22/05/2022
MABADILIKO YA GHARAMA YA UJENZI WA NGAZI ISHIRINI NA NANE

1.Kazi ya ujenzi wa Ngazi (28
a Baada

: Oamua tathimini ya Pamoja ifanyike kati ya fundi,Mwajiri na
Msimamizi wa kazi.
2.TAARIFA ZA MUHIMU ZA MKATABA
Gharama ya Mkataba - TZS 900,000/=
Malipo yaliokwishaidhinishwa - TZS 90,000/=
Muda wa Kazi - Siku 24
3. MAHUDHURIO KATIKA KIKAO CHA TATHMINI
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4.Tathmini ya Kazi baada ya Pande zote kuridhia ni kama ifuatavyo
S/N’ AINA YA KAZI s e ’ "~ GHARAMA
1 Kuandaa Eneo la Ujenzi. 50,000/=
2 Kutengeneza Formwork ya Ngazi. 150,000/=
3 Kumimina zege la Ngazi. 300,000/ =
4 Kufanya Finishing ya Ngazi na Kufanya Usafi. | 140,000/=
5 Kunyweshea Maji (Curing) 50,000/=
JUMLA 690,000/=

Hivyo Gharama za Mkataba wa Fundi Unabadilika Kutoka TZS 900,000/= na Kuwa TZS 690,000/ =
Naomba Kuwasilisha
Imeandaliwa na
Yohana Azza Yohana
Py .-

Mhandisi wa Mradi
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MAMLAKA YA ELIMU NA MAFUNZO YA UFUNDI STADI (VETA)

MKATABA WA UJENZ|

Mkataba huu umesainiwa leo tarehe 2L mwezi__© S 2022

KATI YA

Chuo cha Ufundi Stadi (na Huduma) cha VETA KAGERA , S.L.P. 406,
RokeA ambacho kinaiwakilisha Mamlaka ya Elimu na Mafunzo ya
Ufundi Stadi, S.L.P. 2849 Dar es Salaam (ambacho katika Mkataba huu atajulikana

kama “Mwajiri”) kwa upande mmoja;

NA

ALSTIOES cupries TJoWN sLp. 906 , _Eukeg#
(ambaye katika Mkataba huu atajulikana kama “Fundi”) kwa upande mwingine

KWA KUWA Mwajiri ana mpango wa kujenga Chuo cha Ufundi Stadi cha Wilaya ya
Ahw I mRA

KWA KUWA Mwajiri anatumia rasilimali zake za ndani kwa ushirikiano na rasilimali za
nje kwa ajili ya ujenzi wa Chuo cha Ufundi Stadi cha Wilaya ya Kw /i MBH ;

KWA KUWA Mwajiri amefanya majadiliano na Fundi kwa ajili ya kazi ya
/{U]l’lzjm _rrja?/' 2% .

NA KWA KUWA Mwajiri amempatia Fundi nakala ya Michoro pamoja na Mchanganuo
wa vifaa vya Ujenzi (Schedule of materials) vinayoonesha namna kazi itakavyofanyika;

HIVYO BASI, PANDE ZOTE MBILI ZINAKUBALIANA KAMA IFUATAVYO:

1. GHARAMA YA UFUNDI 0/“
Kwamba, kwa gharama ya Shiljn i; za Tanzania 6 70,000/ , Fundi
atafanya kazi ya fiv) I uu’nqa L Z/ ¥ kwa masharti yaliyo katika Mkataba huu.

Katika Mkataba huu kfas hiki cha fedha kitajulikana kama “Gharama ya Ufundi”
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2. MABADILIKO YA GHARAMA YA UJENZI (CONTRACT SUM ADJUSTMENT)

Gharama ya ufundi haitabadilika kwa namna yoyote ile isipokuwa itakapokuwa
imeelekezwa moja kwa moja katika Mkataba huu kutokana na mabadiliko ya

ujenzi yaliyofanywa na Mwajiri.

3. NAMNA YA KUFANYA MALIPO

Mwajiri atamlipa Fundi kwa hundi ndani ya siku kumi na nne kwa namna ifuatayo;

(a) Malipo ya awali, 10 % ya gharama ya ufundi

(b) Kazi ikikamilika kwa asilimia 20: 15% ya gharama ya ufundi;

(c) Kazi ikikamilika kwa asilimia 50: 20% ya gharama ya ufundi;

(d) Kazi ikikamilika kwa asilimia 80:30% ya gharama ya ufundi;

(e) Kazi ikikamilika kwa asilimia 100:20 ya gharama ya ufundi; na

(f) Baada ya kukamilika kwa “muda wa matazamio”:5 ya gharama ya Ufundi.

MAKABIDHIANO YA ENEO LA KAZI, UKAMILISHAJI WA KAZI NA KUAHIRISHA KAZI

(a) Fundi atakabidhiwa eneo tarehe _22- mwezi 0S5~ 2022
au tarehe nyingine kabla au baada ya tarehe tajwa. lwapo Fundi atakabidhiwa

tarehe nyingine kabla au baada ya tarehe tajwa, pande zote zitaweka

kumbukumbu kwa maandishi siku ya makabidhiano ambapo pande zote mbili
zitasaini.

(b) Fundi atakamilisha kazi ndani ya siku 24 _toka tarehe ya makabidhiano ya kazi
hiyo. Iwapo kutatokea mabadiliko ya ujenzi yaliyofanywa na Mwajiri, siku ya
ukamilishaji wa ujenzi inaweza kubadilika.

(c) Mwajiri anaweza kuahirisha kazi zilizo katika Mkataba huu na kutoa maelekezo
kwa Fundi kuhusiana na kuahirisha kazi hiyo.

5. WAJIBU WA FUNDI
Fundi atakuwa na wajibu ufuatao: -

(a) Kutengeneza na kufunga /l/;'lffﬂj“ '2,‘]“"7¥na kukamilisha ujenzi kama

inavyoonekana katika Michoro pamoja na Mchanganuo wa Vifaavya Ujenzi
(Schedule of materials) sambamba na maelekezo ya Mwajiri;

(b) Kumpatia Mwayjiri ratiba ya kazi (work programme)ndani ya siku 7 tangu tarehe
ya kusaini Mkataba huu ili kupata kibali cha Mwajiri.
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