HALMASHAURI YA WILAYA YA BARIADI
MUHTASARI WA KIKAO CHA BODI YA ZABUNI TAREHE 25/11/2021.

—_—————————————
MAHUDHURIO YA WAJUMBE:

1. HAMIS SHOLOLO - Mwenyekiti
2., FIDELI F. M - Katibu

3. ENG. W. S. MAKALA - Mjumbe

4. NOEL SHAMAZUNGU E Mjumbe

5. JOSEPH BALELE - Mjumbe

6. RAYMOND M. COSMAS - Mjumbe

AGENDA ZA KIKAO:

1. Kufungua Kikao
2. Kuridhia agenda ya kikao
3. Kuridhia kutumia njia ya nguvu ngazi (force account)

4. Kuahirisha kikao

AGENDA NA. 01/25/11/2021 KUFUNGUA KIKAO:

Mwenyekiti alifungua kikao kwa kuwakaribisha wajumbe kwenye kikao na kuwaomba kupitia kwa
umakini wongozo wa Wizara kuhusiana na njia ya kutumia katika kutekeleza miradi ya UVICO -19,
katika ujenzi wa madarasa, kwa shule za msingi, sekondari na majengo ya afya.Mwenyekiti

alifungua kikao mnamo saa nne asubuhi.

AGENDA NA: 02/25/11/2021 KURIDHIA AGENDA YA KIKAO

Wajumbe wameridhia agenda moja (1) kama ilivyowasilishwa

AGENDA NA. 03/25/11/2021 KURIDHIA KUTUMIA NJIA YA NGUVU KAZI (FORCE ACCOUNT)
Katibu wa bodi ya Zabuni alielezea kwamba Wizara imetuma mwongozo mwezi wa 11/2021
unaolezea kutumia njia ya nguvu kazi (force account) katika kutekeleza miradi ya ujenzi wa

madarasa ya sekondari arobaini na nne (44) yenye thamani ya shilingi milioni mia nane themanini

(Tsh 880,000,000/=) na ujenzi wa shule za msingi shikizi madarasa ishirini na mbili (22) yenye
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thamani ya shilingi milioni mia nne arobaini (Tsh. 440,000,000/=) pamoja na uijenzi wa majengo ya
afya yenye thamani ya shilingi milioni mia tatu tisini (Tsh.390,000.000/=), jengo la watumishi wa afya
Tsh. 90,000,000/= na jengo la Dharura (EMD) Tsh. 300,000,000/=

Katibu wa Bodi ya zabuni alieleza njia hii inasaidia kupunguza gharama za ujenzi kwa kuwa inatumia
local fundi, pamoja na kushirikisha jamii wanaozunguka mradi na kupelekea jamii kujipatia kipato,
wajumbe wameridhia njia hiyo ya nguvu kazi (force account) kwa kuwa ina manufaa kwa jamii

wanaozunguka mradi.

AGENDA NA. 03/25/01/2021 KUFUNGA KIKAO

Mwenyekiti aliwashukuru wajumbe kwa kuhudhuria kikao kwa wakati na kwa michango yao mizuri,

Mwenyekiti ameahirisha kikao mnamo saa kumi na nusu Alasiri.

Muhtasari huu umethibitishwa:
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