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MUHTASARI WA KIKAO CHA BOD! YA ZABUNI KILICHOFANYIKA KATIKA
UKUMBI MDOGO WA HALMASHAURI YA WILAYA GAIRO MNAMO TAREHE

71112022
Wajumbe waliohudhuria:
1. Isaya Mihinzo Mwenyekiti
2. Salima Rajabu Katiou
3. Dr. Godbless E. Luhanga Mijumbe
4. Nivoneia E. Levery Mjumbe
5. Adv. Waryoba Mussa Mjumbe
Wajumbe wasiohudhuria:
1. Nurath Hussein - Kwa taarifa
2. Eunice M. Kyungay - Kwa taarifa

Mjumbe Mualikwa;
1. Mhandisi Felix Mbepi
Sekretarieti:

1. Fredrick Kiria



AGENDA ZA KIKAO:

1. Kufungua kikao

2. Kuthibitisha agenda

3. Kusoma muhtasari wa bodi ya zabuni wa tarehe 20/12/2021

4. Kujadili mapendekezo ya timu ya manunuzi kwa ajili ya wakandarasi wa kutekeleza
miradi ifuatayo kupitia mpango maalumu wa ustawi wa taifa na mapambano dhidi ya UVICO
— 19 kwa kutumia fedha za mkopo wa masharti nafuu kutoka shirika la fedha duniani;

. Kujenga jengo la wagonjwa wa dharura {(Emergence Medical Department) kwa baieti
ya shilingi 300,000,000.00 zabuni namba LGA/143/2021/2022/BL/W/01.

ii. Kujenga nyumba ya watumishi (Tatu kwa moja) kwa bajeti va shilingi 90,000,000.00 zabuni
namba LGA/143/2021/2022/BL/W/02.

5. Mengineyo kwa idhini ya mwenyekiti

6. Kufunga kikao




AGENDA. NATB/1/7/1/2022 - KUFUNGUA KIKAO.

Katibu aliwasilisha agenda na kumkaribisha mwenyekiti ili afungue kikao. Mwenyekiti alifungua
kikao mnamo saa 9.05 Alasiri.

AGENDA. NA.TB/2/7/1/2022 - KUTHIBITISHA AGENDA

Jumla ya agenda tano (5) ziliwasilishwa na kuthibitishwa. Agenda hizo ni;-

AGENDA ZA KIKAO:

1. Kufungua kikao

2, Kuthibitisha agenda

3. Kusoma muhtasari wa bodi ya zabuni wa tarehe 20/12/2021

4. Kujadiii mapendekezo ya timu ya manunuzi kwa ajili ya wakandarasi wa kutekeleza
miradi ifuatayo kupitia mpango maalumu wa ustawi wa taifa na mapambano dhidi ya UVICO
— 19 kwa kutumia fedha za mkopo wa masharti nafuu kutoka shirika la fedha duniani:

I. Kujenga jengo la wagonjwa wa dharura (Emergence Medical Department) kwa bajeti
ya shilingi 300,000,000.00 zabuni namba LGA/143/2021/2022/BL/W/01.

ii. Kujenga nyumba ya watumishi (Tatu kwa moja) kwa bajeti ya shilingi 90,000,000.00 zabuni
namba LGA/143/2021/2022/BL/W/02.

5. Mengineyo kwa idhini ya mwenyekiti

6. Kufunga kikao

AGENDA. NA.TB/3/7/1/2022: Kusoma muhtasari wa bodi ya zabuni wa tarehe
20/12/2021

Katibu aliwasilisha agenda na kuwasilisha muhtasari wa tarehe 20/12/2021 kwa ajili ya
wajumbe kuhakiki, wajumbe waliusoma muhtasari na kuthibitisha kuwa ni muhtasari sahihi na
kusainiwa.

AGENDA. NA.TB/4/7/1/2022: Kujadili mapendekezo ya timu ya manunuzi (PMU)
kwa ajili ya wakandarasi wa kutekeleza miradi kupitia mpango maalumu wa ustawi
wa taifa na mapambano dhidi ya UVICO — 19 kwa kutumia fedha za mkopo wa
masharti nafuu kutoka shirika la fedha duniani.

Katibu wa Bodi ya Zabuni aliwasilisha agenda na kutoa maelezo kuwa mnamo tarehe 5/1/2022
wajumbe wa Timu ya tathmini waliwasilisha taarifa ya tathmini Kitengo cha Manunuzi na

mnamo tarehe 6/1/2022 wajumbe wa Kitengo cha Manunuzi walifanya kikao cha kujadili taarifa
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hiyo. Ufuatao ni mchanganuo wa mapendekezo ya timu ya tathmini, timu ya manunuzi(PMU}
na wajumbe wa Bodi ya zabuni kuhusu zabuni zilizotangazwa kwa kutumia njia ya manunuzi ya
ushindani kwa utoaji wa zabuni ulio na utaratibu maalum (Restricted method} mnamo tarehe
22/12/2021 na ufunguzi ulifanyika mnamo tarehe 29/12/2021 saa 5.00 Asubuhi katika ukumbi

mdogo wa Halmashauri:

1. Ujenzi wa jengo la wagonjwa wa dharura (Emergence Medical Department)
lenye bajeti ya shilingi 300,000,000.00 zabuni namba
LGA/143/2021/2022/BL/W/01.

Zabuni hii wakandarasi waliotakiwa kuomba ni wa daraja la nne(IV) na kuendelea wa
ujenzi wa majengo hata hivyo wakandarasi waliopewa nyaraka za zabuni ni Taasisi za
Serikali za ujenzi wa majeng, Kampuni binafsi za ujenzi wa majengo ambao

walipatikana katika tovuti ya Bodi ya Wakandarasi ambao ni;

PACHA Construction - 5.L.P 5230 - Morogoro
CSWS - Vikosi vya Ujenzi — S.L.P 879 — Dodoma
Suma JKT - S.L.P 105989 — Dar Es Salaam

NHC — S.L.P 2977 — Dar Es Salaam

MCB Co, Itd - MUST Mbeya — 5.L.P 131 - Mbeya
Deep Construction Itd — S.L.P 1154 - Morogoro
Watumishi Housing — S.L.P 5119 — Dar cs Salaam
MACEA Construction — S.L.P 425 - Morogoro

@ N m AW N e

Hata hivyo siku ne muda wa ufunguzi ni wakandarasi watano (5) tu kati ya nane

waliochukua nyaraka za Zabuni waliorejesha nyaraka za zabuni ambao ni;

. PACHA Construction — S.L.P 5230 — Morogoro,
. Suma JKT - S.L..P 105989 — Dar Es Salaam

. NHC - S.L.P 2977 — Dar Es Salaam

. MCB Co, Itd - MUST Mbevya ~ S.L.P 131 - Mbeya
. MACEA Construction — S.L.P 425 —- Morogoro

(W LN Y R L I

Mchanganuo wa gharama za wakandarasi na sababu za kutokuwa na sifa ya kuingia katika
hatua ya tathmini ya kina ni kama ifuatavyo:

'N Tlinala  'Nchi  Gharamaya Hatiya | Sababu ya kutokuwa na sifaya |
la. | Kampuni na ' ilikotoka mradi pamoja ' uwakilis ! kuingia katika hatua ya
| anwani | Kampuni : na VAT " hi | tathmini ya kina
L i | Kisheria |
‘__l_ S g srmes s ,,. cn gy G SEESSIVACSGESYLIaN smuGEes R WNAG DELE Mad B JLuE _J e o
'L INHC-SLP ;Tanzania  Tshs . Amawasili e Makadirio ya gharama (Bills of



1890,140,025/= 'sha [ Quanties) zilizojazwa hazijasainiva

© '2977-DarEs | 890,14
I | Salaam | | kikamilifu na mtu aliyepewa |
| ‘ \ | | | mamlaka ya kusaini nyaraka ya
| | \ | zabuni hiyo.
| | ‘ | ii.Muda wa utekelezaji wa mradi ni
| | miezi mitano (siku 150) badala ya
| | | | | miezi minne (siku 120).

| | _iii.Gharama ya mradi aliyowasilisha

ya shiiingi 890,140,025/= imezidi

" bajeti ya mradi ya shilingi

o | 300,000,000.00 kwa asilimia |

' 196.7%. |
T TsumadkT= T T T 7 7T 7 TiMakadirio ya gharama (Bilis of |
\
| S.L.P 105989 | i i i Quanties) hazijasainiwa kikamilifu
‘ ‘ na mtu aliyepewa mamlaka ya
|, ~Darks | | | | kusaini ka ya zabuni hiyo
! : Amewasili | Kusaini nyaraka ya za yo. \
| | Salaam ) Tshs | i | ‘
2 | Tanzania 883 823 586.61 iii.Gharama ya mradi aliyowasilisha '
| | | T . ~ ya shilingi 883,823,586.61 imezidi
| | , bajeti ya mradi ya shilingi
| | | ' ' 300,000,000.00 kwa asllimia
B | | | 194.6%.
I~ “TeacHa T R H’ﬂAmiev'\}Q'i7Ti.';t‘\aewz;Silisﬁa ~ makadirio ;ai
| | Construction | ‘ 3 sha i gharama (Bill of Quantities) yenye -
i gharama ya shilingi 678,741,947.20.
| -S.LP 5230 | | Fitee | -
3 Tanzania | i. Gharama ya mradi aliyowasilisha
- — Morogoro | IR y y
- | BSA0720, | 'va shilingi 678,741,947.20 imezidi
o | | | bajeti  ya mradi vya shilingi |
. 300,000,000.00 kwa asilimia 126%.
| | : \
\Ri TMEB Coi Itd - | . Amewasll 7 i, Miakaai'rioriya gharama (Bills_of N
| MUST Mbeya | sha - Quanties) hazijasainiwa kikamilifu
: ) | " na mtu aliyepewa mamlaka ya
| | -S.LP 131~ | | Tshs ! kusaini nyaraka ya zabuni hiyo.
4 Mbeya | Tanzania
- | 749,724,494/= | ii. Gharama ya mradi aliyowasilisha
| , ! | | - ya shilingi 749,724,494/ = imezidi
. | " bajeti ya mradi ya shilingi
o | | 300,000,000.00 kwa asilimia 150%.
[
| MACEA T . Amewasili | i. Kampuni yake ina usajili wa Bodi
| > | Tanzania  Tshs
| _

1 N | ya wakandarasi daraja ia tano la




'| Conéfructidn

~S.LP 425-

| k
Morogoro

| 753,724,327.40  sha

la nne kama ilivyotakiwa katika
| tangazo.

" ii.Gharama ya mradi aliyowasilisha

| ya shilingi 753,724,327.40 imezidi

. bajeti ya mradi ya shilingi
300,000,000.00 kwa asilimia 151%.

Mapendekezo ya wajumbe wa timu ya tathmini, wajumbe wa timu ya manunuzi (PMU) na
wajumbe wa bodi ya zabuni kama ifuatavyo:-

‘N Zabuni namba
a

| | LGA/143/2021/

| 2022/BL/W/01.
|

—_

Maelezo ya Mapendekez Mapendekezo  Mapendekezo

ujenzi wa majengo badala ya daraja

7ya |

| zabuni o ya timu ya 'ya timu ya wajumbe wa bodi ya |
| tathimini - manunuzi - zabuni
|
I | 7777 [ Mradiwaujenzi  Pendekezo la wajumbe
| | . wa jengo la . mradi huu utekelezwe
|
I | | dharura kwa . kwa “Force Account” kwa
I | bajeti ya shiiingi | maana vifaa vinunuliwe
| Zabuni hii ‘ 300,000,000.00  na kazi ya ujenzi
| itangazwe tena hata kama | ushindani ufanyike kwa
; kwa | tangazo likirudiwa Taasisi za Serikali na
: |
- wakandarasi bado gharama kampuni binafsi
| | | I
S _ wa majengo itakuwa kubwa zilizoomba zabuni hii,
Kujenga jengo |~ | . .
| _ waliosajiliwa kwa sababu ' wakandarasi wengine
| la wagonjwa . . 1 _ :
daraja la sita gharama ya vifaa ' watakaojitokeza wenye
~wa dharura | _ _
| na kuendelea vya ujenzi ipo + sifa na “Local fundi’s
{Emergence . ‘ ,
_ | (Class six and | juu. Pendekezo la i wenye sifa. Swala la
Medical ‘ o )
: ' above) badala | wajumbe mradi | usimamizi wa kazi
' Department) ‘ . o
| | ya daraja la | huu usitangazwe | kwakuwa bajeti ndogo
| nne na tena ila | hatuwezi kumwajiri
| kuendelea | utekelezwe kwa | rsimamizi wa kazi hivyo
‘ (Class four and ‘ njia ya “Force | ofisi ya ujenzi ijipange
‘ above). ~Account” kwa | kusimamia mradi kwa
| maana vifaa kufuata taratibu zote.Pia
vinunuliwe na " kama Serikali itaona

| kazi ya ujenzi inafaa ni bora miradi hii

" ushindani

iondolewe kodi kama



ufanyike kwa | ilivyokuwa katika miradi

" Taasisi za Serikali | ya maji iliyokwisha

' na kampuni tekeleza kwa fedha za

binafsi zilizoomba ! “Water Sector
zabuni hii, | Development Programme
wakandarasi |~ wsDp”

- wengine

" watakaojitokeza

wenye sifa na

“Local fundi’s 1

wenye sifa.
| Pamoja na ‘
kutumia njia hiyo |
fedha za

kKutekeleza mradi

kiasi cha
300,000,000.00 ili
itoshe Serikali

| itoe kodi katika

| mradi huu kwa
' maana katika !

| ununuzi wa vifaa

na fundi

| atakaejenga.

Hata hivyo ofisi

' ya Ujenzi iandae

| makisic ya

' gharama vya vifaa '

| ha kazi

1 zitakazofanywa

" na fundi kwa
uhalisia ifi

makasio hayo

J— — et — s



I | | | yapelekwe i
| TAMISEMI,

2. Ujenzi wa nyumba ya mtumishi (Tatu kwa moja) yenye bajeti ya shilingi
90,000,000.00 zabuni namba LGA/143/2021/2022/BL/W/02.

Zabuni hii wakandarasi waliotakiwa kuomba ni wa daraja la saba (VII) na kuendelea wa
ujenzi wa majengo hata hivyo wakandarasi waliopewa nyaraka za zabuni ni Taasisi za
Serikali za ujenzi wa majengo, Kampuni binafsi za ujenzi wa majengo ambao
walipatikana katika tovuti ya Bodi ya Wakandarasi ambao ni;

1. PACHA Construction — S.L.P 5230 — Morogoro
2. CSWS - Vikosi vya Ujenzi — S.L.P 879 — Dodoma
3. Suma JKT - S.L.P 105989 — Dar Es Salaam
4. NHC - S.L.P 2977 — Dar Es Salaam
5. MCB Co, Itd - MUST Mbeya — S.L.P 131 — Mbeya
- 6. Diocese of Morogoro Technical Support Co. Ltd — S.L.P 320 - Morogoro
7. Deep Construction Itd — S.L.P 1154 — Morogoro
8. Watumish: Housing — S.L.P 5119 — Dar Es Salaam
9. MACEA Construction — S.L.P 425 - Morogoro
Hata hivyo siku na muda wa ufunguzi ni wakandarasi watano (5) tu kati ya tisa (9)
waliochukua nyaraka za Zabuni waliorejesha ambao ni:
1. PACHA Construction — S.L.P 5230 — Morogoro
2. Suma JKT - S.L.P 105989 - Dar Es Salaam
3. NHC - S.L.P 2977 — Dar Es Salaam
4. Diocese of Morogoro Technical Support Co. Ltd — S.L.P 320 - Morogoro
5. MACEA Construction — S.L.P 425 - Morogoro
Mchanganuo wa gharama za wakandarasi na sababu za kutokuwa na sifa ya kuingia katika
hatua ya tathmini ya kina ni kama ifuatavyo:
'N "JinalaKampuni [Nchi | Gharamaya |Hatiya  Sababu ya kutokuwa na
~ a. | na anwani . ilikotoka | mradi pamoja - uwakilishi | sifa ya kuingia katika
| ‘ ~Kampuni  na VAT ~ kisheria | hatua ya tathmini ya kina |
T isumadkT s T T T 1T T T T T 7T Makadirio ya gharama
| 105989 - Dar Es | | | | (Bills of Quanties)
* 1 | Salaam | _ | Tshs _ | zilizojazwa hazijasainiwa
| | Tanzania | Amewasilisha |
265,883,051.60 ' kikamilifu na mtu aliyepewa

| i | ; .
| mamlaka ya kusaini nyaraka

| ya zabuni hiyo.
s B _

e — e



iif'Bioge—__oﬂ | Mkandarasi o

Amewasilisha

| ‘ Morogoro | wakati wa ‘

| Technical Support | ufunguzi

| !Co. Ltd - S.L.P{ |;:1Iiwasi|isha

. 320 - Morogaro ! | gharama ya ‘ |

| ‘ i :
shilingi | '

- | | 141,529,000.00 | |

‘ | | | baada ya timu ya | |

| | | tathmini kuhakiki |

| | . gharama ilikuwa |

L | | shilingi | ; ‘

o |  186,513,160/=.H | | |

L ‘ | ata hivyo ; | |

| S— | mkandarasi huyo

| |  alitoa punguzo la

} i | asilimia 5% ya

gharama (vifaa
na ufundi vyenye
‘ | gharama ya

! | shilingi

1 | 158,062,000.00) : |
sawa na punguzo | | '

| : | la shilingi ‘ |

| | | 7,903,100/ = |

| ‘ . | hivyo kufanya \

| | gharama ya kazi |

| | i kuwa shilingi |

L ks

| NHC-S.L.P 2977 |

| ‘ — Dar Es Salaam

i ;
| . Amewasilisha i. Makadirio ya gharama
' ~ (Bills of Quanties)zilizojazwa |
| ' Tshs | hazijasainiwa kikamilifu na i

3 Tanzani i
| | anzania | 273,764,300.00 | mtu aliyepewa mamlaka ya

: | kusaini nyaraka ya zabuni

| | | | hiyo. '
. T wighs oy g il w3 T i —

- MACEA _ " Mkandarasi - Amewasilisha

| 4 | ' Tanzania \

L " Construction — wakati wa
e P Cod
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e e

| | |

S.L.P 425 - : ufunguzi

| Morogoro | | aliwasilisha

| | gharama va

| | | shilingi

| | 273,474,564.00,

! | | baada ya timu va
| tathmini kufanya
| | marekebisho

\ | | 9harama ilikuwa

| : | shilingi

| | | 272,419,643/=

PACRAT T o

} Construction ~ :

SLP 5230~ | !
% Morogoro |
| ! | Tshs

' Tanzamia ' 312,139,521.00
| ‘ \

| Amewasilisha ' i. Amewasilisha makadirio ya

I gharama (Bill of Quantities) .
| yenye gharama vya shilingi
| ., 312,139,521.00 |
, | ‘

" ii. Gharama ya mradi
| aliyowasilisha ya shilingi
f 312,139,521.00 imezidi

bajeti ya mradi ya shilingi
| - 90,000,000.00 kwa asilimia
! - 146.8%.ii. Gharama ya i
" mradi ni shilingi !
' 312,139,521.00
i :

Baada ya uchambuzi wa awali Kampuni zilizokidhi vigezo na kuingia hatua ya tathmini ya kina ni
zifuatazo:-

1. Diocese of Morogore Technical Support Co. Ltd —

2. MACEA Construction — S.L.P 425 — Morogoro

10
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Mapendekezo ya wajumbe wa timu ya tathmini, wajumbe wa timu ya manunuzi
(PMU) na wajumbe wa bodi ya zabuni kama ifuatavyo:-

| N | Zabuni { Méeleg_
a. namba ya zabuni
L |
! | LGA/143/2021/ |
2022/BL/W/02. ‘
|
: |
\ i f
.
o |
| |
: | |
|
| '
i | Ujenzi wa
‘ nyumba ya
1 ‘ !watumishi
\ ‘ (Tatu kwa
: moja )

\ Mépend'ékezo
ya timu

i| tathimini

F.Tlmu vy

i tathmini

'Ma pendekezb y

~Mradi wa ujenzi wa

nyumba ya watumishi

| imempendekeza | (tatu kwa moja) kwa

. Mkandarasi
Diocese of

' Morogoro

| Technical

Support Co. Ltd

‘ = SlP 320 =

' Morogoro

kutekeleza mradi

| huo kwa
| gharama ya
' shilingi

| 178,610,060/=

| kwa sababu

i gharama  yake

inamanufaa kwa

: mwajiri baada ya

kutoa punguzo la

| asilimia 5% yal

‘ gharama
vifaa na ufundi

1 kama

| ilivyoelezwa

“hapo  juu  kwa

‘ masharti

| yafuatayo:-

i.Kampuni fitwe
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ya

e D

i bajeti va shilingi

90,000,000.00 hata

| kama tangazo

iikirudiwa bado
| gharama itakuwa
‘ kubwa kwa sababu
| gharama ya vifaa
vya ujenzi ipo juu.
Pendekezo la
| wajumbe mkandarasi
kufanya nae
! majadiliano ili
| kupunguza gharama
| wakati gharama yake
| ni asilimia 98.45% va
. bajeti ya mradi ni kitu
kigumu katika
kutekeleza mradi
mbali ya kuwa na
mapungufu mengine
kama
yalivyoainishwa.Hivyo
| wajumbe
wamependekeza
- mradi utekelezwe kwa

njia ya "Force

ya timu ya manunuzi
' (PMU)

pendekezola

| Ma-ﬁénaékez?
wajumbe wa bodi
| ya zabuni

: wajumbe mradi huu

utekelezwe kwa
"Force Account” kwa

maana vifaa

vinunuliwe na kazi ya
ujenzi ushindani

ufanyike kwa Taasisi

| binafsi zilizoomba

zabuni hii,

wakandarasi wengine

| watakaoiitokeza
wenye sifa na “Local

| fundi's wenye sifa. .

| Swala la usimamizi wa
kazi kwakuwa bajeti

| ndogo hatuwezi

! kumwaijiri msimamizi

wa kazi hivyo ofisi ya

| ujenzi iiipange

| kusimamia mradi kwa

kufuata taratibu zote,

ya

za Serikali na kampuni

ili kuondokana na hoja |

t za ukaguzi.Pia kama

Serikali itaona inafaa
|
ni bora mradi huu

ucndotewe kodi kama

ilivyokuwa xatika

i



| kwa  ajili

| majadiliano il

| kupunguza

| gharama

|
kwasababu

' gharama imezidi

!bajeti ya mradi

i ya shilingi |

| 90,000,000.00
sawa na asilimia

| 98.45% pamoja

| ha  kuwasilisha

nyaraka
| zifuatazo:-

| a. Bank

. statement  kadri

|ya mahitaji  ya

| zabuni.

b. Kuwasilisha
| nyaraka za
‘ ushahidi wa
| ukamilishaji wa
| kazi
: zinazofanana na ;
| aliyoomba.

c.  Kuwasilisha ,

| leseni ya
| biashara iliyo |
| hai.

'd.  Kuwasilisha |
sifa za taaluma'

‘na uzoefu za

I watumishi
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ya | Account” kwa maana

vifaa vinunuliwe na

kazi ya uienzi

ushindani ufanyike

. miradi ya maji
| iliyokwisha tekeleza
| kwa fedha za “Water

' Sector Development

kwa Taasisi za Serikali | Programme”.

na kampuni binafsi

zilizoomba zabuni hii,

wakandarasi wengine

watakaojitokeza

~wenye sifa na “Local

fundi's wenye sifa.

Pamoja na kutumia

i njia hiyo fedha za
kutekeleza mradi kiasi
cha 90,000,000.00 ili

itoshe Serikali itoe

kodi ya ongezeko la

thamani (VAT) katika

mradi huu kwa maana

katika ununuzi wa

vifaa na fundi

~ atakaejenga. Hata

hivyo ofisi ya Ujenzi

iandae makisio ya

| gharama ya vifaa na

kazi zitakazofanywa

na fundi kwa uwalisia

ili makasio hayo

| yapelexwe TAMISEMI. .



AGENDA. NA.TB/5/7/1/2022: MENGINEYO KWA IDHINI YA MWENYEKITI

I wake.
\

\
i ushahidi wa

i umiliki wa vifaa

e. Kuwasilisha ‘

I vya kufanyia kazi

_kadri ya
| matakwa ya
| zabuni kulingana

| na mradi.

| I1.MACEA

F Construction —
'SLP 425 -
' Morogoro,  timu
i ya tathmini
| haikumpendekez
| 8 kwasababu
| gharama yake ni
| kubwa
i ukilinganisha na
i bajeti ya mradi
ya shilingi
90,000,000.00
| hivyo  gharama

'yake ilizidi kwa |

asilimia 202.7%.
\

Katibu alisoma agenda na kumkaribisha Mwenyekiti. Ndipo Mwenyekiti alisema hakupokea

mengineyo.
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AGENDA. NA.TB/6/7/1/2022: KUFUNGA KIKAO

Katibu alimkaribisha Mwenyekiti ili afunge kikao. Mwenyekiti aliwashukuru wajumbe kwa
kuchangia hoja mbalimbali katika kikao. Mwenyekiti atifunga kikao mnamo saa 10.45 Jioni.

MUHTASARI HUU UMETHIBITISHWA NA KUTIWA SAINI NA:-

g Addhenea L ataws. i <
{Jina la mwenyekiti) (Jina la Katibu)
~SAINL L ~AINL
e T Y N
TAREHE TAREHE
2 ]et] 7 G E N
H
™
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