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MAMLAKA YA ELIMU NA MAFUNZO YA UFUNDI STADI
(VETA)

MKATABA WA UJENZI

Mkataba huu umesainiwa leo tarehe 0+ mwezi o Cf 2022
KATI YA
Chuo cha Ufundi Stadi (na Huduma) cha NET A~ DS <1 , S.L.P. ._4_08_’ ,j

DAY -E5—S A+ A 4-+4rambacho kinaiwakilisha Mamlaka ya Elimu na Mafunzo ya
Ufundi Stadi, S.L.P. 2849 Dar es Salaam {ambacho katika Mkataba huu atajulikana
kama “Mwajiri”’) kwa upande mmoja;

NA

HASSEN) 155 A ABDAALA H- S.L.P. . JANG A
(ambaye katika Mkataba huu atajulikana kama “Fundi”) kwa upande mwingine

KWA KUWA Mwajiri ana mpango wa kujenga Chuo cha Ufundi Stadi cha Wilaya ya
PAN(G Al :

KWA KUWA Mwajiri anatumia rasilimali zake za ndani kwa ushirikiano na rasilimali za
nje kwa ajili ya ujenzi wa Chuo cha Ufundi Stadi cha Wilaya ya _ 0AN G 4w/ )

KWA KUWA Mwajiri amefanya majadiliano na Fundi kwa ajili ya kazi vya
\LuglRlfr  NA KupAA . RANG | JENGO LE KARALI<3n 4
A4 MAG AR A UUNG AT yfusm A - ‘

NA KWA KUWA Mwajiri amempatia Fundi nakala ya Michoro pamoja na Mchanganuo

wa vifaa vya Ujenzi (Schedule of materials) vinavyoonyesha namna Kkazi

jitakavyofanyika;
HIVYO BASI, PANDE ZOTE MBILI ZINAKUBALIANA KAMA IFUATAVYO:
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1. GHARAMA YA UFUNDI
Kwamba, kwa gharama ya Shiljngi za Tanzania _ 2,060,090 , Fundi

o

atafanya kazi ya _|Zc 4[5 "2 AnGikwa masharti yaliyo katika Mkataba huu.
Katika Mkataba huu, kiasi hiki cha fedha kitajulikana kama “Gharama ya Ufundi”

2. MABADILIKO YA GHARAMA YA UJENZI (CONTRACT SUM ADJUSTMENT)

Gharama ya ufundi haitabadilika kwa namna yoyote ile isipokuwa itakapokuwa
imeelekezwa moja kwa moja katika Mkataba huu kutokana na mabadiliko ya
ujenzi yaliyofanywa na Mwajiri.

3. NAMNA YA KUFANYA MALIPO
Mwajiri atamlipa Fundi kwa hundi ndani ya siku kumi na nne kwa namna ifuatayo;

a) Malipo ya awali, 10 % ya gharama ya ufundi

b) Kazi ikikamilika kwa asilimia 20: 15% ya Gharama ya Ufundi;

c) Kazi ikikamilika kwa asilimia 50: 20% ya Gharama ya Ufundji;

d) Kazi ikikamilika kwa asilimia 80:30% ya Gharama ya Ufundi;

e) Kazi ikikamilika kwa asilimia 100:-20% ya Gharama ya Ufundi;na

f)Baada ya kukamilika kwa “Muda wa matazamio”:5% ya Gharama ya Ufundi.

(
(
(
(
(
(

4. MAKABIDHIANO YA ENEO LA KAZ|, UKAMILISHAJI WA KAZI NA KUAHIRISHA KAZI

(a) Fundi atakabidhiwa eneo la kazi tarehe _2€ _ mwezi og 2022
au tarehe nyingine kabla au baada ya tarehe tajwa. Iwapo Fundi atakabidhiwa
tarehe nyingine kabla au baada ya tarehe tajwa, pande zote zitaweka
kumbukumbu kwa maandishi siku ya makabidhiano ambapo pande zote mbili

‘zitasaini.

(b) Fundi atakamilisha kazi ndani ya siku 4 toka tarehe ya makabidhiano ya kazi
hiyo. lwapo kutatokea mabadiliko ya ujenzi yaliyofanywa na Mwajiri, siku ya
ukamilishaji wa ujenzi inaweza kubadilika.

(c) Mwajiri anaweza kuahirisha kazi zilizo katika Mkataba huu na kutoa maelekezo
kwa Fundi kuhusiana na kuahirisha kazi hiyo.

5. WAJIBU WA FUNDI
Fundi atakuwa na wajibu ufuatao: -
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Lowote utatoa Notisi ya siky kumi n
njia ya usuluhishi (arbitration),

a nne ya kuupeleka mgogoro usuluhishi kwa

AINIWA N
:\;A::UNZO YA GF:E:\S"EKWA MHURI, KWA NIABA YA MAMLAKA YA ELIMU NA
STADI, NA CHUO CHA UFUNDI STADI (NA HUDUMA) CHA

DS A

LS jjpl’/)h meaini:
Wadhifa: MM e CJ\M Tarehe:

Mbele ya (Shahidi)

F&Wd‘,a Y- /3r] kG saini:

Jina:
}\l“ Y MM/
wadhifa: Viheuelah LA A+ Tarehe:
IMESAINIWA NA FUNDI

Mbele ya

ssic b Saini:
Jina: M
Tarehe:
o wadhifa: _—;f_gﬂﬁ_————f’—'"

Mbele ya (shahidi)

cemeATY g HERL Saini:
i 7S H £

Tarehe:

wadhifa: Setie)
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