

MAMLAKA YA ELIMU NA MAFUNZO YA UFUNDI STADI (VETA)

MKATABA WA KAZI ZA KUIMARISHA MIKANDA KWA KUTUMIA SCREW NA KUMALIZIA MIKANDA YA DARI KWENYE MAJENGO YA MVM & CF, COMPUTER AND SC, TAILORING, CLASSROOM AND MB AND ELECTRICAL

Mkataba huu umesainiwa leo tarehe 25 mwezi 05, 2022

KATI YA

Chuo cha Ufundi Stadi (na Huduma) cha Mikumi S.L.P. 110 ambacho kinaiwakilisha Mamlaka ya Elimu na Mafunzo ya Ufundi Stadi, S.L.P. 2849 Dar es Salaam (ambacho katika Mkataba huu atajulikana kama "Mwajiri") kwa upande mmoja;

NA

JUSTIN BUTAMANYA RWABONA, S.L.P. 117, DAR ES SALAAM (ambaye katika Mkataba huu atajulikana kama "Fundi") kwa upande mwingine.

KWA KUWA Mwajiri ana mpango wa kujenga Chuo cha Ufundi Stadi cha Wilaya ya Ulanga;

KWA KUWA Mwajiri anatumia rasilimali zake za ndani kwa ushirikiano na rasilimali za nje kwa ajili ya ujenzi wa Chuo cha Ufundi Stadi cha Wilaya ya Ulanga;

KWA KUWA Mwajiri amefanya majadiliano na Fundi kwa ajili ya kazi ya za Marekebisho ya kuimarisha mikanda kwa screw pamoja kurudishia mikanda iliyodondoka kwenye majengo ya MVM, Computer, MB and Electrical, Tailoring pamoja na darasa kwa Shilingi 545,000/=, Mgawanyo uko kama ifuatavyo

S/N	JINA LA JENGO	KAZI ZINAZOTAKIWA KUFANYIKA	GHARAMA KWA KILA KAZI	GHARAMA YA JUMLA KWA JENGO
1.	MAJENGO YOTE YENYE DOSARI ZA MIKANDA	a. Kuimarisha mikanda kwa kutumia screw b. Kurudishia mikanda iliyododoka kwa kila jengo	285,000/= 100,000/=	385,000/=
	MAJENGO YOTE LIYO	a.kutengeneza mifuniko 20 ya milango ya kuingia juu ya dari	5,000/=	100,000/=

