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MUHTASARI WA KIKAO CHA BODI YA ZABUNI KILICHOKETI TAREHE
24/11/2021 KWA AJILI YA KUJADILI NJIA ITAKAYOTUMIKA KATIKA
UJENZI WA MIRADI YA MAENDELEO YA UVIKO-19, MIRADI YA

MWIBUYE, ICU NA MADARASA 52 5F

WALIOHUDHURIA: SAHIHI CHEO
1. NURFUS AZIZ k@ M/KITI
2. JOHN M. WISTON - KATIBU
3. JULIUS BUBERWA MJUMBE
4. DR. PETER L. JANGA MJUMBE

AGENDA:
1. Kufungua Kikao
Kujadili njia itakayotumika katika ujenzi wa miradi iliyotajwa
Mengineyo.
Kufunga Kikao
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1. KUFUNGUA KIKAO
Mwenyekiti alifungua Kikao kwa kuwaomba wajumbe wawe huru katika kuchangia mawazo
yao juu ya agenda iliyopo mbele yao na kikao kilifunguliwa mnamo saa 7:30 mchana.

3. KUJADILI NJIA ITAKAYOTUMIKA KATIKA UJENZI WA MIRADI
YA MAENDELEO YA UVIKO-19, MRADI YA MWIBUYE, ICU NA

MADARASA $2. 57 .

Katibu aliwasilisha ombi la kujadili njia itakayotumika katika ujenzi wa miradi ya Maendeleo ya
UVICO 19, Mradi wa Mwibuye (Ujenzi wa nyumba ya Mtumishi 3 in 1), ICU na ujenzi wa
Madarasa 5 Katibu aliwasilisha njia ya FORCE ACCAUNT na wajumbe walipokea ombi hilo
na kulijadili.

Pamoja na majadiliano, Katibu pia aliwasilisha mapokekezi ya fedha za miradi hiyo. Ambapo.
[CU SH: 250.000,000.00, Mwibuye nyumba ya Mtumishi Sh:90,000,000.00, Madarasa 52 Sh:
1.840,000,000.00.

Wajumbe baada ya kujadiliana, walipitisha kwa pamoja njia hiyo iliyopendekezwa ya FORCE
ACCAUNT pamoja na kupokea taarifa ya mapokezi ya fedha za miradi hiyo.

KUFUNGA KIKAO
Mwenyekiti aliwashukuru wajumbe kwa jinsi walivyokuwa chachu katika kuchangia mawazo

yao yaliyopelekea kufanikisha agenda ya kikao hiki hatimaye alifunga kikao mnamo saa 10:47

jioni.

Nurfus Aziz, John M. Wiston,
Mwenyekiti wa Bodi. Katibu wa Bodi.




