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KAZI' YA UJENZI WA MITARO NA PEVING
BLOCKS KUZUNGUKA ENEO LA MABWENT

5 GHARAMA YA
- UFUNIDI (+ Skills
- Development Levy):

Tshs. MILIONI KUMI NA NNE LAK] NANE
NA ELFU TISINL. (14,890,000)
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MASHARTI YA JUMLA MKATABA

1.

Mwajiri atatog vifaa vyote vya ujenzi kulingana na maelekezo va

Mtaalamu Mshauri. Zaidi ya hayo mwajiri atatoa maji na umeme.
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Mwajiri atatoa vitendea kazi vyote kama “concrete mixer”, toroli,
karai, ndoo, chepe, ngazi, n.k.

Fundi atafanya kazi kwa mujibu wa mchanganuo wa kazi (kama
inavyooneshwa katika kijeduari hapa chini) na mwongozo wa Mtaalamu
Mshauri, kwa umakini na uhodari wa hali ya juu wa kiuf undi.

3.1 Jeduarila mchanganuo wa kazi ya Uashi

MUAINISHO WA GHARAMA ZA KAZI YA UJENZI WA MITARO NA PEVING
BLOCK KUZUNGUKA JENGO,LA M ABWENI

JINALAFUNDI ... /NMXEUNIES...

MCHANGANUO GHARAMA WA KAZI ZA UJENZI WA MITARO NA PEVING BLOCKS

KUZUNGUKA JENGO LA MABWENI

NA KAZI GHARAMA

I Kusawazisha eneo kwa usawa 7,500,000

2 Kuchimba channels za mitaro ya kutolea na maji 1,800,000

3 Kujenga channels za mitaro ya kutolea maji 3,500,000

4 Kumwaga mchanga na kuset profile ya kuweka peving 900,000
Kuweka peving Blocks eneo linalozunguka jengo la Mabweni 2,000,000
JUMLA YA GHARAMA ZA UFUNDI + WITHHOLDING 14,890,000
TAX
JUMLA KUU (GHARAMA ZA KAZI+ KODI) | 14,890,000
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Fundi asipofanya kazi yake vizuri, Mwajiri ana haki va

kumsimamisha kazi na kulipa hasara zote zilitokana na uzembe au
makusudi.

Fundi atatoa maelekezo ya kazi kwa vibarua wake na atahusika moja
kwa moja kwenye ujenzi kwa kutumia vibarua wake na
kuwaunganisha mafundi wote aliowaajiri kuhakikisha kayi
inafanywa kulingana na taratibu za kiujenz:i.

Fundi kwa wakati wote anatakiwa kuhakikisha ye€ye pamoja na
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mafundi wake wanazingatia nidhamu na tabig njema na asiajiri

kabisa mtu asiyekuwa na utaalunmu au ujuzi wa kutosha

Fundi atahusika na vitendo (kama wizi, uharibifu wa mal; T

vinavyofanywa na mafundi wake na mty yeyote anayefa

chini ya usimamizi wake.

uo) vyote
nya kazi
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Fundi kwap wakati w
Na salama pg

vilivyosalig katik
husika ng kuacha

Ote ahakikishe kuwa eneo la kazi lin.akuwa s;m)
Pia pindi kagi iishapo ahakikishe vifaa ;yo}t:,
4 €neo la ujenzi kama mabaki vimewekwa sehemu
eneo likiwa safi na salama.

Kiasi cha asilimig 5% ya kiasi cha mkataba kitashikilivYa na Mwa];1%"}
kwe muda wa Miezi Mitatu baada ya kazi kukamilika (Retention
Money) na |

<ulipwa mara baada ya ukaguzi wa mwisho kufanyika.
Ucheleweshaji wa Kazi:
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Ucheleweshaji wa kazi uliosababishwa na fundi, fundi atapewa

ili a na
adhabu ya kulipa kiasi sawa na hasara iliotokan é
ucheleweshwaji huo.

Ucheleweshaji wa Vifaa na Malipo:

» Ucheleweshaji uliosababishwa na Mwajiri (kutoka@ na fedha au
vifaa), Fundi ataongezewa muda wa kumalizia kazi.

»
Uvunjwaji wa Mkataba:

» Mkataba utavunjwa iwapo; Fundi au Mafundi walioko chini

yake au vibarua wake watajihusisha na wizi wa vifaa vya
ujenzi au mali yoyote ya Chuo.

» Mkataba utavunjwa iwapo; Fundi au Fundi wake hatazingatia
taratibu za ujenzi au ubora wa kiufundj katika kagzi yake,
ikiwemo kufuata michoro au maelekezo ya Mtaalamu Mshausi,
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13. Maelekezo ya kazi yatatolewa na msimamizi mkuua wa kazi (Clerk of
works) na mwajiriwa (Fundi) ataomba malipo fedha kwa kazi aliyoifar v
kwa mkuu wa Chuo kupitia msimamizi wa kazi na atalipwa endapo

ukubwa wa kazi aliyofanya itakaguliwa na kufika angalau 30%.
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