
HALMASHAURI YA MJI WA BUNDA 

MUHTASARI WA KIKAO CHA BODI YA ZABUNI KILICHOFANYIKA TAREHE 

15/11/2021 KATIKA OFISI YA MIPANGO 

MAHUDHURIO: 

1. Rick Kaduri M/Kiti 

2. Paul Komba Katibu 

3. Adelina Mfikwa Mjumbe

4. William Akili Mjumbe 

5. Majura P.M Mjumbe

6. Stamili Ndaro Mjumbe 
7. Hamis Kisula Sekretarieti 

8. Mulaga Stephen Sekretarieti 

AGENDA: 

1. Kufungua kikao. 

2. Kuridhia Agenda

3. Kusoma na kuthibitisha Muhtasari wa Kikao cha tarehe 20/10/2021 
4. Kuidhinisha taratibu za manunuzi ya miradi ya maendeleo kwa njia ya force account 

Ujenzi wa nyumba ya watumishi 3 in 1 katika kituo cha afya Wariku 
Ujenzi wa majosho 

I. 

II. 

5. Maombi ya kuidhinisha Ununuzi wa vifaa vya ujenzi kwa ajili ya ujenzi wa shule ya sekondari Nyamakokoto 

Ununuzi wa bati migongo mipana kwa ajili ya ujenzi wa shule ya sekondari 
Nyamakokoto 
Ununuzi wa mbao kwa ajili ya ujenzi wa shule ya sekondari Nyamakokoto

I. 

II. 
6. Mengineyo 
7. Kufunga kikao

HMB/BZ/2021-2022/3/1 KUFUNGUA KIKAO
Katibu alimkaribisha Mwenyekiti kufungua kikao. Mwenyekiti alifungua kikao saa 8:44 mchana kwa kuwashukuru wajumbe kwa kukubali kuhudhuria kikao cha kawaida cha bodi ya zabuni
HMB/BZ/2021-2022/2/2 KURIDHIA AGENDA
Agenda zote 7 ziliridhiwa na kujadiliwa kikaoni.



HMB BZ 2021-2022/3/3 KUSOMA NA KUTHIBITISHA MIUHTASARI WA TAREHE 

20/10/2021 

Muhtasari wa kikao cha tarehe 20/10/2021 ulisomwa na kuthibitishwa na kuwa kumbukumbu sahihi 

za kikao 

HMB/BZ/2021-2022/3/4 KUIDHINISHA TARATIBU ZA MANUNUZI YA UJENZI WA 

NYUMBA YA WATUMISHI 3 IN 1 KATIKA KITU0 CHA AFYA WARIKU KUFANYIKA 
KWA NJIA YA FORCE ACCOUNT KATIKA NGAZI YA JAMII

Katibu wa bodi ya zabuni alikieleza kikao na kutoa ufafanuzi kuwa Halmashauri ya Mji wa Bunda

imepokea fedha kiasi cha sh. 90,000,000.00(milioni tisini) za ujenzi wa nyumba ya watumishi 3 in 1 

katika kituo cha afya wariku, ambapo mradi huo umeelekezwa kutekelezwa kwa kutumia njia ya 

manunuzi ya force account. Baada ya majadiliano wajumbe waliridhia mradi huo utekelezwe kwa 

haraka sana kwa kutumia force account kwa mujibu wa maelekezo ya Serikali. 

HMB/BZ/2021-2022/3/5: MAOMBI YA KUIDHINISHA UNUNUZI WA VIFAA VYA 
UJENZI WA SHULE YA SEKONDARI NYAMAKOKOTO 

Katibu wa bodi ya zabuni aliwasilisha taarifa ya maombi ya ununuzi wa vifaa vya ujenzi wa shule ya 
sekondari Nyamakokoto, Pia katibu wa bodi ya zabuni aliwasilisha taarifa ya nukuu za bei ya vifaa 
hivyo kama ifuatavyo; 

UNUNUZi WA BATI SHULE YA SEKONDARI NYAMAKOKOTO

AINA YA 
BIDHAA

IDAD V.H. SHAH & CO(MMI
AGENT)

KI LUHUYE EXPORT ALAF LIMITED 
PI 
M 

O 

KIASI JUMLA KIASI JUMLA KIASI 

1087 40,000.00O 43,480,000.0045,000.00| 48,915,000.00 57,427.5 
JUMLA 1 BATI 28G Ya 

Rangi ya 
Kijani(Migongo
mipana) 

62,423,692.50 

2 BATI 30G Ya 
Rangi ya 
Kijani(Migongo 
midogo) 

3 Misumari ya bati 
ya Rangi ya kijani

P 37 40,000.00 1,480,000.00 30,000.00 1,110,000.00 36,986.71 1,368,508.27 

172 10,500.00 1,806,000.00 10,000.00| 1,720,000.00 27,500.00 4,730,000.00 

JUMLA KUU 
46,766,000.00 51,745,000.00 68,522,200.77 RANK 

2 



WA HMB/BZ/2021-2022/3/3 KUSOMA NA KUTHIBITISHA MUHTASARI WA TAREHE 

20/10/2021 

Muhtasari wa kikao cha tarehe 20/10/2021 ulisomwa na kuthibitishwa na kuwa kumbukumbu sahihi 

za kikao 

HMB/BZ/2021-2022/3/4 KUIDHINISHA TARATIBU ZA MANUNUZI YA UJENZI WA 

NYUMBA YA WATUMISHI 3 IN 1 KATIKA KITUO CHA AFYA WARIKU KUFANYIKA 

KWA NJIA YA FORCE ACCOUNT KATIKA NGAZI YA JAMII

Katibu wa bodi ya zabuni alikieleza kikao na kutoa ufafanuzi kuwa Halmashauri ya Mji wa Bunda 

imepokea fedha kiasi cha sh. 90,000,000.00(milioni tisini) za ujenzi wa nyumba ya watumishi 3 in I 

katika kituo cha afya wariku, ambapo mradi huo umeelekezwa kutekelezwa kwa kutumia njia ya 

manunuzi ya force account. Baada ya majadiliano wajumbe waliridhia mradi huo utekelezwe kwa 

haraka sana kwa kutumia force account kwa mujibu wa maelekezo ya Serikali. 

HMB/BZ/2021-2022/3/5: MAOMBI YA KUIDHINISHA UNUNUZI WA VIFAA VYA 

UJENZI WA SHULE YA SEKONDARI NYAMAKOKOTO0 

Katibu wa bodi ya zabuni aliwasilisha taarifa ya maombi ya ununuzi wa vifaa vya ujenzi wa shule ya 

sekondari Nyamakokoto, Pia katibu wa bodi ya zabuni aliwasilisha taarifa ya nukuu za bei ya vifaa 

hivyo kama ifuatavyo; 

UNUNUZI WA BATI SHULE YA SEKONDARI NYAMAKOKOTO 

AINA YA 
BIDHAA 

V.H. SHAH &CO(MMI 
AGENT) 

LUHUYE EXPORT KI IDAD ALAF LIMITED 
PI 
M 
O 

KIASI JUMLA KIASI JUMLA KIASI 
JUMLA 

P 1087 40,000.00 43,460.000.0045,000.00 48,915,000.0057,427.5 62,423,692.50 1 BATI 28G Ya 

Rangi ya 
Kijani(Migongo 
mipana) 

C 

2 BATI 3OG Ya 
Rangi ya 
Kijani(Migongo 
midogo) 

3 Misumari ya bati 
ya Rangi ya kijani 

37 40,000.000 1,480,000.0030,000.00 1,110,000.00 36,986.71 1,368,508.27 37 

172 10,500.00 1,806,000.00 10,000.00 1,720,000.00 27,500.004,730,000.00 P 

JUMLA KUU 46,766,000.00 51,745,000.00 68,522,200.77 
3 

RANK 
2 



UNUNUZI WA MBAO SHULE YA SEKONDARI NYAMAKOKOTO 

NO AINA YA IDAD AZZ TIMBER
COMPANY 

ASIA FRANCIS F FROLIDA B. 
UGULUMO 

SOSPETER M. 
MWTA MBAO 

(PC) 
KIASI/ 

BEI 
KIASI/ | JUMLA 

BEI 
JUMLA KIASI/JUMLA 

BEI 
3,800 13,349,400 4,800 16,862,400 5,300 18,618,90 | 4,000 

JUMLA KIASI/ 

BEI 

1 2x2x 12 3513 14,052,000 
00 00 .00 0.00 

8,403,200. 5,700 9,211,200. 7,000 11,312,000 
00 
9,867,000. 8,000 
00 
18,477,00 
0.00 

2 2x3 x 12 1616 4,200 6,787,200. 5,200 
00 
9,108,000. 
00 
17,450,500 

.00 
1,620,000. 

.00 
12,144,000 
.00 

14,000 28,742,000 
00 

00 
7,590,000. 6,000 
00 

3 2x4x 12 1518 5,000 6,500 

4 2x6x 12 2053 15,397,500 
00 

9,000 7,500 8,500 

14,000 1,680,000. | 13,000 1,560,000. 5 1x8x 12 120 12,500 1,500,000. 13,500 
00 00 00 00 

5,022,000. 
00 

5,994,000. 19,000 6,156,000. 18,000 5,832,000. 
00 6 1x 10 x 12 15,500 18,500 324 

00 
73,642,000 

.00 
5,000,0 15,000,000 

00 

59,438,100 64,010,10 49,646,100 

00 
4,550,0 13,650,000 5,000,0 

00 

Jumla 
00 0.00 

ndogo 
USAFIRI 15,000,000 5,500,0 16,500,00 

00.00 
3 

MAFINGA Truck 00.00 .00 00 0.00 00.00 

- BUNDA 
| JUMLA 

KUU 
RANK 

80,510,10 
0.00 

3 

63,296,100 

00 
74,438,100 88,642,000 

00 .00 

Baaada ya majadiliano kikao kiliridhia V.H. SHAH & CO(MMI AGENT) atasambaza mabati 

kwa Sh.46,766,000.00, na Azz TIMBER COMPANY atasambaza mbao kwa 

63,296,100.00 

HMB/BZ/2021-2022/3/7: MENGINEYO 

Hakukuwepo na mengineyo yaliyojadiliwa na wajumbe. 

HMB/BZ/2021-2022/ 3/8 KUFUNGA KIKAO 

Mwenyekiti alifunga kikao saa 9:37 alasiri kwa kuwashukuru wajumbe kwa ushiriki wao 

michango yao katika kikao hicho. 

na 

15 202 
MWENYEKITI TAREHE KATIBU 



{ "type": "Document", "isBackSide": false }


{ "type": "Document", "isBackSide": false }


{ "type": "Document", "isBackSide": false }


{ "type": "Document", "isBackSide": false }

