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FOMU YA MKATABA
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FOMU YA MKATABA

Jina la Mkataba; - UJENZI WA SHEDI MBILI
SOKO LA KIGOGO FRESH

Namba ya Mkataba; - LGA/018/DCC/2021/2022/SHADES-K/FRESH /LF/01

Makubaliano haya yanafanyika lco tarchel 2.,
Baina ya

Halmashauri ya Jiji la Dar es salaam, Taasisi ya serikali za mitaa, Mamlaka za miji
iliyoanzishwa kwa mujibu wa sheria za Serikali za mitaa (Mamlaka za Miji) sura na.
288 kama ilivyorekebishwa mwaka 2002 yenye Sanduku la Posta 20950 Dar es Salaam
(ambapo kwenye mkataba huu itajulikana kama MWAJIRI) kwa upande mmoja.

NA

Ndugu, Charles Thomas Nyasaira anayeishi Chanika Mtaa wa Gogo, Kata ya Zingiziwa
Dar es salaam pamoja na warithi wake (ambapo kwenye mkataba huo atajulikana kama

“Fundi Mjenzi”’) kwa upande wa pili.

Halmashauri ya Jiji la Dar es salaam imemtunuku Ndugu, Charles Thomas Nyasaira
mkataba wa Ujenzi wa Shedi mbili katika Soko la Kigogo Fresh kwa gharama ya Tsh
32,080,000/= (Shilingi Milioni Thelathini na Mbili na Elfu Themanini Bila VAT) kwa
muda wa siku Sitini (60)

KWA HIYO WANAKUBALIANA KWAMBA:

Kwa kuwa Fundi Mjenzi yupo tayari kutoa huduma ya ujenzi kwa mujibu wa makubaliano

yaliyomo ndani ya Mkataba huu:-

1. Fundi Mjenzi atafanya kazi ya Ujenzi wa Shedi mbili katika Soko la Kigogo Fresh
Pugu kwa kuzingatia mchoro, masharti na viwango vya fedha vilivyomo kwenye
Mkataba huu.

2. Gharama za ujenzi zitazingatia viwango alivyojaza Mjenzi wakati wa kuomba kazi
hii.

3. Mjenzi atalipwa na Halmashauri ya Jiji kulingana na kiwango cha kazi ya ujenzi
aliyofanya kupitia hati (certificate) itakayoandaliwa na msimamizi wa mradi.

4. Pamoja na masharti mengine yaliyopo katika Mkataba huu, Barua ya
maombi ya kazi hii ni sehemu ya mkataba huu.



: okubal; .
Mjenzi atahakikisha kazi ya ujenzi inatolewa kwa muda uliokubalika katika

viwango na ubora unaokubalika.

: atniwe a Mkataba huu na uhaj
Mkataba huu utaanza kutumika tarehe ya Kusainiwa kwa Mkatz

st son bt ] aada ya mkataba kusainiwa.
wake utakoma baada ya miezi miwili (2) baada ya mkataba ku

Jharti Y - k ¢
Bila ya kuathiri kifungu cha 7 kwenye masharti maalum )'/ah m ataga
i : : S upande
Kinachohusiana na kuvunjika kwa mkataba kabla ya muda wake kwisha, Z
52 ) P -
wowote utakaosababisha mkataba huu kuvunjika utalipa hasara ambayo upande wa

pili utakuwa umeipata.

Mjenzi ameridhia makubaliano haya ikiwa ni pamoja na maelezo yaliyopo -k'wenye
viambatanisho kwamba yanakidhi mahitaji na atafanya kazi hii kwa mujibu wa
mkataba huu. Nyaraka zitakazofanya mkataba ukamilike ni pamoja na;

i. Fomu ya Mkataba

il. Barua ya Uteuzi (kukubaliwa kushinda zabuni)

iii. Barua ya maombi ya kazi hii

iv. Barua ya utambulisho toka serikali ya mtaa anayoishi mtoa
huduma

V. Masharti ya mkataba

Vi. Masharti maalum ya mkataba

Vii. Maelezo kwa mjenzi

viii. ~ Mchanganuo wa bei za kazi Ya ujenzi

ix. Kitambulisho cha mpiga kura/taifa

X. Barua ya mdhamini

Xi. Nyaraka Nyingine




Mkataba huu umesainiwa leo tarehe l(; MWEZi . T oeeere T eeanens
mbili mbele ya mashahidi wao.

Kwa niaba ya Halmashauri;

ﬂ MKURUG Y,
’ ; HALMASTH NZIWA 1
Saini: WW ASHAURT yu JLIT LA

A R L.) &i/\ l.r\/lk Vi

Jina: Juane K. Shaifri

Cheo MKURUGENZI WA HALMASHAURI,
HALMASHAURI YA JIJI LA DAR ES SALAAM

Mbele ya: \
\\" <

Saini: 'W‘

Jina: Omary Kumbllamoto

Cheo MSTAHIKI MEYA

HALMASHAURI YA JIJI LA DAR ES SALAAM

Mkataba huu umesainiwa na Ndugu, Charles Thomas Nyasaira wa DSM (0755 — 006 847)
o
Dar es Salaam leo tarche 73 mwezi 7’5 ............ mwaka 2022.

Kwa upande wa Mjenzi:

Umetiwa saini na:

Jina: CHARLES Tifo anS /o YASAC R A
Cheo Lurda

Saini: 07855 -0 b5 47

Mbele ya:

Jina: EAC’-;S‘W/ b SA

Cheo A /;/A:l s

Saini: DYIC 577 céc/]







HALMASHAURI YA JIJI LA DAR ES SALAAM

; : ; Ilceeruoenzi wa Manispaa
Barua zote ziandilowe kwa Mkurugenz ’ /

OFISI YA MKURUGENZI

1 MTAA WA MISSION
,S. L. P. 20950,

11883 - DAR ES SALAAM.

SIMU NA. 2128800

2128805
FAXNO. 2121486

L e
AN anT en saLP

Kumb. Na. DCC/RL.10/VI11/120 Tarehe: 04 Julai, 2022

M/S CHARLES T. NYASAIRA,
DAR ES SALAAM.

Yah: BARUA YA UTEUZI YA ZABUNI YA UJENZI WA SHEDI MBILI KATIKA
SOKO LA KIGOGO FRESH HALMASHAURI YA JIJI LA DAR ES SALAAM
LGA/OIS/DCC/H(*P#Z()Z1-2022/SHADES/K-FRESH/LF/OI

Tafadhali rejea mada tajwa hapo juu
2. Lengo la barua hii ni kukujulisha kuwa Halmashauri ya Jiji la Dar es salaam Kupitia
maamuzi ya bodi ya zabuni Pamoja na kikao cha Menejiment imekutunuku Zabuni hii

ya Ujenzi
wa Shades katika soko la Kigogo Fresh Halmasl

CHARLES T. NYASAIRA kwa Gl

auri ya Jiji la Dar es salaam, wewe fundj

harama ya shilingi TSh. 32,080,000.00, ( Shilingi milionj
thelathini na mbili na elfu themanini ) kwa muda wa siku sitiﬁj (80)4

~

3. Upatapo barua hii unapaswa kuwasilisha nakala ya viambatanisho vyote, Vyeti vya

taaluma na kitambulisho cha NIDA vinatakiwa kuthibitishwa na mwanasheria na kuja kusaini
mkataba baada ya taratibu kukamilika kwa ajili ya kuanza kazi.

4. Nakutakia kazi njema
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CHARLES THOMAS NYASAIRA,

S.L.FP
DAR ES SALAAM

29/06/2022

AFISA MTENDAJI KATA YA PUGU,
HALMASHAURI YA JIJI LA DAR ES SALAAAM.
S.L.P 20950

DAR ES SALAAM

YAH: MAOMBI YA KAZI YA UJENZI WA SHEDO NA MACHINJIO YA
KUKU

Husika na kichwa cha habari hapo juu.

Mimi Charles Thomas Nyasaira ninaomba kazi hizo tajwa hapo juu, ninao
uzoefu wa muda mrefu katika kazi ya ujenzi, nimefanya sehemu mbalimbali
hapa Nchini katika Mashirka ya Umma, watu binafsi na Serikalini,
nimejenga Madarasa, Zahanati, miradi ya maji nk. Kama vile shule ya
Sekondari Tambaza Bweni, Shule ya msmgl Gogo. Tungini, Lukooni,
Chanika, Kigogo Fresh, Zlngmwa nk.

Kazi hii nitaifanya kwa Shilingi Milioni ishirini na nane laki tatu na arobaini
elfu (Tsh.28,340,000/=).

Natanguliza shukrani zangu.
Wenu katika ujenzi wa Taifa.

kDB

CHARLES THOMAS NYASAIRA
SIMU NA: 0755 006 847
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JAMHURI YA MU UNGANO WA TANZANIA
OFISI YA RAIS
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MASHARTI YA MKATABA
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Tafsiri ya Maneno;

Katika Mkataba huu maneno yafuatayo yatakuwa n

hapa:-

“Afisa Msimamizi”

“Halmashauri”

“Mkataba”

“Mkurugenzi”

“Mjenzi”

“Viambatanisho”

MASHARTI YA MKATABA:

a maana kama ilivyonyumbuliwa

ata,Mkuu wa Shule na Afisa Mwingine

andisi, Mtendaji K wle . !
G Mkurugenzi ili kuweza kusimamia

yeyote atakayeteuliwa na
ujenzi.

Ina maana ya Halmashauri ya Jiji la Dar es Salaam.
makubaliano na

Ina maana ya masharti ya @kataba, -
viambatishi, pamoja na jedwali la viwango vya malipo.

Ina maana ya Mkurugenzi wa Halmashauri ya Jiji.

Ina maana ya fundi, au watu au Kampuni ambayo iliku_wg
imeomba Zabuni ya kujenga na kukubaliwa na Halmashauri ni
pamoja na mwakilishi wa Mtoa huduma.

Barua ya maombi ya kazi hii; Barua ya Uteuzi (kukubaliwa
kushinda zabuni);Barua ya utambulisho toka serikali ya mtaa
anayoishi Mjenzi;Masharti ya mkataba; Masharti maalum ya
mkataba; Maelezo kwa mtoa huduma; Mchanganuo wa bei za
utoaji huduma ya ujenzi; Kitambulisho cha mpiga kura/taifa;
Barua ya mdhamini;

Utekelezaji wa Mkataba:

Fundi Mjenzi atahakikisha kuwa anatekeleza mkataba huu kwa mujibu wa masharti

na makubaliano kama yalivyoainishwa na mkataba huu. Iwapo Fundi Mjenzi ataona

kuwa kuna tofauti kinyume na makubaliano ya awali, ataitaarifu Halmashauri

mapema iwezekanavyo na kuomba maelekezo kuhusiana na tofauti hizo.

Utaratibu wa Malipo :

a. Mjenzi atalipwa malipo yake kwa kuzingatia viwango na ukubwa wa kazi ambazo

Mijenzi atakuwa amezifanya na kuthibitishwa na Afisa Msimamizi

Halmashauri.

b. Mijenzi atalipwa kwa kila kazi mpya itakayojitokeza ambayo h
makubaliano ya awali baada ya kuthibitishwa na afisa msim

c. Mijenzi hataruhusiwa kufanya mabadiliko yoyote kweny
idhini kutoka Afisa Msimamizi.

kutoka

aikuwepo kwenye
amizi wa kazi hiyo.
e kazi bila ya kupata
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11.

Utunzaji wa Kumbukumbu:
nwenendo mzima wa kazi “activity

jenzi imi daftari linaloonyesha 1 1 wa kazi
ol e kuonyesha kazi alizozifanya na

sheet” ambalo atakuwa anaingiza utendaji kazi
kuthibitishwa na Afisa Msimamizl.

Mabadiliko ya MKkataba:

adiliko kwa makubaliano ya kimaandishi

MKat: 4 cufanyiwa mab .
ataba huu unaweza kufany Mabadiliko yote yatakayofikiwa yatakuwa

ambayo yatasainiwa na pande zote mbili.
ni kiambatanishi katika mkataba huu.

Mapitio ya Mkataba
Mkataba utakuwa unapitiwa kila baada y
kazi kwa ujumla.

a wiki mbili kuangalia mwenendo mzima wa

Haki ya kuvunja Mkataba.

Bila ya kuathiri sharti la tatu upande wowote ukiwa na sabgbu utaweza kuvunja
mkataba kabla ya muda wake kwisha, hata hivyo, utafanya hivyo baada ya kutoa
notisi ya maandishi ya siku saba kwa upande wa pili.

Fundi Mjenzi atakuwa amevunja mkataba huu iwapo atakuwa amefanya yafuatayo:
i.  Fundi Mjenzi akishindwa kutekeleza majukumu yake yaliyoainishwa ndani ya

mkataba.

ii.  Fundi Mjenzi akitangazwa na mahakama kuwa na hatia.

iii.  Fundi Mjenzi akibainika kuwasilisha taarifa za uongo ambazo zinaweza
kusababisha hasara kwa Halmashauri

iv.  Fundi Mjenzi akibainika kufanya vitendo vya rushwa au udanganyifu wakati
wa upatikanaji wa kazi hii au wakati wa uendeshaji wa mkataba huu.

v.  Fundi Mjenzi akifanya uharibifu wa mali za Halmashauri

Fidia:
Fundi Mjenzi atawajibika kwa hasara ya aina yoyote ile ambayo atakuwa
amesababisha kutokana na utekelezaji wa mkataba huu.

Usuluhishi wa migogoro:

Ikiwa Kamati ya Mradi na Mjenzi watashindwa kukubaliana na utekelezaji au tafsiri
ya kipengele chochote cha mkataba huu mgogoro huo utapelekwa kwa msuluhishi
ambaye atateuliwa na pande zote mbili au upande wowote unaweza kuiomba
mahakama itoe msuluhishi.  Uamuzi wa msuluhishi hautazuia upande ambao
haukuridhika kwenda mahakamani.

Mawasiliano:
Mawasiliano au maclekezo yoyote yanayohusiana na mkataba huu yatakuwa katika
maandishi na yatapelekwa kwa “dispatch”

Sheria:

Mkataba huu utatawaliwa na Sheria za Jamhuri ya Muung

10

ano wa Tanzania.
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13.

Wajibu wa Mwajiri. — e, P
Mwajiri atahakikisha anasimamia kazi zote anazofanya Fundll( MJ'el?lf; rI:iu;t];Lﬁdkisha
Mjenzi kwa kazi zote walizokubaliana mara tu bqafia ya l'(u a.mli a latila  dibera
amenunua vifaa vyote vinavyotakiwa ili kufanikisha Ll_]enZl. uw

unaotakiwa.

Wajibu wa Fundi Mjenzi. . jiri
Fundi Mjenzi atakuwa na kazi ya kujenga tu na a-tapokea Vil kuto;il?izl;;lnwa%:a
wake, Hivyo basi atahakikisha anakamilisha kazi zote ambazo wa

Mwajiri kwa ubora unaotakiwa.
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Na

1.

MASHARTI MAALUM YA MKATABA

Kifungu Maclezo

LL1 1. Maelezo ya jumla

l.a. Mtoa Zabuni; - Halmashauri ya Jiji la Dar es salaam.

1.b. Msimamizi wa kazi hiyo MKkurugenzi wa Jiji, Halmashauri ya Jiji au
Mhandisi, Afisa Utumishi au Afisa mwingine yeyote atakayeteuliwa
na MKkurugenzi ili kuweza kusimamia mkataba huu

l.c. Tarehe ya kuanza mradi Tarehe ya kusainiwa kwa mkataba huu

I.d. Tarehe ya kumaliza mradi siku 60

baada ya tarehe ya kusaini mkataba.

1.e. Nyaraka zifuatazo pia zitakuwa ni sehemu ya mkataba;

i. Fomu ya Mkataba

ii. Barua ya Uteuzi (kukubaliwa kushinda zabuni)

iii. Barua ya maombi ya kazi hii

iv. Barua ya utambulisho toka serikali ya mtaa anayoishi mtoa
huduma '

V. Masharti ya mkataba

vi. Masharti maalum ya mkataba

vii. Maelezo kwa mjenzi

viii. Mchanganuo wa bei za kazi ya ujenzi

ix. Kitambulisho cha mpiga kura/taifa

X. Barua ya mdhamini

xi. Nyaraka Nyingine
|.f Eneo la kazi: Soko la Kigogo Fresh, Ndani ya Halmashauri ya Jiji la
Dar es salaam.
2.a. Lugha itakayotumika katika zabuni hii: Kiswahili au Kiingereza

7 b. Sheria itakayotumika kwenye mkataba: Sheria za Jamhuri ya
Muungano wa Tanzania

7 c. Fedha itakayotumika ni: Shilingi ya Tanzania

14
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MAELEZO KWA MJENZI
MAELEZO YA MJENZ]

Mjenzi atakayepata zabuni ataendelea na kazi atakayokuwa amepewa kwa Kipindi cha

abuni kilichoelezwa Kwenye masharti ya zabuni

MJEN‘ZI fA‘NAY ESTAHILI

M‘.” binafsi, Kampuni yoyote iliyosajiliwa kisheria, Ushirika, Taasisi au vikundi
vilivyosajiliwa kisheria

MGONGANO WA M ASLAHI

Mjenzi hatakiwi kuwa na mgongano wa maslahi, atakayconckana kuwa na mgongano
wa maslahi zabuni yake itafutwa. Mgongano wa maslahi unahusu mambo yafuatayo;

I. Ameshiriki kwa namna moja au nyingine katika utoaji wa ushauri wa maandalizi
_ Yazabuni hii, ‘

tl. - Ana hisa yoyote katika Halmashauri ya Jiji na anaweza kushiriki katika maamuzi
__Yoyote ya vikao.
L. Asiwe mtumishi wa Halmashauri au kuwa katika ngazi yoyote ya Halmashauri

tnayomwezesha kuingia katika kikao chochote chenye maamuzi kilichopo kwa
mujibu wa sheria.

MJENZI KUTOKUWA NA HATIA
Fundi Mjenzi asiwe ametiwa hatiani kwa kosa lolote la ufisadi, rushwa, wizi au
udanganyifu ndani ya Jamhuri ya Muungano wa Tanzania.

VIELELEZO/NYARAKA ZOTE

Mjenzi atatoa vielelezo/nyaraka zote kwa Halmashauri zitakazoonyesha kufaa kwake
katika zabuni hiyo kama itakavyohitajika kwa Halmashauri.

UWAKILISHI
Mjenzi hataruhusiwa kuleta zabuni kwa uwakilishi wa Mjenzi mwingine au kuleta
zabuni mbadala

ENEO LA ZABUNI
Mijenzi anashauriwa kutembelea eneo analotegemea kuomba zabuni, Kutokufanya
hivyo itakuwa hasara kwa upande wa mjenzi mwenyewe

MAWASILIANO _ _
Mawasiliano kati ya Mjenzi na Halmashauri yatakuwa ni kwa njia ya maandishi



| 8. MCHANGANUO WA BEI ZA KAZI YA UJENZI
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10. BARUA YA MDHAMINI
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JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA RAIS
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA
HALMASHAURI YA JIJI LA DAR IS SALAAM
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EE;;E;?_HOEE; +255 22 2600 744
o CZ?:MNO_ = +255 22 2600 899

2 2 +255 (Q) 754 740 046
Reg. No. 45567

Mail:maggie@bromain

P O Box 105644
Msasani

Dar es Seteor
TANZANIA

CERTIFICATE OF SERVICE

This is 10 certify that Mr Sadick M Massa was employed by Bromain Lad as follows=

Date of comencement

Date of termination

DPasition held

General conduct

Remar
-
3 - i}'\j‘z .
B__—
MAGRETH MWAMBE
HR ’;WANAGER

}st October 2067
31st August 2008

Fitment center( Electrical wiring, Instalation for Tower, _
Generator wiring ,service automatic & Manual Machine. Ele'cmc
fence, Alarm monitor, Road bank designer for Generator ang

T Axirore

Good

During the zbove period, be perfomed his duties satfactory, hard
working and accurate. We wish him all the best in future.
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Kwa kuzi o
B Zingatia utekelezaji wa kazi kama utakavyofanywa na MIENZI
(Fundi) | mwajiri amekuy
MUON( MBI T

--------------
.........
......
.

kukamilika.
Gharama hii

bali kumlipa Mjenzi (Fundi ) pesa kiasi cha Shiiing:ﬁ
(Tshs..2.992.29%...... kwa kazi yote hadi

---------------------------

seea
-------------------

italipwa kwa mara tatu kulingana D4 jinst - wens
utakavyoendelea.

Kwa kuwa anajenga msingi hadi Kozi ........cccoooveeeeee:
Fundi anaahidi kuwa atakamilisha kazi husika kwa kiwango cha utendaji
kilicho kusudiwa na katika muda uliopangwa siku (..... 6O,

UWAJIBIKAJI KATIKA MRADI

[li kuwezesha kazi kufanyika kwa ufanisi na ubora unaotakiwa, fundi
atatekeleza na kuyafanyia kazi maelekezo yote yatakayotolewa na mwajiri
au na mwingine atakayeteﬁliwa na mwajili. Mwajili atakuwa nahaki ya
kukatisha mkataba huu iwapo ataona uzembe au ukiukaji wa msingi na

taratibu za ujenzi.

KWA USHUHUDA WA MAKUBALIANO HAYA MKA TABA HUU UMETIWA SAINI NA

wa  Cttalz (s ma PET=Q @ N\Sé KXT\*\A
‘“' D”;:J /Z*; b WADHIFA; - h%“\ \ N\
ADHIFA___L- M IEL ==~ gAML - N

SAHIIL

SINMU

L AR

KUSAINIWA HAPA SHULE YA YONGWE JIJI LA DAR ES SALAAM.
KWA NIABA YA MWAJIRI;
on TOHN. SUSPETER. SENTEY
wapHIFAMWALLM U MUY

)Xd(/g/ v UEAD TL IJ'\'-‘C-'H\*‘
SAHIRI ‘i\_-& PR bt SR =

S 1\

0755 B6AH>> [ ONGHE PRIMABE =

SIMU

TAREHE ! /05 202 ]

JLALA-DSH

MBELE YAMDHAMINI WA MJENZI

WemosT o
Ay | CS/QO(L\ .

2t
1



MKataba huy umefanyika leo tarehe '%,05/-?/02/ kati ya SHULE YA MSINGI

YONGWE S1p 20950, DAR ES SALAAM  (ambayc katika mkataba huu
anajulikana kama MWAJIRI) na CHARLES THOMAS  wa GOGO-

ZINGIZIWA Dar - Es — Salaam. Ambaye katika mkataba huu anajulikana kama
MJENZI (FUNDI)

MKATABA HUU NI USHAHIDI KUWA
Mjenzi (Fundi) amekubali kuchukua jukumu hili la kazi ya ujenzi wa

matundu kumi na mbili ya choo cha Wanafunzi hadi yakamilike .

* MAELEKEZQ YA KAZI HUSIKA

Mjenzi (Fundi) atatekeleza kazi husika kama ilivyoainishwa hapo juu kwa
kuzingatia ufafanuzi wa kitaalamu na maelekezo mengine atakayopewa na
mwajiri pamoja na mtaalam wa Jiji (Engineer) ambapo vifaa (materials)
vyote vitagharamiwa na kusambazwa na Mwaj iri.

o MUDA WA MKATABA

B

Mjenzi (Fundi) ataanza kazi tokea siku rasmi ya kusainiwa kwa mkataba
huu ambapo muda wa ukamilishaji wa kazi husika utakuwa siku 60 ........
1. Tarehe ya kuanza ni A 05 ~202) i

ii. Tarche inayotegemewa kukamilisha kazi ni I —05 —2.02/

.....................................

i Hakuna malipo ya awali, bali fundi atalipwa kulingana na asilimia za
| kazi zilizotekelezwa.

1v. Kazi sitakazotekelezwa chini  ya kiwango zitakataliwa na
sitakazocheleweshwa kila siku ya ucheleweshaji itakatwa asilimia 0.1

ya gharama yote ya mkataba uliofanyika
e GHARAMA YA UFUNDI (LABOUR CHARGE)
Fundi anakubali kulipwa kwa misingi ya kazi ilivofanyika na kuthibitisha

ubora na mhandisi wa JiJ1.
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YA SEKONDAR«\ M‘\/\NJENT,’"‘

S.L.P. 21474,

|
SHULL

e
AN
N

DAR ES SI\LAAM.
r~9:{43“3"f:7f{ g 3
v v\ ez

kWA,
BWANA? CHARLES THOMAS NYASAIRA

OFISI YA SERIKALI YA MTAA
MTAA WA GOGO,

Sl P

ZINGIZIWA - DAR ES SALAAM.

’ Ndugu,
51 YA KAZLYA UJENZI

YAH: KUCHAGULIWA[KUSHINDA NAFA NZI
, i) Nt A
S

Zabuni na. LGA 015/HQ/2020 2021 MIVIDHE SC/LE/51.

|
- Rejea mada tajwa hapo juu. [L . Q
o B v
iyoomba kwa barua yako ya tarehe O&j&,‘?@%i—ya kazi

shule ya WM% fot 51 n\.g; ﬂ@j-lziw"(
: A 5 1312
Napenda kukutaarifu Kwamba , kikao cha kamati ya ujen! ya shule kilichokaa tarehe 37/9[6/2022_,
kimekupitisha wewe kuchukua nafasiya kazi tajwa(HONGERA SANA) R
i ks uls, o it TG
takiwa kufika ofisi ya mk:;ﬂl&ta,sbme_ya,sekondari-l\ﬂivin}eni illuweze kujaza

palapo barua hii.

buni tajwa hapo juu ul

Rejea tangazo laza
3 viwili vy3 rnaabara

ya ujenzi w3 vyumb

¥wa barua hii,una
l mkataba wa kazihiyo mara tu d

Nakutakia utekelezaji mwema wa kazi.

~ A o
/(‘(A’x’ }/\ 5 % AL

3 l (C-tv\

{ Wako katika ujenzi wd Taifa.

b /1 k’ié”Uﬂ AR
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MKATABA w .
AUJENZI WA MAABARA SHULE YA SEKONDARI MIVINJE M

baina ya KAMAT| YA SHULE
ambaye katika mkataba huu

arehe ...\0  Mwezi . €. Mwaks . e
YA SEKONDARI MIVINJENI S.L.P 21474 Dar {5 Scaam,
anatajwa kama MWAJIRI.
NA FUNDI aitwaye .. (L AR LE 5

e aermas NS Awa s Lp
- @Mbaye katika mkataba hou anatajwa kama - Uil Dl
Na kwa kuwa mwaj

i allleridhia kUm a kazi i . gabar: a shule
K WA Ziya ujenz) wa maabara ya shule ya
sekondari Mivinjeni . yaujenz o y

N? }‘<wa. Kuwa fundi amekubali kuchukua jukumu la kJJtekéIeza kazi husika kw3
misingl na masharti yaliyoelezwa ndani ya mkataba huu

BASI MKATABA HUU NI USHAHIDI KUWA
1.0 IBARAYA 1: TAFSIRI

1.1 Mkataba huu unatafsiriwa kwa misingi iliyo halisi kama
itakavyojitokeza.

1.2 Nyaraka zifuatazo zitachukuliwa na kutumiwa kama sehemu ya
mkataba

a) (Maelezo mbalimbali ya kitaaiuma kutuka nwa mwajiri
2.0 IBARA YA 2: MAELEZO YA KAZI HUSIKA

Mwajiri anamkabidhi fundi kazi ya ujenzi wa maabara katika shule ya

sekondari Mivinjeni.

271 Kazi itafanyika kulingana na maelekezo kama ilivycelekezwa kwenye
kipengele 2.0 hapo juu i

22  Fundi atalipwa gharama za kazi atakazofanya T

23 Mwajiri atawajibika kumpa maelekezo fundi kulingana na vit.u o
vya ujenzi vinavyohitajika kwa kazi yote iliyokusudiwa

2.4 Fundi anakiri kukabidhiwa kazi hiyo na atatekeleza kwa bidii 12 <z
weledi ikizingatiwa ufafanuzi wa kitaalamu na maelekezo mengire
alakayopewa na mwajiri. Pia fundi atav-ajibika katika kupatisan i <uwa
, (¢ hdea kazi au vifaa vingine viivyo MuliMma awaajih ya uter €2,
husuka

25 Mkaguzi wa kazi ni mhandisi Halmashauri ya manispaa ya llala

30  IBARA YA 3: MUDA WA MKA FABA

Fundi ataanza kazi muda wa siku tatu tanqu siku va kusainiwa kwa mkarqha
e 4 . 3

huu, ambapo

R y
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