MAMLAKA YA ELIMU NA MAFUNZO YA UFUNDI STADI

(VETA)

MKATABA WA KUUZA, KUTENGENEZA NA KUFUNGA ALLUMINIUM MADIRISHA NA
ROLLER SHUTTER GRILL DOOR YA CHUO CHA WILAYA YA UKEREWE

Mkataba huu umesainiwa leo tarehe Mwezi March, 2022

KATI YA

Chuo cha Ufundi Stadi (na Huduma) cha VETA Mwanza, S.L.P. 1983, Mwanza, ambacho
kinaiwakilisha Mamlaka ya Elimu na Mafunzo ya Ufundi Stadi, S.L.P. 802
Dodoma(ambacho katika Mkataba huu atajulikana kama “Mwajiri”) kwa upande
mmoja;

NA

TAWAQAL SEIF SAMBILO  S.L.P. 11001 MWANZA (ambaye katika Mkataba huu
atajulikana kama “Muuzaji, Mtengenezaji roller shutter grill door na vent na Mfungaji
wa Vent na madirisha ya Alluminium na roller shutter grill door”) kwa upande
mwingine

KWA KUWA Mwajiri anasimamia Mradi wa Ujenzi wa Chuo cha Mafunzo ya Ufundi
Stadi cha Wilaya Ukerewe (Ukerewe DVTC);

KWA KUWA Mwajiri amekubaliana na Muuzaji wa vioo vya alluminium, mtengenezaji
na mfungaji vent vioo vya alluminium na kufunga vioo vent ya alluminium na roller
shutter griil door katika chuo cha Veta cha wilaya ya Ukerewe.

KWA KUWA Mwajiri amempatia Muuzaji ,Mtengenezaji na Mfungaji vent ya
Alluminuim orodha ya madirisha ya Alluminium na Rolller shutter grill door
yanayotakiwa kutengenezwa na kufungwa katika chou cha Veta cha Ukerewe.

HIVYO BASI, PANDE ZOTE MBILI ZINAKUBALIANA KAMA IFUATAVYO:
1. GHARAMA YA UFUNDI
Gharama ya kuuza,kutengrneza na kufunga itakuwa ni Tshs 17,821,000/=

kiasi hiki cha Fedha kitajulikana kama “Gharama ya kuuza vifaa kutengeneza na
kufunga ” kama mchanganuo wa unavyoonesha



VENT

No. | Item Description Qty | Unit Rate Amount
1 6mm clear glass to
Vent
900x400mm High 38 | pcs 54,000.00 2,052,000.00
2 1200x400 High 8 |pcs 49,000.00 392,000.00
3 800x400 High 18 | pcs 49,000.00 882,000.00
4 900x1050 High 4 pcs 64,000.00 256,000.00
5 900x550 High 6 pcs 54,000.00 324,000.00
6 800x550 High 2 pcs 49,000.00 98,000.00
7 900x500 High 4 pcs 54,000.00 216,000.00
8 | 1000x850 High 1 | pcs 54000.00 54,000.00 |
9 1500x750 High 4 pcs 64,000.00 256,000.00 l
10 | 900x750 High 19 | pcs 54,000.00 1.026,000.00
' 11 | 800x750 High 5 | pcs 54,000.00 270,000.00
12 | 1100x750 High 1 {pe 59,000.00 59,000.00
13 | 900x 1000 High 1 pc 64,000.00 64,000.00
14 | 900x1100 High 24 | pcs 64,000.00 1,536,000.00
15 | 1000x500 High 3 |Pcs 54,000.00 162,000.00
16 | 800x500 High 6 pcs 49,000.00 294,000.00
Total 7,941,000.00
ROLLER SHUTTER GRILL DOOR
NO Item Description Qty | Unit Rate Amount
17 | Roller shutter grill
door comprising
with accessories
3030x3040mm high 1 pc | 1,970,000.00 1,970,000.00
door ,
18 | Roller shutter grill |
door comprising
with accessories
3025x3040mm High 1 pc |1,970,000.00 1,970,000.00
door
19 | Roller shutter grill
door comprising
with accessories
3700x3040mm high 1 pc | 2.100,000.00 2,100,000.00
door




| 20 | Roller shutter grill
door comprising
with accessories
3030x3033mm high
door 1 Pc |1,950,000.00 1,950,000.000
21 | Roller shutter grill
door comprising
with accessories
1480x31600mm high

. R R Pc | 1,890,000.00 |  1,890,000.00
| TOTAL 9,880.000.00

2.MABADILIKO YA GHARAMA YA USAFIRISHAJII (CONTRACT SUM ADJUSTMENT)
Gharama ya kuuza,kutengeneza,na kufunga vent madirisha ya Alluminium na
roller shutter grill door haitabadilika kwa namna yoyote ile isipokuwa itakapokuwa
imeelekezwa moja kwa moja katika Mkataba na mwajiri.

3.NAMNA YA KUFANYA MALIPO
Mwajiri atamlipa mmuzaji,Mtengenezaji na mfungaji wa vent madirisha ya
Alluminium na roller shutter grill door kwa mfumo wa mkataba ndani ya siku
saba baada ya kuanza kazi na malipo yatalipwa kwa awamu tatu
(a) Malipo ya awamu ya kwanza 30% ya gharama yote
(b) Malipo ya awamu ya pili 45% ya gharama yote
(c) Malipo ya awamu ya tatu 3% Retention money.

4.MAKABIDHIANO YA ENEO LA KAZI, UKAMILISHAJI WA KAZI NA KUAHIRISHA KAZI
(a) Muuzaji,,Mtengenezaji na mfungaji wa vent na roller shutter grill door ataanza
kutengeneza madirisha ya Alluminium kuanzia tarehe ...

(b) Mwajiri anaweza kuahirisha kazi zilizo katika Mkataba huu na kutoa maelekezo
kama itaonekana mwajiri amekiuka makubaliano ya mkataba huu
5.WAJIBU WA MUUZAJI,MTENGENEZAJI,MFUNGAJI VENT ZA ALLUMINIUM
Muuzaji,mtengenezaji,na mfungaji atakuwa na wajibu ufuatao: -
(a)Kuuza,Kutengeneza, na kufunga Vent madirisha ya alluminium na roller shutter grill
door na kukabidhi kwa Afisa ugavi na Msimamizi wa mradi wa chuo cha wilaya ya

Ukerewe.
(b)Kuhakikisha kazi ya kutengeneza na kufunga vent Madirisha ya Alluminiun na roller

shutter grill door inafanyika kwa ubora Zaidi na kwa kiwango bora .

6.WAJIBU WA MWAJIRI
Mwajiri atakuwa na wajibu ufuatao: -

]



(a) Kumlipa Muuzaji,mtengenezaji,na mfungaji

katika Mkataba huu

(b) Kumkata kodi ya zuio (withholding tax).
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