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MASHARTI MAALUM YA MKATABA

MWAJIRI Mkuu wa Chuo
VETA Manyara
S. L. P 485 Babati
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ENEO LA UJENZI Monduli-Arusha
MAELEZO YA KAZI JENGO: COMPUTER LAB.AND
KWA UFUPI SECRETARIAL WORKSHOP
i KUWEKA 10,227,200/=
TERAZO@M?2
25,000/= (409.08M2)
GHARAMA YA 10,227,200/=
UFUNDI NA VIFAA
(MATERIALS):
MUDA WA MKATABA | Tarehe ya Kusaini: 27/11/2021
(Tangu Kusainiwa kwa | Muda: Siku 88
Mkataba): siku 21 Tarehe ya Kuanza Kazi 29/11/2021
Tarehe ya Kumaliza Kazi 28/02/2022
MASHARTI YA e Hakuna Malipo ya Awali
MALIPO: . .

* Fundi atalipwa kwa awamu 2 (50% baada ya
kuanza kazina 50% baada ya kazi husika
kukamilika na kukaguliwa.
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MASHARTI YA JUMLA MKATABA

1=

Fundi ataleta vifaa vyote vinavyohitajika kwa ajili ya uwekaji
Terrazzo kulingana na mahitaji katika kila jengo ambavyo
vitakaguliwa na mhandisi msimamizi wa site na kuthibitisha ubora
hitajika.

Fundi atafanya kazi kwa mujibu wa mchanganuo wa kazi na

mwongozo wa Mtaalamu Mshauri, kwa umakini na uhodari wa hali
ya juu wa kiufundi.

Fundi asipofanya kazi yake vizuri, Mwajiri ana haki ya
kumsimamisha kazi na kulipa hasara zote zilitokana na uzembe au
makusudi.

Fundi atatoa maelekezo ya kazi kwa vibarua wake na atahusika moja
kwa moja kwenye ujenzi kwa kutumia vibarua wake na
kuwaunganisha mafundi wote aliowaajiri kuhakikisha kazi
inafanywa kulingana na taratibu za uwekaiji tiles.

Fundi kwa wakati wote anatakiwa kuhakikisha yeye pamoja na
mafundi wake wanazingatia nidhamu na tabia njema na asiajiri
kabisa mtu asiyekuwa na utaalumu au ujuzi wa kutosha.

Fundi atahusika na vitendo (kama wizi, uharibifu wa mali za chuo) vyote
vinavyofanywa na mafundi wake na mtu yeyote anayefanya kazi
chini ya usimamizi wake.

Fundi kwa wakati wote ahakikishe kuwa eneo la kazi linakuwa safi
na salama na pia pindi kazi iishapo ahakikishe vifaa vyote
vilivyosalia katika eneo la upauzi kama mabaki vimewekwa sehemu
husika na kuacha eneo likiwa safi na salama.

Kiasi cha asilimia 11% ya kiasi cha mkataba kitashikiliwa na Mwajiri
kwa muda mpaka kazi kukamilika na kukaguliwa na kujiridhisha
(Retention Money) na kulipwa mara baada ya ukaguzi wa mwisho

kufanyika.

Malipo yoyote yanayolipwa yatakatwa kodi ya serikali kama sheria
inavyoelekeza.
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10. Ucheleweshaji wa Kazi:

» Ucheleweshaji wa kazi uliosababishwa na fundi, fundi atapewa
adhabu ya kulipa kiasi sawa na hasara iliotokana na
ucheleweshwaji huo.

11.  Ucheleweshaji wa Vifaa na Malipo:

» Ucheleweshaji uliosababishwa na Mwajiri (kutokana na fedha au
vifaa), Fundi ataongezewa muda wa kumalizia kazi.

172 Uvunjwaji wa Mkataba;

» Mkataba utavunjwa iwapo; Fundi au Mafundi walioko chini
~ yake au vibarua wake watajihusisha na wizi wa vifaa vya
ujenzi au mali yoyote ya Chuo.

» Mkataba utavunjwa iwapo; Fundi au Fundi wake hatazingatia
taratibu za uwekaji terrazzo au ubora wa kiufundi katika kazi

yake, ikiwemo kufuata michoro au maelekezo ya Mtaalamu
Mshauri.
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