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MAi LAKA yA ELTMU NA MAFUNZO yA UFUND! STADT (VETA)

MKATABA WA UJENZI

Mkataba huu umesainiwa leo tarehe [,t mwezi D3 2027

KATI YA

Chuo cha Ufundi Stadi cha VETA ARUSHA S.L.P. 509, OLJORO, ambacho kinaiwakitisha
Mamlaka ya Elimu na Mafunzo ya Ufundi Stadi, S.L"P. 802 DODOA,IA (ambacho katika
Alkataha hur; ataiutikana kama "Mwajiri") kwa uoande mmoia:

NA

\sr-ner Ls M^eL \dAA-r A S. L. P. IJ
(ambaye katika Mkataba huu atajutikana kama "Local Fundi") kwa upande mwingine

KWA KUWA Mwajiri anaendetea na ujenzi wa Chuo cha Ufundi Stadi cha Witaya ya
LONGIDO;

KWA KUWA Mwajiri anatumia rasitimati zake za ndani kwa ushirikiano na rasitimati za
nje kwa ajiii ya ujenzi wa chuo cha ufundi stadi cha witaya ya LONGIDC;

KWA KUWA Mwajiri amefanya majaditiano na Fundi kwa ajiti ya kazi ya
?c. 0r

NA KWA KUWA Mwajiri amempatia Fundi nakata ya Michoro pamoja na Mchanganuo
wa vifaa vya Ujenzi (Schedule of materials) vinayoonesha namna kazi itakavyofanyika;

HIVYO BASI, PANDE ZOTE MBILI ZINAKUBALIANA KAMA IFUATAVYO:

GHARAA,IA YA UFUNDI

Kwamba, kwa gharama ya Shitingi za Tanzania
atafanya kazi
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kwa mashart yatiyo katika Mkataba hu
Katika Mkataba huu,kiasi hiki cha fedha kitajutikana kama "Gharama ya Ufundi"
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2 MABADILIKO YA GI{ARAMA YA UJENZI (CONTRACT SUtt ADJUSTTAENT)

Gharama ya ufundi haitabaditika kwa namna yoyote ite isipokuwa itakapokuwa

imeetekezwa moja kwa moja katika Mkataba huu kutokana na mabaditiko ya

ujenzi yatiyofanYwa na Mwaiiri.

3" NAMNA YA KUFANYA MALIPO

Mwajiri atamlipa Fundi kwa hundi ndani ya siku kumi na nne kwa namna ifuatayo;

(a)Matipo ya awati, 50 % ya gharama ya ufundi

(b) Kazi ikikamitika kwa asitimia 1OO 45% ya Gharama ya UfundtlKazi;

(c, baaCIa ya

Ufundi/Kazi.
AuAalrrrtika kwa tvruua YYd lllctLdzdllllu .J/o yd \rlldl dllld yd

4, MAKABIDHIANO YA ENEO LA KAZI, UKAMILISHAJI WA KAZI NA KUAHIRISHA KAZI L
atakabidhiwa

O 3 zozz

eneo(a) Fundi

[atarehe 2L mwezi

au tarehe nyingine kabta au baada ya tarehe tajwa. lwapo Fundi atakabidhiwa

tarehe nyingine kabta au baada ya tarehe tajwa, pande zote zitaweka

kumbukumbu kwa maandishi siku ya makabidhiano ambapo pande zote mbiti

zitasaini.

(b) Fundi atakamilisha kazi ndani ya siku 3D toka tarehe ya makabidhiano ya kazi

hiyo. lwapo kutatokea mabaditiko ya ujenzi yatiyofanywa na Mwajiri, siku ya

ukamitishaji wa ujenzi inaweza kubaditika.

(c) Mwajiri anaweza kuahirisha kazi zilizo katika Mkataba huu na kutoa maetekezo

kwa Fundi kuhusiana na kuahirisha kazi hiyo.

5" WAJIBU WA FUNDI

Fundi atakuwa na wajibu ufuatao: -

ta z,//d'o na kukamitisha ujenzi kama inavyoonekana katika(a) Kujenga
Michoro
sambam

pamoja na Mchanganuo wa Vifaavya Ujenzi (Schedule of materiots\

ba na maetekezo ya Mwajiri;

(b) Kumpatia Mwajiri ratiba ya kazi (work progrornme)ndani ya siku 7 tangu tarehe

ya kusaini Mkataba huu iti kupata kibati cha Mwajiri"
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IMESAINIWANAKUWEKWA^^HURI,KwANIABAYAMANTLAKAYAELIMUNA
MAFUNZO YA UFUNDI STADI, NA CHUO CHA UFUNDI STADI CHA ARUSHA'

Jina: @saini:

Wadhifa: \\\ Tarehe: oZ

Mbete ya (Shahidi)
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IMESAINIWA NA FUNDI
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Mbete ya (Shahidi)
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