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AGENDA

1. Kufungua Kikao.

2. Kupitisha agenda za Kikao

3. Kusoma na Kuthibitisha mhitasari wa kikao

4. Yatokanayo na Kikao kilichopita cha tarehe 23/09/2021

5. Kujadili na kupitisha mapendekezo ya utaratibu wa force akaunti kutumika
katika miradi inayogharimiwa na fedha za UVIKO-19 _

;

Kuidhinisha Wazabuni wa Vifaa mbalimbali
7. Kufunga Kikao.



Muhtasari Na.01/10/CTB/2021-2022: Kufungua Kikao

Mwenyekiti alifungua kikao mnamo saa 02:38 Asubuhi kwa kuwakaribisha wajumbe
kwenye kikao na baada ya hapo katibu alimkaribisha mwanafunzi wa Mazoezi kwa
vitendo katika fani ya ununuzi kujitambulisha il wajumbe wamfahamu.

Muhtasari Na.02/10/CTB/2021-2022: Kupitisha agenda za kikao.

Jumla ya agenda saba (9) zilisomwa na katibu kasha zilithibitishwa na Wajumbe wote
kuwa agenda halali za kikao.

Muhtasari Na.03/10/CTB/2021-2022: Kusoma na Kuthibitisha Mhitasari
wa Kikao kilichopita cha tarehe 23/09/2021.

Katibu alisoma Muhtasari wa kikao mbele ya wajumbe na kuthibitishwa kuwa
kumbukumbu halali ya kikao cha Bodi ya Zabuni ya Halmashauri.

Muhtasari Na.04/10/CTB/2021-2022: Yatonayo na Kikao cha tarehe
23/09/2021.

Azimio : Wajumbe waliazimia kutangaza Zabuni za Usambazji na Uuzaji wa Vifaa
vya Viwandani na ofisini kwa ajili ya utekelezaji wa shughuli mbalimbali za
Halmashauri kwa kutumia Mfumo wa Kimanunuzi wa Kietroniki (TANePS)
Utekelezaji: Zabuni Namba LGA/032/2021-2022/HQ/G/LOT.1  kwa ajili ya
usambazaji na uuzaji wa vifa vya ujenzi mchanganyiko (Industrial building materials)
na Zabuni namba LGA/032/2021-2022/HQ/G/LOT.2 ya usambazaji na uuzaji wa vifaa

vya umeme kwa ajili kufunga mfumo wa umeme zilitangazwa kwenye mfumo.

Muhtasari Na.05/10/CTB/2021-2022: Kujadili na kupitisha mapendekezo
ya utaratibu wa force akaunti kutumika katika miradi inayogharimiwa na
fedha za UVIKO-19 _

Katibu wa Bodi aliwasilisha mapendekezo ya kutumia utaratibu wa force akaunti
katika miradi inayogharimiwa na fedha za UVIKO-19 kwa kuzingatia miongozo
iliyotolewa ili kumaliza miradi kwa wakati. Fedha hizo zimetumwa kwa mchanganuo

ufuatao:-



i.  Tsh 1,820,000,000.00 kwa ajili ya Ujenzi wa vyumba 91 vya madarasa kwa
shule za Sekondari 20.
ii.  Tsh 1,360,000,000.00 kwa ajili ya Ujenzi wa vyumba 68 vya madarasa kwa
shule shikizi za Msingi 17.
iii. ~ Tsh 90,000,000.00 kwa ajili Ujenzi wa nyumba ya Watumishi wa Afya 3:1
iv.  Tsh 80,000,000.00 kwa ajili ya ujenzi wa Bweni (Elimu Msingi)

Mjadala na Maamuzi ya Bodi ya Zabuni:

Mjadala

Wajumbe walihoji juu ya ngazi ambapo utekelezaji wa miradi
utafanyikia

Katibu wa Bodi alitoa maelezo kwamba fedha zimeingizwa kwenye akaunti ya

kila taasisi hivyo watafanya wenyewe kwa kusimamiwa na Wataalam wa
Halmashauri.

Maamuzi:

Baada ya kupitia na kujadili mapendekezo ya utekelezaji wa miradi
inayogharimiwa na fedha za UVIKO-19, Wajumbe wa Bodi waliazimia ufanyike
kwa kutumia utaratibu wa force akaunti na kwa kuzingatia miongozo

iliyotolewa pamoja na sheria na kanuni za ununuzi wa umma.
Muhtasari Na.06/10/CTB/2021-2022: Kuidhinisha Manunuzi Mbalimbali

Maombi ya Manunuzi Yaliyopokelewa

Kitengo cha Usimamizi wa Ununuzi na Ugavi kimepokea maombi yaliyoidhinishwa na

Mkurugenzi Mtendaji (W) kwa ajili ya kufanya manunuzi ya vifaa mbalimbali kama

ifuatavyo:-

(1) Ununuzi wa Tairi za Gari kupitia Requisition for Purcahse yenye Namba 2004

ya tarehe 9/10/2021 ya kutoka Idara ya fedha ya Gari SM 6934.
Mjadala na Maamuzi ya Bodi ya Zabuni: Ununuzi wa tairi ufanyike kwa
njia ya ushindani kupitia mfumo wa TANePS



(ii) Ununuzi wa Huduma ya Uchapishaji wa Mitihani kupitia Requisition Na.005931
kutoka Idara ya Elimu Msingi ya tarehe 02/10/2021
Mjadala na Maamuzi ya Bodi ya Zabuni: Ununuzi wa huduma vya
uchapishaji wa mitihani ufanyike kwa njia ya ushindani kupitia vidadisi bei kwa
watoa huduma wanaopatikana katika eneo la Wilaya ya Biharamulo.
(li)Ununuzi wa Shajala za Idara ya Utawala kupitia Requisition Na.1761 ya tarehe
23/09/2021.
Mjadala na Maamuzi Ya Bodi ya Zabuni: Manunuzi yashindanishwe kupitia
katika mfumo wa Kimanunuzi wa Kiekitroniki (TANePS).

Manunuzi yaliyofanyiwa tathmini kupitia mfumo wa TANePS

v Ununuzi wa Antivirus Idara ya Ujenzi, Kilimo pamoja na Ununuzi wa Shajala
Idara ya Utawala. Manunuzi haya baada ya kutangazwa kupitia mfumo wa
TANePS yaliombwa na Watoa huduma Wawili tu ambao ni Quadratic Supplies
wa S.L.P 240 Karagwe kwa jumla ya Tsh 5,720,000.00 na Ruchy Computer
Company wa S.L.P 1879 Bukoba kwa bei ya Tsh 7,846,000.00. Wazabuni wote
wawili walionekana wamekidhi vigezo vyote vilivyowekwa kwenye nyaraka ya
zabuni baada ya kufanya tathmini kupitia mfumo wa TANePS ambapo Mzabuni
Quadratic Supplies wa S.L.P 240 Karagwe alionekana ametoa kotesheni ya
chini kabisa ukilinganisha na Ruchy Computer Company wa S.L.P 1879
Bukoba.

Mjadala na Maamuzi ya Bodi ya Zabuni: Bodi ya zabuni inakubaliana na
mapendekezo yaliyo kwenye taarifa ya tathmini ya kumtunuku mkataba wa
Usambazaji wa Vifaa mzabuni Quadratic Supplies wa S.L.P 240 Karagwe kwa
jumla ya gharama ya Tsh 5,720,000.00

v' Ununuzi wa wa Shajala Idara ya Afya. Manunuzi haya yalitangazwa kupitia
mfumo wa TANePSA na kuombwa na Watoa huduma Wawili tu ambao ni
Kichemu General Supply wa S.L.P 326 Bukoba kwa jumla ya Tsh
52,809,500.00 na Monavale Geneal Supply wa S.L.P 1625 Bukoba kwa bei ya
Tsh 2,765,000.00. Wazabuni wote wawili walionekana wamekidhi vigezo vyote
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vilivyowekwa kwenye nyaraka ya zabuni baada ya kufanya tathmini kupitia
mfumo wa TANePS ambapo Mzabuni Monavale Geneal Supply wa S.L.P 1625
Bukoba alionekana ametoa kotesheni ya chini kabisa ukilinganisha na za
mwingine.

Mjadala na Maamuzi ya Bodi ya Zabuni: Bodi ya zabuni inakubaliana na
mapendekezo yaliyo kwenye taarifa ya tathmini ya kumtunuku mkataba wa
Usambazaji wa Vifaa mzabuni Monavale Geneal Supply wa S.L.P 1625 kwa
gharama ya Tsh 2,765,000.00

Muhtasari Na.07/ 10/CTB/2021-2022: Kufunga Kikao
Mwenyekiti alifunga kikao saa 10:05 Jioni na aliwashukuru na kupongeza wajumbe

kwa mjadala waliofanya kwa makini na mwisho aliwatakiwa wajumbe utekelezaji
mwema wa majukumu ya kifamilia na Kiserikali.

Umethibitishwa
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