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HALMASHAURI YA WILAYA YA BABATI

KIZIDUO

MUHTASARI WA KIKAO MAALUM CHA KAMATI YA FEDHA, UONGOZI NA

MIPANGO KILICHOFANYIKA TAREHE 21/10/2021

WALIOHUDHURIA (WAJUMBE WA KAMATI)
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Mh John S Noya
Anna P Mbogo
Mh. Yahaya H. Loya

Mwenyekit wa HAWW
Mlv.urug( nzi Mtendaj (W)
Makamu Mwenyekiti HW

Mh. Adamu H. Ipingika - Diwani
Mh Eluthery J Burra Diwani
Mh Bernad G Bajuta Diwani
Mh Manam A Kwimba Diwani
Mh Michael N Hillbayuded - Diwani
Mh Paulo M Maqanye Diwani
Mh Samson S Hilbajojo Diwani
Mh. Lucy M Dughang - Diwani
Mh Steven S Mollel Diwani
Mh Zamabu O. Dodo Diwani
Mh. Keremu B Keremu - Diwani

WASIOHUDHURIA (WAJUMBE WA KAMATI)

Mh. Daniel B. Sillo - Mbunge wa Jimbo la Babati (V)

WALIOHUDHURIA (WATAALAM)
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Halfan A Matipula
Benedict S. Ntabagi
Florida D. Kimzmbo
Anastacy R. Bongwa
Stedvant Kilzo
Gilbert Mbesere
Iszely Makere
Getrude Kaviche
David James

Alice G. Mwzllo
Deus Mbalamwezi
Regina Mlinga
Suten Mwabulambo
Florine Humuri

Alex G. Basubizahe
Joseph Kuida
Bombo B. Gidang'ay
Leonard S. Masesa
Peter Nada

Katibu Tawala Wilaya ya Babati

Afisa Utumishi na Utawala (W)
Afisa Sheria (W)

Mkaguzi wa Ndani (W)

Afisa Maendeleo ya Jamii (W)
Afisa Mifugo na Uvuvi (W)
Afisa Ugavi (W)

Afisa Elimu Msingi (W)

Afisa Uchaguzi (W)

Afisa Elirnu Sekondari (W)
Kaimu Afisa Mipango (W)
Mratibu wa TASAF (W)
Kaimu Mganga Mkuu (W)
Kaimu Afisa TEHAMA (W)

Kaimu Afisa Ardhi na Maliasili (W)

Katibu TSC (W)
Kaimu Mhandisi Ujenzi (W)

- kwa taarifa

MKt
Katibu
Mjumbe
Mjumbe
Mjumbe
Mjumbe
Mjumbe
Mjumbe
Mjumbe
Mjumbe
Mjumbe
Mjumbe
Mjumbe
Mjumbe

Kaimu Afisa Kilimo, Umwagiliaji na Ushirika (W)

Afisa Vifaa na Takwimu (W)
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20. Noel Mosha - Kaimu Afisa Ufugaji Nyuki (W)

21. Fabian M. Mandas - Kaimu Afisa Usafi na Mazingira (W)
22. Glane Kauleni - Kaimu Afisa Biashara (W)

23. Canute Francis - Mhasibu wa Mapato (W)

24. Miontini L. Gwandu - Kaimu Mweka Hazina (W)

25. Meshack Mhagama - Kaimu Afisa Usafiri (W)

26. Glory N. Absalum - Afisa Tarafa Bashnet

27. Msalla H. Msalla - Afisa Tarafa Babati-

28. Frank P. Salala - Kaimu Afisa Tarafa-Mbugwe..:

- -29:- ‘Nada Hussein - - —-Kaimu Afisa Tarafa:Gorows

SEKRETARIET
1. Edith Mauki
2 Stephen Emanuel

MUHT.NA.144/2021 - KUFUNGUA KIKAO

Katibu alimkaribisha Mwenyekiti kufungua kikao baada ya akidi kutimia. Alisema
kikao hicho kilitishwa maalum kwa ajili ya kuomba kibali cha matumizi ya fedha za
mkakati wa utekelezaji wa Mpango wa Maendeleo kwa ustawi wa Taifa na

mapambano dhidi ya UVIKO - 19.
Mwenyekiti alifungua kikao saa 3:45 asubuhi. Katika hotuba yake ya ufunguzi

alisema kikao hicho kiliitishwa maalum kwa ajili ya kupitisha fedha za kutekeleza
miradi ya maendeleo ambayo Halmashauri ilipangiwa.

MUHT.NA.145/2021 — KUTHIBITISHA AGENDA
Wajumbe walithibitisha agenda zifuatazo ili zijadiliwe katika kikao hicho:-
1. Kufungua Kikao.

2. Kuthibitisha agenda.
3. Taarifa ya fedha za mkakati wa utekelezaji wa Mpango wa Maendeleo kwa

ustawi wa Taifa na mapambano dhidi ya UVIKO — 19
4. Kufunga kikao.

MUKT.NA.146/2021 — TAARIFA YA FEDHA ZA MKAKATI WA UTEKELEZAJI

WA MPANGO WA MAENDELEO KWA USTAWI WA TAIFA NA MAPAMBANO

DHIDI YA UVIKO - 19 '

Katibu alieleza kuwa Halmashauri ya wilaya ya Babati ilitegemea kupokea kiasi cha

shilingi 1,950,000,000.00 ikiwa ni Fedha za utekelezaji Mpango wa maendeleo kwa.-—- =
ustawi wa Taifa na Mapambano dhidi ya UVIKO-19. Fedha hizi zipo nje ya Bajeti na
zimetolewa kwa ajili ya ujenzi wa miundombinu ya madarasa na bweni sekta"yé“
Elimu na ujenzi wa nyumba za watumishi sekta ya Afya. Fedha hizo zilielekezwa
kutumika kwenye sekta zifuatazo:- ‘

. Sekta ya Elimu Sekondari
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Halmashauri ilitengewa kiasi cha shilingi 1,560,000,000.00 kwa ajii ya ujenzi W2
madarasa 78 ambapo kila darasa litagharimu kiasi cha shilingi 20,000,000.00.

. Sekta ya Elimu Msingi

Halmashauri ilitengewa kiasi cha shilingi 220,000,000.00 kwa
madarasa 11 kwenye shule shikizi 3 za Kazaroho (6), Maleshi (3)
ilite‘ng_ewa kiasi cha shilingi 80,000,000.00 kwa ajili ya ujenzi wa Bweni
msingi yenye mahitaji maalum ya Dareda Kati.

ajili ya kujenga
na Datari (2), pia
1 shule ya

+ _ SektayaAfya : - R : g
. Halmashauri - ilitengewa kiasi-cha shilingi 90,000/000:00" kwa “ajil ya ujenzi"wa
nyumba 1 ya watumishi (three in one) katika Hospita!i'ya Halmashauri — Mwada,
gari la kisasa la usimamizi wa huduma za Afya na gari moja la kubeba wagonjwa
(Ambulance).
Vile vile kulingana na maelekezo ya Wizara ujenzi wa
kabla au ifikapo tarehe 15/12/2021 na miradi mingine ilitakiwa ikamilike tarehe
30/04/2022. Fedha hizi zilitolewa kwa ajili ya ujenzi na si ukamilishaji wa maboma.
Aidha wananchi wahamasishwa kushiriki ujenzi kwa kuchimba misingi na
kukusanya vifaa vinavyopatikana kwenye eneo la utekelezaji wa mradi mfano
mchanga, mawe na kokoto .
Mchanganuo wa Fedha hizi, mgao kwa shu
shughuli za ujenzi uliwasilishwa kwenye kikao.

madarasa ulitakiwa ukamilike

le na mpango kazi wa utekelezaji wa

kwa shule za msingi Diffir Tshs.

« Mapokezi ya fedha za EP4R
Tshs. 11,872,379.86 na Shule ya

11,872,379.86, shule ya msingi Gidewari

sekondari Gidas Tshs. 11,872,379.86.
Halmashauri kupitia akaunti za shule za Msingi Gidewari, Diffir na shule ya

sekondari Gidas ilipokea kiasi cha Tshs. 35,617,139.58 ajili ya kujenga mfumo wa
kunawia mikono, uvunaji wa maji ya mvua, uunganishwaji wa maji ya bomba na
uchimbaji wa visima virefu. :

Taarifa hii imewasilishwa kwenye
kuombea vifungu kwenye Bajeti
kutumika kwa ajili ya kazi zilizopangwa.

kikao ili wajumbe wajadili na kutoa kibali cha
ya mwaka 2021/2022 ili fedha hizo ziweze

« Mapokezi ya fedha TSHS. 160,000,000.00 kwa 2jili ya ujenzi wa vyumba
viwili vya maabara -katika shulerya-_—s_ekondari_;—!‘\l'.laga_njwalﬁ—lrla,,choo,._..._..w_w,m_.fT
matundu 24 katika shule ya sekondari Dareda. T R T S IT T e
Halmashauri ya Wilaya ya Babati ilipokea fedha jumla ya Tshs. 160,000,000.00
kutoka kwa Mamlaka ya Elimu Tanzania (TEA) kwa ajili_ya utekelezaji wa miradi
ifuatayo:- TE e USRSt il
=~ i Ujenzi ~wa vyumba viwili (2) vya maabara.katika’“s'hulé'-ya'j"sékondari""‘f""""‘"""“f“"”'
Maganjwa Tshs. 120,000,000/= . L
i. Uenzi wa choo matundu 24 katika shule ya sekondari Dareda

Tshs.40,000,000/=
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Wajumbe walipokea taarifa na baada ya majadiliano walishauri:-
Ushauri

« Hamashauri ihakikishe miradi hiyo inasimamiwa kwa karibu na kukamilika kwa
ubora na kwa muda uliopangwa.

» Timu iliyoundwa kufuatia miradi hiyo ihakikishe inakagua miradi hiyo mara kwa
mara na kutatua changamoto zitakazojitokeza kwa wakati.

» Uongozi wa Kata uhakikishe timu za kusimamia miradi hiyo zinaundwa mara
moja.

* Matangazo ya kuwapata mafundi wa ujenzi na vifaa yatolewe mapema.

» Makadirio ya ujenzi.(BOQ) kwa ajili ya m|rad| h|yo__yasambazwe1,kwenye shu!e -.';j-—'_':;.; :

zote zilizopata fedha hizo. e

¢ Uongozi wa Kata uhamasishe wananchi kuchangla miradi hiyo.

« Uongozi wa Kata uhakikishe madawati yanaanza kutengenezwa mapema hata
kabla ya ujenzi kuanza.

Baada ya majadiliano na ushauri kutolewa wajumbe waliridhia taarifa hii pamoja na
kuidhinisha matumizi ya fedha hizo.

MUHT.NA.147/2021 — KUFUNGA KIKAO.

Mwenyekiti alifunga kikao saa 5:55 asubuhi kwa kumshukuru Mheshimia Samia
Sulvhu Hassan Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania kwa kuipata
Halmashauri fedha hizo kwani zitasaidia kupunguza au kumaliza kabisa tatizo la
upungufu wa vyumba vya madarasa katika shule za sekondari.

Alisisitiza Waheshimiwa Madiwani na Wataalam kusimamia kwa karibu miradi hiyo
ili ikamilike kwa muda uliopangwa na Serikali Kuu.

Umethibitishwa N

............................................

(Anna P. Mbogo) - 7 g (Mh'John S. Noya)
Katibu ‘ : Mwenyehtl

Tarehe: , ” b-/( "2.! ..... ‘
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