HALMASHAURI YA WILAYA YA GAIRO

MUHTASARI WA KIKAO CHA KAWAIDA CHA TIMU YA MENEJIMENTI (CMT)
TAARIFA ZA MWEZI MACHI, 2022 KILICHOFANYIKA TAREHE 11 APRILI,
2022 UKUMBI MKUBWA WA MIKUTANO YA HALMASHAURI
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Hamis S. Hassan
Paulo F. Kasanga

SEKRETARIETI

Kaimu Mkurugenzi Mtendaji H/W

Mratibu wa TASAF (H/W)

Kaimu Mkuu wa Idara ya Mipango (H/W)

Kny: Kaimu Mganga Mkuu (H/W)

Kaimu Mkuu wa Idara ya Fedha na Biashara (H/W)
Mkuu wa Kitengo cha Manunuzi (H/W)

Kaimu Mkuu wa Idara Maendeleo ya Jamii (H/W)
Kaimu Mkuu wa Kitengo ¢cha TEHAMA (H/W)

Kaimu Mkuu wa Idara ya Elimu Msingi (H/W)

Mratibu wa Ukimwi (H/W)

Kny: Kaimu Mkuu wa Idara ya Ardhi na Maliasili (H/W)
Mkuu wa Idara ya Usafi na Mazingira (H/W)

Kaimu Mkuu wa Idara ya Ujenzi

Kaimu Mkuu wa Idara ya Utumishi na Utawala H/W
Mkuu wa Idara ya Mifugo na Uvuvi H/W

Kaimu Mkuu wa Idara ya Kilimo, Umwagiliaji na Ushirika H/W

Mratibu wa CHF H/W

Afisa Habari H/W

Kaimu Katibu Tawala W

Kaimu Mkaguzi wa Ndani

Kaimu Mtendaji Mamiaka Mji Mdogo Gairo

1. Ndg. Abuu Liwangila — Kaimu Katibu wa Mikutano H/W

2. Ndg. Given William

— Kaimu Katibu wa Mikutano H/W



MUHT.NA. 01/4/2022: KUFUNGUA KIKAO

Katibu alimkaribisha Mwenyekiti kufungua kikao mara baada ya akidi kutimia,
mwenyekiti alifungua kikao majira ya saa 09:00 Asubuhi na kuwataka wataalamu kuwa
huru katika kutoa michango yao ya kimawazo kwa ustawi wa Halmashauri ya Wilaya ya

Gairo.

MUHT.NA. 02/4/2022: AGENDA ZA KIKAO
Kwa ridhaa ya Mwenyekiti, Katibu alisoma agenda za kikao hicho, kama ifuatavyo:-

Kufungua kikao

Taarifa za Miradi ya Maendeleo
Mengineyo kwa idhini ya Mwenyekiti
Kufunga kikao

HwN e

MUHT.NA. 06/4/2022: TAARIFA YA MIRADI YA MAENDELEO

Miradi Iliyoanza Kutekelezwa katika Mwaka wa Fedha 2021/22 kwa Fedha
za UVICO 19

Halmashauri ilipokea fedha za UVICO 19 kiasi cha shilingi 1,610,000,000 kwa ajili ya
ujenzi wa vyumba vya madarasa 55 sekondari, shikizi vyumba 2 shule ya msingi
magenge, nyumba ya mtumishi (3 kwa 1) Idara ya Afya, na Jengo la Wagonjwa wa
dharura katika Hospitali ya Wilaya.

Maendeleo ya ujenzi kwa kila mradi ni kama inavyooneshwa katika jedwali hapo chini.

Jedwali.Na.1: Miradi iliyotekelezwa kwa Fedha za COVID 19

N . ; l Fedha | Fedha Hali ya

a i 1a FEA! Pokelewa | Tumika Bakaa Utekelezaji

1 | Ujenzi wa vyumba 6 | Mradi
vya madarasa 120,000,000 . 120,000,000 0.00 umekamilika na
sekondari ya Sekwao. | unatumika

2 1 Ujenzi wa vyumba 6 Mradi
vya madarasa 120,000,000 119,044,546 955,454 umekamilika na
sekondari ya Rubeho unatumika

3 | Ujenzi wa vyumba 3 ! Mradi
vya madarasa l 60,000,000 59,584,000 | 416,000 ; umekamilika na
sekondari ya Nongwe | unatumika

4 Ujenzi w m : i
sekondari ya 3 60,000,000 59,999,927 | 73 umekanjmka na
Majembwe | : unatumika




N - . Fedha | Fedha Hali ya
a Jina la Mrad Pokelewa Tumika Bakan Utekelezaji
5 | Ujenzi wa vyumba 2 Mradi
vya madarasa 40,000,000 40,000,000 0.00 umekamilika na
sekondari ya Njungwa unatumika
6 | Ujenzi wa vyumba 2 Mradi
vya madarasa 40,000,000  39,546,030.79 |  453,969.21 | umekamilika na
sekondari ya AM. .
- unatumika
Shabiby
7 | Ujenzi wa vyumba 2 Mradi
vya madarasa 40,000,000 39,470,012.09 529,987.91 umekamilika na
sekondari ya Chakwale unatumika
8 | Ujenzi wa vyumba 6 Mradi
vya madarasa 120,000,000 119,994,000 6,000 umekamilika na
sekondari va Kibedya unatumika
9 | Ujenzi wa vyumba 3 Mradi
vya madarasa 60,000,000 59,983,464 1,536 umekamilika na
sekondari ya Iyogwe unatumika
1 | Ujenzi wa vyumba 5 Mradi
0 | vya madarasa 100,000,000 100,000,000 0.00 umekamilika na
sekondari ya Idibo unatumika
1 | Ujenzi wa vyumba 5 Mradi
1 | vya madarasa 100,000,000 100,000,000 0.00 umekamilika na
sekondari ya Gairo unatumika
1 | Ujenzi wa vyumba 4 Mradi
2 | vya madarasa 80,000,000 80,000,000 0.00 umekamilika na
sekondari ya Chanjale unatumika
sekondari ya Chakwale 100,000,000 99 438 499.31 561,500.69 umekan_"nhka na
Chigage unatumika
1 | Ujenzi wa vyumba 3 Mradi
4 ‘;;’Eonr;‘ggﬁr?;a 60,000,000 59,993,600 6,400 umekamilika na
Chagongwe unatumika
1 | Ujenzi wa vyumba 2 Mradi
5 | vya madarasa shule 40,000,000 40,000,000 1,753,980.90 umekamilika na
shikizi Magenge | unatumika
1 | Bweni la wanafunzi Limepigwa
6 | wenye mabhitaji rangi. Bado
mg’,i';,”[j;‘;';g; 80,000,000 80,000,000 000 f]fjganf,“ =KIFiNg
| blundering,
L Gypsum,




N . . Fedha Fedha Hali ya
a Jina la Mias) Pokelewa 1 Tumika Bk Utekelezaji
mfumo wa
umeme,
mfumo wa
majitaka na
shimo.
. Nyumba ya watumishi MFEE] MiE
7 . 90,000,000 30,431,552 59,568,448 hatua ya
] kuezeka.
L Jengo la wagonjwa wa Mradi wko
8 dbisitrils 300,000,000 144,747,018 155,252,982 hatua ya
) kuezeka.
Jumla ya Fedha 1,610,000,000 | 1,395,178,570 | 219,506,331.71

Baada taarifa kusomwa na kuwasilishwa, wajumbe walijipongeza kwa kuweza
kukamilisha ujenzi wa vyumba 57 vya madarasa kwa wakati. Aidha, wajumbe
walisisitiza kila mmoja katika eneo lake la utendaji kushiriki kikamilifu ili miradi ya Afya
(nyumba ya Mtumishi na Jengo la wagonjwa wa dharura) ikamilike ndani ya muda

uliobakia.

MUHT.NA. 10/4/2022: MENGINEYO KWA IDHINI YA MWENYEKITI

Hapa lilizungumziwa suala la mapendekezo ya kugawa vibanda vya biashara Msingisi na
kwamba suala ya rasimu ya mkataba kuhusu suala hilo itolewe kwenye kikao cha CMT.

MUHT.NA, 11/5/2022; KUFUNGA KIKAO

Kabla ya kufunga kikao mwenyekiti alisisitiza suala la kuwahi na kuheshimu muda katika
vikao vyetu hivyo, kikao kilifungwa majira ya saa 12:43 Jioni.

Naomba kuwasilisha.
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