MAMLAKA YA ELIMU NA MAFUNZO YA UFUNDI STADI (VETA)

MKATABA WA KUKODISHA GARI-SEMI TRAILER KWA AJILI YA KUSAFIRISHA VIFAA
VYA UJENZI-FLOOR TILES,WALL TILES AND FLOOR TILES FOR TOILET

KWA AJILI YA UJENZI WA CHUO CHA VETA RUFUI
MKATABA NA: PA/24/2021/2022/T RA/RUF/DVTC-15
Mkataba huu umesainiwa leo tarehe 01 mwezi 04 - 2022
KATI YA
e Chuo cha Ufundi Stadi (na Huduma) cha PWANI, S.L.P. 30345, KIBAHA, PWANI

ambacho kinaiwakilisha Mamlaka ya Elimu na Mafunzo ya Ufundi Stadi, S.L.P. 2849 Dar
es Salaam (ambacho katika Mkataba huu atajulikana kama “Mwajiri”) kwa upande

mmoja;
NA

M/S PASCHAL & SONS TRANSPORT COMMUSION AGENT wa S. L. P.70981 DAR ES

SALAAM. (ambaye katika Mkataba huu atajulikana kama “Mzabuni wa usafirishaji

vifaa ”) kwa upande mwingine.

KWA KUWA Mwajiri ana mpango wa kujenga Chuo cha Ufundi Stadi cha Wilaya ya

RUFLJI;
_ KWA KUWA Mwajiri anatumia rasilimali zake za ndani kwa ushirikiano na rasilimali za
- nje kwa ajili ya ujenzi wa Chuo cha Ufundi Stadi cha Wilaya ya RUFIJI;

KWA KUWA Mwajiri amefanya majadiliano na Mzabuni wa usafirishaji vifaa vya ujenzi
-

kwa ajili ya kazi za ujenzi wa Chuo cha VETA Wilaya ya RUFUJI ambayo ujenzi wake
unaendelea;

HIVYO BASI, PANDE ZOTE MBILI ZINAKUBALIANA KAMA IFUATAVYO:
1. GHARAMA ZA USAFIRISHAJI
Kwamba, kwa gharama ya Shilingi za Tanzania 2,100,000/= kwa kuasafirisha
vifaa vya ujenzi kutoka Dar es Salaam mpaka eneo la ujezi Utete Rufiji kama
inavyoonekana kwenye jedwari hapo chini kwa masharti yaliyo katika Mkataba
huu.

Page 1 of 5



£

Katika Mkataba huu,kiasi hiki cha fedha kitajulikana kama “Gharama za
usafirishaji vifaa vya ujenzi”

Gharama za kazi zitakazofanyika katika kila jengo ni kama ifuatavyo:

S/N STAGE BEI ILIYOKUBALIKA
1 GHARAMA ZITAKAZOTUMIKA KUSAFIRISHA VIFAA VYA 2’ 1 00,000
UJENZI - FLOOR TILES,WALL TILES NA FLOOR TILES ZA
CHOONI KUTOKA KIWANDA CHA TILES MKULANGA-
PWANI KWENDA ENEO LA UJENZI UTETE RUFLJI
JHINLE 2,100,000

2. MABADILIKO YA GHARAMA ZA USAFIRISHAJI

ADJUSTMENT)

Gharama za usafirishaji hazitabadilika kwa namna yoyote

jtakapokuwa imeelekezwa moja kwa moja katika Mkataba huu kutokana na

mabadiliko yoyote yaliyofanywa na Mwajiri.
3. NAMNA YA KUFANYA MALIPO

Malipo yatafanyika baada ya kazi kukamilika yaani Mzigo kufika eneo la ujenzi
ukiwa salama na kwa idadi na kiwango kilichotakiwa.

(TRANSPORTATION  SUM

ile isipokuwa

4. MAKABIDHIANO YA ENEO LA KAZI, UKAMILISHAJI WA KAZI NA KUAHIRISHA KAZI

(a) Mzabuni wa usafirishaji atakabidhi mzigo kwa wahusika wakuu waliopo eneo la
ujenzi na kusainisha hati za mapokezi na nyaraka zingine muhimu kuonesha
uhalali wa mapokezi ya mzigo husika., WALL TILE

(b) Mwajiri anaweza kuahirisha kazi zilizo katika Mkataba huu na kutoa maelekezo
kwa Mzabuni wa usafirishaji kuhusiana na kuahirisha kazi hiyo pasipo kuathiri
pande zote.

5. WAJIBU WA MZABUNI WA USAFIRISHAJI
Mzabuni atakuwa na wajibu ufuatao: -

(a) Kusafirisha mzigo wa vifaa vya ujenzi kwa kadri alivyokubaliana katika mkataba
sambamba na maelekezo ya Mwajiri.
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(b) Kumjulisha Mwajiri kuhusu mapungufu au mkanganyiko wowote utakaobainika
Katika ubebaji wa vifaa hivyo.

(c) Kuhakikisha usalama wa Vifaa vya ujenzi unafika vizuri katika eneo la ujenzi.

(d) Kuzingatia na kutekeleza masharti yote ya Sheria za nchi zinazohusiana na kazi
ya usafirishaji mizigo

(e) Kukubali kukatwa na Mwajiri kodi ya zuio (withholding tax).

(f) Gari ikiharibika ni juu ya mzabuni kutengeneza mwenyewe.

. WAJIBU WA MWAJIRI

Mwajiri atakuwa na wajibu ufuatao: -

(a) Kumlipa Mzabuni wa usafirishaji vifaa vya ujenzi malipo halali ya kazi
iliyoainishwa katika Mkataba huu kulingana na utaratibu uliobainishwa katka
kipengele Na.3 cha Mkataba huu, pale Mzabuni wa usafirishaji atakapokuwa
ametimiza wajibu wake kikamilifu kulingana na Mkataba huu.

(b) Kutoa idhini/kibali cha kuanza kazi kwa mzabuni

(g) Kuzingatia na kutekeleza masharti yote ya Sheria za nchi zinazohusiana na kazi

(h) husika.

(c) Kumkata Mzabuni wa usafirishaji wa vifaa vya ujenzi kodi ya zuio (withholding
tax).

MSIMAMIZI WA UJENZI (PROJECT SUPERVISOR)

(a) Mwajiri atakuwa na haki ya kuweka Msimamizi wa Ujenzi (Site Supervisor),
ambaye atakuwa na jukumu la kufanya uhakiki wa shughuli za ujenzi,kupokea
vifaa vya ujenzi akisaidiana na kamati ya mapokezi kwa niaba ya Mwajiri, na
Mzabuni wa usafirishaji vifaa vya ujenzi atatoa ushirikiano wote kwa Msimamizi
wa Ujenzi (Project Supervisor) au Mwakilishi wake katika kutimiza majukumu
yake.

(b) Msimamizi wa Ujenzi (Site Supervisor) akisaidiana na Mtunza Stoo ndio

watakuwa wapokeaji wakuu wa vifaa vya ujenzi husika.Mzabuni anapaswa
kuonana na wahusika hao kwa taratibu zote za kukabidhiana vifaa hivyo.
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IMESAINIWA NA KUWEKWA MHURI, KWA NIABA YA MAMLAKA YA ELIMU NA
MAFUNZO YA UFUNDI STADI, NA CHUO CHA UFUNDI STADI (NA HUDUMA) CHA
PWANI (PWANI RVTSC)
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Mbele ya (Shahidi)
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IMESAINIWA NA MZABUNI WA USAFIRISHAJI
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