KIZIDUO

HALMASHAURI YA WILAYA YA CHUNYA

MUHTASARI WA KIKAO CHA WAKUU WA IDARA
KILICHOFANYIKA KATIKA UKUMBI WA MIKUTANO WA
HALMASHAURI, TAREHE 11 /1/ 2021

KUMB.NA.CDC/CMT/64/2021 MAHUDHURIO
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Bw. Tamimu H. Kambona
Bw. John F. Maholani

Bibi. Janeth C. Mwaigoga
Bibi. Tabitha Haule

Bw. Cuthbert G. Mwinuka
Dr. Benedict Matogo

Bw. Vincent M. Msola

Bi. Simphorose A. Kavishe
Bw. Melchiades Kagande
Bw. Hebel G. Kibona ~ ~
Bw. Joseph Halinga

Bw. Yohana L. Ngulukia
Bw. Hubert G. Matungwa
Bibi. Salome P. Lyimo
Adv. Athuman M. Bamba
Bw. Simon P. Mbela
Bi.Rehema P. Mwabulambo
Bw. HappyGod Mollel
Bw. Linus J. Mwanitega -
Bw. Elia Benard

Bw. Ridhiwan A. Mshighati
Bi. Devota Mwasaga

Bw. Lighton Edward

Mkurugenzi Mtendaji (W)
Afisa Utumishi na Utawala (W)
Kaimu Afisa Mipango (W)
Kaimu Mweka Hazina (W)

Afisa Kilimo, Umwagiliaji na Ushirika(W)

(W)
Afisa Maendeleo ya Jamii (W)
Kaimu Afisa Maliasili na Utalii(W)

Afisa Mifugo na Uvuvi

Kaimu Afisa Elimu Msingi (W)
Afisa Elimu Sekondari (W)
Kaimu Mhandisi Ujenzi (W)
Afisa Mazingira (W)
Mkaguzi wa Ndani (W)
Afisa Ugavi na Manunuzi (W)
Mwanasheria wa Halmashauri(W)
Kaimu Afisa Uchaguzi (W)
Kaimu Afisa Nyuki (W)
Kaimu Afisa TEHAMA (W)
Afisa Mtendaji M/M/M
Mhasibu M/M/M

Afisa Utumishi

Afisa Utumishi

Kaimu Mganga Mkuu
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WAALIKWA
Bw. Anakleth Michombero  Katibu Tawala (W)

SEKRETARIETI

Bibi. Simbabile O. Mbonile = Mwandishi wa Vikao
Bw. Robert L. Mfugale Mwandishi wa Vikao
Bibi. Lucy Leza Mwangalizi wa Ofisi
Bibi. Rehema Killah Msaidizi wa Ofisi

KUMB.NA.CDC/CMT/65/2021 KUFUNGUA KIKAO
Mwenyekiti aliwashukuru wajumbe kwa mahudhurio yao. Akawataka
kuwa makini, kisha akafungua kikao saa 5:38 asubuhi.

KUMB.NA.CDC/CMT/66/2021 KUTHIBITISHA AGENDA ZA KIKAO
Katibu aliwasilisha agenda za kikao kama zinavyoonekana hapa chini;-

1,

Ao

Kufungua kikao

Kuthibitisha Agenda

Kusoma na Kuthibitisha Muhtasari wa kikao cha tarehe 09 /10/2021

Yatokanayo na Muhtasari wa Kikao cha Tarehe 09 /10/2021

Maandalizi ya Kikao cha Kamati ya Fedha, Utawala na Mipango cha

tarehe 15/11/2021

()  Mubhtasari wa kikao cha FUM cha tarehe 15 /10/2021

(i) Yatokanayo na Muhtasari wa kikao cha FUM cha tarehe
15/10/2021

laarifa ya Mapato na Matumizi ya Halmashauri kwa kipindi cha

Mwezi Julai hadi Oktoba, 2021.

Taarifa ya Mapato na Matumizi ya Mamlaka ya Mji Mdogo

Makongolosi kwa kipindi cha Mwezi Julai hadi Oktoba, 2021.

laarifa ya Mapokezi ya Fedha za Ujenzi wa Vituo Shikizi na

Ukamilishaji wa Maboma ya Vyumba vya Madarasa

Taarifa ya Ujenzi wa Kituo cha Afya Isangawana



10.Taarifa ya Kitengo cha Ukaguzi wa Ndani kwa Kipindi cha Robo ya
Kwanza, 2021 /2022 '

11.Taarifa ya Mapokezi ya Fedha za utekelezaji wa Miradi ya
Maendeleo kwa 2021 /2022,

12.Taarifa ya Maombi ya Kuwapitisha Waweka Saini kwenye Akaunti
Mpya ya Makusanyo Inayoitwa GePG Chunya District Facilities
Akaunti na. 60710018354,

13.Mapendekezo ya Matumizi ya Kifungu Chenye Kiasi cha Tsh.
120,000,000/ = cha Kuendeleza Ujenzi wa Jengo la Utawala Kitumike
Kwenye Ujenzi wa Soko Ia Madini na Kusaidia Ujenzi wa
Miundombinu ya Elimu na Afya.

14.0mbi 1la Kumwongeza Mwalimu Bertha M. Gerald, Afisa Elimu
Vifaa na Takwimu (SLO) Kuwa Mtia Saini Kwenye Akaunti za Shule
za Sekondari. .

15.Taarifa ya Kifaa cha Kupima Ardhi

16.Mengineyo

17 Kufunga Kikao.

Mwenyekiti aliwaongoza wajumbe kuthibitisha agenda za kikao. Wajumbe
walikubali kuwa, zijadiliwe.

KUMB.NA.CDC/CMT/75/2021 TAARIFA YA MAPOKEZI YA FEDHA
ZA MIRADI YA MAENDELEO KWA MWAKA 2021/2022

Kaimu Afisa Mipango (W) aliwasilisha taarifa ya mapokezi ya fedha za
miradi ya maendeleo kwa mwaka wa fedha, 2021/2022 kiasi cha Tsh.
4,894,517,139.58. kati ya hizo, kiasi cha Tsh. 2,612,500,000.00 ni fedha
kutoka Serikali Kuu, kiasi cha Tsh. 2,200,000,000.00 fedha za UVIKO - 19,
kiasi cha Tsh. 26,400,000.00 ni fedha za EP4R na kiasi cha Tsh. 55,617,139.58
ni fedha za uboreshaji wa miundombinu ya maji.

Wajumbe walipokea na kujadili taarifa hiyo, kisha walipitisha.



KUMB.NA.CDC/CMT/81/2021
Mwenyekiti aliwashukuru wajumbe kwa kufanikisha kikao. Akasisitiza

utekelezaji wa maazimio ya kikao kwa wakati. Kisha akafunga kikao saa
8:48 alasiri.

7&’& UMETHIBITISHWA—— P> —
BW. JOHN F. MAHOLANI BW. TAMIM H. KAMBONA
KATIBU MWENYEKITI
L1 lzen,
TAREHE



