HALMASHAURI YA MANISPAA YA ILALA
KIZIDUO CHA MUHTASARI WA KIKAO CHA KAWAIDA CHA KAMATI YA FEDHA
NA UTAWALA KILICHOFANYIKA TAREHE 29 NOVEMBA, 2021
(a) Wajumbe Waliohudhuria:
1. Mhe. Omary Kumbilamoto
. Mhe. Saady Khimiji
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3. Mhe. Saada Mandwanga
4. Mhe. Tumike Malilo

5. Mhe. Kheri Kessy

6. Mhe. Bonnah Kamoli
7. Mhe. Lucy Lugome

8. Mhe. Stephen Mushi
9. Mhe. Moza Mwano
10.Mhe. Sultan Salim
11.Mhe. Job Isaack
12.Mhe. Azizi J. Mwalile
13.Mhe. Jerry W. Silaa
14.Mhe. Mussa H. Zungu
15.BibiTabu F. Shaibu

(b) Wakuu wa Idara na Vitengo:
1. Bibi Benadeta Mwaikambo
2. Bw. Sije H. Lebi
Ushirika
. Bw. Majaliwa M. Andrea
. Bibi Juliana E. Mhonyiwa
. Bibi Subira A. Mwakibete
. Mwl. Sipora Tenga
. Bw. Amen-Rabi Isaac

. Eng. John Magori
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Bw. Ando Mwankuga
Ufuatiliaji

Mstahiki Meya - Mwenyekiti
Naibu Meya - Mjumbe
Diwani wa Viti Maalum 4
Diwani wa Kata ya Bonyoka 2
Diwani wa Kata ya Kisutu £t
Mbunge Jimbo la Segerea 2
Diwani wa Kata ya Kisukuru- 3
Diwani wa Kata ya Kipunguni H
Diwani wa Viti Maalum ¢
Diwani wa Kata ya U/Mashariki =
Diwani wa Kata ya Mzinga o
Diwani wa Kata ya Msongola %
Mbunge Jimbo la Ukonga .
Mbunge Jimbo la llala %

Kaimu Mkurugenzi wa Jiji Katibu

Mkuu wa Idara ya Utawala na Utumishi

Mkuu wa ldara ya Kilimo, Umwagiliaji na

Mkuu wa |dara ya Uvuvi na Mifugo
Mdhibiti Mkuu Ubora wa Shule (W)
Kaimu Katibu Msaidizi wa TSC

Mkuu wa Idara ya Elimu Msingi

Mkuu wa Kitengo cha Ukaguzi wa Ndani
Mkuu wa |dara ya Ujenzi

Mkuu wa Idara ya Mipango, Takwimu na
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10.Bw. RajabuNgoda

11.Bw. Emmanuel Richard
12.Bibi Florah Luhala
13.Mwl. Mussa S. Ally
14.Bw. Khalid J. Myaule
15.Bw. Kheri A. Sultani
Taka
16.Dr. Nelson Mabruki
17.Bw. Hashim Jumbe

18.Bibi Jamila Kisaki

19.Bibi Fransisca F. Makoye

Vijana

(c) Serikali Kuu:

1. Bibi Charangwa S. Makwiro

2. Bw. George Anthony
3. Bw. Adrian G. Kishe
4. Bibi Christina Kalekezi

(e) Wakuu wa Sehemu:

. Bibi Rahma Shekwari

. Bw. Kefa D. Gembe

. Bw. Barnabas M. Kisai
Bibi Judith Nason

Bw. Edwin Rwegoshora
Bibi Hamida Ahmed
Bibi Esther Kaboma
Bibi Zuhura Mohamed
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(f) Sekretarieti:

Mkuu wa Idara yaUhifadhi wa Mazingira na
Udhibitiwa Taka Ngumu
Kaimu Mkuu wa Idara ya Ardhi na Mipangomiji
Mkuu wa Kitengo cha Sheria na Usalama
Mkuu wa Idara ya Elimu Msingi

Mkuu wa Kitengo cha Ugavi na Manunuzi

Kaimu Mkuu wa Idara ya Maji na Udhibiti Maji

Kaimu Mkuu wa Idara ya Afya

Kaimu Mkuu wa Kitengo cha Habari na
Mawasiliano

Kaimu Mkuu wa Idara ya Fedha na Biashara

Mkuu wa Idara ya Maendeleo ya Jamii na

Katibu Tawala Wilaya
Afisa Tarafa llala
Afisa Tarafa Ukonga

Afisa Tarafa Kariakoo

Afisa Utumishi

Kaimu Afisa Biashara
Mratibu wa UKIMWI
Afisa Sheria

Kaimu Afisa Mapato
Afisa Usafirishaji
Kaimu Mratibu TASAF

Mwangalizi wa Ofisi
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1. Bibi Joyce. P. Decomarmond
2. Bibi Madaha Myalla

MUHTASARI NA. 110/DCC.FEDHA/11/2021 — KUFUNGUA KIKAO
Mwenyekiti alifungua kikao saa 04:45 asubuhi.

MUHTASARI NA. 111/DCC.FEDHA/11/2021 - KUSOMA NA KUPOKEA AGENDA.
Katibu aliwasilisha jumla ya agenda 9 kama ifuatavyo:-

1. Kufungua kikao.

2. Kusoma na kupokea agenda.

3. A. Kusoma na Kuthibitisha Muhtasari wa Kikao cha tarehe 28 Oktoba, 2021.
B. Yatokanayo na kikao cha tarehe 28 Oktoba, 2021.
4. Taarifa ya Mapato na Matumizi ya Mwezi Oktoba, 2021
Kuhamisha fedha shilingi 5,100,000,000 kwenda kujenga vyumba vya madarasa
255 ya UVIKO - 19
Taarifa ya Maazimio ya Kikao cha Bodi ya Zabuni
Tarifa ya Ujenzi wa Mabucha — Machinjio ya Vingunguti.
Mengineyo kwa Idhini ya Mwenyekiti.
Kufunga kikao.
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Hoja:

Hoja ilitolewa ya kuzipokea agenda na kuzijadili. Hoja iliungwa mkono na wajumbe.

MUHTASARI NA. 114/DCC.FEDHA/11/2021 — KUHAMISHA FEDHA SHILINGI
5,100,000,000 KWENDA KUJENGA VYUMBA VYA MADARASA 255 YA UVIKO 19

Mkuu wa Idara ya Idara ya Fedha na Biashara aliwasilisha taarifa ya akieleza kuwa
Halmashauri ilipokea fedha za mpango wa maendeleo na mapambano dhidi ya UVIKO
-19 ya madarasa 255 yenye thamani ya shilingi bilioni tano na milioni mia moja
(5,100,000,000/=) Madarasa haya ni msambao na yanajengwa kwa kutumia mfumo wa
“Force Account” . Madarasa yamegawanyika kijimbo kama ifuatavyo:- Jimbo la llala 70
Segerea 81 na Ukonga 104 na Kata zitakazo husika ni ishirini na mbili (22) na shule
arobaini na moja (40), kutokana na mapokezi hayo kamati hii inaombwa idhini ya

kuhamisha fedha hizo kwenda kujenga vyumba vya madarasa 255 ya UVIKO 19.
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Hoja:

Hoja ilitolewa ya kuipokea taarifa na kuijadili. Hoja iliungwa mkono na wajumbe.

< Hoja ya ziara ya kutembelea ujenzi wa madarasa ya UVIKO-19

Mhe. Lucy Lugome alieleza kuwa, ni vema Kamati ya Fedha na Utawala ifanye ziara ya
kutembelea utekelezaji ujenzi wa madarasa ya UVIKO-19

Maelezo ya ufafanuzi:

Katibu alieleza kuwa Managementi itaona utaratibu wa Ziara.

Mhe. Tumike Malilo alieleza kuwa, Kamati ya Fedha ni lazima itembelee ujenzi wa

madarasa kabla ya kuhitimisha ujenzi tarehe 13/12/2021.

Mwenyekiti alieleza kuwa, Kamati ya Fedha iandaliwa Ziara ya kukagua mradi wa ujenzi
wa Madarasaya UVIKO-19 tarehe 10/12/2021.

Baada ya majadiliano ya kina, Mhe Sultan Salim alitoa hoja ya kupitisha maombi ya
kuhamisha fedha shilingi 5,100,000,000 kwenda kujenga vyumba vya madarasa 255 ya
UVIKO — 19, hoja iliungwa mkono na Wajumbe.

Azimio:
Kamati ya Fedha na Utawala iliridhia kuhamisha fedha shilingi 5,100,000,000 kwenda
kujenga vyumba vya madarasa 255 ya UVIKO — 19 pamoja na kuruhusu hatua zingine

ziendelee.

MUHTASARI NA. 118/DCC.FEDHA/11/2021 — KUFUNGA KIKAO

Mwenyekiti alifunga kikao saa 06:30 mchana.
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