

MAOMBI YA KUIDHINISHA NJIA YA UNUNUZI*[Kwa ajili ya kuwasilishwa kwenye Bodi ya zabuni]*Jina la Taasisi Nunuzi: *Halmashauri ya Wilaya ya Nyang'hwale*Namba ya utambulisho ya zabuni : **FORCE ACCOUNT**Maelezo mafupi ya ununuzi: **UJENZI WA VYUMBA VYA MADARASA 51
KATIKA SHULE SHIKIZI NA SEKONDARI KIASI CHA TSH:1,080,000,000/=**

TAARIFA INAYOWASILISHWA		
1.	• Je, ununuzi huu upo kwenye mpango wa ununuzi wa mwaka (APP)? [Jaza "ndiyo" au "hapana"]	NDIYO
	• Kama ndio ni njia ipi iliyodhinishwa?	FORCE ACCOUNT
	• Kama ni Hapana, Ni njia gani inayopendekezwa?	FORCE ACCOUNT
	• Iwapo inapendekezwa kubadili njia ya ununuzi iliyopo kwenye APP, elezea sababu za kubadili njia	HAKUNA
2.	Makadirio ya gharama, (aina ya sarafu na /kiasi cha fedha)	UJENZI WA VYUMBA 51 VYA MADARASA KATIKA SHULE SHIKIZI NA SEKONDARI TSH:1,080,000,000/=
3.	Chanzo/Vyanzo vya fedha.	IMF
4.	Je maombi haya ni kwa mujibu wa Sheria ya Ununuzi wa Umma ya mwaka 2011 na Kanuni zake? [Jaza Ndiyo au Hapana]	NDIYO
	Kama Hapana, Eleza ni kwa mujibu wa taratibu zipi	HAKUNA
5.	Ununuzi huu unatumia Wakala yeyote wa ununuzi? [Jaza "ndiyo" au "hapana"]	FORCE ACCOUNT
	Kama ndio, Toa maelezo (Taja jina la wakala, wajibu wake kwa ufupi, taratibu za mkataba, gharama husika)	HAKUNA
6.	Taarifa nyingine zozote zinazohusika	HAKUNA

Nyaraka Zilizobambanishwa:

Fomu ya Maunuzi Na. 2: Maombi ya ununuzi kutoka Kitengo Tumizi,

Imethibitishwa kuwa bodi ya zabuni [Jaza "imeidhinisha" SingleSource (kutoka kwa dealer) kama njia ya ununuzi.

Imethibitishwa kuwa bodi ya zabuni [jaza "imeidhiinisha" au "haijaidhinisha] [jaza njia] kama njia ya ununuzi.

Maelezo yaliyomo kwenye fomu hii pamoja na nyaraka zilizoambatanishwa zimekamilika, na ni za kweli, na sahihi kulingana na Sheria ya Ununuzi wa Umma ya mwaka 2011 pamoja na kanuni zake.

Katibu wa Bodi ya Zabuni

Sahihi:

Jina: Andrew Mwangu

Tarehe:

Mjumbe wa Bodi ya Zabuni

Sahihi:

Jina: Eng. Charles Victor

Tarehe:

Mjumbe wa Bodi ya Zabuni

Sahihi:

Jina: Nassoro Hamis

Tarehe:

Mwenyekiti wa Bodi ya Zabuni

Sahihi:

Jina: Patrick Athanas

Tarehe:

Mjumbe wa Bodi ya Zabuni

Sahihi:

Jina: Majagi Maiga

Tarehe:

Mjumbe wa Bodi ya Zabuni

Sahihi:

Jina: David Rwazo

Tarehe:

Scanned with CamScanner