WIZARA YA ELIMU, SAYANSI NA TEKNOLOJIA

CHUO CHA UALIMU BUTIMBA

UJENZI WA LECTURE THEATRE

MKATABA WA UJENZI

MASHARTI MAALUM YA MKATABA

MWAJIRI MKUU WA CHUO
CHUO CHA UALIMU BUTIMBA TC
S.L. P. 1114 MWANZA
KNY:
KATIBU MKUU
WIZARA YA ELIMU SAYANSI NA TEKNOLOJIA
JINA NA ANWANI YA Jina: YUSUPH M. WAHEKE
FUNDI (Mwajiriwa) Anwani: S.L.P 1453 MWANZA
Simu: 0715-438 876
ENEO LA UJENZI CHUO CHA UALIMU BUTIMBA
MAELEZO YA KAZIKWA | KUJENGA PARKING YA MAGARI, KUSAWAZISHA
UFUPI ENEO, MITARO NA NJIA ZA MAJI INAYO ZUNGUKA
MAJENGO MAPYA.
GHARAMA YA UFUNDI (+ | TSHS 9,060,000/=

Skills Development Levy 5%

of work service):

SHILINGI MILIONI TISA NA ELFU TISINI TUU.

MUDA WA MKATABA

(Tangu Kusainiwa kwa

Tarehe ya Kusaini. .\l../.92/2022




Mkataba): Muda: 30 - SIKU e
Tarehe ya Kuanza Kazi. \l../£2/2022
Tarehe ya Kumaliza Kazi. 3./.85/2022

7 | MASHARTIYAMALIPO: |+ Hakuna Malipo ya Awali

¢ TFundi atalipwa kila baada ya sehemu ya kazi
husika kukamilika, kukaguliwa na kuthibitishwa.

MASHARTI YA JUMLA MKATABA

1.

10.
11.

12.

13.

Mwajiri atatoa vifaa vyote vya ujenzi kulingana na maelekezo ya Mtaalamu Mshauri.
Zaidi ya hayo mwajiri atatoa maji na umeme.

Mwajiri atatoa vitendea kazi vyote kama “concrete mixer”, toroli, karai, ndoo, chepe,
ngazi, n.k.

Fundi atafanya kazi kwa mujibu wa mchanganuo wa kazi na mwongozo wa
Mtaalamu Mshauri, kwa umakini na uhodari wa hali ya juu wa kiufundi.

Fundi asipofanya kazi yake vizuri, Mwajiri ana haki ya kumsimamisha kazi na kulipa
hasara zote zilitokana na uzembe au makusudi.

Fundi atatoa maelekezo ya kazi kwa vibarua wake na mafundi wote aliowaajiri na
kuhakikisha kazi inafanywa kulingana na taratibu za kiujenzi.

Fundi kwa wakati wote anatakiwa kuhakikisha yeye pamoja na mafundi wake
wanazingatia nidhamu na tabia njema na asiajiri kabisa mtu asiyekuwa na utaalumu
au ujuzi wa kutosha.

Fundi atahusika na vitendo (kama wizi, uharibifu wa mali za chuo) vyote
vinavyofanywa na mafundi wake na mtu yeyote anayefanya kazi chini ya usimamizi
wake.

Fundi kwa wakati wote ahakikishe kuwa eneo la kazi linakuwa safi na salama na pia
pindi kazi iishapo ahakikishe vifaa vyote vilivyosalia katika eneo la ujenzi kama
mabaki vimewekwa sehemu husika na kuacha eneo likiwa safi na salama,

Ni marufuku Fundi au mafundi kuja kazini akiwa ametumia aina yoyote ya madawa

ya kulevya, unywaji wa pombe na kuvuta bangi eneo la chuo. Ikibainika
atachukuliwa hatua.

Mwaajiri hatahusika na malipo yoyote kwa mafundi wasaidizi na vibarua,

Kiasi cha asilimia 5% ya kiasi cha mkataba kitashikiliwa na Mwajiri kwa muda wa
Miezi Mitatu baada ya kazi kukamilika (Retention Money) na kulipwa mara baada ya
ukaguzi wa mwisho kufanyika.

Kiasi cha asilimia 4.5% kitakatwa na kuwasilishwa mamlaka ya mapato Tanzania
(T.R.A) ikiwa ni kwa ajili ya SDL. (Skills Development Levy 4.5% of work service)

Ucheleweshaji wa Kazi:




wa na fundi, fundi atapewa adhabu ya

» Ucheleweshaji wa kazi uliosababish
hwaji huo.

kulipa kiasi sawa na hasara iliotokana na uchelewes

14.  Ucheleweshaji wa Vifaa na Malipo:

» Ucheleweshaji uliosababishwa na Mwajiri (kutokana na fedha au vifaa),

Fundi ataongezewa muda wa kumalizia kazi.

15,  Uvunjwaji wa Mkataba:
Fundi au Mafundi walioko chini yake au vibarua

» Mkataba utavunjwa iwapo;
a vifaa vya ujenzi au mali yoyote ya Chuo.

wake watajihusisha na wizi w

Fundi au Fundi wake hatazingatia taratibu za

» Mkataba utavunjwa iwapo;
e, ikiwemo kufuata michoro au

ujenzi au ubora wa kiufundi katika kazi yak
maelekezo ya Mtaalamu Mshauri.

Fundi au Mafundi kupigana au kuonesha viashiria

» Mkataba utavunjwa iwapo;
katika eneo la kazi.

vya aina yoyote ya kuhatarisha kuvunja amani

% Mkataba utavunjwa iwapo; Fundi au Mafundi kuwa na mahusiano ya
kimapenzi na wanachuo na hatua kali zitachukuliwa.

FUNDI:
Sl Saini:
Jina: NICHORAUS A. MAGIGE Jina: YUSUPH M. WAHEKE
SIMU: 0768 - 266 944 SIMU: 0789 -734 576
Cheo: MKUU WA CHUO Cheo: FUNDI MKUU
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SHAHIDI WA FUNDI
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Jina: DICKSON MPAMA Jina: MATIKU WAHEKE
SIMU: 0784 - 563 045 SIMU: 0687 - 980 909
Cheo: MAKAMU MKUU WA CHUO Cheo: SITE FOREMEN
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