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HALMASHAURI YA JUJI LA DODOMA
MUHTASARI WA KIKAO CHA MENEJIMENTI TAREHE 27/10/2021

WATAALAM WALIOHUDHURIA: -

Bw. Dickson N. Kimaro - Kaimu Mkurugenzi

Bw. Joseph Fungo - Katibu

Bi. Rahabu Philip - Mkuu wa Idara ya Fedha na Biashara

Bw. Ellyhuruma M. Mufuruki - Mkuu wa Kitengo cha Ununuzi na Ugavi
Bw. Danstan Rubandwa — Mwanasheria

Bw. Francis N. Kaunda - Mkuu wa Idara ya Mipango, Takwimu na Ufuatilia
Bi. Asha Same Vuai - Mkuu wa Idara ya Maendeleo ya Jamii na Vijana
Bi. Yustina Munishi - Mkuu wa Idara ya Kilimo umwagiligji na Ushirika
Bw. Fredric Mwakisambwe - Kaimu Mkuu wa Idara ya E/Sekondari

. Bw. William Alfayo - Kaimu Mkuu Idara ya Mipango Miji, Ardhi na Maliasili
. Bi. Selina B. Shirati - Kaimu Mkuu wa Idara Elimu Msingi

. QS Novatus ramu - Kaimu Mkuu wa Idara ya Ujenzi
. Bi. Frola S. Sagile - Kaimu Mkuu wa Kitengo cha Sheria
14,

Bw. Albert Kasoga - Mkuu wa Kitengo cha Uchaguzi

. CPA Jestina Naftal — Kaimu Mkuu wa Kitengo cha Ukaguzi wa Ndani
. Bw. Evaristus Desouza — Kaimu Mkuu wa Kitengo cha Nyuki

. Bi. Neema Makinda — Afisa Tawala

. Bi. Gisela Mmavele - Afisa Malalamiko

. Bw. Denisi Gondwe — Afisa Habari

. Bi. Sekunda Kasese — Mratibu TASAF

SECRETARIETI
1. Bi. Adelina C. Christian — Mwandishi wa Vikao

2. Bi. Anna M. Masanja - Mwandishi wa Kikao

MUHT. NA. 1/2021/2022: KUFUNGUA KIKAO

1.1 Katibu aliwakaribisha wajumbe kwenye kikao cha ...... ambacho ni kwa dijli
ya mapokezi ya fedha na maandalizi ya ujenzi wa vyumba vya madarasa

ya kidato cha kwanza na shule shikizi kwa mwaka 2022 kwa kutumia fedha



2.1

V.

za Mpango wa Maendeleo kwa ustawi wa Taifa na mapambano dhidi ya
UVIKO- 19

MUHT. NA. 02/2021/2022: AGENDA ZILIZOJADILIWA
1. Kufungua Kikao.

2. Mapokezi ya fedha na maandalizi ya ujenzi wa vyumba vya madarasa
ya kidato cha kwanza na shule shikizi kwa mwaka 2022 kwa kutumia
fedha za Mpango wa Maendeleo kwa ustawi wa Taifa na mapambano
dhidi ya UVIKO- 19

3. Kufunga Kikao

MUHT. NA. 2/2020/2021: MPOKEZI YA FEDHA NA MAANDALIZI YA UJENZI WA
VYUMBA VYA MADARASA YA KIDATO CHA KWANZA NA SHULE SHIKIZI KWA
MWAKA 2022 KWA KUTUMIA FEDHA ZA MPANGO WA MAENDELEO KWA
USTAWI WA TAIFA NA MAPAMBANO DHIDI YA UVIKO- 19

Katibu aliwasilisha taarifa tajwa hapo juu na kusema kuwa Halmashauri ya
Jiji la Dodoma ilipokea jumla ya shilingi 2,940,000,000.00 ambapo shilingi
2,860,000,000.00 ni kwa dijili ya ujenzi wa vyumba 143 vya madarasa Pamoja
na samani-kwa shule za Sekondari na shilingi 80,000,000.00 kwa aijili ya ujenzi
wa vyumba 4 vya madarasa kwa shule za msingi shikizi. Fedha hizo
zimeingia moja kwa moja kwenye akaunti za shule. Gharama iliyotolewa
kwa djili ya ujenzi wa chumba kimoja cha darasa Pamoja na samani (Viti na
Meza) ni shilingi 20,000,000.00. Katika utekelezaji wa miradi hiyo Halmashauri
imepokea maelekezo kutoka Ofisi ya Rais TAMISEMI Pamoja na PPRA ya
kiruhusu matumizi ya “Single Source”

Ofisi ya Rais TAMISEMI imetoa maelekezo yafuatayo:-

Kuunda Kamati ya uratibu na ufauatiliaji wa utekelezaji wa miradi hiyo.

. Kuhakikisha utekelezaji wa miradi unaanza ndani ya wiki mbili mara baada

ya fehda kupokelewa
Kuhakikisha miradi ya ujenzi wa madarasa inakamilika kabla au ifikapo
tarehe 15/12/2021.

. Halmashauri inaweza kutumia wakandarasi wa ndani au utaratibu wa

“Force Account".

Utekelezaji wa miradi uzingatie thamani ya fedha na ubora wa mirdi.



vi. Mstahiki

vii. Kuhimiza Wananchi kushiriki ujenzi wa miradi inayoendelea katika maeneo

Baada ya Wajumbe kupita mwongozo wa PPRA na maelekezo kutoka Ofisi ya

Rais TAMISEMI wamependekeza ujenzi uanze mara moja kwa kutumia mfumo wa

wanasimamia miradi hiyo kwa kushirikiana na Watendaji wa Halmashauri.

ydo.

Meya na Madiwani

‘Single Source” (kutumia Mkandarasa).

Orodha ya shule pamoja na idadi ya madarasa na kiasi cha fedha ni kama

ilivyoainishwa hapo chini:-

wote kupitia Kamati

IDADI YA KIASI KWA
Na SHULE MADARASA DARASA JUMLA -
1 ZUZU 2 20,000,000.00 40,000,000.00
2 MBALAWALA 1 20,000,000.00 20,000,000.00
3 NALA 2 20,000,000.00 40,000,000.00
4 UMONGA 2 20,000,000.00 40,000,000.00
g KIZOTA il 20,000,000.00 140,000,000.00
6 CHIGONGWE 1 20,000,000.00 20,000,000.00
i LUKUNDO 8 20,000,000.00 160,000,000.00
8 TEGA 4 20,000,000.00 80,000,000.00
9 MNADANI 4 20,000,000.00 80,000,000.00
10 [ KIKOMBO 2 20,000,000.00 40,000,000.00
BUNGE
11 | WASICHANA € 20,000,000.00 60,000,000.00
12 | IYUMBU 2 20,000,000.00 40,000,000.00
13 | DODOMA S 20,000,000.00 60,000,000.00
14 | SECHELELA 4 20,000,000.00 80,000,000.00
15 | VIWANDANI 2 20,000,000.00 40,000,000.00
16 | NTYUKA | 20,000,000.00 20,000,000.00
17 | NGHONGHONA | 4 20,000,000.00 80,000,000.00
18 | MTUMBA | 20,000,000.00 20,000,000.00
17 1 IFALA 3 20,000,000.00 60,000,000.00

zao wahakikishe




20 | NZUGUNI 10 20,000,000.00 200,000,000.00
21 | MAKOLE 5 20,000,000.00 100,000,000.00
22 | IHUMWA 4 20,000,000.00 80,000,000.00
23 | HOMBOLO 8 20,000,000.00 160,000,000.00
24 | KISASA 3 20,000,000.00 60,000,000.00
25 | MSALATO 2 20,000,000.00 40,000,000.00
26 | CHIKOLE 3 20,000,000.00 60,000,000.00
27 | MIYUJI 7 20,000,000.00 140,000,000.00
28 | MAKUTUPORA 2 20,000,000.00 40,000,000.00
29 | CHIHANGA 3 20,000,000.00 60,000,000.00
30 | CHINANGALI 4 20,000,000.00 80,000,000.00
31 | MLIMWA 5 20,000,000.00 100,000,000.00
KIWANJA CHA

32 | NDEGE ) 20,000,000.00 120,000,000.00
33 | MPUNGUIZI ) 20,000,000.00 120,000,000.00
34 | WELLA 2 20,000,000.00 40,000,000.00
35 | KIKUYU 2 20,000,000.00 40,000,000.00
36 | HAZINA 4 20,000,000.00 80,000,000.00
37 | MKONZE / 20,000,000.00 140,000,000.00
38 | MBABALA 4 20,000,000.00 80,000,000.00
JUMLA KUU 143 2,860,000,000.00

Kwa upande wa Elimu Msingi kiasi cha shilingi 80,000,000.00 kimetolewa kwa dijili
ya ujenzi wa vyumba vinne vya madarasa (04) katika shule shikizi mbili (02) kama

ilivyoainishwa katika jedwali hapa chini:-

IDADI YA
VYUMBA VYA
NA émﬁ\IZLIA KITUO KATA SHULE MADARASA Elﬁgl,fsv,ZA fJ:LEJlgAI—%:: Tk
VITAKAVYOJEN
GWA
1 NG'UNGUGU | KIKOMBO | KKOMBO | 2 20,000,000.00 | 40,000,000.00
HOMBOLO | HOMBOLO
2 MKOMBOLA BWAWANI | BWAWANI |2 20,000,000.00 | 40,000,000.00
JUMLA 4 80,000,000.00




MUHT. NA. 3/2021/2022: KUFUNGA KIKAO
3.1 Mwenyekiti aliwashukuru wajumbe kwa majadiliano yaliyofanikisha kikao

hicho na alifunga kikao saa 8:37 alasiri.
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