~-KIZIDUO--

MUHTASARI WA KIKAO CHA TIMU YA MANEJIMENT! KILICHOFANYIKA
TAREHE 2/1/2024. KATIKA OFISI YA MKURUGENZI MTENDAJI WA
HALMASHAURI YA WILAYA KIGOMA-MAHEMBE

WAJUMBE WALIOHUDHURIA
1. Bw. Achard Bajumuzi - Kaimu Mkurugenzi Mtendaji (W) - Mwenyekiti
2, Bw. Bennet Ninalwo - Kaimu Afisa Utumishi (W) - Katibu
3. Bi. Minza Edward - Kaimu Afisa Maendeleo ya Jamii (W)
4. Bw. Ramadhani Mpasiwakomu - Kny-Afisa Kilimo, Umwagiliaji na Ushirika W)
5. Bw. Chrispin Misuo - Kaimu Afisa Manunuzi (W)
6. Bw. Haruna Mwikongi - Mweka Hazina (W)
7. Dr. Lusajo R. Mwakajoka - Mganga Mkuu (W)
8. Bi. Petronila P. Gwakila Afisa Usafi na Mazingira (W)
9. BIl. Zawadi Mzelela Kaimu Afisa Ardhi na Maliasili (W)

10. Bw. Kaboza Malembeka

11.Bi. Huruma Eugen

12.Bw. Exavery N. Ndalikenye
- 13.Bw. Adamnoor Jama

14. Bw. George Onyango

15.Bw. Damson Sunzu

16. Bi. Emmy Chiwangu

17. Bw. William Kafugugu

18. Bw. Vicent Mhezi

19.Bi. Vumilia J. Bidya

Kaimu Muhandisi wa Ujenzi (W)
Kaimu Afisa Mipango (W)

Afisa Elimu Sekondari (W)
Mkaguzi wa Ndani (W)

Kaimu Mwanasheria (W)

Kaimu Afisa TEHAMA (W)

Kny Afisa Mifugo na Uvuvi (W)
kny Afisa Elimu Sekondari (W)
Afisa Nyuki (W B
cC ‘

MUHT NA 06/18/10/2021 AGENDA NA-1. KUFUNGUA KIKAO

Katibu alimkaribisha Mwenyekiti afungue kikao, ambaye alisalimia na kuwakaribisha
wajumbe kwenye kikao, alisema kuwa tunafanya kikao cha Mengjimenti cha kupitia
taarifa za utekelezaji za kila idara pamoja na mengineyo kwa idhini ya Mwenyekiti.
Baada ya kusema hayo alifungua kikao saa 4:11 asubuhi.

MUHT NA 07/18/10/2021 AGENDA NA 2. KUTHIBITISHA AGENDA

Agenda zilisomwa na kuthibitishwa na wajumbe wote kama ifuatavyo:

1. Kufungua kikao.

2. Kuthibitisha agenda.

3. Kusoma na kuthibitisha muhtasari wa kikao cha tarehe 30/12/2021.

4. Yatokanayo na kikao kilichofanyika tarehe 30/12/2021. -

5. Taarifa ya utekelezaji ya fedha za ujenzi wa vyumba vya madarasa ya
. Sekondari na Msingi kwa fedha za UVIKO-19, |

6. Mengineyo.

7. Kufunga kikao.
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MUHT NA 10/ 8/10/2021 AGENDA NA 5. TAARIFA YA UTEKELEZAJI YA FEDHA
ZA UJENZI WA VYUMBA VYA MADARASA YA SEKONDARI NA MSINGI KWA

FEDHA ZA UVIKO-19

silsha taarifa kuwa Halmashauri ilimepokea jumia ya shilingi
utoka Serikali Kuu (fedha za UVIKO-19) kwa ajili ya ujenzi wa

sa, shule ya Sekondari shilingi 1,380,000/= kwa ajili ya ujenzi wa

ilingi 120,000,000/= kwa ajili ya ujenzi wa Shule 6 shikizi za

Mwasilishaji aliwa
1.500,000.000/= K
vyumba vya madara
madarasa 69 na sh
Msingi.

Alisema fedha hizo zilitumika
sekondari yamejengwa na ma
Halmashauri imejenga na kukami

kwa ujenzi huo na jumia ya madarasa 69 ya shule za

darasa 6 ua shule za msingi yamejengwa, hivyo
lisha maradasa 75 ya msingi na sekondari.
ni imefuatilia ujenzi huo vyema na

Mjumbe alitoa pongezi kwa timu iliyoundw;a kwa
hatimaye ujenzi umekamilika kwa wakati, pia alitaka kujua kama kuna changamoto

yoyote ambayo Timu iliyoundwa ilikutana nayo isemwe ililiweze kutatuliwa na wakati
wa ujenzi wa madarasa mengine wajue jinsi ya kuziepuka.

a nazo ni zakawaida tu kulingana na hali

moto walizokutan
auri imewawezesha na kazi

Mtaalamu alisema changa
lakini wanashukuru Halmash

yetu ya Halmashauri ilivyo
imekamilika kwa wakati.
Mjumbe alitaka kujua kama kuna bakaa iliyobaki na ftatumika kwa matumizi gani.
Mtaalamu alifafanua kuwa ni kweli kuna kiasi cha bakaa kilichobaki na hawaj
bakaa hiyo itatumika kwa matumizi gani lakini wanasubiri maelekezo.

0/2021 AGENDA NA 6. KUFUNGA KIKAO

sika salama, alisema yote yaliyoagizwa
kiti afunge kikao, Mwenyekiti alisema
alisema maagizo Yyote

ajua

MUHT NA. 12/18/1

kikao kimeanza na kumali

yafanyiwe kazi kisha alimkaribisha Mwenye
kimeanza na kumalizika - salama,

anashukuru  kikao

yaliyotolewa yafanyiwe kazi, fedha za miradi zisimamiwe upasavyo na ikamilike kwa

wakati. Alisema changamoto yoyote ya shughuli za Halmashauri inakayojitokeze
tatua ili shughuli za Halmashauri ziwe zinafanyika

aelezwe haraka ili aone jinsi ya kui
vyema na kwa wakati, Baadaya kusema hayo alifunga kikao saa 8:11 mchana.

Katibu alishukuru
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