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. Bei ya malighafi

. Kazi zilizomo kWenye mkataba wa ujenzi hazikamilika

------------------------------

ukilinganisha na bei ya soko

. Pande zote mbili bado zina nia ya kuendelea na makubaliano haya

Ucheleweshaji wa kazi haukusababishwa na fundi ila taratibu za kisheria serikalini

. Tarehe rasmi ya utekelezaji wa mradi awamu ya pili haijatajwa

- SASA, KWA HIYO, kwa kuzingatia ahadi za pande zote mbili na hasa kwa kuzingatia

maslahi mapana yaliyokusudiwa na serikali kwenye mradi huu, pande zote zinakubali

kubadilisha Makubaliano hayo kama ifuatavyo:

. Kwamba, kifungu cha 1 cha Mkataba kimebadilishwa kwa kiwango cha gharama ya

ufundi ambacho sasa kitasomeka kuwa 2,160,000.00

....................... badala vya
2,160,000.00

kwamba, kifungu cha 4 (b) cha Mkataba kimebadilishwa ambapo muda wa fundi
kukamilisha kazi utakuwa siku 28 baada ya siku ya kuanza kazi kwa awamu ya pili.
Kwamba, sheria na masharti mengine yote ya Mkataba bado hayajabadilika.
kwamba, nyongeza hii ni sehemu ya makubaliano yaliyopo na inajumuisha

makubaliano yote kwa pande zote kuhusu utekelezaji wa mradi, hivyo nyongeza hii

imejumuishwa kwenye mkataba mama
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MAMLAKA YA ELIMU NA MAFUNZO YA UFUNDI STADI (VETA)

NYONGEZA YA MKATABA WA UJENZI

Nyongeza hii ya Mkataba imesainiwa leo tarche . mwezi 2021
KATI YA

MBEYA L6 L.Ptu20

ha Ufundi Stadi (na Huduma) cha __ et

C:‘%oE$A ambacho kinafwakilisha Mamlaka ya Elimu na Mafunzo ya

Ufundi Stadi, S.L.P. 2849 Dar es Salaam (ambacho katika Mkataba huu atajulikana kama

“Mwajiri") kwa upande mmoja;
A RUJEWA
MASANINGA MADEBE sLp. 03 :

(ambaye katika Mkataba huu atajulikana kama “Fundi") kwa upande mwingine

KWA KUWA Mwajiri’ana mpango wa kujenga Chuo cha Ufundi Stadi cha Wilaya ya
MBARALI .

KWA KUWA,
A Tarehe .15 mwezi ...92...... 2021, pande hizi mbili ziliingia katika Makubaliano

(ambayo yanajulikana kama "Mkataba wa Ujenzi" kwa kazi

o KUTENGENEZA NA KUPACHIKA FREMU ZA MILANGO PAMOJA NA SHATA
Y3 9% KE RWENYE MAJENGO YA NYUMBA YA WATUMISHI, BOHARI

JENGO LA KUPOKELEA UMEME NA JENGO LA UTAWALA

-----------------------------------------------------------------------------------------------------

ujenzi wa chuo cha ufundi cha wilaya ya MBARALI

KWA KUWA,

a. Kifungu cha 10 (B) kinaeleza mabadiliko yanayoweza kutokea kwenye makubaliano
hayo na kusababisha gharama au muda wa utekelezaji kuongezeka |

b. Muda wa utekelezaji uliotajwa kwenye mkataba huo umepita
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