HALMSHAURI YA WILAYA YA NGARA
MURTASARI NAMBA 6 WA KIKAO CHA KANMATIYA WATALAAN CWT
KILICHOFANYIKA TAREKE 14/12/2021

WALICHEUDRURIA:

1. Bw. Solomon C. Kimilike - Mkurugenzi Mtendaji-  Mwenyekiti

2. Bw. Richard Sentcce -Kaimu Mkuu wa ldera Utawala na Utumishi -Katibu

3 Bw. Didmus Bamuhiga - Kaimu Mkuu we Idara ya Fedha na Bigshera

4. Bw. Remicius Kawishe - Kaimu Mkuu we ldara ye Kilimo, Umwagiliaji ng
Ushirika

5. Bw. Ezre Sasage -Kaimu Mkuu wa ldara ya Usefi na Mazingira

6. Bw. Simcn Miuka -Kaimu Mkuu wa Idara ya Ujenzi na Zimamoio

7. Bw. Petlrick Ogo - Kaimu Mkuu wa Idara ya Afya

8. Bi. Elicnora William _ Kaimu Mkuu wa Idara ya Maendeleo ya Jamii

g. Bi. Asanie Karara - Kaimu Mkuu wa Kitengo cha Ukaguzi wa Ndari

10.Bw. Gwassa Kadende - Kaimu Afisa Maliasili

11.Bi Jusline Bandiko - Kaimu Mkuu wa ldara ya Elimu Msingi

12.Bi Perpetua Lutwaza -Kaimu Mkuu wa Kitengo cha Ugavi na Manunuzi

13.Bw. Victor J. Bachukwita - Kaimu Mkuu wa ldara ya Mifugo na Uvuvi

14.Bw. Zacharia Mkumbo - Mkuu wa Idara ya Eiimu ya Sekondari

15.Bi. Irene Mwakabanga  -Kaimu Afisa Biashara

16.Bi Sakina Y. Chamiti - Mratibu wa TASAF

17 . Emmanuel Victor - Kaimu Mkuu wa Kitengo cha TEHAMA

45 Bw. Cosmas Rubambura — Kaimu Mkuu wa ldara ya Ardhi

Sckretarieti

1. Bi. Reinfrida Anzigary © _ Mwandishi wa Vikac vya Haimashauri
2. Bi. Vivian Maruhe - Mwandishi wa Vikac

AGENDA NA. 21/MUHT NA 6/12/2021/2022: KUFUNGUA KIKAQO

Katibu aliwasalimia wajumbe na kumkaribisha Mwenyekiii aweze kufungua
Mwenyekiti aliwasalimia wajumbe na kuv/akaribisha, Kikao kilifunguliwa sza 2.2€
asubuhi.
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AGENDA NA. 2ZIMUHT NA 6/12/2021/2022: KUTHIBITISHA ACGENDA
Wajumbe welipitia aganda na kuridhia zianze kujadiliwa

AGENDA NA. 23/MURT NA 6/12/2021/2022: KUSOMA NA KUTEIRITISHA
MUHTASARI WA KIKAO KILICHOPITA

Wajumbe walipitia muhtasari na kufanya masahihisho. Baada ya masahihisho hayo
wajumbe waliridhia Katibu na Mwenyekiti kuweka saini zao ili uwe kumbukumbu halali
za kikao.
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Wajumbe waiiipckea taarifa na kuijadili kama ifualavyo;
lisisitzwa kwemba mwongozo wa  ujenzi uambatanishwe keiike iaarifa
iekayowasilishwa katika kikao cha fedha utawala na mipango

llihojiwa kwemba ni kwanini yabomolewe majengo matatu tu nay a siwe mejenge

" mengine na kuiibiwa kwamba mwongozo unaelekeza kwamba jengo lijengwe karibu na

chumba cha upasuaji na liwe mbele.

AGENDA NA. 29/MUHT NA 6/12/2021/2022: TAARIFA INAYOHUSU UJENZI WA
JENGO LA HUDUMA ZA DHARURA (EMD) NA NYUMBA YA WATUMISH! 3/1
ITAKAYOTEKELEZWA KWA FEDEA ZA UVIKO-19

liwasilishwa kwamba !dara ya Ujenzi na Afya Zilishiriki semina elekezi iliyofa
Dodoma kuanzia tarehe 2-3/12/2021, semina ilitolewa na Ofis ya Rais- TAMISEMI kwe
kushirikiana na Wizara ya Afya, Maendeleo Jinsia , Wazee na Watoto na Taasisi ya

“Abbott Fund Tanzania”.

nyika

Kiasi cha fedha kilichopokelewa ni Tshs. 390,000.00 kwa mchanganuo ufuatao,
i. Jengo la magonjwa wa dharura Tshs. 300,000,600
ii. Nyumba ya watumishi 3/1 Tshs. 90,000,000

Maelekezo yaliyotolewa ni pamoja na;

I. Utaratibu wa ujenzi utakaotumika ni wa kutumia wakandarasi daraja la
kwanza hadi la nne tu kutckana na uhitaji wa utaalam maalum

I Lazima Mkandarasi aoneshe mpango kazi wake

Il Mipangilio wa jengo la Idara ya magonjwa ya dharura izingatie ukaribu na

majengo ya OPD na jengo la upasuaji
V. Mwezi Desemba, 2021 taratibu zote za manunuzi ziwe zimekamiiika
V. Tarehe 4 mwezi Januari ujenzi uanze mara moja bila kuchelewa

VI.  Mradi utatekelezwa kwa muda wa miezi 4 na tarehe 30/4/2022 ndiye siku ya
kukabidhi mradi

VIl. Hakutakuwa na ongezeko la muda wa ulekelezaji wa mradi

VIIl. Eneo la utekelezaji wa mradi ni Hospitali ya Nyamiaga na majengo
yatakayoathirika ni

a. Jengo la OPD

b. Jengo la Bima



¢. Na baadhi ya njia za kwenda mawodini

Wajumbe walliipokea taarifa na kuipitisha.

AGENDA NA. 30/MUHT NA 6/12/2021/2022: MENGINEYO
MADENI YALIYOZALISHWA KATIKA MRADI WA WASH

Ilihoj.ivx.ra.\ kuwa katika kuhakiki madeni hayo kuna vielelezo vyovyote vinavyoonesha au
kuthibitisha uhalali wa madeni hayo.

Mwenyekiti alisisitiza kwamba maelekezo aliyoyatoa juu ya madeni ya vyoo vya WASH

yafanyiwe kazi mara moja baada ya kukamilika wajumbe wa kamati ya CMT wapatiwe
taarifa

A\

AGENDA NA. 31/MUHT NA 6/12/2021/2022: KUFUNGA KIKAO
Mwenyekiti aliwashukuru wajumbe na kikao kilifungwa rasmi saa 7.46 mchana.

UMETHIBITISHWA NA:
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