



JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA



**OFISI YA RAIS
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA
KIZIDUO**

**HALMASHAURI YA WILAYA YA CHAMWINO
MUHTASARI WA KIKAO CHA WAKUU WA IDARA NA VITENGO (CMT) KILICHOFANYIKA
KATIKA UKUMBI WA HALMASHAURI YA CHAMWINO TAREHE 16/02/2022**

A. WATAALAM WALIOHUDHURIA:

1. Dr. S. H. Mashimba - Mkurugenzi Mtendaji (W)
2. A. Mbimbi - Mkuu wa Idara ya Utawala na Rasilimali watu – Katibu
3. Zena Ibrahimu - Mkuu wa Kitengo cha usimamizi Taka na Usafi wa Mazingira
4. Felician Kapama - Mkuu wa Kitengo cha Ukaguzi wa Ndani.
5. Venance Mgaiga - Kaimu Mkuu Idara ya Huduma za Afya, Ustawi wa Jamii na Lishe
6. Nicholas Achimpota - Afisa Michezo na Utamaduni
7. Modest Kiduma - Kny. Katibu TSC
8. Gaspar Kimaro - Afisa Usafirishaji
9. Novath Zakaria - K/Mkuu wa Kitengo cha Usimamizi na manunuzi
10. Nyemo Nasimba - Kny. Mkuu wa Idara ya Elimu Sekondari
11. Cpa. R. Mhando - Mkuu wa Kitengo cha Fedha na Uhasibu
12. Annamaria Kidunda - Kny. Mkuu wa Idara ya Elimu ya Awali na Msingi
13. Grace Nkalalwe - K/Mkuu Idara ya Viwanda, Biashara, na Uwekezaji
14. Zaina Msangi - K/Mkuu wa Idara ya Maendeleo ya Jamii
15. B. Washokera - Kny. Mkuu wa Idara ya Miundombinu, Maendeleo ya Vijiji na Mijini
16. Olipa Mkuyu - Kitengo cha Huduma za sheria
17. Living Kilawe - Afisa Kilimo
18. Charles Mduma - Mkuu wa Idara ya Mipango na Uratibu
19. Twahia Komba - Afisa Utumishi
20. Brian Machange - Afisa Habari
21. Godfrey Mnyamale - Mkuu wa Idara ya Kilimo na Mifugo
22. Patrick Pascal - Afisa Kilimo na Mifugo
23. Devotha Lutaselwa - Kny. Mkuu wa sehemu ya Mifugo na Uvuvi

B. SEKRETARIETI:

1. Fatuma Shams - Afisa Vikao

0.1 MUHT.CMT.KUMB.NA. 01/02/2022 - KUFUNGUA KIKAO.

- 1.1 Katibu aliwakaribisha wajumbe kwenye kikao. Alisema kuwa kikao ni cha kawaida cha mwezi. Baada ya kusema hayo alimkaribisha Mwenyekiti ili afungue kikao.
- 1.2 Mwenyekiti aliwashukuru Wajumbe kwa mahudhurio yao kisha alifungua kikao saa 05:30 asubuhi.

