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FOMU YA MKATABA WA UJENZI KWA FUNDKM

Ar o MASHARTI MAALUM YA MEKATABA
1  MWAJIRY Mkuu wa Chuo
Chuo cha ualimu wa Ufundi stadi Morogoro
S. L. P. 671 Morogoro
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FUNDI (Mwajiriwa) -
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3 ENEOLA UJENZI MVITC - MOROGORO
4 MAELEZO YA KAZI KAZI YA UMEME WA JENGO LA BWENI 1<
IKWA UFUPT WASICHANA (TYPE ONE)
5 GHARAMA YA Tshs. MILIONI MBILI NA LAKI TANO
UFUNIDVI (+ Skills (2,500,000)
Development Levy):
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6  MUDA WA MKATABA | Tarehe yq usaml . ./%5/ IVECEY
| (Tangu Kusainiwa kwa Muda: U 27, QTujﬂ idadi siku)

Mkataba);

Tarehe ya Kuanza Kazi . l%g/o%‘;a

Tarehe ya Kumaliza Kazi . QE&/ A
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| MASHARTI YA
| MALIPO:

o Hakuna Malipo va Awali

o Fundi atalipwa kwa awamu —, . baada va

kazi husika kukamilika na kukaguliwa
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3 MASHARTI YA JUMLA MKATABA

1.

11711 : : : ; VA
Mwajiri atatoa vifaa vyote vya ujenzi kulingana na maelekezo ya
Mrtaalamu Mshauri. Zaidi ya hayo mwajiri atatoa maji na umeme.

7 - ’r ~ 13
Mwajiri atatoa vitendea kazi vyote kama “concrete mixer”, torcli,
karai, ndoo, chepe, ngazi, n.k.
Fundi atafanya kazi kwa mujibu wa mchanganuo wa kazi (kaimna
navyooneshwa katika kijeduari hapa chini) na mwongozo wa Mtaalanu

Mshauri, kwa umakini na uhodari wa hali ya juu wa kiufundi.

3.1  Jeduari la mchanganuo wa kazi Umeme.

MUAINISHO WA GHARAMA ZA KAZI YA UFUNDL UMEME JENGO LA BWENI

LA WASICHANA )
JINA T:AJI;UNDI ........ %LZJ f‘)# M M

| MCHANGANUG GHARAMA WA KAZI ZA UMEME KATICE JENGO LA BWENI LA
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WASICHANA

KAZI GHARAMA

Wasichana

| 1. Kufanya wiring na accessories zake kwenye jengo la Bweni La

( kuweka mfumo mpya wa umeme kama mchoro unavyoonyesha na
nuaelekezo utakayooewa na msimamizi wa kazi)

_____ ¢._kuchimbia maboraba na kuweka box za swichi 750,000
| b kufanya wiring jengo zima 1,000,000
¢. kulunga taa,ac,feni,swich n.k kama ilivyo kwenye mchoro 750,000
JUMLA YA GHARAMA ZA UFUNDI 2,500,000 |
L JUMLA KUU (GHARAMA 7ZA KAZI+ KOoDI) " 2,500,000
4. Pundi asipofanya kazi yake vizuri, Mwajiri ana haki va

kumsirnamisha kazi na kulipa hasara zote zilitokana na uzembe au
malkusudi,

wake ng

Koz

o Fundi atatoa maelekezo ya kazi kwa vibarua wake na atahusika moja
kwa  moja kwenye ujenzi kwa kutumia vibarua
kuwaunganisha mafundi wote aliowaajiri  kuhakikisha
inafanywa kulingana na taratibu za kiujenzi.

6.

Fundi kwa wakati wote anatakiwa kuhakikisha yeye pamoja ng
i . o B . ey

mafundi wake wanazingatia nidhamu na tabjg njema na asiajiri

kabisa mtu asiyekuwa na utaalumuy ay ujuzi wa kutosha |



Fundi atahusika ng vitendo (kama wizi, uharibifu wa mali za chuo, vy Ote
v'i,lf\..a‘vyofanywa nha mafundi wake na mtu yeyote anayefanya k.,
chiri ya usimamizj wake,

~
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Fundi kwa wakati wote ahakikishe kuwa eneo la kazi linakuwa sat

na salama na pia pindi kazi iishapo ahakikishe vifaa vycte
vilivyosalia katika eneo la ujenzi kama mabaki virnewekwa seheni.:
husika na kuacha eneo likiwa safi na salama.

Kiasi cha asilimia 5% ya kiasi cha mkataba kitashikiliwa na Mwajiri
kwa rauda wa Miezi Mitatu basda ya kazi kukamilika (Refention
Money) na kulipwa mara baada ya ukaguzi wa mwisho kufanyika.

10. Ucheleweshaji wa Kazi:

a 1;)‘cheleweshaji wa kazi uliosababishwa na fundi, fundi atapew:
adhabu ya kulipa kiasi sawa na hasara iliotokana na
ucheleweshwaji huo.

1. Ucheleweshaji wa Vifaa na Malipo:

» Ucheleweshaji uliosababishwa na Mwajiri (kutokana na fedha

au
vifaa), Fundi ataongezewa muda wa kumalizia kazi.
12, Uvunjweji wa Mkataba:
» Mbkataba utavunjwa iwapo; Fundi au Mafundi walioko chini
yake au vibarua wake watajihusisha na wizi wa vifaa vya

ujenzi au mali yoyote ya Chuo.

» Mkataba utavunjwa iwapo; Fundi au Fund
taratibu za ujenzi au ubora wa kiufund
ikiwemo kufuata michoro ay maelekezo ya

1 wake hatazingaé:ézzz
i katika kazi yake,
Mtaalamu Mshauri,



13. Maelekezo ya kazi yatatolewa na msimamizi mkuu wa kazi (Clerk of

works) na mwajiriwa (Fundi) ataomba malipo fedha kwa kazi aliyoifanya

kwa mkuu wa Chuo kupitia msimamizi wa kazi na atalipwa endapo
" i . L . . (o)

ukubwa wa kazi aliyofanya itakaguliwa na kufika angalau 30%.
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