MUHTASARI WA KIKAO MAALUM CHA KAMATI YA FEDHAA, 3;{\JV“\’IIS:_QEA
MIPANGO KILICHOFANYIKA TAREHE 21.10.2021 KATIK .
MIKUTANO WA HALMASHAURI YA WILAYA BUKO

1.0  WAJUMBE WALIOHUDHURIA

1. Mhe. Murshid H. Ngeze Diwani Kata Rukoma Mwenyekiti
2. BibiFatina H. Laay Mkurugenzi Mtendaji Katibu
3. Mhe. Privatus A. Mwoleka Diwani Kata Bujugo Mjumbe
4. Mhe. Nuru Kabendera Diwani Kata Katerero Mjumbe
5. Mhe. Pastory A. Kabelinde Diwani Kata Mugajwale Mjumbe
6.  Mhe. Jasintha B. Gabriel Diwani Viti Maalum Mjumbe
7. Mhe. Samwel A. Makwabe Diwani Kata Karabagaine Mjumbe
8. Mhe. Gideon Banyenza Diwani Kata Rubafu Mjumbe
9.  Mhe. Khatwibu M. Kahyoza Diwani Kata Kemondo Mjumbe
10.  Mhe. Anneth Y. Kajuna Diwani Viti Maalum MJ'Ullee
11.  Mhe. Restuta K. Mugashe Diwani Kata Kishanje Mjumbe
12.  Mhe. Stanley N. Nestory Diwani Kata Kaagya Mjumbe

1.1 WAJUMBE WASIOHUDHURIA

1. Mhe. Dkt. Jasson S. Rweikiza

1.2 WATENDAJI WALIOHUDHURIA.

1. Bw. Dotto O. Stambuli Kaimu Mkuu wa ldara ya Utawala na Utumishi.

2. Bw. Abubakari Baelejanya Kaimu Mkuu wa Idara ya Ujenzi

3. Dkt. Kisanga Makigo Mkuu wa Idara ya Mifugo na Uvuvi

4. Bw. Babylus Mashauri Mkuu wa Idara ya Kilimo, Umwagiliaji na
Ushirika

9. Bw. Albert Msemo Mkuu wa Idara ya Mipango, Takwimu na
Ufuatiliaji

6. Dr. Bandioti Gavyole Mkuu wa Idara ya Afya

7. Bw. Faraja Maduhu Mkuu wa Idara ya Maendeleo ya Jamii

8. Bibi. Consolatha Joseph Kaimu Mkuu wa Idara ya Elimu Sekondari

9. Bw. Thobias Shija Mkuu wa Idara ya Fedha na Biashara

10. Bw.Solomon Mwangosi Mkuu wa Kitengo cha Ugavi

11.  Bw. Joseph Matope Kaimu Mkuu wa Idara ya Elimu Msingi

12.  Bw. Dominick Rutatinisibwa Mkuu wa Idara ya Usafi na Mazingira

13.  Bibi. Getrude Mathia Kaimu Mkuu wa Kitengo cha Nyuki

14.  Bibi. Patricia Minja Kaimu Mkuu wa Kitengo cha Ukaguzi wa
Ndani.

15. Bw. Emmanuel Chinduwoli Kaimu Mkuu wa Kitengo cha Uchaguzi

16.  Adv. Daniel Mbaki Kaimu Mkuu wa Kitengo cha Sheria

17. Bw. Eradius Mukebezi Kaimu Mkuu wa Kitengo cha TEHAMA

18.  Bw. Robert Kapufi Afisa Tarafa Kyamtwara

19, Bw. Edwin Kyebishanda Afisa Tarafa Rubale
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20.
21.
22.
23.

Bw. Lastus Zahabu Afisa Tarafa Bugabo

Bw. Erasto M. lluganyuma Afisa Tarafa Katerero
Bibi. Paschazia Paul Mwandishi wa Vikao
Bw. Erasmus Evarister Mwandishi wa Vikao

2.0 MUHT.NA.115/2019: KUFUNGUA KIKAO

Katibu alimkaribisha Mwenyekiti afungue kikao baada ya akidi kutimia.

Mwenyekiti aliwakaribisha wajumbe kwenye kikao na kueleza kuwa kikao h|.{<! ni
maalum kwa ajili ya kujadili taarifa ya mapokezi ya Shilingi 1,700,000,000/=kwa ajili ya
ujenzi wa vyumba vya madarasa 85 katika shule za sekondari zilizopokelewa kupitia
fedha za uviko - 19.

Aliwataka wajumbe wawe makini katika kujadili agenda zote zilizokuwa mbele yao.

Mwenyekiti alifungua kikao saa 07:08 Mchana.

3.0

4.0

MUHT.NA.116/2019: AGENDA ZA KIKAO

Agenda za kikao hicho zilikuwa kama ifuatavyo:-

. Kufungua kikao.

. Maombi ya matumizi ya fedha za UVIKO 19 kiasi cha Tshs. 1,833,405,822.51

. Kuteuwa wajumbe wa Kamati ya uratibu na ufuatilaiji wa ujenzi wa vyumba vya

madarasa 85 kupitia mpango wa maendeleo kwa ustawi wa Taifa na
mapambano dhidi ya UVIKO - 19 kwa kutumia fedha za Shirika la Fedha
Duniani.

. 4.Kufunga Kikao

MUHT.NA.117/2021 MAOMBI YA MATUMIZI YA FEDHA ZA UVIKO 19 KIAS|
CHA TSHS. 1,833,405,822.51

Mkuu wa Idara ya Mipango, Takwimu na Ufuatiliaji kwa niaba ya Mkurugenzi Mtendaiji
aliwasilisha maombi ya matumizi ya fedha za UVIKO 19 kiasi cha Tshs.
1,833,405,822.51 akieleza kuwa Halmashauri ya Wilaya Bukoba imepokea jumla ya
Tshs. 1,833,405,822.51 kutoka IMF mnamo mwezi Oktoba, 2021. Fedha hizi ni kwa ajili
ya Program maalum ya UVIKO 19 ikiwa ni utekelezaji wa miradi kama ifuatavyo:-

i) Ujenzi wa madarasa 85 kwa Shule za Sekondari kwa gharama ya Tshs,

1,700,000,000/=

ii) Ujenzi wa nyumba 1 ya watumishi (Three in One) yenye thamani ya Tshs.

90,000,000/=
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; . 9 Tshs.
Aidha sehemu ya fedha hizi ni kwa ajili ya hamasa ya chanjo ya UVIKO 1
36,891,075.51 na gharama za ufuatiliaji na tathimini Tshs. 6,514,747 '

Miradi hii itatekelezwa kwa force akaunti ili kupunguza gharama na kukamilisha m
kwa wakati.

Kikao kilipokea taarifa kwa mjadala:-

Mjumbe alitoa shukrani za dhati kwa Serikali kwa kuleta fedha hizo na kusema kl:j\/(\)/:
itasaidia kupunguza kero ya uhaba wa vyumba vya madarasa na hivyo kUO_n
miundikano wa wanafunzi katika madarasa.

Mjumbe alishauri kuwa wakati wa utekelezaji wa miradi hiyo Halmashauri ihak_ikishe
inasimamia kwa karibu ujenzi hde~ ili miradi itekelezwe kwa kiwango stahiki na
kukamilika kwa wakat;.

Baada ya mjadala kikao kilikubaliana na maombi hayo kisha kuagiza kuwa taratibu
ziendelee.

6.0 MUHT.NA.118/2021 KUFUNGA KIKAO

Katibu alimkaribisha Mwenyekiti afunge kikao baada ya agenda zote kujadiliwa na
kukamilika.

Mwenyekiti aliwashukuru wajumbe kwa namna walivyojadili agenda zote kikamilifu.
Alitaka pindi ujenzi wa miradi hiyo utakapoanza Halmashauri isimamie kikamilifu
kuhakikisha kuwa inatekelezwa ipasavyo na thamani ya fedha inaonekana.

Alifunga kikao saa 08:05 mchana.

A= UMETHIBITISHWA NA;
MWENYEKITIA TR 7 KATIBU

TAREHE
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