22/05/2022
MABADILIKO YA GHARAMA YA UJENZI WA DISHWASHING NA BARAZA ZA NJE(VERANDAH)
KWA JENGO LA BWALO LA CHAKULA NA JIKO
1.Kazi ya ujenzi wa Dishw

mnamo tarehe 25/06/20
ambazo fundi alipat

tathimini ya Pamoja

ashing na baraza z
22 na Fundi Alisti
ana na msimamizi wa
ifanyike kati ya fundi,

2.TAARIFA ZA MUHIMU ZA MKATABA
Gharama ya Mkataba

anje katika jengo la Bwalo la Chakula na jiko fllanza
des Charles John na Baadae Mwajirt alfona gharama

kazi hazikuwa na uhalisia ndipo Mwajiri alipoamua
Mwajiri na Msimamizi wa kazl.

. TZS 800,000/=
Malipo yaliokwishaidhinishwa TZS 80,000/ =
Muda wa Kazi - Siku 14
3. MAHUDHURIO KATIKA KIKAO CHA TATHMINI
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4.Tathmini ya Kazi baada ya Pande zote kuridhia ni kama ifuatavyo

S/IN| AINA'YA KAZI 2 t- T _ GHARAMA™

1 Kuandaa Eneo la Ujenzi. 50,000/ =

2 Kutengeneza Formwork,Kufunga Chuma na 50,000/=

Kumwaga zege va Dishwashing.
3 Kuchimba na kumwaga Blinding Pamoja na | 150,000/=
Kujenga Kuta za Verandah.

4 Kupanga Hardcore Kutengeneza | 200,000/=
Formwork,Kufunga Nondo na Kumwaga Zege
ya Verandah.

5 Kunyweshea Maji (Curing) 50,000/ =
JUMLA 500,000/ =
Hivyo Gharama za Mkataba wa Fundi Unabadilika Kutoka TZS 800,000/= na Kuwa TZS 500,000/=

Naomba Kuwasilisha

Imeandaliwa na

Yohana Azza Yohana

Mhandisi wa Mradi

CamScanner



MAMLAKA YA ELIMU NA MAFUNZO YA UFUNDI STADI (VETA)

MKATABA WA UJENZI
Mkataba huu umesainiwa leo tarehe 22 mwezi oS 2022
KATI YA

Chuo cha Ufundi Stadi (na Huduma) cha VESA Anmssha | SLP. _F0€

L2 r50 b0 ambacho kinaiwakilisha Mamlaka ya Elimu na Mafunzo ya

-/ -
Ufundi Stadi, s.L.p. 2849 Dar es Salaam (ambacho katika Mkataba huu atajulikana
kama “Mwajiri”) kwa upande mmoja;

NA

BLISTINE: cHppier  Trny S.LP. _706 , _ Bulopi
(ambaye katika Mkataba huy atajulikana kama “Fundi”) kwa upande mwingine

KWA KUWA Mwajiri ana mpango wa kujenga Chuo cha Ufundi Stadi cha Wilaya ya
K drnmia .

y

KWA KUWA Mwajiri anatumia rasilimali zake za ndani kwa wshirikiano na rasilimali za
nje kwa ajili ya ujenzi wa Chuo cha Ufundi Stadi cha Wilaya ya Ked rmia

3y

KWA KUWA Mwajiri amefanya majadiliano na Fundi

Wat? 52 IR B/srdacmug  AJA @MAZA_ ZA ATEL
CA A idhto A CHAKY A AMA Tiko

kwa ajili ya kazi ya
uun-ww) Sewash TemMNGs

NA KWA KUWA Mwajiri amempatia Fundi

nakala ya Michoro pPamoja na Mchanganuo
wa vifaa vya Ujenzi (Schedule of materials)

vinayoonesha namna kazi itakavyofanyika;

HIVYO BASI, PANDE ZOTE MBILI ZINAKUBALIANA KAMA IFUATAVYO:

1. GHARAMA YA UFUNDI
Kwamba, kwa gharama ya Shilingi za Tanzania 5‘9;/ e /:: , Fundi
atafanya kazi ya KeSiNG A kwa masharti yaliyo katika Mkataba huu.
Katika Mkataba huu,kiasi hiki cha fedha kitajulikana kama “Gharama ya Ufundi”
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SUM ADJUSTMENT)
te fle fsipokuwa {takapokuvra
tokana na mabadiliko ya

2. MABADILIKO YA GHARAMA YA UJENZI (CONTRAC 4
ka kwa namna yoyo

ufundi haitabadili
Gharama ya o i Mkataba o K

imeelekezwa moja kwa moja
ujenzi yaliyofanywa na Mwajiri.

3. NAMNA YA KUFANYA MALIPO

Mwajiri atamlipa Fundi kwa hundi ndani ya siku kumi na nné kwa namna ifuatayo;
(a) Malipo ya awali, 10 % ya gharama ya ufundi '

(b) Kazi ikikamilika kwa asilimia 20: 15% ya gharama ya ufundi;

(c) Kazi ikikamilika kwa asilimia 50: 20% ya gharama ya ufundi;

(d) Kazi ikikamilika kwa asilimia 80:30% ya gharama ya ufundi;

(e) Kazi ikikamilika kwa asilimia 100:20 ya gharama ya ufundi; na .
(f)Baada ya kukamilika kwa “muda wa matazamio”:5 ya gharama ya Ufundi.

4. MAKABIDHIANO YA ENEO LA KAZI, UKAMILISHAJI WA KAZI NA KUAHIRISHA KAZI

(a) Fundi atakabidhiwa eneo tarehe _2 2 mwezi o< _ 2022
au tarehe nyingine kabla au baada ya tarehe tajwa. Iwapo Fundi atakabidhiwa
tarehe nyingine kabla au baada ya tarehe tajwa, pande zote zitaweka
kumbukumbu kwa maandishi siku ya makabidhiano ambapo pande zote mbili

zitasaini.

(b) Fundi atakamilisha kazi ndani ya siku /¢ toka tarehe ya makabidhiano ya kazi
hiyo. Iwapo kutatokea mabadiliko ya ujenzi yaliyofanywa na Mwajiri, siku ya
ukamilishaji wa ujenzi inaweza kubadilika.

(c) Mwajiri anaweza kuahirisha kazi zilizo katika Mkataba huu na kutoa maelekezo
kwa Fundi kuhusiana na kuahirisha kazi hiyo.

5. WAJIBU WA FUNDI
Fundi atakuwa na wajibu ufuatao: -

(a) Kutengeneza na kufunga A/3#euscrsngy Jlastest kukamilisha ujenzi kama
inavyoonekana katika Michoro pamoja na Mchanganuo wa Vifaavya Ujenzi
(Schedule of materials) sambamba na maelekezo ya Mwajiri;

(b) Kumpatia Mwajiri ratiba ya kazi (work programme)ndani ya siku 7 tangu tarehe
ya kusaini Mkataba huu ili kupata kibali cha Mwajiri.
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IMESAINIWA NA KUWEKWA MHURI,
MAFUNZO YA UFUNDI STADI,

Ji“Jau"mq% wq'&gﬁﬁ' Saini:
D

Tarehe:

Wadhifa: ATV MQOUU W)

Mbele ya (Shahidi)

Jina: Letrrndn A L etmigainis
Wadhifa: S ‘52 CM6Gieca Lo
IMESAINIWA NA FUNDI

Mbele ya
Jina: DLIST 1081 coppres oy Saini
Wadhifa: Fury / Tarehe:

Mbele ya (Shahidi)

Jina: ib'www ’ S\‘azh“ Saini:
£l

Wadhifa: Tarehe:
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