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KAMATI YA FEDHA, UONGOZI NA MIPANGO CHA
TAREHE 24/11/2021

AGENDA. NA. BHDC/FUM/MUHT. 1.11.2021. KUFUNGUA KIKAO
yekiti alifungua kikao mnamo saa 05:15 asubuhi kwa kuwakaribisha wajumbe.

HTASARI WA KIKAO CHA

Mwen
AGENDA. NA. BHDC/FUM/MUHT. 2.11.2021. KUPITISHA AGENDA

Jumla ya agenda kumi na moja zilisomwa na kupitishwa na wajumbe ili ziweze kujadiliwa.

AGENDA. NA. BHDC/FUM/MUHT. 3.11.2021. KUTHIBITISHA MUHTASARI WA
KIKAO CHA TAREHE 20/09/2021.

Mwenyekiti aliwaongoza wajumbe kurasa kwa kurasa k
tarehe 20/09/2021, na baada ya kuupitia waliruhusu usainiwe ili kuwa ku
sahihi ya Halmashauri.

AGENDA. NA. BHDC/FUM/MUHT. 4.11.2021. TAARIFA YA UTEKELEZAJI WA
YATOKANAYO NA KIKAO CHA TAREHE 20/09/2021.

Kuhusu kubadilisha matumizi ya fedha za mradi wa vijana kutoka ufyatuaji wa tofali
kwenda kwenye viwanda vya useremala, iliagizwa kamati kutembelea vikundi kabla ya

wenye muhtasari wa kikao cha
mbukumbu

kupewa fedha hizo.

lifanyika tarehe 24/11/2021 katika vikundi vya useremala

Agizo lilizingatiwa, ziara hiyo i
Designers cha Kibande

vya Upendo kilichopo Buhigwe na Professional Furnitures
pamoja na kikundi cha upandaji miti cha Jiwezeshe kilichopo Buhigwe.

Baaday
Kuhusu watumishi waliothibitishwa kazini na katika vyeo vyako vipya, iliagizwa watumishi

hao, wahudhurie kikao hiki ili wajumbe waweze kuwaona.

a kuwasilishwa kwa taarifa hiyo, wajumbe waliipokea, kuridhia na kuipitisha.

Agizo lilizingatiwa, kwa mujibu wa kanuni, watumishi wanathibishwa na mwajiri kupitia
bodi ya ajira, hivyo kamati hii ni kupewa taarifa tu, hata hivyo kumwita mtumishi ni
gharama kwani wengine wanatoka mbali na Makao makuu ya Halmashauri.

Baada ya kuwasilishwa kwa taarifa hiyo, wajumbe waliipokea, kujadili, kuridhia na
kuipitisha.

AGENDA. NA. BHDC/FUM/MUHT. 5.11.2021. TAARIFA YA MAPATO NA MATUMIZI
YA MWEZI OKTOBA, 2021.

Menejimenti iliwasilisha taarifa ya mapato na matumizi kwa mwezi Ok

fen toba, 2021 kuwa
kiasi cha Tsh. 1,774,881,423.03 sawa na 69.60% ya Tsh. 2,549,936,586.28 kwa Mwezi
tqka vyanzo vyote vya ndani. Kwa Miezi Minne (Julai-Oktoba 2021) kiasi kilichopatikana
ni Tsh. 7,569,185,142.33 sawa na 24.74 % ya lengo la Tsh. 30,599,239 035.38 kwa

Mwaka.



i 1 191,907,299.00 kwa Mishahara d i

miradi ya ma -0 na uendeshaji wa
y endeleo tumizi kwa Miezi Minne (Julai-Septemba

42% ya lengo la Tsh. 30,599,239,035.38

Bgan ya kuwasilishwa kwa taarifa hiyo, wajumbe waliipokea, kujadili, kuridhia na
kuipitisha, ’

AGENDA. NA. BHDC/FUM/MUHT, 6.11.2021. UANZISHWAJI WA SOKO LA
KILELEMA NA STENDI YA MAGARI MAKUBWA (LORI) MUHARURO.

Meneji_menti iliwasilisha taarifa mpango wa ujenzi wa soko la mazao Kilelema na Stendi
ya gari Kubwa Muharuro kama ifuatavyo;

Kwa upande wa soko ilielezwa kuwa eneo linalopendekezwa lina ukubwa wa ekari 115
mali ya Serikali ya Kijiji cha Kilelema lenye sifa zifuatazo, halina mazao ya kudumu, halina

makazi ya watu, litajengwa daraja la mto Malagarasi na lina pitisha watu wengi kwenda
Burudndi na kurudi. Aidha yalitolewa maoni kuwa,

1. Halmashauri ijlenge uzio wa muda ili shughuli za biashara zianze mara moja na
2. kushirikisha wananchi katika hatua za awali za ujenzi.

Aidha kuhusu eneo la stendi ilielezwa kuwa lipo katika Msitu wa Halmashauri Muharuro
na lina ukubwa wa ekari 5 na miti aina ya Mkaratusi.

Baada ya kuwasilishwa kwa taarifa hiyo, wajumbe waliipokea, kujadili, kuridhia na
kuamua kamati ikatembelee maeneo hayo ili kujiridhisha kabla ya kuuanza utekelezaji.

AGENDA. NA. BHDC/FUM/MUHT. 7.11.2021. UTEKELEZAJI WA MIRADI YA SEQUIP

Menejimenti iliwasilisha taarifa ya ujenzi wa shule ya Sekondari ya Wasichana Kasumo
na Shule ya Kata ya Mugera katika Kijiji cha Katundu inayotekelezwa chini ya Mpango
wa SEQUIP kwa muda wa miaka mitano, lengo kubwa ni kuboresha elimy kwa Watoto

wakike/wasichana.

Sekondari ya Mugera itakuwa ni miongoni wa Sekondari maalum zi
nzima na zitakuwa na majengo 56 kwa kila shule, ambapo kila s
wanafunzi ni 1200.

nazojengwa Tanzania
hule itakuwa na jumla

Baada ya kuwasilishwa kwa taarifa hiyo, waj

umbe waliipokea, kujadili, kuridhia na
kKuipitisha.



avyo:
___AINA YA JENGO BEI YA AWALI | BEI YA SASA |
Lo Sakafu ya chini pekee 10,000/~ 30,000/=
L enye Sakafu za juu zaidi ya 7.2 20,000/= 200,000/
Zaidi ya 2 makazi lenyeSakafy za juu | 50,000/= 300,000/=
14 Jengola b?ashara\lemewm pekee 10,000/= 50,000/=
| S Jengo la biasharg lenye Sakafu za juu zaidj 1-2 25,000/= 200,000/=
' 6 Jeng_o la  biashara lenye  sakafu za juu | 70,000/= 400,000/=
N Zaidi ya 2
¢ 7  Jengo la karakana/ kiwanda 250,000/= 400,000/=
'8 Ujenzi wa minara 1,000,000/= 1,000,000/=
|9 Majengo matano ya chini — 50?1000"‘d =
110 Jengo linalofanyiwa ukarabati tofauti na raman yaawali | 50% ya ada ya | 50% ya aday
1 awali awali —
b 0
| 11 Jengo linalofanyiwa upanuzi 50% ya ada ya | 50% ya ada 'y
i awali awaclll —
| 12 Jengo linalofanyiwa upanuzi na ukarabati kwa pamoja 100% ya adaya | 100% ya ada ya
awali awali
Baada ya kuwasilishwa kwa taarifa hiyo, wajumbe waliipokea, kujadili, kuridhia na
kuipitisha.
AGENDA. NA. BHDC/FUM/MUHT. 9.11.2021. MAPOKEZI YA FEDHA ZA MIRADI YA
MAENDELEO.
Menejimenti iliwasilisha taarifa ya mapokezi ya fedha za miradi ya maendeleo kiasi cha
&

Tsh. 1,910,000,000.00 kwa Mchanganuo ufuatao;

1. Fedha za UVIKO zitatumika kutekelezamiradi ifuatayo, :
= Vyumba 53 vya madarasa ya sekondari Tsh. 1,060,000,000.0G
= Vyumba 2 shule shikizi Tsh. 40,000,000.00 -
+ Ununuzi wa X-RAY Tsh. 420,000,000.00
= Nymba za watumishi Hospitali ya Wilaya Tsh. 90,000,000.00 na
= Jengo la dharura Hospitali ya Wilaya Tsh. 300,000,¢00.00

2. Kupitia tozo ya Miamala.

+ Bweni la Wanafunzi wenye mahitaji maalum Tsh. 80,000,000.00

4+ Ujenziwa vyumba vya madarasa 15 shule za sekondari Tsh. 187,500,000/=
3. Vyanzo vingine.

+ Ujenzi wa vyoo na miundombinu
12 Tsh. 698,158,000.00

+ Uimarishaji wa huduma ya uhai na ulinzi wa mama na mtcto Ts

ya maji katika vituo vya kutolea huduma

N. 7,881,150
3
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AGENDA., NA. BHDCIFUMIMUHT. 11.11.2021, KUFUNGA KIKAO
Mwenyekiti alifunga k

kao mnamo saa 9:30 alasiri akiwash ' taal
kuhudhuria kikao. Aidha ali shukuru wajumbe na wataalam

sema kuwa kila mty atomize wajibu wake kwa manufaa na
maendeleo ya Halmashauri.

MUHTASARI HUU WA KIKAO CHA KAMATI YA FEDHA, UONGOZI NA MlPANGQ
CHA TAREHE 24/11/2021 UMESAINIWA NA;
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MAHUDHURIO YA KIKAO CHA eMT TAREHE 22.11.2021

JINA KAMILI CHEO MUDA
Essau H. Ngoloka Mkurugenzi Mtendaiji (W) 2:00 1
Christian Makupa Kaimu Mkuu wa Idara ya Utawala na Utumishi(W) 2:00 ‘r
Nice Msuya Kaimu Mkuu wa Kitengo cha Manunuzi na Ugavi (W) 2:00 l]
4 | Christopher Kajange | Mkuu wa Idara ya Maendeleo ya Jamii (W) 2:00 f
5 | Masau Koligo Mkuu wa Idara ya Usafi na Mazingira (W) 2:00 :
6 | Jerry Mwakapemba | Kaimu Mkuu wa Idara ya Ujenzi (W) 2:00 :
7 | Mussa llanda Kaimu Mkuu wa idara ya Ardhi na Maliasili (W) 2:00 &
8 Weisy Y. Wikedzi Kaimu Mkuu wa Idara ya Kilimo, Umwagiliaji na Ushirika (W) | 2:00
9 Charles Mabuga Kaimu Mkuu wa Idara ya Elimu ya Msingi (W) 2:00
10 | Alphonce Haule Kaimu Mkuu wa Idara ya Mifugo na Uvuvi (W) 2:00
11 | Erasto Andrew Mkuu wa Kitengo cha Ukaguzi wa Ndani (W) 2:00
12 | Edgar Mnyavanu Mkuu wa Idara ya Mipango, Takwimu na Ufuatiliaji (W) 2:00
13 | Dkt.T. Kamugishga Kaimu Mkuu wa Kitengo cha Uchaguzi (W) 2:00
14 | Dkt. Julius Nyasongo | Kaimu Mkuu wa ldara ya Afya na Ustawi wa Jamii 2:00
15 | CPA. Suphian Juma | Kaimu Mkuu wa ldara ya Fedha na Biashara 2:00 J
16 | Khalfan Bwangalo Kaimu Mkuu wa Kitengo cha Sheria 2-:00
17 | Jacksoni Silas Kaimu Mkuu wa Kitengo cha TEHAMA 2:00
18 | Mbehoma, M.C Mkuu wa Idara ya Elimu ya Sekondari
SEKRETARIET
NA. | JINA KAMILI CHEO MUDA
1. | Pactino Kamwagila cC 2:00




