

HALMASHAURI YA WILAYA YA BUSEGA

MUHTASARI WA KIKAO CHA BODI YA ZABUNI KILICHO FANYIKA KATIKA OFISI YA KITENGO CHA MANUNUZI NA UGAVI TAREHE 15/09/2021

WALIOHUDHURIA

1. Dismas Ijagara	Mwenyekiti
2. Mnebwa C.T	Katibu
3. Burilo N.Deya	Mshauri
4. Gidion Bunto	Mjumbe
5. Juma I.Rahisi	Mjumbe
6. Mussa Mbyana	Mjumbe
7. Mecktrida K.Charles	Sekretarieti

Asiye hudhuria

1. Melkiad P.Gaka

AGENDA

1. Kufungua kikao.
2. Pendekezo la la kutumia njia ya Force Account.
3. Kuidhinisha matangazo ya kutafuta mafundi ujenzi wa kituo cha Afya Badugu na Mkula
4. Kupitia na kuidhinisha nukuu za bei(Kotesheni) za kutafuta mafundi
5. Kupitia nukuu za bei (Kotesheni) za ununuzi wa vifaa vya ujenzi wa kituo cha Afya Badugu na Mkula.
6. Kupitia nukuu za bei (Kotesheni) za ununuzi wa saruji kwa ajili ya umaliziaji wa wodi ya watoto na wodi ya wanaume katika Hospitali ya Wilaya ya Busega.
7. Kufunga kikao.

BDC.PMU. MUHT Na: 01/15/09/2021 KUFUNGUA KIKAO

Katibu aliwakaribisha wajumbe na kumwomba Mwenyekiti kufungua kikao, Mwenyekiti alifungua kikao mnamo saa 3.00 asubuhi na kuwaambia wajumbe kuwa kikao hicho nikwa ajili ya kupitia na kujadili mambo mbalimbali yanayohusiana na ujenzi wa kituo cha Afya Mkula na Badugu.

BDC.PMU. MUHT Na: 02/15/09/2021 PENDEKEZO LA KUTUMIA NJIA YA FORCE ACCOUNT KWENYE UJENZI WA KITUO CHA AFYA MKULA, BADUGU,UJENZI WA NYUMBA YA WATUMISHI WATATU(3) ZAHANATI YA KILOLELI NA UJENZI WA MADARASA YA UVIKO WA 19

Mwenyekiti alimwomba katibu awasilishe Katibu aliwasilisha pendekezo la kutumia njia ya FORCE ACCOUNT kwenye ujenzi wa kituo cha Afya Badugu,Mkula, ujenzi wa madarasa ya

uviko wa 19 na ujenzi wa nyumba ya watumishi Kiloleli na kwamba kwa mujibu wa sheru ya manunuzi ya umma na mwongozo wa ujenzi kwa kutumia njia ya Force Account ulio tolewa na PPRa unataka kabla ya kuanza kutekeleza ujenzi ni lazima kupata idhini kwenye Bodi ya Zabuni. Baada ya wajumbe kupata ufafanuzi huo kutoka kwa katibu wa Bodi ya zabuni, wote kwa pamoja waliridhia njia hiyo ya manunuzi itumike.

BDC.PMU. MUHT Na: 03/15/09/2021 KUIDHINISHA MATANGAZO KWA AJILI YA UJENZI WA KITUO CHA AFYA CHA BADUGU NA MKULA

Katibu aliwasilisha matangazo mawili ya kutafuta mafundi kwa ajili ya ujenzi wa vituo vya Afya viwili vya Badugu na Mkula.

Baada ya wajumbe kupitia matangazo hayo, wote kwa pamoja walikubaliana kuwa matangazo hayo yabandikwe kwenye mbao za matangazo sehemu mbalimbali ili mafundi waweze kupatikana haraka na ili kazi iweze kuanza haraka. Wajumbe wote walilidhia.

BDC.PMU. MUHT Na: 04/15/09/2021 KUPITIA KABLASHA ZA ZABUNI (KOTESHENI) ZA UJENZI WA VITUO VYA AFYA BADUGU NA MKULA.

Naleta kwenu makablasha ya kotesheni kwa ajili ya zabuni ambazo ni :-

- A. zabuni Na. LGA/152/2021/2022/W/04 Jengo la Upasuaji Badugu
- B. zabuni Na. LGA/152/2021/2022/W/10 Jengo la Upasuaji Mkula
- C. zabuni Na. LGA/152/2021/2022/W/11 Jengo la OPD Mkula
- D. zabuni Na. LGA/152/2021/2022/W/01 Jengo la OPD Badugu
- E. zabuni Na. LGA/152/2021/2022/W/12 Jengo la Wazazi Mkula
- F. zabuni Na. LGA/152/2021/2022/W/03 Jengo la Wazazi Badugu
- G. zabuni Na. LGA/152/2021/2022/W/02 Jengo Nyumba ya Mtumishi Badugu

Baada ya katibu kuwasilisha kablasha hizo, wajumbe walizipitia kwa kina na kuridhia kuwa ziendeleo ili mafundi waweze kupatikana kwa wakati na kazi ianze mapema.

BDC.PMU. MUHT Na: 05/15/09/2021 KUPITIA NUKUU ZA BEI (KOTESHENI) KWA AJILI YA UNUNUZI WA KOKOTO, MAWE, MCHANGA NA MORAM KWA AJILI YA UJENZI WA KITUO CHA AFYA BADUGU NA MKULA.

1. Wazabuni walioleta nukuu za bei (kotesheni) kwa ajili ya mawe, kokoto, mchanga na moram ujenzi wa chumba cha upasuaji Badugu ni kama ifuatavyo:-

- A. Josephales Ihoyelo Mtebe wa S.L.P 268 Magu aliomba kwa Tzs 7,740,000.00
- B. Angrican Youth Care wa S.L.P 351 Magu aliomba kwa Tzs 8,570,000.00
- C. Kusigwa General Supplies wa S.L.P Magu aliomba kwa Tzs 8,650,000.00

Baada ya wajumbe wa Bodi ya zabuni kupitia nukuu za bei, wote kwa pamoja walimteua **Mzabuni Josephales Ihoyelo Mtebe wa S.L.P 268 Magu aliomba kwa Tzs 7,740,000.00** kwa kuwa bei yake ipo chini ya wenzake.

2. Wazabuni walioleta nukuu za bei (kotesheni) kwa ajili ya mawe, kokoto, mchanga na moram ujenzi wa Wodi ya wazazi Badugu ni kama ifuatavyo:-

- A. Justo Muganda wa S.L.P 330 Magu aliomba kwa Tzs 10,480,000.00

- B. Angrican Youth Care wa S.L.P 351 Magu aliomba kwa Tzs 11,730,000.00
- C. Happiness G.Tito wa S.L.P 88 Magu aliomba kwa Tzs 11,500,000.00

Baada ya wajumbe wa Bodi ya zabuni kupitia nukuu za bei,wote kwa pamoja walimteua **Justo Muganda wa S.L.P 330 Magu aliomba kwa Tzs 10,480,000.00** kwa kuwa bei yake ipo chini ya wenzake.

3. Wazabuni walioleta nukuu za bei (kotesheni) kwa ajili ya mawe,kokoto,mchanga na moram ujenzi wa Nyumba ya Mtumishi Badugu ni kama ifuatavyo:-

- A. Justo Muganda wa S.L.P 330 Magu aliomba kwa Tzs 3,560,000.00
- B. Angrican Youth Care wa S.L.P 351 Magu aliomba kwa Tzs 3,980,000.00
- C. Happiness G.Tito wa S.L.P 88 Magu aliomba kwa Tzs 3,840,000.00

Baada ya wajumbe wa Bodi ya zabuni kupitia nukuu za bei,wote kwa pamoja walimteua **Justo Muganda wa S.L.P 330 Magu aliomba kwa Tzs 3,560,000.00** kwa kuwa bei yake ipo chini ya wenzake.

4. Wazabuni walioleta nukuu za bei (kotesheni) kwa ajili ya mawe,kokoto,mchanga na moram ujenzi wa jengo la OPD Badugu ni kama ifuatavyo:-

- A. Justo Muganda wa S.L.P 330 Magu aliomba kwa Tzs 9,790,000.00
- B. Angrican Youth Care wa S.L.P 351 Magu aliomba kwa Tzs 10,830,000.00
- C. Happiness G.Tito wa S.L.P 88 Magu aliomba kwa Tzs 10,590,000.00

Baada ya wajumbe wa Bodi ya zabuni kupitia nukuu za bei,wote kwa pamoja walimteua **Justo Muganda wa S.L.P 330 Magu aliomba kwa Tzs 9,790,000.00** kwa kuwa bei yake ipo chini ya wenzake.

5. Wazabuni walioleta nukuu za bei (kotesheni) kwa ajili ya mawe,kokoto,mchanga na moram ujenzi wa jengo la OPD Badugu ni kama ifuatavyo:-

- A. Peter Wambura Vicent wa S.L.P 157 Busega aliomba kwa Tzs 12,330,000.00
- B. Malenya Junior Enterprises wa S.L.P 318 Magu aliomba kwa Tzs 13,060,000.00
- C. Evance Jseph Lyimo wa S.L.P 157 Busega aliomba kwa Tzs 13,680,000.00

Baada ya wajumbe wa Bodi ya zabuni kupitia nukuu za bei,wote kwa pamoja walimteua **Peter Wambura Vicent wa S.L.P 157 Busega aliomba kwa Tzs 12,330,000.00** kwa kuwa bei yake ipo chini ya wenzake.

6. Wazabuni walioleta nukuu za bei (kotesheni) kwa ajili ya mawe,kokoto,mchanga na moram ujenzi wa jengo la OPD Badugu ni kama ifuatavyo:-

- A. Peter Wambura Vicent wa S.L.P 157 Busega aliomba kwa Tzs 12,690,000.00
- B. Malenya Junior Enterprises wa S.L.P 318 Magu aliomba kwa Tzs 13,240,000.00
- C. Evance Jseph Lyimo wa S.L.P 157 Busega aliomba kwa Tzs 14,250,000.00

Baada ya wajumbe kupitia kotesheni ya Peter Wambura Vicent aliyo kuwa ameomba kwa Tzs 12,690,000.00, ilibainika kuwa sehemu ya mchanga inapaswa kuwa ni trip 53 na sio 113 kama ilivyo kwenye kotesheni hivyo kiasi cha Tzsh 3,780,000.00 na kuwa 8,910,000.00

Baada ya wajumbe wa Bodi ya zabuni kufanya masahihisho hayo, wote kwa pamoja walimteua **Peter Wambura Vicent wa S.L.P 157 Busega** kwa kiasi cha **Tzs 8,910,000.00** kwa kuwa bei yake ipo chini ya wenzake.

7. Wazabuni walioleta nukuu za bei (kotesheni) kwa ajili ya mawe, kokoto, mchanga na moram ujenzi wa jengo la OPD Badugu ni kama ifuatavyo:-

- A. Peter Wambura Vicent wa S.L.P 157 Busega aliomba kwa Tzs 11,650,000.00
- B. Malenya Junior Enterprises wa S.L.P 318 Magu aliomba kwa Tzs 12,400,000.00
- C. Evance Jseph Lyimo wa S.L.P 157 Busega aliomba kwa Tzs 12,960,000.00

Baada ya wajumbe wa Bodi ya zabuni kufanya masahihisho hayo, wote kwa pamoja walimteua **Peter Wambura Vicent wa S.L.P 157 Busega** kwa kiasi cha **Tzs 11,650,000.00** kwa kuwa bei yake ipo chini ya wenzake.

BDC.PMU. MUHT Na: 06/15/09/2021 KUPITIA NUKUU ZA BEI (KOTESHENI) KWA AJILI YA UNUNUZI WA SARUJI KWA AJILI YA UMALIZIAJI WA WODI YA WATOTO NA WODI YA WANAUME.

Wazabuni walioleta nukuu za bei (kotesheni) kwa ajili ya saruji ni kama ifuatavyo:-

- A. Reuben Ngimba Mboje wa S.L.P 351 Bariadi aliomba kwa Tzs 12,900,000.00
- B. Kilambason & Son Ltd wa S.L.P 336 Bariadi aliomba kwa Tzs 13,200,000.00
- C. Kasuka D.Luja wa S.L.P 29 Bariadi aliomba kwa Tzs 13,500,000.00

Baada ya wajumbe wa Bodi ya zabuni kupitia nukuu za bei, wote kwa pamoja walimteua **Mzabuni Reuben Ngimba Mboje wa S.L.P 351 Bariadi** aliomba kwa **Tzs 12,900,000.00** kwa kuwa bei yake ipo chini ya wenzake.

BDC.PMU. MUHT Na: 07/15/09/2021 KUFUNGA KIKAO

Mwenyekiti aliwashukuru wajumbe kwa michango yao ya mawazo. Kikao kilifungwa mnamo saa 4.10 Asubuhi.

UMETHIBITISHWA NA:-

Jina... DILMAS ITAGARA

Sahihi [Signature]

Tarehe... 15/05/2021

Mwenyekiti

Jina... MNEBWA CT

Sahihi

Tarehe... 15/05/2021

Katibu