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HALMASHAURI YA MANISPAA BUKOEA siomn

(Barua zote zltumwe kwa Mkarugenz! wa Manlspaa)

KIZUDIO CHA MUHTASARI WA KIKAO CHA WAKUU WA IDARA NA VITENGO
CHA KAWAIDA KILICHOFANYIKA TAREHE 18.10.2021 KWENYE UKUMEI WA

MIKUTANO WA HALMASHAURI YA MANISPAA YA BUKOBA

1.0. MAHUDHURIO
1.1. Wajumbe
1. Ndg. Hamid A. Njovu -Mkurugenzi wa Manispaa ya Bukoba /Mwenyekiti
2. Ndg. Ajesy Katumwa -Kaimu Katibu Tawala (W) Bukoba
3. Ndg. Erick Bazompora -Kaimu Mkuu wa Idara ya Utumishi na
Utawala/Katibu
4. Ndg. Filbert H. Kimario -Mkuu wa Idara ya Kilimo, Umwagiliaji na Ushirika
5. Ndg. Benedict Lyamuya -Mkuu wa ldara ya Fedha na Biashara
6. Dkt. Mustafa Waziri -Mkuu wa Idara ya Afya
7. Ndg. Japhet Kanoni -Mratibu wa Mpango wa TASAF I
8. Ndg. Jackson Mahongo -Kaimu Mkuu wa Kitengo cha Nyuki
9. Dkt. Magdalena Kasika -Kaimu Mkuu wa Idara ya Mifugo na Uvuvi
10.Wakili Athumani Msosole -Kaimu Mkuu wa Kitengo cha Sheria
11.Ndg. Arafa King -Kaimu Mkuu wa Kitengo cha Ugavi
12.Ndg. Method C. Rwelamila -Kaimu Mkuu wa ldara ya Ujenzi
13.Ndg. Rahel Mbuta -Kaimu Mkuu wa Idara ya Mipango, Takwimu na
Ufuatiliaji
14.Ndg. Fadhili Matwani -Kaimu Mkuu wa Kitengo cha Ukaguzi wa Ndani
15.Ndg. Joseph Tambuko -Mkuu wa Idara ya Mazingira na Udhibiti wa
= Taka Ngumu
16.Ndg. Francis L. Nshaija -Mkuu wa Idara ya Elimu Sekondari

17.Ndg. Baseki J. Sheja

-Mkuu wa Idara ya Elimu Msingi

118.Ndg. Lenatus Manungu -Afisa  TEHAMA
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2.0.

1v.Nag. Latres Kwegasira
20.Ndg. Chacha Mwita
21.Ndg. Lyidia K. Leonard
22.Wakili Jovin Rutainulwa
23.Ndg. Jonathan Xavery

24.Ndg. Hobokela Kawanji

25.Ndg. Murshid Issa

26.Ndg. Lucy Emily

27.Ndg. Cletus Mutakyawa

28.Ndg. Obadia Kyakajumba
1.2 Sekretarieti

1. Ndg.Dickson Mugera

2. Ndg. Winifrda Rwelengela

3. Ndg. Peter Jonas

_VIKUU Wa lgara ya mvipango Wiiji na Aran

-Mkuu wa ldara ya Maendeleo ya Jamii na Vijana
-Afisa Utumishi

-Afisa Tarafa Rwamishenye

-Mkuu wa Kitengo cha TEHAMA

-Mchumi

-Mratibu wa UKIMWI Manispaa

-Afisa Usafirishaji

-Afisa Utamaduni

-Afisa Ushirika

-Mwandishi wa vikao
-Mwandishi wa vikao

-Mwandishi wa vikao

'MUHT.NA.01/18/10/2021: KUFUNGUA KIKAO

Katibu alitoa taarifa ya kuwepo kwa akidi iliyotosheleza kuendesha kikao na alimkaribisha

Mwenyekiti ili afungue kikao. Mwenyekiti alifungua kikao saa 4:15 asubuhi kwa

kuwakaribisha wajumbe kwenye kikao.
3.0. MUHT.NA.02/18/10/2021: KUTHIBITISHA AJENDA ZA KIKAO

Wajumbe walithibitisha ajenda zifuatazo;-

1. Kufungua kikao

. Kuthibitisha ajenda za kikao

2
3. Majumuisho ya ukaguzi wa miradi
4

. Kusoma na kuthibitisha muhtasari wa kikao cha tarehe 21.09..2021 na tarehe

29.09.2021

5. Utekelezaji wa maazimio ya kikao cha tarehe 18.09 .2021

6. Utekelezaji wa shughuli za Serikali robo ya kwanza 2020/2021

i.  Taarifa ya mapato na matumizi hadi tarehe 31.08.2021

i. Utumishi na Utawala

ii.  Miradi ya Maendeleo

iv.  Kitengo cha Sheria

v.  Kitengo cha Ugavi

7. Taarifa ya miradi
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¥. laarifa ya Kupadilika kwa eneo Ia ujenzi wa snule mpya na mapokez! yareana za
ujenzi wa vyumba vya madarasa 30 katika shule za sekondari
9. Taarifa ya eneo jipya la ujenzi wa shule ya Msingi Nyamukazi
10. Taarifa ya mapokezi ya fedha Tsh. 250,000,000/= kwa ajli ya ujenzi wa kituo cha
Afya Kashai.
11.Maombi ya Tsh.43,373,750.00 kwa ajili ya ujenzi wa mradi wa taa katika uwanja
wa Kaitaba
12.Masuala ya kiutumishi
13.Kufunga kikao
40 MUHT.NA.03/18/10/2021: TAARIFA YA KUBADILIKA KWA ENEO LA UJENZI
WA SHULE MPYA NA MAPOKEZI YA FEDHA ZA UJENZI WA VYUMBA 30
KATIKA SHULE ZA SEKONDARI
Mkuu wa ldara ya Elimu sekondari aliwasilisha taarifa ya kubadilika kwa eneo la ujenzi
wa shule mpya ya sekondari kupitia mradi wa SEQUIP pamoja na ujenzi wa vyumba
vya madarasa 30 kwa shule za sekondari katika Manispaa ya Bukoba
Alicleza kwamba, baada ya maafisa wa Wizara ya Elimu na ofisi ya Mkurugenzi
kutembelea na kukagua eneo lililotengwa kwa ajili ya ujenzi wa shule mpya ya sekondari
katika eneo la Buhembe imebaini kuwepo kwa changamoto ya mteremko (slope) mkali
ambapo utagharimu fedha nyingi.Hivyo changamoto hiyo inaweza kusababisha mradi
usikamilike. Pia eneo hilo liko mbali na makazi ya jamii na hakuna huduma za jamii kama
vile umeme, maji na barabara.
Baada ya eneo la Buhembe kukataliwa, lilitembelewa eneo la Kata ya Kashai lililokuwa
limetengwa kwa ajili ya ujenzi wa shule mpya ya sekondari ambalo lina sifa zifuatazo:-
e Eneo ni tambalare lenye udongo wa kichanga
 Eneo lina ukubwa wa ekari 12.6
¢ Huduma za jamii kama maji, umeme, barabara zipo karibu na eneo
« Eneo liko karibu sana na jamii
Kwa sifa hizo eneo la Kata ya Kashai linafaa kujengwa shule ya sekondari ukilinganisha
na lile la Kata ya Buhembe. Hivyo, aliomba Kamati iridhie eneo la Kata ya Kashai.
Pia, aliwasilisha taarifa juu ya mapokezi ya fedha kiasi cha Tsh. 600,000,000/=
e ST S T BT OB e
' ' Mpango wa maendeleo
kwa ustawi wa Taifa na mapambano dhidi ya UVIKO -19,

Scanned with CamScanner



5.0.

Kamatl lIpoKea taarita na kuriania ujenzi wa snule mpya eneo 1a Kaw ya rasnal na
kupitisha mapokezi ya kiasi cha Tsh. 600,000,000/= kuwa taratibu ziendelee kulingana
na mwongozo ulivyotolewa.

MUHT.NA.04/18/10/2021:KUFUNGA KIKAO

Wakati wa kufunga kikao Mwenyekiti aliwashukuru wajumbe na watendaji kwa michango
yao ya mawazo kwenye kikao.

Pia alielekeza ofisi ya Mkurugenzi iangalie uwezekano wa kupata Mhandisi hata wa muda
ili kazi zinazofanyika ziweze kufanyika kwa wakati. Vilevile, alisisitiza Kitengo cha
Manunuzi kihakikishe shughuli za manunuzi zinafanyika kwa wakati

Baada ya maelekezo hayo alifunga kikao saa 11.01 jioni.

NA, KU

KIZIDUO CHA MUHTASARI HUU KIMETHIBITISH JAINIWA NA:
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KATIBU MWENYEKITI
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