HALMASHAURI YA WILAYA YA BUCHOSA

MUHTASARI WA KIKAO CHA BODI YA ZABUNI CHA TAREHE 28/10/2021

KURIDAINISHA FEDHA ZA UVIKD ZITUIMITKE KWA FORCE ACCOUNT.

AGENDA ZA KIKAO |

1.kufungua kikao

2.Kuomba ridhaa ya matumizi ya FORCE ACCOUNT ya Tshs.2840,000,000.00

3.Mengineyo.

4 Xufunga kikao.

WALIO HUDHURIA

NAMBA | JINA CHEOQ

01 Shija Lyelia Mwenyekiti

na Qmary Saidi Katihoe

03 Irine Mukerehe Mjumbe

04 Kelvin Rwegasira Mjumbe

05 Bruno Sangwa Mjumbe
WASIOHUDHURIA

NAMBA | JINA CHEO SABABU

01 Nestori Mjojo Mjumbe Safari ya kikazi

GENDA NAMBA 1: KUFUNGUA KIKAO

Mwenyekiti alifungua kikao cha bodi ya zabuni saa 10:00 alasiri kwa kuwakaribisha wajumbe wa bodi na

kuwataka wawe watulivu.

AGENDA NAMBA 2 :KUOMBA RIDHAA YA MATUMIZI YA FORCE ACCOUNT TSH.2840,000,000/=

Mwenyekiti alimuomba katibu asome agenda namba mbili . Katibu wa bodi ya zabuni alisoma agenda
namba mbili na wajumbe walianza kuijadili, Wajumbe waliomba aitwe mhandisi wa Halmashauri Pamoja
na afisa elimu wa Msingi ili wathibitishe kama wanao wataalamu wa kutosha wa kuweza kusimamia

mradi pia afisa elimu aeleza kama fedha hizi zimeishaingia kwenye akaunti za shule.




HALMASHAURI YA WILAYA YA BUCHOSA

Mhandisi wa halmashauri ndugu Rajabu Mfinanga alifika na kusema yeye anao wataalamu wa kutosha
ambao wataweza kusimamia mradi huo na Kaimu Afisa elimu Msingi Bi. Zainabu Masoli alithibitisha ya
kuwa pesa tayari zipo kwenye akauni za shule na walimu wakuu washaandika barua za kukili kupoikea
fedha hizo kwa mkurugenzi wa Halmashauri.

Baada ya kutoa maelezo hayo mwenyekiti alimruhusu Mhandisi aende na wajumbe waendelee
kujadili, Mwenyeki aliwaruhusu wajumbe waendelee kujadili na ikiwezekana wakubali kwa Pamoja ili
mradi uanze.

Wajumbe kwa Pamoja walikubali pesa hizo zitumike kujenga jenga madara kwenye shule za msingi na
sekondari kwa kutumia force akaunti lakini wakasisitisa taratibu ,sheria na kanuni za manunuzi zifuatwe
ili kupunguza hoja za ukaguzi na kuleta ufanisi.

AGENDA NAMBA 3: MENGINEYO

Mwenyekiti alimwambia Katibu asome ajenda inayofuata,Katibu alisoma ajenda namba tatu na
kuwaacha wajume wachangie agenda hiyo.

Wajumbe walimueleza Katibu wa bodi afanye kazi ya kuwaelimisha wajumbe wa kamati zitakazo undwa
namna ya usimamizi wa mradi, na wakasisitiza kila kamati lazima awekwe mwananchi mmoja au wawili
kama muongozo wa force account uliotolewa na PPRA unayovyoelekeza .

KUFUNGA KIKAO:

Mwenyekiti wa bodi alifunga kikao mnamo saa 3:30 alasiri na kumsisitiza Katibu awe makini kwenye
mradi huu kwa kutafuta wazabuni wenye sifa ili waweze kuleta bidhaa kabla ya kulipwa fedha.
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