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KIZIDUO CHA MUHTASARI WA KIKAO CHA KAMATI YA
MENEJIMENTI (CMT) CHA KUJADILI TAARIFA ZA MAPATO NA
MATUMIZI MWEZI JULAI NA AGOSTI, 2021 KILICHOFANYIKA TAREHE
04/10/2021 KATIKA UKUMBI WA MIKUTANO WA CLASTA — KIBARA.

WATENDAJI WALIOHUDHURIA.

NA |  JINA KAMILI WADHIFA
I' | Ndg. Faraja L. Maliga Kaimu Mkurugenzi Mtendaji (W) - Mwenyekiti

2 | Ndg. Mona S. B Kaimu Mkuu wa Idara ya Utawala na Rasilimali Watu (W) —1

l 16. | Ndg. Christopher K. Musimu | Afisa Ardhi Msaidizi
Kaimu Mkuu wa Idara ya Fedha na Biashara (W)

Katibu
3 | Ndg. John Makebu Kaimu Mkuu wa Idara ya Afya (W) 1
4 | Ndg. Oscar J. Nchemwa Kaimu Mkuu wa Idara ya Kilimo, Ushirika na Umwagiliaji (VWJ
5 | Ndg. Beatrice Gwamagobe Mkuu wa Idara ya Maendeleo ya Jamii (W) 7
6 | Ndg. Sylvester Mrimi Mkuu wa Idara ya Elimu Sekondari (W) j
7 | Ndg. Florence S. Njiku Kaimu Mkuu wa Idara ya Elimu Msingi (W) (
8 | Ndg. Masamba C.F Mkuu wa Kitengo cha Ukaguzi wa Ndani (W) J
9 | Ndg. Maria Matata Kaimu Mkuu wa Kitengo cha Sheria (W) 7
10 | Ndg. Peter Sweke Kaimu Mkuu wa Idara ya Mifugo na Uvuvi (W) 7
11 | Ndg. Stafa Nashon Mkuu wa Idara ya Usafi na Mazingira (W) j
12 | Ndg. Herry S. Christopher Kaimu Mkuu wa Kitengo cha Ufugaji Nyuki (W) 7
13 | Ndg. Stafa Nashon Mkuu wa Idara ya Usafi na Mazingira (W) 7
u4 Ndg. Annastazia Mathias Kaimu Mkuu wa Idara ya Ujenzi (W) j
15. | Ndg. Nuru Mfaume Afisa Habari (W) q
|
!

[ 17. | C.P.A Romanus Komba

WAJUMBE WASIOHUDHURIA.

NA. JINA KAMILI WADHIFA ﬁ'
I | Ndg. Kitende Marwa, P Kaimu Mkuu wa Idara ya Ardhi na Maliasili (W) - Kwa taarifﬂ

2 | Ndg. Justine Mchari Kaimu Mkuu wa Kitengo cha Manunuzi (W) —Kwa taarifa ‘I

3 | Ndg. Kaleja Buyagu Kaimu Mkuu wa Kitengo cha Uchaguzi (W) — Kwa taarifa I

4 | Ndg. Albert Chuwa Kaimu Mkuu wa Kitengo cha TEHAMA (W) —Kwa taarifaj

SEKRETARIETI.

| NA. JINA KAMILI WADHIFA ]
I | Ndg. Amos J. Kaunya Katibu wa Kamati - ]




Ajenda za kikao cha Kamati ya Menejimenti (CMT) cha tarehe 04/10/2021
1. Kufungua kikao.

2. Kuridhia ajenda.

3. Kusoma na kuthibitisha Mihtasari ya vikao vya tarehe 17/06/2021, 13/07/2021,

13/09/2021, 18/09/2021 na 25/09/2021.
Yatokanayo na vikao vya tarehe 13/07/2021 na 25/09/2021.
Taarifa ya mapato na matumizi mwezi Julai na Agosti, 2021.

Taarifa ya Kitengo cha Ukaguzi wa Ndani robo ya IV mwaka wa fedha
2020/2021.

Maandalizi ya kikao cha Kamati ya Fedha, Uongozi na Mipango.
8. Taarifa mbalimbali.

o

e Taarifa ya fedha za miundombinu ya elimu na afya shilingi Tsh.

2,550,000,000.00.

Taarifa ya mradi wa kufua barafu kisiwani Sozia - Nafuba.
9. Kufunga kikao.

MUHTASARI NA. BDC/CMT/2021 - 2022/01/01 KUFUNGUA KIKAO.
k1 Katibu alimkaribisha Mwenyekiti afungue kikao.
1.2 Mwenyekiti alifungua kikao saa 06:20 mchana.

MUHTASARI NA. BDC/CMT/2021 - 2022/01/02 KURIDHIA AJENDA
2.1 Ajenda tisa (9) ziliwasilishwa kwenye kikao.

2.2 Wajumbe walizipokea ajenda zote tisa (9) kuwa zijadiliwe katika kikao hicho.

MUHTASARI NA. BDC/CMT/2021 - 2022/01/03 KUSOMA NA KUTHIBITISHA

MIHTASARI YA VIKAO VYA TAREHE 17/06/2021, 13/07/2021, 13/09/2021,
18/09/2021 NA 25/09/2021.

3.1 Mihtasari hiyo ilisomwa kwenye kikao.
3.2  Wajumbe waliipokea mihtasari hiyo.

3.3 Mwenyekiti na Katibu waliweka saini na kuwa kumbukumbu sahihi za kikao.

MUHTASARI NA. BDC/CMT/2021 - 2022/01/07 TAARIFA MBALIMBALL

8.2 Taarifa ya fedha za miundombinu ya elimu na Afya kiasi cha Tsh.
2,550,000.00

8.2.1 Taarifa hiyo iliwasilishwa kwenye kikao kuwa, Halmashauri ya Wilaya ya
Bunda imepata mgao wa fedha za ujenzi wa miundombinu kwa Idara ya Elimu
Msingi na Sekondari na Afya kutoka kwenye mgao wa Mhe. Rais wa Jamhuri

ya Muungano wa Tanzania. Mfumo utakaotumika kwenye ujenzi wa
miundombinu hiyo ni “Force Account”



A: ELIMU.

Na. | Idara Kiasi Tolewa Idadi ya | Idadi | Maelezo ya ziada
miundombinu | ya
shule
1. | Elimu 1,340,000,000.00 | 67 17 Ujenzi wa vyumba
Sekondari vya madarasa kwa
ajili ya kidato cha I
2022.
2. | Elimu 400,000,000.00 20 7 Fedha hizo ni kwa
Msingi ajili ya ujenzi wa
shule shikizi idadi
7

Jumla ya fedha kwa ajili ya miundombinu ya elimu msingi na sekondari ni Tsh.
1,740,000,000.00 ambapo kila darasa litajengwa kwa Tsh. 20,000,000.00

B: AFYA. :
Na. | Mradi Kiasi cha Fedha | Idadi ya
miundombinu
1. | Ujenzi wa jengo la huduma ya | 300,000,000.00 1
dharura
2. | Ujenzi wa jengo la ICU 420,000,000.00 |
3. | Ujenzi wa nyumba ya watumishi 90,000,000.00 Three in One

Jumla ya fedha kwa ajili ya miundombinu ya Afya ni Tsh. 810,000,000.00.
8.2.2 Wajumbe waliipokea taarifa hiyo, waliijadili na kuipitisha na walimshukuru

Mhe. Rais wa Jamhuri ya Muugano wa Tanzania kwa fedha hizo za utekelezaji
wa miundombinu ya elimu na Afya.

MUHTASARI NA. BDC/CMT/2021 - 2022/01/08 KUFUNGA KIKAO.
9.1  Katibu alimkaribisha Mwenyekiti afunge kikao.

9.2 Mwenyekiti aliwashukuru wajumbe kwa uvumilivu wao mpaka mwisho wa
kikao.

9.2.1 Alifunga kikao saa 01:35 usiku.

UMETHIBITISHWA

oooooooooooooooooooooooooooooooo

NASA GO
JINA LA MWENYEKITI.?‘.:’.Q .............. .r.'.!:..t.‘.JINA LA KATIBU
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