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Ndg Shabani Millao- Mkuu wa 1dara ya takwimu na ufuatiliaji (W) Mjumbe
Ndg Anne D. Mwandiga-Mkuu wa Kitengo cha manunuzi(W) —Katibu
Ndg John Chizima-Kaimu mkuu wa idara ujenzi (W)-Mjumbe

Ndg Rosemary Kamugisha-Kaimu mkuu kitengo cha sheria(W)-mjumbe
Dr Allen Mlekwa -Mganga mkuu wa Wilaya(W) —~Mjumbe

Mwl Salama Ndyetabura-Mkuu wa idara ya elimu msingi (W)-Mjumbe
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Julieth Kimaro- Afisa Manunuzi 11
Jactan Kaduma-Afisa Manunuzi [I
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Kufungua kikao
Kusoma na kuthibitisha muhtasari wa kikao cha Bodi ya zabuni cha tarche

21/12/2021

. Yatokanayo na kikao cha Bodi ya zabuni cha tarehe 21/12/2021

Kuidhinisha njia ya Manunuzi “Force Account” kwa ajili ya ujenzi wa miradi
ifuatayo:
e Ujenzi wa wodi ya wanawake na wodi ya wanaume hospitali ya
Wilaya
e Umaliziaji jengo la utawala (Pavement)
e Ujenzi wa madarasa shule za sckondari na shule za msingi
e Ujenzi wa zahanati (Visakasi,Kilemela na Mindutulieni)

. Kuidhinisha njia ya manunuzi kwa ajili manunuzi ya PC 20 za taa za

Barabarani kwa ajili ya stendi ya mabasi Kibiki —Chalinze
Mengineyo

Kufunga kikao.
NDA I: KUFUNGUA KIKAO

Katibu alitoa taarifa kuwa Mwenyekiti wa Bodi ya zabuni Ndg John Mlyambate

bado

yupo masomoni , wajumbe wanatakiwa kuchagua Mwenyekiti wa kikao hiki

1




ili aongoze mjadala. Wajumbe walimchagua Ndg. Shabani Millao kuwa mwenyekiti. Baada ya
kumchagua Mwenyekiti alifungua kikao mnamo saa 5:45 asubuhi. Mwenyekiti aliwaomba
wajumbe wampe ushirikiano wa kutosha kwa nasafi hiyo aliyopewa ili kufikia maamuzi yenye
tija na kuwakaribisha wajumbe kwenye kikao.

AGENDA 2; KUSOMA NA KUTHIBITISHA MUHTASARI WA KIKAO CHA TAREHE
21/09/2021

Katibu aliwasilisha muhtasari wa kikao kilichopita ambacho kilifanyika tarehe 21/09/2021.
Kwenye muhtasari kulikua na masahihisho madogo ya mjumbe mmoja kutokuwepo kwenye
orodha ya wajumbe wa kikao kilichopita. Katibu alisema atarekebisha kwenye muhtasari
ambayo yalifanyika. '

Mwenyekiti aliuliza kama kuna mjumbe ana hoja nyingine katika kipengele hicho wajumbe
walijibu hakuna hoja mwenyekiti aliamuru katibu kuwasilisha agenda inayofuata.

AGENDA 3: KUIDHINISHA NJIA YA MANUNUZI USHINDANI MDOGO (MINI
COMPETITIVE QOTATION) KWA NYUMBA YA MTUMISHI (THREE IN ONE) NA
“FORCE ACCOUNT”’ KWA AJILI YA UJENZI WA MADARASA KWA SHULE ZA
SEKONDARI ,MSINGI NA UJENZI WA BWENI LA WANAFUNZIL.

Serikali inatarajia kuipatia Halmashauri ya Wilaya ya Chalinze Tsh. 1,770,000,000.00 (Bilioni
moja, miliono mia saba na sabini tu) kwa ajili ya Ujenzi wa madarasa 66 (sitini na sita) kwa
shule za sekondari 14 (kumi na nne) kwa shule shikizi za msingi, Bweni la wanafunzi na
Nyumba ya Mtumishi (3inl)

Fedha hizi ni kupitia Mpango wa maendeleo kwa Ustawi wa Taifa na mapambano dhidi ya
Uviko-19

Katibu alieleza kuwa serikali ina mpango wa kuipatia Halmashauri kiasi cha 300,000,000 kwa
ajili ya Ujenzi wa wodi ya wanaume na wanawake. Sambamba na fedha hizi pia serikali ina
mpango wa kuipatia Halmashauri kiasi cha Tsh.150,000,000 kwa jili ya ujenzi wa zahanati ya
Visakazi Kilemela na Mindutulieni

Pia katibu aliele7a kuiwa <erikali ina mpoaneo wa kuinatia halnessiesssr s s



-
]

ndani ya Halmashauri ikiwemo ujenzi wa majengo matano katika hospitali ya
Wilaya na jengo la utawala.

UJENZI WA MADARASA THEMANINI YA SHULE ZA MSINGI NA SEKONDARI
KITENGO CHA MANUNUZI KILIPENDEKEZA YAFUATAYO:

Katibu alieleza kuwa katika ununuzi wa vifaa baadhi ya mahitaji yatanunuliwa
katika vituo husika ngazi ya msingi Sababu ya msingi ya kugawa vifaa hivi katika
maeneo husika ni kuwa mabhitaji haya yanapatikana kwa urahisi na bei nafuu katika
maeneo husika .

Katibu alieleza kuwa vifaa vingine vitanunuliwa kwa pamoja na Halmashauri .
Manunuzi ya pamoja yataunganishwa na kisha kununua kwa watengezaji ,
mawakala wakubwa na wafanyabiashara wakubwa wanaoweza kutoa punguzo
kubwa la bei. . Lengo kubwa hapa ni kuokoa fedha na kusaidia upatikanaji wa
vifaa kwa wakati na vifaa vinavyofanana ubora.Vifaa vinavyopendekezwa
kununuliwa katika ngazi ya msingi ni vifuatavyo:

Kokoto

Mchanga

Mawe

Tofali

Mafundi

Mbao za kujengea box
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Katibu alieleza kuwa vifaa vinavyopendekezwa kununuliwa kwa mfumo wa
manunuzi ya pamoja ni vifuatavyo:

1. Nondo mm 12 nondo 6mm

2. Saruji

3. Mbao za kupaulia

4. Misumari ya kupaulia na misumari ya kuezekea
5. Bati na kofia

Katibu alieleza
kuwa katika utekelezaji wa “force account” njia za manunuzi zinazopendekezwa
kutumika ni zifuatazo:

1. Ushindanishi mdogo “Competitive Quotations”
2. Chanzo kimoja “Single Source”



Pamoja na taarifa yake katibu iliomba kuwa kwa utaratibu huu endapo bodi ya
zabuni itaridhia mapendekezo haya alilomba Bodi ya zabuni kuidhinisha orodha ya
wazabuni ambao watatumika kutoa huduma ya kusambaza vifaa vya ujenzi.
Wazabuni walipendekezawa ni wafuatao:

SALAAM

S/NO | JINA LA MZABUNI AINA YA VIFAA
I M/S JUGOJ ENTERPRISES P.O.BOX 13 CHALINZE | VIGAE VYA SAKAFU “TILES™
2 M/S KAZALIWA &COMPANY LTD P.O.BOX 16647 | VIFAA MCHANGANYIKO
- CHALINZE - A
3. M/S ABINIEL TIMOTH MGOBA P.0.BOX 425 MOROGORO | VIFAA MCHANGANYIKO
6. M/S MWAMBI ENTERPRISE P.0.BOX 40937 DAR ES | MBAO NA VIFAA
- SALAAM MCHANGANYIKO
7. M/S VGK COMPANY LIMITED P.0.BOX 66608 DAR ES | SARUJI NA KOKOTO

DANGOTE CEMENT LIMITED TANZANIA P.O.BOX 1241 | SARUII
MTWARA

9, KIBOKO PAINTS (T) LTD P.O.BOX 3030 DAR ES SALAAM | RANGI
' 10. MM INTERGRATED STEEL MILLS LTD P.O.BOX 3030 DAR | BATLNONDO,MISUMARI YA
ES SALAAM BATI NA YA KUJENGEA
11 M/S AYISEWA LIMITED P.0.BOX 61414 DAR ES SALAAM | MADAWATI SR
12 M/S BONELE TRADING BOX 46 CHALINZE ' MADAWATI

M/S BHURUHANI FURNITURE AND BUILDING PRODUCTS | MADAWATI
COMPANY P.0.BOX 941 TANGA

Wajumbe walipokea maelezo ya katibu na walilidhia mapendekezo ya kitengo cha
manunuzi . Wajumbe walihohji kuhusu mfumo wa malipo ,hoja hii ilichangiwa na
wajumbe mablimbali ambapo ilifikwa muafaka kuwa wakuu wa shule wataitwa
katika kikao kupewa maamuzi haya ili kuwa nauelwa aw pamoja. Sambamba na
hilo afusa masuuli pamoja mna mwekahazina wawasilsihiwe ushauri wa kukusnya
fedha katika akaunti ya amana ili zikusnaywe na kulipa kwa pamoja kwa wazabuni
wtakaopitishwa. Aidha mkuu wa kitengo cha manunuzi alieleza kuwa mfumo huu
hauna tofauti na mfumo wa manunuzi ya pamoja kwa wakalala wa unuzi gpsa
tunaponunua magari na mafuta nafiafaa vingine hivyo ni utaratibu ambao upo na
unatumikaBodi ya zabuni ilimpa katibu agizo la kuwasilisha taarifa kwa afisa
masuuli ili taratibu zinazofuata ziendelee.

WAZABUNI WALIOIDHINSHWA NA BODI YA ZABUNI KUSHINDANISHWA KWA
AJILI YA UJENZI “PAVEMENT” NA WODI YA WANAWAKE NA WADI YA WATOT0

SINO

JINA LA MZABUNI AINA YA VIFAA

M/S JUGOJ ENTERPRISES P.O.BOX 13 CHALINZE VIGAE VYA SAKAFU “TILES”




-

M/S KAZALIWA &COMPANY LTD P.0.BOX
CHALINZE

16647

VIFAA MCHANGANYIKO

SALAAM

% M/S ABINIEL TIMOTH MGOBA P.0.BOX 425 MOROGORO | VIFAA MCHANGANYIKO

4. M/S SODOX TRADING &SERVICES LTD P.0.BOX 77162 | MADIRISHA YA CHUMA NA
DAR ES SALAAM VIOO

5. M/S INSIGNIA LTD P.O.BOX 71449 DAR ES SALAAM | RANGI

6. M/S MWAMBI ENTERPRISE P.0.BOX 40937 DAR IS | MBAO
SALAAM

7. M/S VGK COMPANY LIMITED P.O.BOX 66608 DAR ES | SARUJI NA KOKOTO
SALAAM

8. M/S DANGOTE CEMENT LIMITED TANZANIA P.0.BOX | SARUJI
1241 MTWARA

9 M/S JINQIAO COMPANY LTD P.O.BOX 517 DAR ES | TOFALI ZA SAKAFU

9

M/S INSIGINIA LTD P.O.BOX 71449 DAR ES SALAAM RANGI
"11. | M/S HASSAN MOHAMEDY RASHIDY P.0.BOX 65| MAWE
CHALINZE |
12 M/S AYISEWA LIMITED P.O.BOX 61414 DAR ES SALAAM | MILANGO B
' 13. | M/S MAWEGU ENTERPRISES P.O.BOX 45412 DAR IS | TOFALI ZA ASAKAFU NA
SALAAM | VIFAA VYA UJENZI WA
SAKAFU
14, M/S MIRAJI SUFIANI OMARY P.0.BOX 48 CHALINZE VIFAA MCHANGANYIKO
15 M/S KASOME SUPPLY P.0.BOX MLANDIZI VIFAA MCHANGANYIKO
16 M/S ANDREA HARDWARE P.0.BOX CHALINZE VIFAA MCHANGANYIKO
7. M/S BHURUHANI FURNITURE AND BUILDING PRODUCTS | MILANGO YA MBAO

COMPANY P.0.BOX 941 TANGA

Wajumbe walipokea maelezo ya katibu na walilidhia mapendekezo ya kitengo cha
manunuzi. Bodi ya zabuni iligiza utaratibu unaofuta uendelee.

AGENDA 5: KUIDHINISHA MANUNUZI YA PC 20 ZA TAA ZA BARABARANI

Katibu alitoa taarifa kuwa amepokea maelekezo ya kufanya manunuzi ya taa za
barabarani PC 20 kwa ajili ya stendi ya mabasi Kibiki inayoendelea kujengwa .
Kitengo cha manunuzi kinapendekeza njia ya chanzo kimoja “Single source”, kwa
kumtumia mzabuni BONWAY INTERNATIONAL ambaye alifanya kazi ya

kuweka taa za barabarani katika kipindi cha mwaka wa fe
za mapendekezo ya njia na mzabuni ni zifuatazo:

dha 2020/2021. Sababu

1. Katika kazi aliyofanya katika mwaka wa fedha 2020/2021 katika ununuzi
wa PC 80 katika uwekaji wa taa katika maeneo ya barabara za Chalinze

Msata na Lugoba hakuna hitilafu iliyotokea mpaka
2. Ubora wa bidhaa na kipindi kirefu cha matazamio
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AGENDA 6: MENGINEYO
Hakukuwa na mengineyo yaliyopokelewa na Mwenyekiti.
AGENDA 8: KUFUNGA KIKAO

M/kiti alifunga kikao mnamo saa 6:30 mchana. aliwashukuru wajumbe kwa
michango yao na aliwaomba kutoa ushirikiano wa kutosha kwa vikao vinavyofuata

MHUTASARI UMETHIBITISHWA NA:
............. Moe  glaelamt ™




