JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA

OFISI YA RAIS
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA

HALMASHAURI YA WILAYA YA BUHIGWE

MUHTASARI WA KIKAO CHA TIMU YA MENEJIMENTI CHA TAREHE
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" UHTASARI WA KIKAO CHA TIMU YA MENEJIMENTI CHA TAREHE 18.10.2021

AGENDA. NA. BHDC/CMT/MUHT. 1.10.2021 KUFUNGUA KIKAO
Mwenyekiti alifungua kikao mnamo saa 02:20 asubuhi kwa kuwakaribisha wajumbe.

AGENDA. NA. BHDC/CMT/MUHT. 2.10.2021 TAARIFA YA UTEKELEZAJI WA
YATOKANAYO NA KIKAO CHA TAREHE 11.10.2021

Kuhusu uchimbaji wa madini katika Kata ya Bukuba na Janda iliagizwa, taarifa ya
uchimbaji wa madini hayo, itolewe kwa Mh. Mkuu wa Wilaya na Katibu Tawala Mkoa.

Agizo lilizingatiwa, barua kwa Katibu Tawala Mkoa ilishawasilishwa bado kwa Mh. Mkuu
wa Wilaya.

Baada ya kuwasilishwa kwa taarifa hiyo, Wajumbe waliipokea, kujadili,. kuridhia_ na
kuagiza taarifa ya Uchimbaji wa Madini kata za Bukuba na Janda iliwasilishwe kikao
kijacho pamoja na barua ya kwa Mh. Mkuu wa Wilaya.

Kuhusu fedha ambazo Afisa Ugani wa kata ya Muyama anazo kiasi cha zaidi ya Tsh.
3,000,000/= iliagizwa fedha hizo zipelekwe bank.

Agizo halikutekelezwa kwani, Afisa Ugani huyo yupo likizo.

Baada ya kuwasilishwa kwa taarifa hiyo, Wajumbe waliipokea na kuagiza, ufanyike
utaratibu wa Afisa Ugani huyo, kuweka fedha benki hata kama yupo likizo.

Kuhusu utoaji wa leseni za biashara kwa wafanyabiashara wa Wilaya ya Buhuigwe,
iliagizwa orodha ya wafanyabiashara hao iandaliwe.

Agizo halikutekelezwa, uandaaji wa orodha hiyo utafanyika baada ya wiki mbili hadi
Maofisa biashara waende kuwatembelea wafanyabiashara hao Vijijini.

Kuhusu Sheria na adhabu ya kosa la utoro kazini, iliagizwa iandikwe kwa Lugha nyepesi
na kugawa kwa Wakuu wa Idara na Vitengo ili waweze kuwaeleza/ kuwapatia wasaidizj

wao. Kwa upande wa idara za Elumu ya Msingi na Sekondari wapewe walimu Wakuu na
Wakuu wa shule ili wabandike kwenye mbao za matangazo Shuleni.

Agizo halikutekelezwa kwani, utaratibu bado unafanyi nya m '

, yika kwa kufanya mawasiliano na ofisi
ya Tume ya Utumishi wa Walimu (TSC) ili kuweka sawa kwa upande wa Watumish ‘,I,EI
Kada ya Elimu. (150 i Watumish

Kuhusu maboma ya vyumba vya madarasa ya

aneina Sekondari, iliagi i i
na kuwasilisha ikionesha hatua iliyofikia kwa kila moja. 9121 Idara ikaandae tena

Agizo lili .
gizo lilitekelezwa, orodha ya maboma iliwasilishwa hatua iliyofikiwa kwa kila b
a boma.



Zaidi ya hayo, ilitolewa taarifa kuwa kuna upungufu wa Vyumba 26 vya m

hivyo, Serikali imetoa fedha kwa ajili ya ujenzi wa vymba 53 vya m;’ darazga::f: it;atdg
tofauti kwa shule zote za Serikali ambapo ujenzi ukikamiliaka utakuwa umeondaoe:
changamoto ya upungufu huo.

Baada ya kuwasilishwa kwa taarifa hiyo, Wajumbe waliipokea, kujadili,

. kuridhia na
kuagiza maandalizi yafuatayo ya awali yaanze,

1. Uundaji wa Kamati (kamati ya Ujenzi, Manunuzi na Mapokezi).
2. Kujiridhisha uhalali wa maeneo ya ujenzi huo. '
3. Vifaa vya ujenzi kama vile tofali na mawe.

Ramani pamoja na Makadilio ya Gharama ya Halmashauri (Council Estimate).
Bati na vifaa vingine vinunuliwe kwa pamoja kwa vyumba vyote 53.

Kuhusu Mafundi ilielezwa kuwa wameagizwa watumie “Single Sourse” hivyo Wakuu wa
shule wataelezwa kuwasilisha majina ya mafundi kutoka katika maeneo yao.

Baada ya maelezo hayo, Mkurugenzi alishauri, Mafundi wawe wazuri wenye uzoefu ili
majengo yawe na ubora unaotakiwa.

Aidha iliundwa Kamati ya ufuatiliaji na Walezi wa kila Shule kama ifuatavyo,
A). KAMTI YA UFUATILIAJI,

Lissa Shirima

Mussa llanda

Jerry Mwakapemba
Deogaratius Chubwa

Joel Mtabwa

Dr. Themistocles Kamugisha
Christopher Kajange

Nice Msuya

. Fortunatus Mgimba

10.CPA Suphian Juma

B) WALEZI WA SHULE
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Buyenzi Sekondari- Issack Masenya
Bwafumba Sekondari — Makisio Maganga
Janda Sekondari - Noel Kasaya
Nyamilambo Sekondari- Pius Ndijuye
Kibande Sekondari-  Weisy Wikedzi
Kibwigwa Sekondari - Emma Malilo
Yanza Sekondari - Charles Mabuga
Mkoza Sekondari - Alphonce Haule
Nyakimue Sekondari - Masau Koligo
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10. Mkatanga Sckondari
11, Muharulo Sckondarl
12, Muhinda Sekondar|
13. Nyaruboza Sckondari
14, Munanila Sekondari
15, Kahunga Sckondari
16. Munzeze Sekondari
17. Muyama Sekondari
18. Manyovu Sekondari
19, Buha Sekondari - K
20. Rusaba Sekondarj -

Aidha iliagizwa vikao vya Kamati za M

Alhamis na Ijumaa tarehe 21-22/1
wawaeleze kuanza kufanya maandali

AGENDA. NA. BHDC/
MAENDELEO,

Idara ya fedha na biashar
maendeleo kiasi cha Tsh, 1

a, iliwasi
,910,000,

1. Fedha za UVIKO zitatumika
“ Vyumba 53 vya mad

« Nymba za watumishi
<+ Jengo la dharura Hos
2. Kupitia tozo ya Miamala,
<+ Bweni la Wanafunzi we
“ Ujenziwa vyumba vya
3. Vyanzo vingine.

4 Ujenzi wa vyoo na miundom
12 Tsh. 698,158,000.00

« Uimarishaji wa huduma

Baada ya kuwasilishwa kwa taarifa
kukubaliana kutekeleza miradi hiyo k
kwa muda ulipangwa,

FUM/MUHT. 9.1

Hospitali ya Wilaya Tsh. 90
pitali ya Wilaya Tsh, 300,0

= Fredick Kanyondyi
~ Fredy Fandey
= Hamenyimana Mbonabucha
= Christopher Kajange
= Maryceling Mbehoma
= Angelo Kalolo
- Alex Nkamata
= Mussa Ilanda
- Deogratius Chubwa
halfan Bwangalo
Idrissa Naumanga

aendeleo ya Kata (WODC) vifanyike haraka siku ya
0/2021 na walezi hao wa shule wahudhurie na
Zl ya awall kwa ajili ya ujenzi huo.

1.2021, MAPOKEZ| YA FEDHA ZA MIRADI YA

lisha taarifa

ya mapokezi ya fedha za miradi ya
000.00 kwa

Mchanganuo ufuatao;

kutekelezamiradi ifuatayo,
ar
< Vyumba 2 shule shikiz
“ Ununuzi wa X-RAY Ts

asa ya sekondari Tsh. 1
i Tsh. 40,000,000.00
h. 420,000,000.00

,060,000,000.00

,000,000.00 na
00,000.00

nye mahitaji maalum Tsh, 80,000,000.00
madarasa 15 shule za sekondari Tsh. 187,500,000/=

binu ya maji katika Vituo vya kutolea huduma

ya uhai na ulinzi wa Mama na mtoto Tsh. 7,881,150
wajumbe walilpokea, ky

Jadili kuridhig na
gatia miongozo lliyotolewa nga kuikamilishg

hiyo,
wa kuzi



A. BHDC/CMT/MUHT.4.10.2021 ME
4ENDA. N NGINEYO
JWENYEKITL *WA IDHINT vy

» UJENZI WA SOKO MUYAMA

llitolewa taarifa kuwa Soko la Muyama linatakiwa kukabidhiwa tarehe 2.11.2021, hivyo
vibanda 350 vinatakiwa kujengwa na wananchi kuzunguka soko hilo.

Baada ya kuwasilishwa kwa taarifa hiyo, Wajumbe waliipokea, kujadilidi kuridhia na
kuagiza;

- Idara ya Ujenzi iandae Michoro ya vibanda hivyo.
- Vibanda vijengwe na wananchi kwa maelekezo ya Halmashauri.

- Halmashauri ya Kijiji ishirikishwe, Muhtasari wa Makubaliano uwasilishwe kwenye
kikao kijacho.

» MITI YA MISINDANO

Miti aina ya Misindano 1,060,000 iliandaliwa katika Kijiji cha Kajana, na baada ya kugawa
kwa wananchi walioomba imebaki 500,000.

Baada ya kuwasilishwa kwa taarifa hiyo, wajumbe waliipokea, kujadili, kuridhia na

kushauri, Shule zipewe taarifa ili ziweze kutuma maombi na kupanda kwenye mipika ya
meneo ya shule ili kuzuia uvamizi.

Pamoja na hayo ilielezwa kuwa miti mingine itapandwa kwenye eneo la Halmashauri
Bwega na Bukuba.

> UJENZI WA NYUMBA ZA WAKUU WA IDARA

Kuhusu ujenzi wa nyumba za Wakuu wa Idara, iliagizwa Mhandisi wa Kilimo (Mjairi B

Julius) na Mhandisi wa Ujenzi (Jerry Mwakapemba) waandae ramani na kuwasilisha;
kwenye Kikao.

» TAARIFA YA MIRADI.

Ilitolewa taarifa kuwa idara ziwasilishe maombi ya Miradi Ofisi ya Mipan :
g . o 0
Ufuatiliaji mwisho tarehe 30.10.2021 kwa ajili ya kuungalisha n Pango, Takwimu na

a kuwasilisha TAMISEM]
» WATUMISHI WAGENI ‘

Walitambulishwa na kukaribishwa Watumishi wageni wafuatao
!

1. Alawi Omari (Mhandisi Ujenzi)
2. Juma Kasambiko (SLO Idara ya Elimu Sekondari)



AGENDA. NA. BHDC/CMT/MUHT. 4.10.2021 KUFUNGA KIKAO

Mwenyekiti alifunga kikao mnamo saa 04:34 asubuhi kwa kushukuru wajumbe

kuhudhuria kikao.

MUHTASARI HUU WA KIKAO CHA SALA YA ASUBUHI UMESAINIWA NA;
AMLASAU AL KoL GO
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