HALMASHAURI YA WILAYA YA KIGOMA
MUHTASARI WA KIKAO CHA DHARULA CHA BODI YA
KILICHOFANYIKA TAREHE 19.10.2021

Muht. Na 1/2021/22: WALIOHUDHURIA:

1. Ndugu Petronila B. Gwakila - DESO - Mwenyekiti
2. Ndugu Maria Silayo - HPMU - Katibu

3. Ndugu Exavery Ntambala - DEO (5) -Mjumbe

4. Ndugu Damson Sunzu -1T -Mjumbe

5. Ndugu Bennet D. Ninalwo - DHRO -Mjumbe

6. Ndugu George Onyango - CLO -Mshauri

Muht. Na 2 /2021/22: WASIOHUDHURIA:
1. Ndugu Vicent Mhezi - DBO -Mjumbe  kwa taarifaa

Muht. Na 3/2021/22 WAALIKWA

1. Kaboza Malembeka Mhandisi -Mwalikwa
2. Chrispin Misuo Afisa manunuzi -Mwalikwa
3. Amos Raymond Afisa manunuzi -Mwalikwa

Muht. Na 42021/22 AGENDA ZA KIKAO
1. Kufungua kikao.

2. Kuthibitisha agenda za kikao.

3. Kupitia na kuidhinisha mchakato wa ujenzi wa madarasa 75 ya fedha za uviko
kwa kuidhinisha gharama ya mabhitaji ya ujenzi, vyenye thamani ya shilingi bilioni
moja milioni mia tano tu (1,500,000,000.00) mchanganuo wa vifaa vya ujenzi
pamoja na kuidhinisha njia ya manunuzi.

4. Kufunga kikao.

Muht. Na 5/2021/22: KUFUNGUA KIKAO:

Mwenyekiti alifungua kikao saa 5.20 asubuhi, kwa kuwakaribisha wajumbe na wageni
waalikwa na kuwaomba wote kwa ujumla kupitia kwa makini nakutoa michango yao
katika agenda zilizowasilishwa baada ya kusema hayo kikao kilifunguliwa.

Muht. Na 6/2021/22: KUTHIBITISHA AGENDA ZA KIKAO:

Agenda za Kikao zilisomwa na kuafikiwa na wajumbe.



Muht. Na 7/2021/22: KUPITIA NA KUIDHINISHA MCHAKATO WA UJENZI WA
MADARASA 75 YA FEDHA ZA UVIKO KWA KUIDHINISHA GHARAMA YA MAHITAJI
YA UJENZI, MCHANGANUO WA VIFAA VYA UJENZI . VYENYE THAMANI YA
SHILINGI BILIONI MOJA MILIONI MIA TANO TU (1,500,000,000.00)PAMOJA NA
KUIDHINISHA NJIA YA MANUNUZI.

Wajumbe wa bodi walipokea nyaraka za kuanza kwa mchakato wa ujenzi wa madarasa
75 ya fedha za uviko kwa kuidhinisha gharama ya mahitaji ya ujenzi, mchanganuo wa
vifaa vya ujenzi pamoja , vyenye thamani ya shilingi bilioni moja milioni mia tano
tu(1,500,000,000.00)na kuidhinisha njia ya manunuzi na kuzipitia kwa kina.

Baada ya majadiliano ya muda wajumbe wa bodi waliidhinisha mchakato huu wa ujenzi
wa madarasa 75 uanze pamoja na kuidhinisha FORCE ACCONT kama njia
itakayotumika katika kufanikisha Ujenzi huu kwa mujibu wa mwongozo.

Aidha kila shule inatakiwa kufanya michakato yote ya kuwapata mafundi pamoja na
vifaa ili kuweza kuharakisha zoezi hili kwa muda uliopangwa.

Pia wajumbe wa bodi waliidhinisha ununuzi wa bati. saruri, nondo na mbao ufanyike
kwa pamoja ili kuweza kupunguza gharama.

Muht. Na 8/2021/22: KUFUNGA KIKAO:

Mwenyekiti aliwashukuru Wajumbe kwa ushirikiano mzuri katika kujadili na kutoa
maamuzi yanayolenga kuleta ufanisi katika shughuli za Manunuzi.

Baada ya maelezo hayo Mwenyekiti alifunga Kikao saa 6:15 mchana.
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HALMASHAURI YA WILAYA YA KIGOMA
MUHTASARI WA KIKAO CHA DHARULA CHA BODI YA
KILICHOFANYIKA TAREHE 03.01.2022

Muht. Na 1/2021/22: WALIOHUDHURIA:

1. Ndugu Petronila B. Gwakila - DESO - Mwenyekiti
2. Ndugu Maria Silayo - HPMU - Katibu

3. Ndugu Exavery Ntambala - DEO (§) -Mjumbe

4. Ndugu Damson Sunzu - 1T -Mjumbe

5. Ndugu Ndugu Vicent Mhezi - DBO -Mjumbe

6. Ndugu George Onyango - CLO -Mshauri

Muht. Na 2 /2021/22: WASIOHUDHURIA:
1. Ndugu Bennet D. Ninalwo - DHRO -Mjumbe  kwa taarifaa

Muht. Na 3/2021/22 WAALIKWA

1. Kaboza Malembeka Mhandisi -Mwalikwa
2. Chrispin Misuo Afisa manunuzi -Mwalikwa
3. Amos Raymond Afisa manunuzi -Mwalikwa

Muht. Na 42021/22 AGENDA ZA KIKAO
1. Kufungua kikao.

2. Kuthibitisha agenda za kikao.

3. Kupitia na kuidhinisha mchakato wa ujenzi wa nyumba ya mtumishi zahanati ya
Kidahwe kwa fedha za uviko kwa kuidhinisha gharama ya mabhitaji ya ujenzi,
mchanganuo wa vifaa vya ujenzi vyenye thamani ya Milioni tisini tu
(90,000,000.00) pamoja na kuidhinisha njia ya manunuzi.

4. Kufunga kikao.

Muht. Na 5/2021/22: KUFUNGUA.KIKAQO:

Mwenyekiti alifungua kikao saa 3.20 asubuhi, kwa kuwakaribisha wajumbe na wageni
waalikwa na kuwaomba wote kwa ujumla kupitia kwa makini nakutoa michango yao
katika agenda zilizowasilishwa baada ya kusema hayo kikao kilifunguliwa.

Muht. Na 6/2021/22: KUTHIBITISHA AGENDA ZA KIKAOQO:

Agenda za Kikao zilisomwa na kuafikiwa na wajumbe.



Muht. Na 7/2021/22: KUPITIA NA KUIDHINISHA MCHAKATO WA UJENZI WA
NYUMBA YA MTUMISHI ZAHANATI YA KIDAHWEKWA FEDHA ZA UVIKO KWA
KUIDHINISHA GHARAMA YA MAHITAJl YA UJENZI, MCHANGANUO WA VIFAA
VYA UJENZI VYENYE THAMANI YA MILIONI TISINI TU (90,000,000.00) PAMOJA NA
KUIDHINISHA NJIA YA MANUNUZI.

Wajumbe wa bodi walipokea nyaraka za kuanza kwa mchakato wa ujenzi wa nyumba
ya mtumishi zahanati ya Kidahwe kwa fedha za uviko kwa kuidhinisha gharama ya
mahitaji ya ujenzi, mchanganuo wa vifaa vya ujenzi vyenye thamani ya Milioni tisini tu
(90.,000,000.00) pamoja na kuidhinisha njia ya manunuzi na kuzipitia kwa kina.

Baada ya majadiliano ya muda wajumbe wa bodi waliidhinisha mchakato huu wa ujenzi
wa nyumba ya mtumishi zahanati ya Kidahwe uanze pamoja na kuidhinisha FORCE
ACCONT kama njia itakayotumika katika kufanikisha Ujenzi huu kwa mujibu wa
MwOongozo.

Muht. Na 8/2021/22: KUFUNGA KIKAO:

Mwenyekiti aliwashukuru Wajumbe kwa ushirikiano mzuri katika kujadili na kutoa
maamuzi yanayolenga kuleta ufanisi katika shughuli za Manunuzi.

Baada ya maelezo hayo Mwenyekiti alifunga Kikao saa 5:15 asubuhi.

Mwenyekiti
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