

MAMLAKA YA ELIMU NA MAFUNZO YA UFUNDI STADI-VETA

VETA KANDA YA KATI

UJENZI WA CHUO CHA UFUNDI STADI WILAYANI IKUNGI (IKUNGI DVTC)

KOTESHENI

TAREHE YA KUJAZA: 7/14/2022

KWA: AMOS LEONARD MWAKAPOJA

ANUANI: 5050 DODOMA

YAH: KAZI YA KUMALIZIA SAKAFU KWA TERRAZZOO.

Tafadhali jaza bei shindanifu kwa ajili ya kazi tajwa hapo chini katika majengo ya chuo cha ufundi stadi (VETA) Ikungi, Bei zako zitashindanishwa na Mafundi wengine na kuangaliwa uhalisia wake, jaza bei kwa majengo yote,

A : MCHANGANUO WA GHARAMA ZA UFUNDI TU

Na.	JINA LA JENGO	UKUBWA WA ENEO (M ²)	GHARAMA KWA KILA MITA ZA MRABA	JUMLA YA GHARAMA KWA JENGO ZIMA (TSH:)
01	KARAKANA YA USHONAJI	314	10,000/-	3,140,000/-
02	KARAKANA YA COMPUTER & SECRETARIAL	314	10,000/-	3,140,000/-
03	KARAKANA YA UASHI NA UMEME	314	10,000/-	3,140,000/-
04	KARAKANA YA MAGARI NA UCHOMELEAJI	549.3	10,000/-	5,493,000/-
05	JENGO LA STOO	126	10,000/-	1,260,000/-
06	JIKO NA BWALO LA CHAKULA	620	10,000/-	6,200,000/-
	JUMLA KUU			22,370,000/-

**B : MCHANGANUO WA GHARAMA ZA VIFAA PAMOJA NA UFUNDI
(SUPPLY AND FIX TERRAZZO)**

Na.	JINA LA JENGO	UKUBWA WA ENEO MITA ZA MRABA (M ²)	GHARAMA KWA KILA MITA ZA MRABA	JUMLA YA GHARAMA KWA JENGO ZIMA (TSH:)
01	KARAKANA YA USHONAJI	314	30,000/=	9,420,000/-
02	KARAKANA YA COMPUTER & SECRETARIAL	314	30,000/=	9,420,000/-
03	KARAKANA YA UASHI NA UMEME	314	30,000/=	9,420,000/-
04	KARAKANA YA MAGARI NA UCHOMELEAJI	549.3	30,000/=	16,479,000/-
05	JENGO LA STOO	126	30,000/=	3,780,000/-
06	JIKO NA BWALO LA CHAKULA	620	30,000/=	18,600,000/-
	JUMLA KUU			67,110,000/-

Kwa masharti yaliyoainishwa hapa, Kotesheni hii ikishajazwa irudishwe ofisi ya muda ya Wasimamizi wa kazi (Iliyopo eneo la kazi) au ofisi ya VETA kanda ya kati iliyopo Dodoma kabla ya ijumaa tarehe 8/04/2022.

1. Fundi hakikisha umejaza bei za kazi kwa kila jengo.
2. Fomu haitapokelewa endapo haija kamilika kujazwa.
3. Mawasiliano yote kuhusu vifaa vya kazi yatafanywa kupitia ofisi ya Wasimamizi wa kazi
4. Migogoro kati ya Fundi Mkuu na wasaidizi wake au vibarua yatatatuliwa na Wasimamizi wa kazi (Ofisi ya Mhandisi Msimamizi wa kazi)
5. Fundi hakikisha umesaini kila ukurasa wa kotesheni yako

.....
Saini ya Mhandisi

Tarehe:.....

.....
Saini ya fundi

Tarehe:.....

11. Ucheleweshaji wa Vifaa na Malipo:
 - Ucheleweshaji uliosababishwa na Mwijiri (kutokana na fedha au vifaa), Fundi ataongezewa muda wa kumalizia kazi.
12. Uvunjwaji wa Mkataba:
 - Mkataba utavunjwa iwapo; Fundi mkuu au Mafundi walioko chini yake au vibarua wake watajihusisha na wizi wa vifaa vya ujenzi au mali yoyote ya Chuo.
 - Mkataba utavunjwa iwapo; Fundi mkuu au Fundi wake hatazingatia taratibu za ujenzi au ubora wa kiufundi katika kazi yake, ikiwemo kufuata michoro au maelekezo ya Mtaalamu Mshauri.
13. Mkataba utavunjwa endapo fundi mkuu atashindwa kuajiiri mafundi wasaidizi kulingana na ukubwa wa kazi, kama itakavyoelekezwa na washauri, ama kamati.
14. Hakutakuwa na ongezeko la gharama zitakazotokana na ongezeko la muda wa mkataba.

MWAJIRI:

Saini: *[Signature]*
 Jina: John R. Mwaya
 Cheo: RD
 Tarehe: 06/04/2022



FUNDI/KIBARUA

Saini: *[Signature]*
 Jina: FRANK LAZARO MUSHI
 Cheo: FUNDI
 Tarehe: 06/04/2022

SHAHIDI WA MWAJIRI

Saini: *[Signature]*
 Jina: John Thomas
 Cheo: Muhimbuzi
 Tarehe: 06/04/2022

SHAHIDI WA FUNDI/KIBARUA

Saini: *[Signature]*
 Jina: BENI MUKALISA MUKALISA
 Cheo: FUNDI
 Tarehe: 06/04/2022