JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA

MAMLAKA YA MAJI USHIROMBO

(Barua zote zitumwe kwa Mkurugenzi wa mamlaka ya Maji)

WIZARA YA MAIJI

MKATABA WA UCHIMBAJI WA MITARO YA MABOMBA

MKATABA NA.LGA.113/2022/2023/MJ/.. 9%,

MKATABA WA UCHIMBAJI WA MITARO YA MABOMBA
KATIYA

MAMLAKA YA MAJI SAFI NA USAFI WA MAZINGIRA USHIROMBO (UWSSA) SLP 02

BUKOMBE (ambaye katika mkataba huu atajulikana kama “Mwajiri”’) kwa upande
mmoja,

NA :

MICHAEL ZEPHANIA (LOCAL FUNDI) WA SLP 02 USHIROMBO (ambaye katika

mkataba huu atajulikana kama “Mwajiriwa”) kwa upande mwingine.

KWA KUWA: Mwajiri anayo kazi ambayo amehiyari na anayo nia ifanywe na
mwajiriwa, kazi ya kuchimba mitaro kwa ajili ya ulazaji wa mabomba.

NA KWA KUWA: Mwajiriwa yuko tayari na anao uwezo wa kuchimba mitaro kwa

ajili ya ulazaji wa mabomba.

HIVYO BASI MKATABA huu ni ushuhuda wa makubaliano kwamba:



. Mwajiriwa anao uwezo wa kufanya kazi ya uchimbaji wa mitaro na kazi hiyo
atatakiwa kuifanya kwa kuzingatia viwango na ubora unaotakiwa, na hili
litakuwa sharti la msingi la mkataba huu.

Msimamizi wa kazi hii ni Mhandisi wa maji RUWASA Bukombe ambaye
atatoa maelekezo ya kazi, atasimamia, atakagua na kutoa taarifa ya ubora wa
kazi kwa Mwayjiri.

Mwajiri atapaswa kumlipa Mwajiriwa kiasi cha Tsh 4,042,600/=
. Kwamba, Mwajiriwa atabidhiwa kazi ya uchimbaji wa mtaro mita 2,065
ambapo kila mita itachimbwa kwa Tsh1, 000 na mitaro hiyo itachimbwa mtaa
wa kapela kata ya Igulwa.

Kwamba, Mwajiriwa atakabidhiwa kazi ya uchimbaji wa mitaro mita 1,523
Ambapo kila mita itachimbwa kwa Tsh 1,200 na mitaro hiyo itachimbwa
mtaa wa Muungano Kata ya Bulangwa.

Kwamba, Mwajiriwa atafanya kazi ya kuchimba mitaro ya mabomba kwa
kuzingatia “specifications” za uchimbaji ambazo ni kina cha urefu wa
sentimita 75.

. Kwamba, Mwajiriwa atabeba mabomba nnchi 3 roller 14,nnchi 2 roller 12
na 1 % roller 02 kutoka ofisi ya Mamlaka ya maji ushirombo kupeleka site
kwa shilingi laki moja na nusu ( Tsh 150,000/=)

Kwamba, Mwajiriwa atafukia bomba baada ya Fundi bomba kukamilisha
ufungaji na ulazaji wa mabomba.

. Endapo kutatokea mgogoro wa aina yoyote kati ya Mwajiri na Mwajiriwa,
mgogoro huo utatatuliwa kwa njia ya usuluhishi utakao simamiwa na
Mwanasheria wa Halmashauri ya Wilaya ya Bukombe na endapo usuluhishi
utashindwa kufikia muafaka, basi mgogoro huo utaelekezwa katika vyombo
vya sheria (Mahakama) na maamuzi yatakayotolewa na Mahakama yatakuwa

ya mwisho.



10. Kazi hii itafanyika kwa muda wa siku ... /T za kwenye kalenda bila
kuondoa siku za sikukuu na mapumziko,kuanzia tarehe ..'?/7./.2022hadi
tareche '5 ] ) ./ 022

11.Mkataba huu unaweza kusitishwa na upande wowote wa mkataba kwa kutoa
taarifa ya siku saba (7) kwa maandishi inayoeleza sababu za msingi za

kusitisha mkataba huu.

Pande zote mbili zimekubaliana na kutia saini kwenye makubaliano haya na ni

wazi kuwa kila upande umesoma na kuelewa vipengele vyote vya mkataba huu, na

kutia saini leo tarehe . 3/7........... mwezi....07. ... 2022.

UMETOLEWA (MWAJIRI)

Mkurugenzi wa Mamlaka ya Maji, Mwenyekiti wa Bodi wa mamlaka ya maji
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