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MAMLAKA YA ELIMU NA MAFUNZO YA UFUNDI STADI (VETA)

MKATABA WA UJENZI

2022

Mkataba huu umesainiwa leo tarehe /2 mwezi ] }?—
KATI YA

Chuc cha. Ufundl Stadi (ha Huduma) cha VEZA  piasien ., SLP. 296 ,
ArsiKe BA ambacho kinaiwakilisha Mamlaka ya Elimu na Mafunzo ya
Ufund! Stadi, S.L.P. 2849 Dar es Salaam (ambacho katika Mkataba huu atajulikana

kama “Mwajiri") kwa upande mmoja;

NA

/L@.I’Ej’ ZpLANO OJ-_I;LJ sip D122 JUrAARE

(ambaye katika Mkataba huu atajulikana kama “Fundi”) kwa upande mwingine

KWA KUWA Mwaijiri ana mpango wa kujenga Chuo cha Ufundi stadi cha Wilaya ya
A pad e A A £

KWA KUWA Mwaijiri anatumia rasilimali zake za ndani kwa ushirikiano na rasilimali za
nje kwa ajili ya ujenzi wa Chuo cha Ufundi Stadi cha Wilaya ya At s N

KWA KUWA Mwajiri amefanya majadiliano na Fundi kwa ajili ya kazi ya
JSFISiSun Ter I miisangs (207 ramelA an VrTas A VTIAKE

NA KWA KUWA Mwajiri amempatia Fundi nakala ya Michoro pamoja na Mchanganuo
wa vifaa vya Ujenzi (Schedule of materials) vinayoonesha namna kazi itakavyofanyika;

HIVYO BASI, PANDE ZOTE MBILI ZINAKUBALIANA KAMA IFUATAVYO:

1. GHARAMA YA UFUNDI &
Kwamba, kwa gharama ya Shilingi za Tanzania 3, 134, &R }-'- , Fundi

atafanya kazi ya _ /<« ressna el Fva miashart] ‘Efaliy:o katika Mkataba huu.
Katika Mkataba huu,kiasi hiki cha fedha kitajulikana kama “Gharama ya Ufundi”
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. MABADILIKO YA GHARAMA YA UJENZI (CONTRACT SUM ADJUSTMENT)

Gharama ya ufundi haitabadilika kwa namna yoyote ile isipokuwa itakapokuwa
imeelekezwa moja kwa moja katika Mkataba huu kutokana na mabadiliko ya
ujenzi yaliyofanywa na Mwajiri.

. NAMNA YA KUFANYA MALIPO
Mwajiri atamlipa Furdi kwa hundi ndani ya siku kumi na nne kwa namna ifuatayo;

(a) Malipo ya awali, 10 % ya gharama ya ufundi

(b) Kazi ikikamilika «wa asilimia 20: 15% ya gharama ya ufundi;

(c) Kazi ikikamilika Wwa asilimia 50: 20% ya gharama ya ufundi;

(d) Kazi ikikamilik: wa asilimia 80:30% ya gharama ya ufundi;

(e) Kazi ikikamilik= “wa asilimia 100:20 ya gharama ya ufundi; na

(f)Baada ya kukamiilika kwa “muda wa matazamio”:5 ya gharama ya Ufundi.

. MAKABIDHIANO '/ "HEO LA KAZI, UKAMILISHAJI WA KAZI NA KUAHIRISHA KAZI

(a) Fundi atakabicdhwa eneo tarehe L5 mwezi of;f 2022
au tarehe nyinc ne kabla au baada ya tarehe tajwa. Iwapo Fundi atakabidhiwa
tarehe nyingin- kabla au baada ya tarehe tajwa, pande zote zitaweka

kumbukumbu *wa maandishi siku ya makabidhiano ambapo pande zote mbili
zitasaini.

(b) Fundi atakamilizha kazi ndani ya siku toka tarehe ya makabidhiano ya kazi
hiyo. Iwapo ku' iokea mabadiliko ya ujenzi yaliyofanywa na Mwajiri, siku ya
ukamilishaji wa jenzi inaweza kubadilika.

(c) Mwajiri anawe: - “uahirisha kazi zilizo katika Mkataba huu na kutoa maelekezo
kwa Fundi kuhusiana na kuahirisha kazi hiyo.

. WAJIBU WA FUN!

Fundi atakuwa na - jibu ufuatao: -
SAUFIEpsiin Teb Za myawgd Kﬂf_j} PAmeTA NN ilEran
(a) Kutengeneza 1~ lkufunga na kukamilisha ujenzi kama
inavyoonekana | lika Michoro pamoja na Mchanganuo wa Vifaavya Ujenzi

(Schedule of moicrials) sambamba na maelekezo ya Mwajiri;

(b) Kumpatia Mwa  ratiba ya kazi (work programme)ndani ya siku 7 tangu tarehe
ya kusaini Mkat=0a huu ili kupata kibali cha Mwajiri.

Page 2of 9

Scanned with CamScanner




IMESAINIWA NA KUW ICWA MHURI, KWA NIABA YA MAMLAKA YA ELIMU NA
MAFUNZO YA UFUND|I “TADI, NA CHUD CHA UFUNDI STADI (NA HUDUMA) CH#& \gﬂeg'

Jinan‘L&HW \Cﬁaﬁ?\ Saini:
Wadhifa: KAV Viicuy We “Lgﬂhe:
Mbele ya (Shahidi)
Jina: Plias Eh=En Saini:
Wadhifa: S /0% CA/aMEIR  Tarehe:
IMESAINIWA NA FUND|
_ — Mbele ya

Jina: M @’E.S_.Zf '-(@.Mdhini:
Wadhifa: Tarehe:
Mbele ya (Shahidi)
Jina: ZLACH UA__Obo Saini:
Wadhifa: .J: AT Tarehe:
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