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Afisa TEHAMA
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Afisa Mtendaji Mkuu M/Mji
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WAKARIBISHWA: :

01: Ndg. Gladness Shafii
02:  Ndg. Dorice Mwakatobe

Afisa Tarafa Yombo
Afisa Tarafa Mwambao

SEKRETARIETI:
01: Ndg. Katikiro, P.M - CcC

MUHT.NA.HWB/FUM/05/64/2021/2022 - KUFUNGUA KIKAO

Mkurugenzi Mtendaji (W) ambaye pia ndiye Katibu wa Kikao hiki, alianza kwa
kuwafahamisha Wajumbe kuwa, Kikao hicho kilikuwa ni Kikao cha kawaida cha Kamati
ya Fedha, Uongozi na Mipango mahususi kwa ajili ya maandalizi ya Mkutano wa
Baraza la Madiwani kwa kipindi cha Julai, 2021 hadi Septemba, 2021 - robo ya kwanza
ya mwaka 2021/2022.

Katika Kikao hiki Wajumbe walipokea na kujadili Taarifa ya Fedha, Mapato na Matumizi
kwa kipindi cha mwezi Septemba, 2021 ikiwa ni taarifa ya mwaka 2021/2022
sambamba na kupokea taarifa mbalimbali kuhusiana na Uendeshaji wa shughuli
mbalimbali katika Halmashauri ya Wilaya Bagamoyo kwa kipindi cha Jural 2021 hadi
Septemba, 2021 - robo ya kwanza ya mwaka 2021/2022.

Baada ya Mkurugenzi kutoa maelezo hayo ya utangulizi alimkaribisha Mwenyekiti
kufungua Kikao hicho.

Mwenyekiti aliwakaribisha Wajumbe wote waliohudhuria katika Kikao hicho, aidha
aliwasihi kushirikiana katika kujadili Agenda zilizoandaliwa ili hatimaye kuweza kutoa
maoni na ushauri kwa lengo la kuboresha taarifa hizo kabla ya kuwasilishwa kwenye
Mkutano wa Baraza la Wah. Madiwani kwa hatua za kuridhiwa kwa ajili ya kuendelea
na utekelezajl kama |l|vy0kusud|wa

Mwenyekiti alikifungua Kikao mnamo saa 5.50 asububhi.

MUHT.NA.HWB/FUM/05/65/2021/2022 - KUTHIBITISHA AGENDA ZA KIKAO CHA

. KAMATI YA FEDHA, UONGOZI NA MIPANGO CHA TAREHE 29/10/2021

Kikao kiliwasilishiwa na kusomewa Agenda za Kikao cha Kamati ya Fedha, Uongozi na
Mipango cha tarehe 29/10/2021 kama ifuatavyo: -

01:  Kufungua Kikao

02: Kuthibitisha Agenda za Kikao cha Kamati ya Fedha, Uongozi na Mipango cha
tarehe 29/10/2021
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Kusoma na Kuthibitisha Muhtasari wa Kikao cha Kamati ya Kamati ya Fedha,
Uongozi na Mipango cha tarehe 27/09/2021 (Maalum — Final Acct), tarehe
28/09/2021 (kawaida) na tarehe 29/09/2021 (kawaida)

Yatokanayo na Muhtasari wa Kikao cha Kamati ya Kamati ya Fedha, Uongozi
na Mipango cha tarehe 28/09/2021 na tarehe 29/09/2021

Kuwasilisha utekelezaji wa maagizo/maazimio yaliyotolewa kwenye Mkutano wa

Baraza la Madiwani robo ya nne ya mwaka 2020/2021

Taarifa ya Fedha, Mapato na'Matumizi kwa kipindi cha mwezi Septemba,
2021 kwa mwaka 2021/2022

Taarifa ya Mapokezi ya Fedha kwa mwezi Septemba 2021

Taarifa ya Ziara ya Ukaguzi wa Miradi ya Maendeleo kwa kipindi cha Julai, 2021
hadi Septemba, 2021 — robo ya kwanza 2021/2022

Taarifa ya Uteke!.ezaji wa Miradi ya Maendeleo kwa kipindi cha Julai, 2021 hadi
Septemba, 2021 — robo ya kwanza 2021/2022

Taarifa ya Ukaguzi wa Ndani kwa Hesabu za Halmashauri ya Wilaya kwa kipindi
cha Julai, 2021 hadi Septemba, 2021 — rébo ya kwanza 2021/2022

Taarifa ya Shughuli za Bodi ya Zabuni ya H/Wilaya kwa kipindi cha Julai -
Septemba, 2021 — robo ya kwanza ya 2021/2022

Taarifa ya Manunuzi yaliyofanyika katika Halmashauri ya Wilaya kwa kipindi cha
Julai - Septemba, 2021 - robo ya kwanza ya 2021/2022

Taarifa ya Utekelezaji.wa Vihatarishi vya Halmashauri ya Wilaya kwa kipindi cha
Julai - Septemba, 2021 — robo ya kwanza ya 2020/2021

Taarifa za Utendaji Kazi na Utekelezaji wa shughuli Mbalimbali kwa
Idara/Vitengo vya Utawala kwa kipindi cha Julai - Septemba, 2021 - robo ya
kwanza ya 2021/2022 kutoka:

ldara ya Mipango, Ufuatiliaji na Takwimu
|dara ya Fedha na Biashara

Idara ya Utumishi na Utawala

Kitengo cha Sheria

Kitengo cha Manunuzi na Ugavi

Kitengo cha TEHAMA

Kitengo cha Uchaguzi

Mamlaka ya Mji Mdogo Bagamoyo

® @& & & @& © & o
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Mgao wa fedha Tshs. 43,566,953.37 /= za Mapato ya Ndani kwenda Miradi ya
Maendeleo kwa kipindi cha mwezi Septemba, 2021

16:  Kuwasilisha Taarifa ya Utoaji wa Mikopo kwa Vikundi vya Wanawake, Vijana na
Watu Wenye Ulemavu awamu ya kwanza ya mwaka 2021/2022

17:  Taarifa ya Mapokezi ya Fedha kutoka OR — TAMISEMI kiasi cha Tshs.
300,000,000/= kwa ajili ya Ujenzi wa Jengo la Dharura katika Hospitali ya Wilaya
Bagamoyo

18:  Taarifa ya Mapokezi ya Fedha na Mpango kazi wa Utekelezaji wa Miradi ya
Maendeleo iliyopokea Fedha kutoka Serikali Kuu kwa Sekta za: Elimu Sekondari,
Elimu Msingi na Afya

19:  Taarifa ya idadi ya majengo yatakayojengwa katika Kltuo cha Afya Fukayosi

20:  Taarifa ya Ujenzi wa Nyumba moja ya Watumishi 3 in 1 yenye uwezo wa
kuchukuwa familia tatu 3
Taarifa ya Uchunguzi/Ukaguzi uliofanywa na Taasisi ya TAKUKURU kuhusiana
na deni la Mkandarasi M/S Mzinga Holdings Co. Ltd kuhusu ujenzi wa vyumba
17 vya maabara
Gharama kwa ajili ya ukamilishaji wa ujenzi wa Nyumba ya Mganga katika
Zahanati ya Kaole katika Kata ya Dunda

23  Taarifa ya Hatua za Utekelezaji wa Mradi Mkakati wa Ujenzi wa Soko la Kisasa
la Samaki Bagamoyo

24:  Kupitisha na Kuidhinisha Rasimu ya Sheria Ndogo za Halmashauri ya Vijiji
vilivyopo katika Kata ya Yombo na Kata ya Fukayosi

25:  Kupitisha na Kuidhinisha Rasimu za Sheria Ndogo ya Halmashauri ya Wilaya
Bagamoyo za mwaka 2021

26:  Kuwasilisha Utaratibu wa kuwapanga Wamachinga katika maeneo ya H/Wilaya
Bagamoyo kwa ajili ya kufanya biashara zao

27:  Mpango kazi wa Utekelezaji wa Mikakati ya Ukusanyaji wa Mapato kwa mwaka
2021/2022 kutoka |dara/Vitengo vya H/Wilaya Bagamoyo

28: Taarifa ya chanzo cha Zabuni ya Ushuru wa Mazao ya Misitu

29:  Maombi ya Kibali cha kutangaza nafasi ya Mwenyekiti wa Bodi ya Ajira ya

‘ H/Wilaya baada ya Mwenyekiti aliyekuwepo sasa kumaliza muda wake
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30:  Taarifa ya kupatikana kwa Mtaalam wa muda wa Mionzi katika Hospitali ya
Wilaya na maombi ya kibali cha Ajira ya muda

31:  Maombi ya Kibali cha kuajiri Watumishi wa muda watatu (3) wa Kada ya
Ujenzi

32: Maombi ya Kibali cha kulipa malipo kwa Vibarua wa kukusanya Mapato
waliomaliza muda wao baada ya kubinafsisha na Kibali cha kuendelea na
Vibarua wa Mapato katika maeneo yasiyobinafsishwa

33: Taarifa ya Uteuzi wa'Wajumbe Wapya wa Bodi ya Zabuni ya H/Wilaya
: Bagamoyo

34: Taarifa ya kupatikana kwa Kibali cha Ajira ya Afisa Mteknolojia Drj. Il
356:  Kufunga Kikao

Wajumbe walizipokea Agenda hizo, kisha kwa pamoja walizipitisha kuwa ni
agenda sahihi kwa gjili ya kujadiliwa katika Kikao cha Kamati ya Fedha, Uongozi
na Mipango cha tarehe 29/10/2021 kama zilivyowasilishwa.

MUHT.NA.HWB/FUM/05/66/2021/2022 - KUSOMA NA  KUTHIBITISHA
MUHTASARI WA KIKAO CHA KAMATI YA KAMATI YA FEDHA, UONGOZI NA
MIPANGO CHA TAREHE 27/09/2021 (MAALUM - FINAL ACCT), TAREHE
28/09/2021 (KAWAIDA) NA TAREHE 29/09/2021 (KAWAIDA)

Kikao kiliwasilishiwa na kusomewa Muhtasari wa Kikao cha Kamati ya Fedha,
Uongozi na Mipango kilichofanyika tarehe 27/09/2021 (Maalum — Final Acct), tarehe
28/09/2021 (Kawaida) na tarehe 29/09/2021 (Kawaida), Wajumbe waliipokea
Mihutasari hiyo na Kisha waliiithibitisha kuwa ni kumbukumbu sahihi za Vikao
hivyo. \

" MUHT.NA.HWB/FUM/05/67/2021/2022 - YATOKANAYO NA MUHTASARI WA
KIKAO CHA KAMATI YA FEDHA, UONGOZI NA MIPANGO CHA TAREHE
27/09/2021 (MAALUM - FINAL ACCT), TAREHE 28/09/2021 (KAWAIDA) NA
TAREHE 29/09/2021 (KAWAIDA)
]
Kikao kiliwasilishwa na kusomewa utekelezaji wa maagizo/maazimio
yaliyotolewa kwenye Kikao cha Kamati ya Fedha, Uongozi na Mipango
kilichofanyika tarehe tarehe 27/09/2021 (Maalum — Final Acct), tarehe 28/09/2021

(Kawaida) na tarehe 29/09/2021 (Kawaida), kama ifuatavyo:- ‘
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USHAURI:

ldara ya Afya kwa kushirikiaha na Idara ya Ujenzi mara baada ya kuwasilishwa kwa
mchoro wa ujenzi wa jengo la dharura kutoka OR — TAMISEMI| wafanye tathmini na
kujiridhisha’kama jengo la dharura'lililopo katika Hospitali ya Wilaya linafanana na mchoro
utakaowasilishwa kutoka OR — TAMISEMI

MAKUBALIANO

01:  Wajumbe wa Kamati ya Fedha, Uongozi na Mipango wote kwa pamoja waliipitisha
taarifa ya mapokezi ya Tshs. 300,000,00/= kutoka OR — TAMISEM| kwa ajili ya
ujenzi wa jengo la dharura katika Hospitali ya Wilaya Bagamoyo kuwa ni taarifa
sahihi kama ilivyowasilishwa

02: Taarifa ya mapokezi ya Tshs. 300,000,00/= kutoka OR — TAMISEMI kwa &jili ya
ujenzi wa jengo la dharura katika Hospitali ya Wilaya Bagamoyo iwasilishwe
kwenye Mkutano wa Baraza la Madiwani ujao

MUHT.NA.HWB/FUM/05/81/2021/2022 - TAARIFA YA MAPOKEZI YA FEDHA NA
MPANGO KAZI WA UTEKELEZAJI WA MIRADI YA MAENDELEO ILIYOPOKEA
FEDHA KUTOKA SERIKALI KUU KWA SEKTA ZA: ELIMU SEKONDARI, ELIMU
MSINGI NA AFYA

Kikao kilifahamishwa kwamba, Kwa kipindi cha mwaka wa fedha 2021/2022 Serikali
kupitia Mpango wa Maendeleo ya Ustawi wa Taifa na Mapambano dhidi ya Uviko — 19,
EP4R na Tozo ya Miamala imetoa fedha za kukamilisha miradi Nchini katika Sekta ya
Elimu na Afya.

Kikao kiliendelea kuelezwa kuwa, Halmashauri ya Wilaya ya Bagamoyo kupitia
vyanzo hivyo katika Sekta ya Elimu imefanikiwa kupata kiasi cha Tshs,
1,095,617,139.55 kwa utekelezaji wa miundombinu ya madarasa thelathini na

~ saba (37) ya Shule za Sekondari na madarasa kumi na nne (14) ya Shule shikizi

za Msingi na Sekta ya Afya imefanikiwa kupata kiasi cha Tshs, 673,638,788/= kwa
mchanganuo ufuatao:-

A: CHANZO CHA FEDHA: UVIKO - 19

NA | MRADI " KIASI MAELEZO
1 Madarasa 37 ya Shule za 740,000,000.00 Zimepokelewa
Sekondari
2 Madarasa 14 ya éhule shikizi za 280.000,000.00 Zimepokelewa
Msingi
3 | Ujenziwa jengo la dharula (EMD) 300,000,000.00 | Hazijapokelewa

&




NA MRADI KIASI MAELEZO
4 Ujenzi wa Nyumba ya Watumishi 90,000,000.00 Hazijapokelewa
wa Sekta ya Afya :
ki )
5 Uhamasishaji Uviko - 19 33,638,788.00 Zimepokelewa
(Hospitali ya Wilaya)
JUMLA UVIKO - 19 1,443,638,788.00
B: CHANZO CHA FEDHA: EP4R
NA MRADI KIASI MAELEZO
1 Ujenzi wa mifumo ya SWASH 35,617,139.55 | Zimepokelewa
Ujenzi wa madarasa mawili 40,000,000.00 | Zimepokelewa
Shule ya Msingi Zinga
JUMLA EP4R 75,617,139.55
- C: CHANZO CHA FEDHA: TOZO ZA MIAMALA YA SIMU
NA ) MRADI KIASI MAELEZO
1 Ujenzi wa Kituo cha Afya 250,000,000.00 | Zimepokelewa
Fukayosi

JUMLA MIAMALA YA SIMU 250,000,000.00

JUMLAKUU:A+B+C 1,769,255,927.55

Kikao

kiliendelea kufahamishwa kuwa, Halmashauri ya Wilaya ya Bagamoyo

imeshaingiziwa vifungu katika mfumo wa Mpango na Bajeti ulioboreshwa
(Improved Planrep) kwa ujenzi wa madarasa ya Elimu ya Uviko — 19 na fedha ya

01:

Kituo cha Afya Fukayosi iko tayari kwa ujenzi.

"

MUDA WA UTEKELEZAJI:

| .
.~ Katika jitihada za kukamilisha utekelezaji wa miradi hii kwa wakati, Serikali imetoa

maelekezo mahususi kuhusiana na muda wa kukamilisha utekelezaji wa miradi hii
kama ifuatavyo:-

01

02

" KATIBU:.
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Miradi ya ujenzi wa vyumba vya madarasa na ofisi za Walimu zitatakiwa
kutekelezwa na kukamilika katika kipindi cha Oktoba hadi 15 Desemba, 2021

Mradi wa ujenzi wa Kituo cha Afya Fukayosi unatatakiwa kutekelezwa na
kukamilika katika kipindi ¢cha Oktoba, 2021 hadi Januari, 2022
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B:

Mapendekezo kwa ajili ya Ujenzi wa Mifumo ya Kunawia ni kama

ifuatavyo:-

NA

KATA

JINA LA SHULE

KIASI CHA FEDHA

1

MAKURUNGE

SHULE YA MSINGI BIGILO

11,872,379.85

2

MAGOMENI

SIMSINGI KIDONGOCHEKUNDU

11,872,379.85

3

FUKAYOSI

SEKONDARI YA FUKAYQOSI

11,872,379.85

JUMLA KUU

35,617,139.55

. pS:

b3:

i

A02:

04:

KATIBU:

MPANGO MKAKATI (STARATEGIES) WA UKAMILISHAJI WA MIRADI

Ujenzi wote wa miradi ya Elimu Msingi, Sekondari na Afya utatekelezwa kwa
njia ya Force Account

Kuitisha Kikao Kazi na Wadau wote watakaoshiriki katika utekelezaji wa
miradi hii. Kikao kazi hiki kimeshafanyika tarehe 15/10/2021 na ilikuwa ni
kwa ajili ya kutoa maelekezo na kuweka Mpango wa pamoja wa utekelezaji
kwa Halmashauri ya Bagamoyo

Mipango kazi ya utekelezaji wa miradi husika imeandaliwa kwa kuzingatia
muda wa utekelezaji uliopangwa

Kuundwa kwa Kamati mbalimbali za usimamizi na ufuatiliaji wa utekelezaji

wa miradi, kwa ngazi ya Halmashauri na ngazi ya chini. Kwa upande wa

ngazi ya Halmashauri timu ya' Wajumbe 12 imeshaundwa inayojumuisha
Wakuu wa ldara na Vitengo vya H/Wilaya kama ifuatavyo:-

NA JINA CHEO IDARA/KITENGO

Aloysi Kaziyareli DSEO Elimu Sekondari

Wema Kajigili DPRO Elimu Msingi

Dr. Lugano Mwakipesile AG. DMO Afya,

George Mwalukasa DHRO Utumishi na Utawala

O B WE N =

Maldboard Kapinga DPLO Mipango,

Lusihgi Mashashi AG. DE Ujenzi,

~| W)

Hemedi Malogo DLO Sheria,

MK isiainensssinnsi
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NA JINA CHEO IDARA/KITENGO

Daniel Pangani DLDFO Mifugo na Uvuvi
| George Mzeru DTR Fedha na Biashara
10 | Arstarico Nteye HPMU Manunuzi na Ugavi.

Kwa upande wa Kamati ya ngazi za chini Kamati tatu zimeundwa kwa mujibu wa
Mwongozo wa ‘Force Account, Kamati hizo ni Kamati ya Ujenzi, Kamati ya Manunuzi na
Kamati ya Mapokezi ya vifaa vya ujenzi:-

01:  Ununuzi wa vifaa vya ujenzi “Bulk Procurement” ya vifaa kama nondo, mabati,
mbao na square pipes unatarajiwa kutumika

02:  Ufuatiliaji wa mara kwa mara kupitia Kamati ya Usimamizi ya Halmashauri

03:  Kushirikisha Viongozi wa ngazi ya Vitongoji, Vijiji, Kata na Wananchi kwa ujumla
kwa kutumia dhana ya fursa na vikwazo kwa Maendeleo iliyoboreshwa (Improved
O&O0D) ili kuwa na umiliki na uendelevu wa miradi husika. Hatua ambayo
imeshaanza kutekelezwa na ushiriki wa Wananchi unakuwa mkubwa katika

: utekelezaji wa miradi

04: Kuridhiwa kwa malipo ya fundi na kufanyika malipo kwa wakati ili kukamilisha
) mradi kama ilivyopangwa kwa kuzingatia Sheria, Kanuni na Miongozo iliyopo

QS: Kutenga gari maalum SM 9133 litakalotumika kusimamia miradi

Kikao kilipokea Taarifa hiyo na kuijadili kwa kupitia kipengele kwa kipengele ambapo
Wajumbe wa Kikao cha Kamati ya Fedha, Uongozi na Mipango waliipongeza Serikali ya
Jamhuri ya Muungano wa Tanzania inayoongozwa na Mheshimiwa Samia Hassan
Suluhu Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania kwa kazi kubwa anayoifanya ya
kuhakikisha huduma za Elimu na Afya zinaboreshwa katika Nchi ya Tanzania.

Aidha kukamilika kwa vyumba vya madarasa katika Shule za Msingi na Sekondari
kutasaidia kutatatua changamoto ya mlundikano wa Wanafunzi darasani na kuwezesha
mazingira ya kujifunza kuwa bora zaidi sambamba na kuboresha huduma za Afya
kwenye maeneo ya kutolea huduma za Afya, kisha Wajumbe kwa pamoja walifikia

. makubaliano kuwa:-

MAKUBALIANO:

. 01:  Wajumbe wa Kamati ya Fedha, Uongozi na Mipango. wote kwa pamoja waliipokea

taarifa ya Mapokezi ya fedha kiasi cha Tshs, 1,769,255,927.55 za Miradi ya
Maendeleo kutoka Serikali Kuu kwenda Sekta ya Elimu na Afya kuwa ni taarifa

sahihi ya mapokezi ya fedha hizo kama ilivyowasilishwa
KATIBU
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02: Idara za Elimu Msingi, Sekondari na Afya kwa kushirikiana na ldara ya
Ujenzi wasimamie ujenzi wa miradi hii kwa kila hatua ili hatimaye miradi
inayojengwa iwe na kiwango/ubora unaotakiwa. :

03: Mkuu wa Kitengo cha Manunuzi asimamie na kuhakikisha shule zote
zilizopatiwa fedha kwa ajili ya utekelezaji wa miradi ya ujenzi wa vyumba
vya madarasa wanatekeleza miradi hii kwa kuzingatia Sheria na Kanuni za
Manunuzi ya Umma sambamba na Mwongozo wa “Force Account’

04: Taarifa ya Mapokezi ya Fedha kiasi cha Tshs, 1,769,255,927.55 za miradi
ya maendeleo kutoka Serikali Kuu kwenda Sekta ya Elimu na Afya
‘ iwasilishwe kwenye Mkutano wa Baraza la Madiwani ujao

MUHT.NA.HWB/FUM/05/82/2021/2022 - TAARIFA YA IDADI YA MAJENGO
YATAKAYOJENGWA KATIKA KITUO CHA AFYA FUKAYOSI

Kikao kilifahamishwa kwamba, Halmashauri ya Wilaya Bagamoyo imepokea
barua yenye Kumb. Na. CFC.133/307/01.LL/89 ya tarehe 28/10/2021 kutoka OR
~ TAMISEMI ikiwa ni malekezo ya ujenzi wa Vituo vya Afya 60 kwenye Tarafa
zisizo na Vituo vya Afya pamoja na Kata za kimkakati.

{

Katika barua hiyo yapo maelekezo kwamba ujenzi wa Vituo vya Afya awamu ya
pili utahusisha ujenzi wa majengo mawili yakiwemo jengo la Wagonjwa wa nje
. (OPD) na jengo la Maabara (Labaratory).

Kwa upande wa Halmashauri ya Wilaya Bagamoyo, ilipanga kujenga majengo
mawili ya Wodi ya Akina Mama Wajawazito na Jengo la Upasuaji, hii ni kutokana
- na Halmashauri ya Wilaya ya Bagamoyo kuchangia ujenzi wa Wagonjwa wa nje
(OPD) na jengo la Maabara (Labaratory).

: © Aidha eneo hili la Zahanati ya Fukayosi limeelekezwa kujengwa Kituo cha Afya

kwa kuwa ndiyo eneo lililokidhi mahitaji ya ukubwa kwani lina ukubwa wa ekari
. tano (5) zinazotosheleza ujenzi huo.

Aidha Kata ya Fukayosi ina jumla ya wakazi wapatao 14,812 wakiwemo Wanaume
7692 na Wanawake 7118 ikiwa na jumla ya kaya 4168 na jengo hili lipo njia kuu
kutoka Dar es Salaam kwenda Msata kupitia Bagamoyo kwa ujenzi huo Wananchi
wa Kata ya Fukayosi na Kata mbili za jirani za Makurunge na Kiwangwa wote
wanategemea kupata huduma ndani ya Kituo hicho.

Kikao kilipokea Taarifa hiyo kisha Wajumbe waliijadili, katika kuijadili taarifa hiyo

" Wajumbe walipata nafasi ya kuhoji hoja mbalimbali na kupatiwa ufafanuzi
KATBUZS 7 ) ——
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Kikao kiliipokea taarifa hiyo, kisha Wajumbe waliipongeza Serikali kwa kutoa kibali cha
ajira kwa Mtaalam wa Mionzi katika Halmashauri ya Wilaya Bagamoyo kwa maana ya

" Hospitali yaa Wilaya na hasa kwa kuzingatia kuwa ilikuwa ni tatizo kubwa kwa Hospitali

ya Wilaya kukaa bila Mtaalam wa mionzi kwa muda mrefu sasa.

Hivyo Wajumbe walisisitiza kwa Idara ya Utumishi na Utawala kusimamia na kuhakikisha
taratibu za kuajiriwa kwa Mtaalam huyo wa Mionzi zinakamilka ndani ya muda
ulioelekezwa. Wajumbe kwa pamoa walifikia makubaliano kuw?;

MAKUBALIANO:

01:  Wajumbe wa Kamati ya Fedha, Uongozi na Mipango wote kwa pamoja waliipokea
: taarifa hiyo kuwa ni taarifa rasmi ya kupokelewa kwa Kibali cha Ajira ya Mteknolojia
Drj Il (Mionzi) katika H/Wilaya Bagamoyo

02: Taarifa ya kupokelewa kwa Kibali cha Ajira ya Mteknolojia Drj Il (Mionzi) katika
H/Wilaya Bagamoyo iwasilishwe kwenye Mkutano wa Baraza la Madiwani ujao

MUHT.NA.HWB/FUM/05/98/2021/2022 - KUFUNGA KIKAO

Mwenyekiti aliwashukuru Wajumbe na Wataalam kwa michango yao waliyoitoa
katika Kikao hicho. Aidha alisisitiza Ofisi ya Mkurugenzi Mtendaji (W) kutekeleza
maagizo/maazimio yanayotolewa kwenye vikao kwa wakati na kwa usahihi ili
hatimaye Wajumbe kupokea utekelezaji unaojitosheleza kwa lengo la kuboresha
na kuleta ufanisi katika shughuli mbalimbali za Halmashauri.

Kikao kilifungwa mnamo saa 11.40 jioni

UMETHIBITISHWA

B/ KL = 7 S
Shauri, Selerfda Mohamed A. Usinga
MKURUGENZI MTENDAJI (W) MWENYEKITI
KATIBU HALMASHAURI YA WILAYA
TAREHE........cciviiiiiinnen
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