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MAMLAKA YA ELIMU NA MAFUNZO YA UFUNDI STADI
(VETA)

MKATABA WA UJENZI

Al
Mkataba huu umesainiwa leo tarehe E[’ mwezi 02 2021 X072

KATI YA

Chuo cha Ufundi Stadi (na Huduma) cha VEIA -DSM , S.L.P. é{:OB_L\’_,

@ DR S SALAAM  ambacho kinaiwakilisha Mamlaka ya Elimu na Mafunzo ya
Ufundi Stadi, S.L.P. 2849 Dar es Salaam (ambacho katika Mkataba huu atajulikana

kama “Mwajiri”) kwa upande mmoja;

NA

%@& Nado— S.L.P. - Palaan A6

(ambaye kmkataba huu atajulikana kama “Fundi”) kwa upande mwingine

KWA KUWA Mwajiri ana mpango wa kujenga Chuo cha Ufundi Stadi cha Wilaya ya

PANGAN| ;

KWA KUWA Mwajiri anatumia rasilimali zake za ndani kwa ushirikiano na rasilimali za
nje kwa ajili ya ujenzi wa Chuo cha Ufundi Stadi cha Wilaya ya PANG AN :

@ KWA KUWA Mwajiri amefanya majadiliano na Fundi kwa ajili ya kazi ya

Hoalzia Ko Pi0A PLASIER WUEENGD 74~ [ .3ENG0 LA o0k JENUD LA
WAVULANA , PAMBIA NA KideNta MATINGUL ) kAR By

%/ WEN |
& KWAﬁ(W wadjiri amempatia Fundi nakala ya Michoro pamoja na Mchanganuo
wa vifaa vya Ujenzi (Schedule of materials) vinayoonesha namna kazi itakavyofanyika;

HIVYO BASI, PANDE ZOTE MBILI ZINAKUBALIANA KAMA IFUATAVYO:

“1. GHARAMA YA UFUNDI ,
"~ Kwamba, kwa ghara{rgﬁ(}g iip}b‘ngi za Tanzania _ 4t OOO‘.OE@[Q , Fundi
atafanya kazi ya lggg n ? P%T E? kwa masharti yaliyo katika Mkataba huu.

Katika Mkataba huu, kiasi hiki cha fedha kitajulikana kama “Gharama ya Ufundi”
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2. MABADILIKO YA GHARAMA YA UJENZI (CONTRACT SUM ADJUSTMENT)

Gharama ya ufundi haitabadilika kwa namna yoyote ile isipokuwa itakapokuwa
imeelekezwa moja kwa moja katika Mkataba huu kutokana na mabadiliko ya
ujenzi yaliyofanywa na Mwajiri,

3. NAMNA YA KUFANYA MALIPO
Mwajirt atamlipa Fundi kwa hundi ndani ya siku kumi na nne kwa namna ifuatayo;

(a) Malipo ya awali, 10 % ya gharama ya ufundi
(b) Kazi ikikamilika kwa asilimia 20: 15% ya Gharama ya Ufundi;
(C) Kazi ikikamilika kwa asilimia 50: 20% ya Gharama ya Ufundi;
{d) Kazi ikikamilika kwa asilimia 80:30% ya Gharama ya Ufundi;
(e) Kazi ikikamilika kwa asilimia 100: 20% ya Gharama ya Ufundi;na
C (f)Baada ya kukamilika kwa“Muda wa matazamio”:5% ya Gharama ya Ufundi.

4. MAKABIDHIANO YA ENEO LA KAZI, UKAMILISHAJI WA KAZI NA KUAHIRISH%,
-

(a) Fundi atakabidhiwa eneo la tarehe |8  mwezi 02 20217 2022
au tarehe nyingine kabla au baada ya tarehe tajwa. lwapo Fundi atakabidhiwa
tarehe nyingine kabla au baada ya tarehe tajwa, pande zote zitaweka
kumbukumbu kwa maandishi siku ya makabidhiano ambapo pande zote mbili
zitasaini.

(b} Fundi atakamilisha kazi ndani ya siku 40 toka tarehe ya makabidhiano ya kazi
hiyo. Iwapo kutatokea mabadiliko ya ujenzi yaliyofanywa na Mwajiri, siku ya
ukamilishaji wa ujenzi inaweza kubadilika.

. () Mwajiri anaweza kuahirisha kazi zilizo katika Mkataba huu na kutoa maelekezo
@ xwa Fundi kuhusiana na kuahirisha kazi hiyo.

5. WAJIBU WA FUNDI
- Fundi atakuwa na wajibu ufuatao: -
KugENeA VA KU PG
(8) Kujenga VLALGED na kukamilisha ujenzi kama inavyoonekana katika
Michoro pamoja na Mchanganuo wa Vifaa vya Ujenzi (Schedule of materials)
sambamba na maelekezo ya Mwajiri;

{b) Kumpaiia Mwajirt ratiba ya kazi (work programme) ndani ya siku 7 tangu tarehe
ya kusaini Mkataba huu ili kupata kibali cha Mwajiri,
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| MESAINIWA NA KUWEKWA MHUR|
MAFUNZO YA UFUNDI STADI, :

p——

{

Jina: \,A:omfh Mdtlwi’/smm;

Hu e )
Wadhifa: Uivwo Tarehe:
Mbele ya (Shahidi)
Jina: JumMa V- MGALA  saini:

Wadhifa: \J@\MAMQ\ W4 V\@@grehe:

IMESAINIWA NA FUNDI
Mbele ya
Jina: FIlaneas b+ fIGori _ Saini:
wadhifa: FourLd Tarehe:
JAbele ya (Shahidi)
A

Jina: [ apzs S Ly msaini:
wadhifa: . P /’ el Tarehe:
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N KWA NIABA YA MAMLAKA YA ELIMU NA
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