MAMLAKA YA ELIMU NA MAFUNZO YA UFUNDI STADI

MKATABA WA UJENZI

Mkataba huu umesainiwa leo tarehe _| f mwezi ol 2022
KATI YA
Chuc cha Ufundi Stadi (na Huduma) cha _NETA D 541 , S.L.P. 40374,

DAR- €S- SAL4441  ambacho kinaiwakilisha Mamlaka ya Elimu na Mafunzo ya
Ufundi Stadi, S.L.P. 2849 Dar es Salaam (ambacho katika Mkataba huu atajulikana

kama “Mwajiri”) kwa upande mmoja;

NA

FrARCS NGOT] S.L.P. PANG AN
(ambaye katika Mkataba huu atajulikana kama “Fundi”) kwa upande mwingine

KWA KUWA Mwajiri ana mpango wa kujenga Chuo cha Ufundi Stadi cha Wilaya ya

PANG AN |

KWa KUWA Mwajiri anaturnia rasilimali zake za ndani kwa ushirikiano na rasilimali za
nje kwa ajili ya ujenzi wa Chuo cha Ufundi Stadi cha Wilaya ya _PAN G AN ;

Kwa KUWA Mwajiri amefanya majadiliano na Fundi kWﬁ %y? kazi ya
Kuchime A MASHMO A JMAT] TAkA (SEFTIC INA
SoAk AwAY @IT Mastimo (3)

NA KWA KUWA Mwajiri amempatia Fundi nakala ya Michoro pamoja na Mchanganuo
wa vifaa vya Ujenzi (Schedule of materials) vinavyoonyesha namna kazi

itakavyofanyika; : e _
HIVYQ BASH PANDE ZOTE MBILT ZINAKUBALIANA KAMA IFUATAVYO:
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1. GHARAMA YA UFUNDI
Kwamba, kwa gharama ya Shilingi za Tanzania g | 40, 05D , Fundi
atafanya kazi ya /f&‘%fgﬁf;;{' Nmf)v'mm masharti yaliyo katika Mkataba huu.
Katika Mkataba huu, kiasi hiki cha fedha kitajulikana kama “Gharama ya Ufundi”

2. MABADILIKO YA GHARAMA YA UJENZI (CONTRACT SUM ADJUSTMENT)

Gharama ya ufundi haitabadilika kwa namna yoyote ile isipokuwa itakapokuwa
imeelekezwa moja kwa moja katika Mkataba huu kutokana na mabadiliko ya
ujenzi yaliyofanywa na Mwajiri.

3. NAMNA YA KUFANYA MALIPO
Mwajiri atamlipa Fundi kwa hundi ndani ya siku kumi na nne kwa namna ifuatayo;

(@) Malipo ya awali, 10 % ya gharama ya ufundi

(b) Kazi ikikamilika kwa asilimia 20: 15% ya Gharama ya Ufundji;

(c) Kazi ikikamilika kwa asilimia 50: 20% ya Gharama ya Ufundi;

(d) Kazi ikikamilika kwa asilimia 80:30% ya Gharama ya Ufundi;

(e) Kazi ikikamilika kwa asilimia 100: 20% ya Gharama ya Ufundi;na

(f)yBaada ya kukamilika kwa “Muda wa matazamio”:5% ya Gharama ya Ufundi.

4. MAKABIDHIANO YA ENEO LA KAZI, UKAMILISHAJI WA KAZI NA KUAHIRISHA KAZI

(a) Fundi atakabidhiwa eneo la kazi tarehe RO mwezi o | 2022
au tarehe nyingine kabla au baada ya tarehe tajwa. lwapo Fundi atakabidhiwa
tarehe nyingine kabla- au baada ya tarehe tajwa, pande zote zitaweka

kumbukumbu kwa maandishi siku ya makabidhiano ambapo pande zote mbili
zitasaini.

(b) Fundi atakamilisha kazi ndani ya siku O _toka tarehe ya makabidhiano ya kazi
hiyo. lwapo kutatokea mabadiliko ya ujenzi yaliyofanywa na Mwajiri, siku ya
ukamilishaji wa ujenzi inaweza kubadilika.

(c) Mwajiri anaweza kuahirisha kazi zilizo katika Mkataba huu na kutoa maelekezo
kwa Fundi kuhusiana na kuahirisha kazi hiyo.

3. WAJIBU WA FUNDI

Fundi atakuwa na wajibu ufuatao: -
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wowote ut
njia ya usuluhishi (arbitration)

.

atoa Notisi ' i
ya siku kumi na nne va kuupeleka mgogoro usuluhishi kwa

n\:sSLlNZ‘gAYANA KUWEKWA MHURI, KWA NIABA YA MAMLAKA YA ELIMU NA
UFUNDI STADI, NA CHUO CHA UFUNDI STADI (NA HUDUMA) CHA

Ut QW‘“

Jina: Saini:

/) .
Wadhifa: Cdeu Tarehe:

Mbele ya (Shahidi)

’qudc & 4”‘»‘6 Saini:

Jmna:

Nu’m‘?di‘f s Mﬁ@& Tarehe:

WwWadhifa:

IMESAINIWA NA FUNDI

Mbele ya
Jina: fravas  Nboh Saini:
e .
wadhifa: (e Tarehe:
Mbele ya (Shahidi)
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Jina: W Mwﬂ{w Saini:
NP;
wadhifa: 3 1a ' Tarehe:
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