

X11111WIZARA YA ELIMU, SAYANSI NA TEKNOLOJIA
CHUO CHA UALIMU MONDULI
MKATABA WA VITANDA

Makubalino haya yanafanywa leo, tarehe 12/06 /2022

BAINA YA

Mkuu wa Chuo

(ambaye hapa anatajwa kama "Mnunuzi")

Anuani ya Mnunuzi ya mahali,

Chuo cha Ualimu Monduli,

S.L. P. 5, Monduli

Kwa niaba ya Wizara ya Elimu, Sayansi na Teknolojia (WEST)

NA

Peter Emil Munishi

(ambaye hapa anatajwa kama "Muuzaji")

Anuani ya Muuzaji ya mahali, Posta na Barua-pepe

Sanduku la Posta, Arusha (Simu: 0686-415432)

Mnunuzi na Muuzaji wanakubaliana kufanya biashara kwa kuzingatia mambo yafuatayo:-

1. Kutengeneza Vitanda vyenye ubora unaokubalika
2. Vyuma vitakavyotumika viwe imara vya size zifuatazo: **square pipe 1" x1", Square pipe 1¹/₂" x 1¹/₂", furniture pipe 3/4, Flat Bar 1¹/₂ x 3mm, Bolt 1/2 x 3, Bolt no.10mm, nondo 12mm smooth, angle line 1¹/₂ x 3mm**
3. Utafanya kazi kwa maelekezo ya Mshauri Elekezi kwa kila hatua unayofikia.
4. Risiti za **EFD** zitatolewa katika miamala yote.

5. Kukatwa Kodi ya Mapato 2% kwenda **TRA** kutokana na thamani ya fedha utakayolipwa kwa mkupuo.
6. Kazi itanza mara tu baada ya kusaini Mkataba huu
7. Kazi itakabidhiwa kwa mwajiri kabla au siku 15 toka kusainiwa kwa mkataba huu.
8. Vitanda vitapakwa **Red Oxide** ikifuatiwa na **rangi nyeusi**
9. **Ucheleweshaji** wa kazi utaweza kuathiri malipo yaliyotajwa katika mkataba huu.
10. Eneo la kazi litatembelewa, litakaguliwa na wadau na maafisa mbalimbali, unaombwa kutoa ushirikiano chanya wakati wote.

MALIPO YALIYOKUBALIWA;

- Jumla ya vitanda(Double Decker) **40** vitatengenezwa.
- Bei ya Kitanda(Double decker) moja ni **Tsh. 330,000/=**
- Utalipwa jumla ya **Tsh.13,200,000/=** ikiwa ni gharama ya kazi yote.
- Malipo ya awali yatafanyika baada ya kazi kufikia 50%.
- Malipo yote yatafanywa kwa njia ya Hundi na sio vinginevyo.

MKATABA HUU UMESAINIWA NA:

PETER - E. MUNISHI

Jina la Muuzaji

Mhuri

SAINI

PETER E. MUNISHI

TIN: 109-821-853

Mob: 0763 06262

TAREHE

12/06/2022

LOFES

Jina la Mnunuzi

Mhuri

[Signature]

12/06/2022

Mkataba huu utatolewa katika nakala mbili halisi, zitakazosainiwa na pande mbili, moja **Mnunuzi** na ya pili **Muuzaji**.