MUHTASARI WA KIKAO CHA BODI YA ZABUNI CHA
RILICHOFANYIKA TAREHE 20 MACHL2022 KATIKA OFISI YA
KITENGO CHA MANUNUZI

MAHUDHURIO YA WAJUMBE

I. Kamili I Makiya M/Kiti
2.Michael Mapela Katibu
3.Uria Y, Ndelwa Mjumbe

4. Rose ) Kitundu Mjumbe

5. Prosister Tairo Mjumbe

0. Jofrey L5, Pima Mwanasheria

WASIO HUDHURIA
. Mohamed Semdoe Kwa taarifa

SEKRETARIETI

I.Rehema Ndaga Sekretarieti
WAALIKWA
I .Johnson Limbe Mencja mradi ujenzi wa jengo la Halmashauri

AGENDA ZA KIKAO
1. Kufungua kikao.

2. Kuridhia agenda.
3. Kupokea na kuridhia maombi ya kutumia njia ya manunuzi ya Force Account kwa
ajiliya kutekeleza ujenzi wa miundombinu ya Hospitali ya wilaya,zahanati, shule za

msingi na sekondari fedha kutoka serikali kuu.

4 Kufunga kikao.

AGENDA Na BYZ. 03,2021/2022/01-KUFUNGUA KIKAOQ.

Mwenyekiti alifungua kikao mnamo saa 10.09 jioni kwa kuwakaribisha na kuwashukuru
wajumbe waliohudhuria kikao hicho.

AGENDA Na BYZ. 03,2021/2022/02 -KUTHIBITISHA AGENDA ZA KIKAO.,

Katibu aliwasomea wajumbe agenda za kikao, Baada ya zoezi hilo kufanyika wajumbe
waliridhia agenda hizo zijadiliwe.
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AGENDA NA.BYZ..03,2021/2022/03- KUPOKEA NA KURIDHIA MAOMBI YA
KUTUMIA NJIA YA SINGLE SOURCE KWA AJILI YA KUTEKEILEZA

UJENZI WA MIUNDOMBINU YA AFYA,SHULE ZA MSINGI NA SEKONDARI
FEDHA KUTOKA SERIKALI KUU

qwe

Afisa elimu sekondari aliwasomea wajumbe wa kikao mchanganuo wa fedha iliyotolewa

na serikali kuu kwa ajili miundombinu ya shule za msingi na sckondari mwaka wa fedha
2021/2022 kama ifuatavyo:-

IDARA YA ELIMU MSINGI:-

Katika idara ya elimu msingi imepata mgao wa fedha kiasi cha shilingi 580,000,000.00
Fedha hizo zitatumika kujenga vyumba vya madarasa 29 katika shule zifuatazo:-

Shule shikzi za Masimba ujenzi wa madarasa 5 ,/Toroma ujenzi wa madarasa 4
_Muungano ujenzi wa madarasa 3,Majengo ujenzi wa madarasa 3,Majengo Mapya, ujenzi
wa madarasa 2. Kaloleni ujenzi wa madarasa 2.,Walimbe ujenzi wa madarasa 2,Lugoba
ujenzi wa madarasa 2,Pampai ujenzi wa madarasa 2.,Magandi ujenzi wa madarasa
2,Mangasta ujenzi wa madarasa 2 . Katika mwongozo kila darasa linatakiwa kukamilika
kwa gharama ya shilingi. 20,000,000.00 tu.

IDARA YA ELIMU SEKONDARI

Idara ya elimu sekondari imepata mgao wa fedha kiasi cha shilingi 1,300,000,000.00
Fedha hizo zitatumika kujenga vyumba vya madarasa 65 katika shule zifuatazo:-
Shule ya sekondari Soya ujenzi wa vyumba vya madarasa 3,. Shule ya sekondari Songolo
ujenzi wa chumba darasa 1 Shule ya sekondari Sanzawa ujenzi wa vyumba vya madarasa 3
Shule ya sekondari Paranga ujenzi wa vyumba vya madarasa 2,Shule ya sekondari Kelema
balai ujenzi wa vyumba vya madarasa 2, Shule ya sekondari Msakwalo ujenzi wa vyumba
vya madarasa 5, Shulc ya sckondari Msaada ujenzi wa vyumba vya madarasa 2, Shulc ya
sekondari Mrijo ujenzi wa vyumba vya madarasa 6, Shule ya sekondari Mpendo ujenzi wa
vyumba vya madarasa 2 Shule ya sekondari Mondo ujenzi wa vyumba vya madarasa 5,
Shule ya sekondari Makorongo ujenzi wa vyumba vya madarasa 2, Shule ya sekondari
Lalta ujenzi wa vyumba vya madarasa 3 Shule ya sekondari Kwamtoro ujenzi wa vyumba
vya madarasa 2, Shule ya sekondari Kimaha ujenzi wa vyumba vya madarasa 5, Shule ya
sekondari Jangalo ujenzi wa vyumba vya madarasa 3 Shule ya sekondari Itolwa ujenzi wa
vyumba vya madarasa 5, Shule ya sekondari Gwandi ujenzi wa vyumba vya madarasa 2
Shule ya sekondari Goima ujenzi wa vyumba vya madarasa 2, Shule ya sekondari Farkwa
ujenzi wa vyumba vya madarasa 2, na Shule ya sekondari Dalai ujenzi wa vyumba vya
madarasa 4 na Shule ya sekondari Chemba ujenzi wa vyumba vya madarasa 2 Pia katika

mwongozo kila darasa linatakiwa kukamilika kwa gharama isiozidi shilingi za kitanzania
20,000,000.00 tu.
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IDARA YA AFYA
Katika idara ya Afya fedha hizo zitatumika kutekeleza miradi ifuatavyo:-
Ujenzi wa miundombinu katika Hospitali ya wilaya kiasi cha
Tsh,800,000,000.00,ukamilishaji wa Zahanati ya Chemba shilingl 50,000,000.00,ujenzi wa
jengo zahanati ya Wairo shilingi 50,000,000.00 na ujenzi wa jengo jipya zahanati ya
jangalo shilingi 50,000,000.00

Mijadala/Azimio

Wajumbe waliipokea taarifa hiyo na kujadili kwa kina.baada ya mjadala Wajumbe
waliridhia kutumia njia ya manunuzi ya forcé Account katika ujenzi huo. JNjia hiyo ya
manunuzi itarahisisha kukamilisha miradi hiyo kwa wakati na nguvu kazi ya jamii
itatumika.

Hivyo wajumbe waliagiza kuwa mchakato wa kuwapata mafundi ufanyike haraka
iwezekanavyo.

AGENDA Na BYZ. 01,2021/2022/10 -KUFUNGA KIKAO.
Mwenyekiti wa kikao aliwashukuru wajumbe kwa ushirikiano wao katika kujadili na kutoa
maamuzi,mwenyekiti alikifunga kikao mnamo Saa 8.10 jioni
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