
MAMLAKA YA  ELIMU  NA MAFUNZO YA  UFUNDI  STADl  (VETA)

MKATABA WA UJENZI  (KAZI  ZILIZOONGEZEKA AMBAZO  HAZIKUWEPO  KWENYE

MKATABA WA AWALl) WA KUMLIZIA KAZI  ZA UJENZI  KATIKA MAJENGO YA:
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MKATABA NAMBA PA/024/2021 /2022/RU F/DVTC/LF/NC/07

Mkataba huu umesainiwa  leo tarehe  22 mwezi. 02 -  2022

KATI YA

Chuo   cha   Ufundi.   Stadi   (na   Huduma)   cha   PWANl,   S.L.P.   30345,   KIBAHA,   PWANl

ambacho kinaiwakili.sha Mamlaka ya  Elimu  na Mafunzo ya  Ufundi  Stadi.,  S.L.P.  2849  Dar
es  Salaam   (ambacho  katika  Mkataba  huu  atajuli.kana  kama   "Mwajiri")   kwa  upande
mmoja;

NA

SALUMU    RAMADHANI   MUHANDO   S.L.P.33,    KIBITl-RUFIJl,    PWANl    (ambaye    katika

Mkataba huu atajulikana kama  "Fundi") kwa upande mwingine

KWA  KUWA  Mwajiri  ana  mpango  wa  kujenga  Chuo  cha  Ufundi  Stadi.  cha  Wilaya  ya
RUFIJl;

KWA  KUWA Mwajiri  anatumia  rasili.malt  zake  za  ndani  kwa  ushiri.kiano  na  rasi.limali  za
nje  kwa ajili ya ujenzi wa Chuo cha  Ufundi  Stadi  cha Wi.laya ya  RUFIJI;

KWA  KUWA Mwajiri  amefanya  majadiliano  na  Fundi  kwa  ajili  ya  kazi  ya  kupaua  hadi
``fini.shing"   WA  MAJENG0   YA  CHUO   CHA   UFUNDI   STADI   RUFIJl   ambayo   ujenzi   wake

unaendelea;

NA  KWA  KUWA Mwajiri  amempatia  Fundi  nakala  ya  Mchoro  pamoja  na  Mchanganuo
wa vifaa vya Ujenzi  (Schedule a/ materja/s) vinayoonesha namna kazi 1.takavyofanyika;

HIVYO  BAsl,  PANDE  ZOTE MBILI  ZINAKUBALIANA  KAMA  IFUATAVYO:

1.     GHARAMAYA  UFUNDl



Kwamba,  kwa  gharama ya  Shilingi  za Tanzania  12,390,000/=  kwa  majengo Matatu

(3).   Fundi  atafanya   kazi  ya   UJENzl   kama  inavyoonekana   kwenye  jedwari   hapo
chini kwa masharti yali.yo kati.ka Mkataba huu.

Katika Mkataba huu,kiasi hi.ki cha fedha kitajulikana kama  "Gharama ya Ufundi"

Gharama za ki.la jengo ni  kama ifuatavyo:

a

S/N JINA  LA JENGO STAGE BEllLIYOKUBALIKA

1 BOYS ABLUTloN •         KUJENGA  NGAZI  NA  RAMPS  KATIKA MSINGl 4,130,000
•        KUTENGENEZA  FLJ"E  ZA MILANGO  NA TOP

ZAKE,KUWEKA VIOO  VYA VENT  NA  NONDO YA

16M  KWA KUTUMIA MBAO  ZA MNINGA AU

MKONGO GHARAMA  ZOTE  KUTOKA  KWA  FUNDl

•        UWEKAJI  WA VIGAE  PAMOJA  NA GROUT

KATIKA  UKUTA  (WALL TILES)KAMA  RAMANl

lNAVYOSOMEKA

2 GIRLS  ABLUTION •         KUJENctA  NGAZI  NA  RAMPS  RATIKA  MSINGl 4,130,000
•         KUTENGENEZA  FLAME  ZA MILANGO  NA TOP

ZAKE, KUWERA  VIOO  VYA  VENT  NA  NONDO  YA

16MM  KWA  KUTUMIA MBAO  ZA  MNINGA AU

MKONGO  GHARAMA ZOTE  KUTOKA  KWA  FUNDl

•         UWEKAJI  WA VIGAE  PAMOJA  NA  GROUT

KATIKA  UKUTA  (WALL TllES)KAMA  RAMANl

lNAWOSOMEKA.

3 STAFF ABLUTloN •         KUJENGA  NGAZI  NA  RAMPS  KATIKA MSINGl 4,130,000
•         KUTENGENEZA  FLAME  ZA MILANGO  NA TOP

ZAKE,KuWEKA VIOO  VYA VENT  NA  NONDO YA

16M  KWA  KUTUMIA MBAO  ZA MNINGA AU

MKONG0  GHARAMA  ZOTE  KUTOKA  KWA  FUNDl

•         UWEKAJI  WA VIGAE  PAMOJA  NA GROUT

KATIKA  UKUTA  (WALL TILES)KAMA  RAMANl

lNAVYOSOMEKA

JUMLA 12,390,000

2.    MABADILIKO YA GHARAMA YA UJENZI  (CONTRACT. SUM ADJt/S7-MEN7.)

Gharama  ya  ufundi   haitabadi.lika  kwa  namna  yoyote  ile  isipokuwa  itakapokuwa
imeelekezwa   moja   kwa   moja   katika  Mkataba   huu   kutokana   na   mabadiliko  ya
ujenzi yaliyofanywa na Mwajiri.

3.     NAMNA YA KUFANYA MALIPO

Mwajiri atamlipa Fundi  kwa hundi  ndani ya siku  kumi  na nne kwa namna ifuatayo;

(a) Malipo ya ;walt  1 0% ya gharama ya ufundi



(b) Kazi  iki.kamilika  kwa   asilimia 20:  159/a ya Gharama ya  Ufundi;

(c) Kazi  i'kikamilika  kwa   asilimia  50:  209/o ya  Gharama ya  Ufundi;
(d) Kazi  ikikamilika  kwa   asili.mia 80:  309/o ya Gharama ya  Ufundi;

(e) Kazi  ikikamiLika  kwa   asilimia  100:  209/a ya Gharama ya  Ufundi;na
(f) Baada ya  kukamilika kwa"Muda wa matazamio":59/a ya Gharama ya Ufundi.

4.     MAKABIDHIANO YA  ENEO  LA KAzl,  UKAMILISHAJI  WA RAZI  NA  KUAHIRISHA KAzl

(a) Fundi  atakabidhtwa  majengo  na  eneo  la  kazi  tarehe  22  mwezi  02  -  2022  au
tarehe  nyingi.ne  kabla  au  baada  ya  tarehe  tajwa.   Iwapo  Fundi  atakabidhiwa
tarehe   nyingine   kabla   au   baada   ya   tarehe   tajwa,    pande   zote   zitaweka
kumbukumbu  kwa  maandishi  siku  ya  makabidhiano  ambapo  pande  zote  mbi.li
zitasaini.

r

(b) Fundi atakamilisha kazi  ndani ya mwezi  mmoja na siku  saba,  toka tarehe 22 -
02 -2022   tarehe ya makabidhiano ya kazi  hiyo,  hadi tarehe  31  -03  -2022.
Iwapo kutatokea mabadiliko ya ujenzi yaliyofanywa na Mwajiri,  siku ya
ukamilishaji wa ujenzi inaweza kubadilika.

(c) Mwajiri  anaweza  kuahirisha  kazi  zilizo  kati.ka Mkataba  huu  na  kutoa  maelekezo
kwa Fundi  kuhusiana na kuahirisha kazi hiyo.

WAJIBU  WA FUNDI

Fundi atakuwa na wajibu  ufuatao:  -

(a) Kujenga majengo kwa awamu  na kukamilisha ujenzi  kama inavyoonekana  katika
Mchoro  pamoja  na  Mchanganuo  wa  Vifaa  vya  Ujenzi  (Schedu/a  a/  rriaterI.als)
sambamba na maelekezo ya Mwajiri;

(b) Kumpatia Mwajiri  ratiba ya kazi  (work programme)  ndani ya siku 7 tangu tarehe
ya kusaini Mkataba huu  ili kupata kibali cha Mwajiri..

(c) Kutekeleza  maelekezo  yote  ya  maandishi  yanayotolewa  na  Mwajiri.  ndani  ya
muda   utakaopangwa   katika   maelekezo   hayo,na   1.wapo   Fundi   hatatekeleza
maelekezo     hayo     ndani     ya     muda     uliopangwa,     Mwaji.ri.     anayo     haki     ya
kumsimamisha  kazi  Fundi  na  kuajiri  na  kumlipa  ``Fundi  Mwingine"ili  atekeleze
maelekezo  hayo.  Gharama  za  malipo  ya  huyo  "Fundi.  Mwingine"  zitatokana  na
sehemu   ya   fedha   aliyotakiwa   ku`ipwa    Fundi    kulingana   na   kiasi.   cha   kazi
atakachofanya huyo ``Fundi Mwingine".
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(d) Kumjulisha  Mwajiri  kuhusu  mapungufu  au  mkanganyiko  wowote  utakaobainika
kati  ya  Michoro,  Mchanganuo  wa  Vifaa  vya  Ujenzi  (Schedu/a  a/ materl.a/s),na
maelekezo ya Mwajiri ili Mwajiri atoe maelekezo yake;

(e) Kumjulisha  Mwajiri  pindi  Fundi  anapokosa  kupata  vifaa  vya  ujenzi  (materials)
vya  kiwango  kilichooneshwa  kwenye  Michoro  au/  na  Mchanganuo wa  Vifaa  vya
Ujenzi  (5chedu/a o/ maferi.a/s) ill Mwajirj atoe maelekezo yake;

(f)  Kuwalipa watumishi  au wasaidizi wake wanaomsaidia  kufanya  ujenzi  kwa  muda
kutokana na makubaliano yao;

(g) Kuhakikjsha usalama wa watu wote wanaohusika kati.ka ujenzi anaoufanya;

(h) Kuzingatia  na  kutekeleza  masharti  yote ya Sheria za  nchi  zinazohusiana  na  kazi
anayoifanya;

(i)  Kukubali kukatwa na Mwajiri kodi ya zuio (withholding tax).

(j)  Kurudisha  kwa  Mwajiri  Mchoro,Mchanganuo  wa  Vifaa  vya  Ujenzi  (5chedu/a  a/
materja/s)  na  nyaraka  na  kumbukumbu  zote  zinazohusiana  na  mradi  huu  mara
tu atakopomaliza kazi 1.liyoai.nishwa katika Mkataba huu.

WAJIBU WA MWAJIRI

Mwajiri atakuwa na wajibu  ufuatao:  -

(a) Kumlipa  Fundi  malipo  halali  ya  kazi  iliyoainishwa  katika Mkataba  huu  kulingana
na  utaratibu  uliobainishwa  katika  kipengele  Na.3  cha  Mkataba  huu,  pale  Fundi
atakapokuwa ametimi.za wajibu wake kikamilifu  kuli.ngana na Mkataba huu.

(b) Kutoa idhini  ya  kuanza kazi  na  kuendelea  na  ujenzi/kazi   kutokana  na  ratiba ya
ujenzi/kazi  (works programme) 1.Liyowasilishwa na Fundi.

(c) Kusimamia  kwa  ukamilifu  kazi  ya  Ufundi  kuanzia  mwanzo  hadi  mwisho wa  kazi
kama ilivyoainishwa katika Mkataba huu.

(d) Kutoa maelekezo mbalimbali wakati wautekelezaji wa kazi ya Fundi.

(e) Kuhi.fadhi.  Michoro,  Mchanganuo  wa  Vifaa  vya  Ujenzi   (5chedu/a  o/  materja/s)
pamoja na Maelekezo yote ya maandishi yaliyotolewa na Mwajiri  kwa Fundi..

(k) Kuzingatia  na  kutekeleza  masharti. yote ya Sheria za  nchi zi.nazohusiana  na  kazi
anayoifanya Fundi;
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(f)  Kumkata  Fundi  kodi ya zuio  (withholding tax).

7.    WATUMISHI WA FUNDI

(a) Fundi  atatakiwa  kuwa  katika  eneo  la  ujenzi  muda  wote  anapotekeleza  kazi
yake.Hata  hivyo,  kipindi  ambacho  Fundi  hatakuwa   kwenye  eneo  la  ujenzi  kwa
sababu    zilizoi.dhinishwa    na    Mwaji.ri,    ataweka    mtu    mahsusi    kwa    ajili    ya
usimamizi  au  kuendelea  na  kazi.  Maelekezo atakayopewa  mtu  huyo  itakuwa  na
maana na uzito kama angekuwa amepewa Fundi.

(b)Fundi    ataweka    utaratibu    wake    kwa    aji.li    ya    kupata    watu    wa    kutosha
watakaomsaidi.a kati.ka kufanya   kazi iliyoelezwa katika Mkataba  huu.

(c) Mwajiri  atakuwa  na   haki  ya  kumuagiza  ill   Fundi   amuondoe   mtu  au   msaidizi
yeyote    wa    Fundi    iwapo    Mwajiri    ataona    mtu    huyo    hafanyi    kazi    kama
inavyotakiwa na Mwajiri  na kulingana na Mkataba huu.

8. MSIMAMIZI  WA UJENZI  (PROJECT  SUPERVISOR)

(a) Mwajirj  atakuwa   na   haki  ya  kuweka  Msimamizi  wa   Ujenzj   (Sr.fe  Swpervisor),
ambaye atakuwa na jukumu  la  kufanya uhakiki wa shughuli za ujenzi  kwa  niaba

ya Mwajiri,  na  Fundi  atatoa  ushirikiano wote  kwa Msimamizi wa  Ujenzl.  (Project
Supervisor)  au Mwakilishi wake katika kutimiza  majukumu yake.

(b)Maelekezo   yatakayotolewa   na   Msimamizi   wa    Ujenzi    (SJ.te   Supervisor)    au
Mwakilishi   wake    kwa   maandishi    kwa    Fundi   au    kwa   mtu   yeyote   ambaye
amekasimishwa  kazi  na  Fundi  kama  inavyoonekana  katika  Kifungu  cha  7(a)  cha
Mkataba   huu,   yatakuwa   ni   sawa   na   maelekezo   aliyoyatoa   Mwajiri   kuhusu
mambo yafuatayo:

i.      tafsiri.     ya     maelekezo    ya    Mwajiri,     Mi.choro,     Maelezo     na    Viwango

(Specifications) Mchanganuo wa V`faa vya Ujewh (Schedule of materials),

ii.      uondoaji  katika  eneo  la  ujenzi  vifaa  vya  ujenzi  (materials)  ambavyo  viko
kinyume na Mkataba huu,

1.ii.      maelekezo ya uharaka yahusuyo usalama au  ulinzi wa watu  na malt,  na

iv.      maelekezo   mengine   ambayo  Msi.mamizi   wa   Ujenzi   (SJ.te   5uper\rJ.sor)   au
Mwakilishi     wake     amepewa     mamlaka     kwa     maandishi     na     Mwajiri
kuyasimamia.
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(c)Maelekezo   mengine   yoyote   yatakayotolewa   na   Msimamizi   wa   Ujenzi   (5jte
Supervi.sor)  au  Mwakilishi.  wake  ambayo  hayako  katika  Kifungu  cha  8  (b)  cha
Mkataba yatakuwa batili.

UJENZI    UNAOFANYWA    NA   MWAJIRI    AU    MTU    MWINGINE    ALIYEAJIRIWA    NA

MWAJIRl

lkiwa    taratibu    za    Ujenzi    zinaelekeza    kuwa    sehemu    ya    ujenzi    wa    jengo
linalojengwa na Fundi
ifanywe    na    Mwajiri    au    Mtu    mwingine    aliyeajiri.wa    na    Mwajiri,    bast    Fundi
atamruhusu Mwajiri au Mtu mwingine aliyeajiriwa na Mwajiri afanye ujenzi  huo.

r\

f\

10. MBADILIKO YA UJENZI  (VARIATIONS)

(a) Mwajiri  anaweza  kutoa  maelekezo  kwa  Fundi  akihitaji  yafanyike  mabadiliko ya
ujenzi  tofauti  na Michoro ya ujenzi  pamoja na Mchanganuo wa Vifaa vya  Ujenzi

(Schedule o/ ma[erJ.a/s)  vinavyoonesha.  Mabadiliko yanaweza  kuwa  katika  aina
ya   usanifu   (design),   ubora   wa   kazl.   (qua/i.fy)au   ki.asi   cha   kazi   inayofanywa
(quantityl extent of the works) .

(b) Mabadi.liko ya  ujenzi  yanaweza yakapelekea  kubadilika  kwa  gharama  ya  ufundi.
na pia kubadilika  kwa muda wa kukamilisha ujenzi.

11.  KUKAMILIKA   KWA   UJENZI   NA  MUDA  WA  MTAZAMIO   YA   UJENzl   (PRACTICAL

COMPLETION  AND  DEFECTS  LIABILllY  PERIOD)

(a)Mwajiri   atakapoona   kuwa   ujenzi   umekami.lika,    atatoa   kwa   Fundi   Hati   ya
kukamilika  kwa  ujenzi.  Kukami.lika  kwa ujenzi  kutakuwa  ni  siku  ile iliyoandikwa
katika Hati. ya kukamilika kwa ujenzi.

(b) Uharibifu   wowote   katika  jengo  utakaotokea   ndani   ya   kipindi   cha   mi.ezi   sita
tangu  siku  Mwajiri   ametoa   hati  ya   kukamilika  kwa   ujenzi   utarekebi.shwa  na
Fundi  kwa  gharama  zake  ndani  ya  siku  thelathini  tangu  Mwajiri  amemjulisha
Fundi  juu  ya  uharibifu  huo.   Uharibifu  utakaotokea  ndani  ya  kipindi  cha  miezi
sita  utajulishwa  kwa  Fundi  si  zaidi  ya  siku  thelathini  tangu  kuisha  kwa  miezi
hiyo sita.

(c) Mwajiri   atakapoona   Fundi.   amerekebisha   uhari.bifu   wote   uliotokea   ndani   ya
miezi  sita,  atatoa  Hati ya  ukamili.shaji wa  ujenzi  baada ya  muda wa  matazami.o
kwa  Fundi.  Kukamili.ka  kwa  ujenzi  baada  ya  muda  wa  matazamio  kutakuwa  ni
siku  1.le  iliyoandikwa  kati.ka  Hati  ya  kukamilika  kwa  ujenzi  baada  ya  muda  wa
matazamio.

12.  FEDHA YA ZUIO  (RETENTION  FUND)
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Mwishoni   mwa  kazi  iliyoanishwa  katika  Mkataba  huu,  Mwajiri  atabaki   na  5%  ya

gharama ya  ujenzi  hadi  pale  muda wa  matazamio ya  ujenzi  utakapokwi.sha.  Fedha
hizo  zinaweza  kutumika  pale  tu  ambapo  kuna  uharibifu  utatokea  katika  ujenzi
ndani   ya   kipindi   cha   matazamio  ya   ujenzi   na   Fundi   akashindwa   au   akakataa
kurekebisha  uharibifu  huo  ndani  ya  muda wa  majuma  mawili  (2)  baada ya-kupata
maeLekezo ya Mwajiri.

13.VITU      WA      THAMANI      VITAKAVYOPATIKANA      KATIKA      ENEO      LA      UJENzl

(ANTIQUITIES)

Vitu  vyovyote  vya  thamani  au  vitakavyoonekana  vinafaa  kujulikana  kwa  Mwajiri
vitakavyopatikana  au  kuonekana  na  Fundi  katika eneo  la  ujenzi  wakati  wa  ujenzi,
vitakuwa  ni  mali  ya  Mwajiri.  Baada  ya  vitu  hivyo  kuonekana,  Fundi  atatoa  taari.fa
kwa Mwajiri ili atoe maelekezo juu ya vitu hivyo.

14. MAMBO YALIYO  NJE YA UWEZ0 WA KIBINADAMU

ltakapotokea  jambo  lolote  lililo  nje  ya  uwezo wa  ki.binadamu  kama vile  mafuriko,
kimbunga,  tetemeko  la  ardhi  na  mambo yanayofanana  na  hayo,  pande  zote  mbili
zitapata nafasi ya kulijadili na kulipatia ufumbuzi wa haraka.

15. NCITIsl  (NOTICES)

Mawasiliano  yote,   Hati,   Notisi  yatakayofanyika  katika  Mkabata  huu,  yatafanyika
kwa  ama  kupelekwa  moja  kwa  moja(physically)  kwa  upande wowote wa Mkataba
au kupitia anwani ya posta kwa barua iliyosaji.liwa  (registered  mail).

16.  SHERIA ZINAZOTUMIKA

Sheria  za  kutafsiri  Mkataba  huu  na  ufanyaji  wa  kazi  katika  Mkataba  huu  ni  Sheria
za Tanzania.

17.  RUSHWA

r               lwapo    Fundi,    watumishi    au    wasaidizi   wake    katika    kutekeleza   ujenzi    huu
watajl.husisha   na   masuala   yoyote   ya   rushwa   ama   jinai   yoyote,   bast   Mwajiri
anaweza  kuvunja Mkataba huu.

18.  KUVUNJWA KWA MKATABA

Mkataba huu unaweza kuvunjwa na upande wowote wa Mkataba huu.

(a)  Mkataba kuvunjwa na Mwajiri:
Bila   ya   kuathiri    haki   zozote   za   Mwajiri,    iwapo   Fundi    akifanya   makosa

yafuatayo:
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i.     Kutofanya kazi kwa siku tatu  (3)  bila ya sababu yoyote ya msingi,  au

ii.    kutofuata maelekezo ya Mwaji.ri wakati wa ujenzi,  au

iii.   Fundi akimpa  mtu  mwingine  kazi ya ujenzi  bila ya  kupata idhini ya Mwajiri
basi  Mwajiri  atampa  Fundi  notisi  ya  si.ku  saba  ili  arekebishe  makosa  hayo,
iwapo   Fundi   hatarekebisha   makosa   hayo   ndani   ya   muda   huo,   Mwajiri
atavunja Mkataba huu  na kudai  kwa Fundi gharama zote ambazo zinaweza
kuwa zimesababishwa na Fundi.

(b)  Mkataba kuvunjwa na Fundi:
Bi.la ya kuathiri  haki zozote za Fundi,  iwapo Mwajiri akifanya makosa

yafuatayo:

i.      Mwajiri  kutomlipa  Fundi  ndani  ya  siku  kumi  na  nne  baada  ya  muda  ambao
angepaswa  kumlipa  Fundi  na  akaendelea  kutomlipa  Fundi   ndani  ya  siku
kumi  na  nne    baada  ya  kupewa  na  Fundi  notisi  ya  kusitisha  Mkataba  huu,
au

ii.     Mwajiri anasitisha ujenzi  kwa zaidi ya kipindi cha siku thelathini.,  au

iii.   Fundi    asipopata    maelekezo   yanayohusu    ujenzi    kutoka    kwa   Mwaji.ri,
michoro  pamoja  na  makabrasha  mengine  anayopaswa  kupewa  na  Mwaji.ri
ndani   ya   siku   kumi   na   nne   baada   ya   muda   ambao   angepaswa   kutoa
maelekezo,  michoro pamoja na makabrasha mengine,  au

iv.    Kuchelewesha  upelekeji  wa  vifaa  vya  ujenzi   (materials)  au  kuchelewesha
ujenzj   unaofanywa   na  Mwajiri   au   mtu   mwingine   aliyeajiriwa   na  Mwajjri
wakati ujenzi.  huo unaathiri kazi ya ujenzi inayofanywa na Fundi,  au

v.     Mwajiri     kuchelewa     kumkabidhi     Fundi     eneo     la     ujenzi.     kinyume     na
makubaliano kati.ka Mkataba  huu,

Katika  mazingira  hayo,  Fundi  atampa Mwajiri  noti.si ya  siku  saba  (7)  ill  arekebishe
makosa   hayo,   iwapo  Mwajiri   hatarekebisha  makosa   hayo  ndani  ya   muda   huo,
Fundi.   atasiti.sha   Mkataba   huu   na   kudai   kwa   Mwajiri   gharama   zote   ambazo
zinaweza kuwa zi.mesababishwa na Mwajiri.

19.  USIRI

Nyaraka   zote   zitakazokuwa   zimetumika   katika   ujenzi   unaohusu   Mkataba   huu
hazitatumika  kwa   madhumuni   mengine  yoyote  isipokuwa   kwa   ujenzi   unaohusu
Mkataba   huu.   Pia   taarifa   yoyote   itakayopatikana   wakati   wa   ujenzi   unaohusu
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Mkataba  huu  hal.tatumika  kwa  madhumuni  mengine  yoyote  isipokuwa  kwa  ujenzl.
unaohusu Mkataba huu.

20.  USuLUHISHI WA MIGOGORO

Mgogoro  wowote  utakaotokana  na  utekelezwaji  wa  Mkataba  huu  au   baada  ya
utekelezwaji.   wa   Mkataba   utasuluhishwa   kwa   majadiliano   ya   pande   zote   za
Mkataba.    Iwapo   majadiliano   yatashindwa   kusuluhisha   mgogoro,    basi   upande
wowote  utatoa  Noti.si  ya  siku  kumi  na  nne  ya  kuupeleka  mgogoro  usuluhishi  kwa
njia ya usuluhishi  (arbitration).
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lMESAINIWA    NA    KuWEKWA    MHURl,    KWA    NIABA    YA    MAMLAKA    YA    ELIMU    NA

MAFUNZO   YA   UFUNDI   STADl,   NA   CHUO   CHA   UFUNDI   STADl   (NA   HUDUMA)   CHA

PWANl  (PWANI  RVTSC)

jina:    CLunA   k\

Wadhifa:  !<+Art ^^AA   V\^\cjL|u

Mbele ya (Shahidi)

I,.na:   LttJAA   C#¢7'ZL4~;~r3.   ^1Le¢t~   saim.:

Wadhifa: ulkeri    kAth4ii ryA     Tarehe:
LLJt5"

lMESAINIWA NA FUNDl

Jjna: SftlM

Wadhifa:

h"     thM^Oh7ttJ`

Mbe'e ya

NrmN§sroajnj:

PDt-

Mbele ya  (Shahidi)

Tarehe:

jina:     ha/NIPr     V'      iiBw'E>          saini:

Wadhifa: t} / 21   Tarehe:

•  . `,.L`.

Qalo a  ( cL®Qa

cfu

|rz,I oJ 2o~Z
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MCHANGANUO WA KAZI  NA GHARAMA KATIKA JENGO  LA VYOO VYA
wNFAINNAIwjur}.

S/N AINA YA KAzl KIASI  CHA  FEDHA

1 KUJENGA  NGAZI  NA  RAMPS  KATIKA MSINGI 1-50,000

2 KUTENGENEZA  FLAME  ZA MILANG0  NA TOP 2'880,000
ZAKE,KUWEKA VIOO VYA VENT  NA  NONDO YA

16MM  KWA  KUTUMIA MBAO  ZA MNINGA AU

MKONG0  GHARAMA ZOTE  KUTOKA  KWA  FUNDl

6 X 300,000  =  1,800,000

3  X 360,000 =  1,080,000

2 UWEKAJI  WA VIGAE  PAMOJA  NA GROUT  KATIKA 1,100,000
UKUTA  (WALL TILES)KAMA  RAMANl

lNAVYOSOMEKA

JUMLA 4,130,000
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VY 00 W ^W AVIJ+AIIN^

S/N AINA YA KAzl KIASI  CH-A  FEDHA

1 KUJENGA  NGAZI  NA  RAMPS  KATIKA MSINGl 150,000

2 KUTENGENEZA  FLAME  ZA MILANG0  NA TOP 2,880,000
ZAKE,KUWEKA VIOO VYA VENT NA  NONDO YA

16MM  KWA  KUTUMIA MBAO  ZA MNINGA AU

MKONGO  GHARAMA  ZOTE  KUTOKA  KWA  FUNDl

6 X 300,000  =  1 '800,000

3  X 360,000  =  1,080,000

2 UWEKAJI  WA VIGAE  PAMOJA  NA GROUT KATIKA 1,100'000
UKUTA  (WALL TILES)KAMA  RAMANl
lNAVYOSOMEKA

JUMLA 4,130,000
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VY00 WA WASICHANA

S/N AINA YA KAzl KIASI  CHA  FEDHA

1 KUJENGA  NGAZI  NA  RAMPS  KATIKA MSINGl 150,000

2 KUTENGENEZA  FLAME  ZA MILANGO  NA TOP 2,880,000
ZAKE,KUWEKA VIOO  VYA VENT NA  NONDO YA

16MM  KWA  KUTUMIA MBAO  ZA MNINGA AU

MKONGO  GHARAMA ZOTE  KUTOKA  KWA  FUNDl

6 X 300,000 =  1'800,000

3 X  360,000  =  1,080,000

2 UWEKAJI  WA VIGAE  PAMOJA  NA GROUT KATIKA 1,100,000

UKUTA  (WALL TILES)KAMA  RAMANl

lNAVYOSOMEKA

JUMLA 4,130,000
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