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UJENZI WA LECTURE THEATRE

MKATABA WA UJENZI

A: MASHARTI MAALUM YA MKATABA
1 | MWAJIRI MKUU WA CHUO
CHUO CHA UALIMU BUTIMBA TC
S.L.P. 1411 MWANZA
KNY:
KATIBU MKUU
WIZARA YA ELIMU SAYANSI NA TEKNOLOJIA
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3 | ENEO LA UJENZI CHUO CHA UALIMU BUTIMBA

4 |MAELEZO YAKAZIKWA | KUCHOMELEA NA KUFITISHA NGAZI KATIKA
UFUPI JENGO LA UKUMBI WA MIHADHARA

5 |GHARAMA YA UFUNDI(+ |TSHS 315,000/=

Skills Development Levy 5% | SHILINGI LAKI TATU NA ELFU KUMI NA TANO
of work service): TUU.

6 | MUDA WA MKATABA Tarehe ya Kusaini. .14,/ 9%/2022
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Tarehe ya Kuanza Kazi. M./ fj(/ 2022
Tarehe ya Kumaliza Kazi. 1.3/ $%/2022

7 | MASHARTI YA MALIPO:

* Hakuna Malipo ya Awali

o Fundi atalipwa kila baada ya sehemu ya ka.zi
husika kukamilika, kukaguliwa na kuthibitishwa.

B: MASHARTI YA JUMLA MKATABA
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Mwajiri atatoa vifaa vyotc vya ujenzi kulingana na maclckezo ya Mtaalamu Mshauri.

Zaidi ya hayo mwajiri atatoa maji na umeme.

Fundi atafanya kazi kwa mujibu wa mchanganuo wa kazi na nllwongozo wa
Mtaalamu Mshauri, kwa umakini na uhodari wa hali ya juu wa kiufundi.

Fundi asipofanya kazi yake vizuri, Mwajiri ana haki ya kumsimamisha kazi na kulipa
hasara zote zilitokana na uzembe au makusudi.

Fundi atatoa maelekezo ya kazi kwa vibarua wake na mafundi wote aliowaajiri na
kuhakikisha kazi inafanywa kulingana na taratibu za kiujenzi.

Fundi kwa wakati wote anatakiwa kuhakikisha yeye pamoja na mafundi wake
wanazingatia nidhamu na tabia njema na asiajiri kabisa mtu asiyekuwa na utaalumu

"au ujuzi wa kutosha.

Fundi atahusika na vitendo (kama wizi, uharibifu wa mali za chuo) vyote

vinavyofanywa na mafundi wake na mtu yeyote anayefanya kazi chini ya usimamizi
wake.

Fundi kwa wakati wote ahakikishe kuwa eneo la kazi linakuwa safi na salama na pia

pindi kazi iishapo ahakikishe vifaa vyote vilivyosalia katika eneo la ujenzi kama
mabaki vimewekwa sehemu husika na kuacha eneo likiwa safi na salama.

Mwaajiri hatahusika na malipo yoyote kwa mafundi wasaidizi na vibarua.

Kiasi cha asilimia 5% ya kiasi cha mkataba kitashikiliwa na Mwajiri kwa muda wa

Miezi Mitatu baada ya kazi kukamilika (Retention Money) na kulipwa mara baada ya
ukaguzi wa mwisho kufanyika.

Kiasi cha asilimia 5% kitakatwa na kuwasilishwa mamlaka ya mapato Tanzania
(T.R.A) ikiwa ni kwa ajili ya SDL. (Skills Development Levy 5% of work service)

Ucheleweshaji wa Kazi:

» Ucheleweshaji wa kazi uliosababishwa na fundi, fundi atapewa adhabu ya
kulipa kiasi sawa na hasara iliotokana na ucheleweshwaji huo.

Ucheleweshaji wa Vifaa na Malipo:
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MWAIJIRI:

Saini:

» Uchel.eweshaii uliosababishwa na Mwajiri (kutokana na fedha au vifaa),
Fundi ataongezewa muda wa kumalizia kazi.

13.  Uvunjwaji wa Mkataba;

> Mkataba utavunjwa iwapo; Fundi au Mafundi walioko chini yake au vibarua
wake watajihusisha na wizi wa vifaa vya ujenzi au mali yoyote ya Chuo.

» Mkataba utavunjwa iwapo; Fundi au Fundi wake hatazingatia taratibu 22
ujenzi au ubora wa kiufundi katika kazi yake, ikiwemo kufuata michoro au
maelekezo ya Mtaalamu Mshauri.

> Mkataba utavunjwa iwapo; Fundi au Mafundi kupigana au kuonesha viashiria
vya aina yoyote ya kuhatarisha kuvunja amani katika eneo la kazi.

» MkKataba utavunjwa iwapo; Fundi au Mafundi kuwa na mahusiano ya
kimapenzi na wanachuo na hatua kali zitachukuliwa.
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