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MAMLAKA YA ELIMU NA MAFUNZO YA UFUNDI STADI
(VETA)

MKATABA WA KUWEKA PAVEMENTS
Mkataba huu umesainiwa leo tarehe _| Mwezi m, 2022
KATI YA

Chuo cha Ufundi Stadi (na Huduma) cha VETA Mwanza, S.L.P. 1983,
Mwanza, ambacho kinaiwakilisha Mamlaka ya Elimu na Mafunzo ya Ufundi
Stadi, S.L.P 802 DODOMA (ambacho katika Mkataba huu atajulikana kama
“Mwajiri”) kwa upande mmoja; =t

NA

YUSUFU MKUNGA LAZARO S.L.P. 348, MWANZA (ambaye katika Mkataba
huu atajulikana kama Fundi”) kwa upande mwingine

KWA KUWA Mwajiri anasimamia Mradi wa Ujenzi wa Chuo cha Mafunzo ya
Ufundi Stadi cha Wilaya Ukerewe (Ukerewe DVTC);

KWA KUWA Mwajiri amekubaliana na Fundi kwa ajili ya kazi ya kuweka
Apron (PAVEMENT) kuzunguka Majengo kumi na moja Ujenzi wa Chuo cha
Wilaya UKEREWE

KWA KUWA Mwajiri amempatia Fundi nakala za michoro na vifaa kwa ajili
ya kuweka Pavement kuzunguka majengo kumi na moja .

Hl\é\;O BASI, PANDE ZOTE MBILI ZINAKUBALIANA KAMA IFUATAVYO:
1. GHARAMA YA UFUNDI

Kwamba gharama ya Ufundi itakuwa ni TZS.4, 800 000.00 kwa
ajili ya kuzungusha pavement majengo kumi na moja kwa
mashsrti ya mkataba huu.
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Katika Mkatgba huu, kiasi hiki cha fedha kitajulikana kama “Gharama ya Ufundi”
Kama mchanganuo ufuatao unavyoonesha:--

JINALAJENGO | GHARAMA ZAUFUNDI

ADMINISTRATION
GENERAL CLASS
POWER HOUSE

SC & COMP

DSCT i

WF & MVM

EL&MB |

GIRLS' HOSTEL
BOYS' HOSTEL

10 | GENERAL STORE

11 | SECURITY BLOCK
12 | BOYS’ ABLUTION

13 | GIRLS' ABLUTION
14 | STAFF ABLUTION
15 | PRINCIPLE'S HOUSE _ |SSi
16 | SINGLE FAMILY HOUSE |

17 | SEMIDETACHED |
18 | KITCHEN & DINING
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2. MABADELEKO YA GHARAMA YA UJENZI (CON RACT S!‘JM ADJUSTMENT)
‘Gharama ya ufundi haitabadilika kwa namna-yoyote ile isipokuwa itakapokuwa
imeelekezwa moja kwa moja katika Mkataba huu kutokana na mabadiliko ya
ujenzi yaliyofanywa na Mwajiri. ¢

3. NAMNA YA KUFANYA MALIPO
Mwajiri atamlipa Fundi kwa hundi ndani ya siku kuml na nne kwa namna ifuatayo;

(a) Malipo ya awali, 20 % ya gharama ya ufundi .

(b) Kazi ikikamilika kwa asilimia 30: 20% ya Gharama ya Ufundi;

(¢) Kazi ikikamilika kwa asilimia 60: 20% ya Gharama ya Ufundi;

(d) Kazi ikikamilika kwa asilimia 100: 35% ya Gharama ya Ufundi;na

(e) Baada ya kukamilika kwa “Muda wa matazamio”:5% ya Gharama ya Ufundi.

4. MAKABIDHIANO YA ENEO LA KAZI, UKAMILISHAJI WA KAZI NA KUAHIRISHA KAZI

(a) Fundi atakabidhiwa eneo la Kazi Tarehe Mwezi APRIL, Mwaka 2022.
au tarehe nyingine kabla au baada ya tarehe ta}wa lwapo Fundi atakabxdhiwa
tarehe nyingine kabla au baada ya tarehe tajwa, pande zote zitaweka
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IMESAINIWA N& KUWEKWA MHURI, KWA NIABA YA MAMLAKA YA EL'MU NA
MAFUNZO YA UFUNDI STADI, NA CHUO CHA UFUNDI STADI (NA HUDUMA) CHA
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