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MKATABA WA UJENZI

Mkataba huu umesainiwa leo tarehe I I mwezi O 3 2022

KATI YA

Chuo cha Ufundi Stadi cha VETA ARUSHA S.L.P. 509, OLJORO, ambacho kinaiwakitisha
Mamtaka ya Elimu na Mafunzo ya Ufundi Stadi, S.L.P. 802 DODOMA (ambacho katika
Mkataba huu ataiulikana kama "Mwaiiri") kwa uoande mmo'ia:

NA

L tsflA,:'/ lsfr^*,#.t UFnYA s.L.P. 

-,

(L tt JHa
(ambaye katika Mkataba huu atajutikana kama "Loca[ Fundi") kwa upande mwirlgine

KWA KUWA Mwajiri anaendetea na ujenzi wa Chuo cha Ufundi Stadi cha Witaya ya
LONGIDO;

\

KWA KUWA Mwajiri anatumia rasitimati zake za ndani kwa ushirikiano na rasitimati za
njekwaajitiyaujenziwaChuochaUfundiStadichaWitayayaLoNGlDo;

KWA KUWA Mwajiri amefan ya majadiliano na Fundi kwa ajiti ya kazi ya

NA KWA KUWA Mwajiri amempatia Fundi nakala ya Michoro pamoja na Mchanganuo
wa vifaa vya Ujenzi (schedule of materiats) vinayoonesha namna kazi itakavyofanyika;

HIYYO BASI, PANDE ZOTE MBILI ZINAKUBALIANA KAA4A IFUATAVYO:

GHARAMA YA UFUNDI

Kwamba, kwa gharama ya Shit'ingi za Tanzania
atafanya kazi

kwa masharti yatiyo katika Mkataba huu.
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Katika Mkataba huu,kiasi hiki cha fedha kitajutikana kama "Gharama ya Ufundi"
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2. MABADILIKO YA GHARAMA YA UJEI.{ZI (CONTRACT SUti ADJASTfiENT)

Gharama ya ufundi haitabaditika kwa namna yoyote ite isipokuwa itakapokuwa
imeelekezwa moja kwa moja katika Mkataba huu kutokana na mabadiLiko ya

ujenzi yatiyofanywa na Mwajiri.

3 NAMNA YA KUFANYA MALIPO

Mwajiri atamlipa Fundi kwa hundi ndani ya siku kumi na nne kwa namna ifuatayo;

(a) Malino va awali. 5O % va sharama va ufundi
(b)Kazi ikikamitika kwa asitimia 100: 45% ya Gharama ya Ufundi/Kazi;
(c) Baada ya kukamitika kwa"Muda wa matazamio":5% ya Gharama ya

Ufundi/Kazi.

4. MAKABIDHIANO YA ENEO LA KAZI, UKAMILISHAJI WA KAZI NA KUAHIRISHA XAZI

atakabidhiwa
e3 zo22

au tarehe nyingine kabta au baada ya tarehe tajwa. lwapo Fundi atakabidhiwa
tarehe nyingine kabta au baada ya tarehe tajwa, pande zote zitaweka
kumbukumbu kwa maandishi siku ya makabidhiano ambapo pande zote mbiti
zitasaini.

(b) Fundi atakamilisha kazi ndani ya siku 3q- toka tarehe ya makabidhiano ya kazi
hiyo. lwapo kutatokea mabaditiko ya ujenzi yatiyofanywa na Mwajiri, siku ya

ukamitishaji wa ujenzi inaweza kubaditika.

(c) Mwajiri anaweza kuahirisha kazi zitizo katika Mkataba huu na kutoa maelekezo
kwa Fundi kuhusiana na kuahirisha kazi hiyo.

5. WAJIBU WA FUNDI

Fundi atakuwa na wajibu ufuatao: -

h-^u".lK na kukamitisha ujenzi kama inavyoonekana katika

Jamoja na Mchanganuo wa Vifaavya Ujenzi {Schedute of materials)
ba na maetekezo ya Mwajiri;

(b)Kumpatia Mwajiri ratiba ya kazi (work progromme)ndani ya siku 7 tangu tarehe
ya kusaini Mkataba huu iti kupata kibati cha Mwajiri.

(a) Fundi
ta tarehe ?" I mwezi

eneo

(a) Kujenga
Michoro
sambam
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IMESAINIWANAKUWEKWAMHURI,KwANIABIYAMAI,^LAKAYAELIMUNA
MAFUNZO YA UFUN;I STADI' NO.NUO CHA UFUNDI STADI CHA ARUSHA'

Jina:
Saini:

Tarehe:

Saini:

-t Tarehe:
!f' C ?o

Wadhifa:

Mbele Ya (Shahidi)

Jina tmn,ttt Lufir+ ,,:,t",(*
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Wadhifa:

IMESAINIWA NA FUNDI

J ina:

Wadhifa:

Mbete Ya

Saini:

Tarehe:

Mbete Ya (Shahidi)
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