UNDI STADI

MAMLAKA YA ELIMU NA MAFUNZO YA UF
(VETA)

GA
MKATABA WA KUWEKA GYPSUM BOARD, MIKANDA, PVC CEILING, NA KIN

Mgl( GATA) /A(
. OB
iniwa leo tarehe.@.\ ... MWEZI cchunees 9 ....... \ ............... 2021

KATI YA

"" Mkataba huu umesa

1696, Morogoro
S.L.P. 2849 Dar

i) kwa upande

Chuo cha Ufundi Stadi (na Huduma) cha VETA DAKAWA, S.L.P.
mu na Mafunzo ya Ufundi Stadi,

ambacho kinaiwakilisha Mamlaka ya Eli 1
es Salaam (ambacho katika Mkataba huu atajulikana kama “Mwajir

mmoja;
NA
ambaye katika Mkataba huu atajulikana

Peter F. Mgombele S.L.P. 1424, Morogoro (
kama “Fundi”) kwa upande mwingine

KWA KUWA Mwajiri ana mpango wa kujenga Chuo cha Ufundi Stadi cha Wilaya ya

¢ Kilindi;
KYVA KUWA Mwajiri anatumia rasilimali zake za ndani kwa ushirikiano na rasilimali za
nje kwa ajili ya ujenzi wa Chuo cha Ufundi Stadi cha Wilaya ya Kilindi;

KWA KUWA Mwajiri amefanya majadiliano na Fundi k jili '
wa ajili ya kazi ya KUWEKA
EYPSkUM BOARD, MIKANDA, PVC CEILING, NA KINGA MAJI( GATA) Jengo la Utawala
arakana Zote nne (4), Vyoo Vitatu, Nyumba za wafanyakazi, DH, Mabweni Jengc;

la Madarasa, Power House na jengo la stoo
NA np : .
KWA KUWA Mwajiri amempatia Fundi nakala ya Michoro pamoja na Mchanganuo

wa vifaa vya Ujenzi (Schedule of materi i
: als) vinayoonesha namn i ika:
HIVYO BASI, PANDE ZOTE MBILI ZINAKUBALIANA KAMA IFUATAaV‘;Eg'1 talamyolanyie:
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