s asamm,

©

MAMLAKA YA YA UFUNDI STADI

TERRAZO
MKATABA WA SCHEMING, KUPAKA RANGI, KUWEKA TILES NA
NV T A 2021

Mkataba huu umesainiwa leo tarehe.z:@.... IWEZI woreercbanemsersetienssnidessesessss
KATI YA

) cha VETA DAKAWA, S.L.P. 1696, Morogoro

mu na Mafunzo ya Ufundi Stadi, S.L.P. 2849 Dar

huu atajulikana kama “Mwajiri”) kwa upande

Chuo cha Ufundi Stadi (na Huduma
ambacho kinaiwakilisha Mamlaka ya Eli

es Salaam (ambacho katika Mkataba
mmoja;
NA

JOAS FATAELI TILLYA S.L.P. 317, Mahoma (ambaye katika Mkataba huu atajulikana

kama “Fundi”) kwa upande mwingine

KWA KUWA Mwajiri ana mpango wa kujenga Chuo cha Ufundi Stadi cha Wilaya ya

Kilindi;

KWA KUWA Mwajiri anatumia rasilimali zake za ndani kwa ushirikiano na rasilimali za
nje kwa ajili ya ujenzi wa Chuo cha Ufundi Stadi cha Wilaya ya Kilindi;

KWA KUWA Mwajiri amefanya majadiliano na Fundi kwa ajili ya kazi ya SCHEMING

KUPAKA RANGI, KUWEKA TILES NA TERRAZO Jengo la Utawala, Karakana Zote nn,
(4), Vyoo Vitatu, Nyumba za wafanyakazi, DH, Mabweni, Jengc; la Madarasa Powee
Housg na Jengo la stoo NA KWA KUWA Mwajiri amempatia Fundi nakala ya ’Mich r
pamoja na Mchanganuo wa vifaa vya Ujenzi (Schedule of materials) vi i
namna kazi itakavyofanyika; VINZ0onFEIS
HIVYO BASI, PANDE ZOTE MBILI ZINAKUBALIANA KAMA IFUATAVYO:

Page 1of 11

(} Scanned with OKEN Scanner



ndi atafanya kazi ya
go la Utawala,
DH, Mabweni,
a Mkataba

GHARAMAYAUFUNDI o 484.600) Fu
ilingi i3 Milioni tisa (Tsh 81,484,

K ba, kwa gharama ya Shilingi za Tanzania e

Sg;rEMING, KUPAKA RANGI, KUWEKA TILES NA TERRAZOakaZi

Karakana Zote nne (4), Vyoo Vitatu, Nyumba za wafanyh ’ a,“yo "

Jengo la Madarasa, Power House na jengo la stoo kwa masharti’y

. “ Ufundi”
huu. Katika Mkataba huu, kiasi hiki cha fedha kitajulikana kama Gharama ya

A YA UJENZI (CONTRACT sumMm ADJUSTMENT)
wa itakapo
liyofanywa na Mwajiri.

MABADILIKO YA GHARAM

haitabadilika kwa namna yoyote ile isipoku
ko ya ujenziya

kuwa imeelekezwa moja

Gharama ya ufundi
kwa moja katika Mkataba huu kutokana na mabadili

e\ 3. NAMNA YA KUFANYA MALIPO

Mwaijiri atamlipa Fundi kwa hundi ndani ya siku kumi na nne kwa namna ifuatayo;

(a) Malipo ya awali, 10 % ya gharama ya ufundi

(b) Kazi ikikamilika kwa asilimia 20: 15% ya Gharama ya Ufundi;

(c) Kazi ikikamilika kwa asilimia 50: 20% ya Gharama ya Ufundi;

(d) Kazi ikikamilika kwa asilimia 80:30% ya Gharama ya Ufundi;

(e) Kazi ikikamilika kwa asilimia 100: 20% ya Gharama ya Ufundi;na

(f) Baada ya kukamilika kwa“Muda wa matazamio miezi 6 ”.5% ya Gharamaya Ufundi.

4. MAKABIDHIANO YA ENEO LA KAZI, UKAMILISHAJI WA KAZI NA KUAHIRISHA KAZI

AS..... mwezi ” ........ 2021. lwapo Fundi atakabidhiwa

(a) Fundi atakabidhiwa eneo la tarehe..@x
tarehe nyingine kabla au baada ya tarehe tajwa, pande zote zitaweka kumbukumbu kwa

maandishi siku ya makabidhiano ambapo pande zote mbili zitasaini.

y \ )
é‘ (b) Fundi atakamilisha kazi ndani ya siku A@ﬂ‘m/‘m(mﬂ@ﬁ)toka tarehe ya makabidhiano ya

kazi hiyo. Iwapo kutatokea mabadiliko ya ujenzi yaliyofanywa na Mwaijiri, siku ya ukamilishaji wa

ujenzi inaweza kubadilika.

(c) Mwajiri anaweza kuahirisha kazi zilizo katika Mkataba huu na kutoa maelekezo kwa Fundi
kuhusiana na kuahirisha kazi hiyo.

5.  WAIJIBU WA FUNDI

Fundi atakuwa na wajibu ufuatao: -

a) SC
( )Kal::lgl:laei liUPAKA RANGI, KUWEKA TILES NA TERRAZO Jengo la Utawala
Jorgo Ia A :d: nne (4), Vyoo Vitatu, Nyumba za wafanyakazi, DH Mabweni’
rasa, Power House na jengo la stoo na kukamilisha ujenzi kamz;
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(Schedule of materials) sambamba na maelekezo

; i tangu tarehe
(b) Kumpatia Mwajiri ratiba ya kazi (work ngmmmf) ndani ya siku 7 tang
. s ibali cha Mwajir .
ya kusaini Mkataba huu ili kupata kiba _ iiri ndani ya
(c) Kutekeleza maelekezo yote ya maandishi yanayoto_lewa n?uggaggtar;ela(elei;
. o, na iwapo
muda utakaopangwa katika maelekezo hay anayo haki ya

: ; Mwajiri
maelekezo hayo ndani ya muda uliopangwa, ; hi A e
kumsimamisha kazi Fundi na kuajiri na kumlipa “Fundi Mwingine”ili atekele

maelekezo hayo. Gharama za malipo ya huyo “Fundi Mwingine” z_ita.toksnak:;
sehemu vya fedha aliyotakiwa kulipwa Fundi kulingana na kiasi cha

atakachofanya huyo “Fundi Mwingine”.

i.

\@ :

(d) Kumjulisha Mwajiri kuhusu mapungufu au mkanganyiko wowote utakao_baimka
kati ya Michoro, Mchanganuo wa Vifaa vya Ujenzi (Schedule of materials),na
maelekezo ya Mwajiri ili Mwajiri atoe maelekezo yake;

(e) Kumjulisha Mwajiri pindi Fundi anapokosa kupata vifaa vya ujenzi (materials)
vya kiwango kilichooneshwa kwenye Michoro au/ na Mchanganuo wa Vifaavya
Ujenzi (Schedule of materials) ili Mwajiri atoe maelekezo yake;

(f) Kuwalipa watumishi au wasaidizi wake wanaomsaidia kufanya ujenzi kwa muda
kutokana na makubaliano yao;

(8) Kuhakikisha usalama wa watu wote wanaohusika katika ujenzi anaoufanya;

Gg’ (h) Kuzingatia na kutekeleza masharti yote ya Sheria za nchi zinazohusiana na kazi
anayoifanya;

(i) Kukubali kukatwa na Mwajiri kodi ya zuio (withholding tax).

() Kurudi.sha kwa Mwajiri Michoro, Mchanganuo wa Vifaa vya Ujenzi (Schedule of
materials) na nyaraka na kumbukumbu zote zinazohusiana na mradi huu mara
tu atakopomaliza kazi iliyoainishwa katika Mkataba huu.

6. WAJIBU WA MWAJIRI
Mwajiri atakuwa na wajibu ufuatao: -

Page30f11

G Scanned with OKEN Scanner



(Schedule of materials) sambamba na maelekezo ya Mwajiri;
' ' tarehe

(b) Kumpatia Mwajiri ratiba ya kazi (wc?rk programm.e.).ndam ya siku 7 tangu
ya kusaini Mkataba huu ili kupata kibali 'cha'\ Mwa]mj

(c) Kutekeleza maelekezo yote ya maandishi yanayoto. AN
muda utakaopangwa katika maelekezo hayo, na iwapo ¥ S bkl 1
maelekezo hayo ndani ya muda uliopangwa, M\.Najlr.l janez}/.l' N
kumsimamisha kazi Fundi na kuajiri na kumlipa “Fundi I\f\w1‘ng1,r,\e .1 i : e
maelekezo hayo. Gharama za malipo ya huyo “Fundi Mwingine z.lta'to :nak .
sehemu ya fedha aliyotakiwa kulipwa Fundi kulingana na kiasi cha ka
atakachofanya huyo “Fundi Mwingine”.

lewa na Mwajiri ndani ya
atekeleza

(d) Kumjulisha Mwajiri kuhusu mapungufu au mkanganyiko wowote utakao_ba;lmka
kati ya Michoro, Mchanganuo wa Vifaa vya Ujenzi (Schedule of materials),na
maelekezo ya Mwajiri ili Mwajiri atoe maelekezo yake;

(€) Kumjulisha Mwajiri pindi Fundi anapokosa kupata vifaa vya ujenzi (materials)
vya kiwango kilichooneshwa kwenye Michoro au/ na Mchanganuo wa Vifaavya
Ujenzi (Schedule of materials) ili Mwajiri atoe maelekezo yake;

(f) Kuwalipa watumishi au wasaidizi wake wanaomsaidia kufanya ujenzi kwa muda
kutokana na makubaliano yao;

(8) Kuhakikisha usalama wa watu wote wanaohusika katika ujenzi anaoufanya;

(h) Kuzingatia na kutekeleza masharti yote

ya Sheria za nchi Zinazohusiana na kazi
anayoifanya;

(1) Kukubali kukatwa na Mwajiri kodi ya zuio (withholding tax).

(J) Kurudisha kwa Mwajiri Michoro, M

materials) na nyaraka na kumbukumb

tu atakopomaliza kazi iliyoainishwa katika Mkataba huy

WAJIBU WA MWAJIRI

Mwajiri atakuwa na wajibu ufuatao: -
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oainishwa katika Mkataba huu kulingana
Na.3 cha Mkataba huu, pale Fund

lifu kulingana na Mkataba huu.
okana na ratiba ya

(a) Kumlipa Fundi malipo halali ya kazi iliy
na utaratibu uliobainishwa katka kipengele

atakapokuwa ametimiza wajibu wake kikami
(b) Kutoa idhini ya kuanza kazi na kuendelea na ujenzi/kazi kut

ujenzi/kazi (works programme) iliyowasilishwa na Fundi.

(c) Kusimamia kwa ukamilifu kazi ya Ufundi kuanzia mwanzo hadi mwisho wa kazi

kama ilivyoainishwa katika Mkataba huu.

(d) Kutoa maelekezo mbalimbali wakati wautekelezaji wa kazi ya Fundi.

vya Ujenzi (Schedule of materials)

(e) Kuhifadhi Michoro, Mchanganuo wa Vifaa
liyotolewa na Mwajiri kwa Fundt.

pamoja na Maelekezo yote ya maandishi ya

(k) Kuzingatia na kutekeleza masharti yote ya Sheria za nchi zinazohusiana na kazi

anayoifanya Fundi;
(f) Kumkata Fundi kodi ya zuio (withholding tax).

WATUMISHI WA FUNDI

(a) Fundi atatakiwa kuwa katika eneo la ujenzi muda wolte anapotekeleza kazi
yake.Hata hivyo, kipindi ambacho Fundi hatakuwa kwenye eneo la u)c;hr\ l:w A
sapabu z_mzoidhimshwa na Mwajiri, ataweka mitu mahsust kwa M\ >m |
usimamizi au kuendelea na kazi. Maelekezo atakayopewa mtu hy "r ‘ ; )' ; Yé
maana na uzito kama angekuwa amepewa Fundi, i

b) Fun > _
w 'y § i b . . Wi i
WILIRG MRataba nuu,

(c) Mwajiri atak ;
):c)ojte " Ur""“d“d haki ya kumuagiza ili Fundi amuondoe mtuy
! wa rundt i ’ - AU msaic
¢ !WGDQ MW;‘}I” ataona mtu hU",’!) h“an“ " saidiz

Inavyotakiwa na Mwajirt na kulingana na Mkataba huu
M
SIMAMIZI WA UJENZI (PROJECT SUPERYVISOR)

{a) Mwajin atak
uwa na haki va k
uweka Ms
ambaye atakuw simamizi wa Ujenzi (S
) anaiju . jenzi (Site S vien
ya Mwajiri, na Fundjj kumu la Bu.fanya uhakiki wa shughuli za ujen UQ“-’Mz SOr}
Supervisor) au Mwak ?tatoa ushirikiano wote kwa Msimamizi | e
: Mwa -‘lish] ’wake katika kUt'W‘za . k miZl wa U;{‘r,:i i;:l'u«,".{
. i ]u Umu yahé e
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- i taba huu kulingana
Kumlipa Fundi malipo halzll ye ko2 L kat]kl\ikl\glt(:ba huu, pale Fundi
@ na utaratibu uliobainishwa katka kipen_gele.I\.laJ C['a S a Mkataba huu.
atakapokuwa ametimiza wajibu wake klkamlllff.l ku_l/r;:iZi e okans na ratiba ya
idhini i na kuendelea na ujenzl
b) Kutoa idhini ya kuanza kazi na ku & N
( )ujenzi/kazi (works programme) iliyowasilishwa na Fundi

i i i mwisho wa kazi
(c) Kusimamia kwa ukamilifu kazi ya Ufundi kuanzia mwanzo hadi m
kama ilivyoainishwa katika Mkataba huu.

(d) Kutoa maelekezo mbalimbali wakati wautekelezaji wa kazi ya Fundi.

() Kuhifadhi Michoro, Mchanganuo wa Vifaavya Ujenzi (SChedH[_e of r:arfzi”als)
€ pamoja na Maelekezo yote ya maandishi yaliyotolewa na Mwajiri kwa Fundi.

(k) Kuzingatia na kutekeleza masharti yote ya Sheria za nchi zinazohusiana na kazi
anayoifanya Fundi;

(f) Kumkata Fundi kodi ya zuio (withholding tax).
7. WATUMISHI WA FUNDI

(a) Fundi atatakiwa kuwa katika eneo la ujenzi muda wote anapotekeleza kazi
yake.Hata hivyo, kipindi ambacho Fundi hatakuwa kwenye eneo la ujenzi kwa
sababu  zilizoidhinishwa na Mwajiri, ataweka mtu mahsusi kwa ajili ya

usimamizi au kuendelea na kazi. Maelekezo atakayopewa mtu huyo itakuwa na
maana na uzito kama angekuwa amepewa Fundi.

/G-" (b) Fundi ataweka utaratibu wake kwa ajili ya kupata watu wa kutosha
watakaomsaidia katika kufanya kazi iliyoelezwa katika Mkataba huu.

(C) Mwajiri atakuwa na haki ya kumuagiza ili Fundi amuondoe mtu au msaidizi
yeyote vs./a Fundi iwapo Mwajiri ataona mtu huyo hafanyi kazi kama
Inavyotakiwa na Mwajiri na kulingana na Mkataba huu.

8. MSIMAMIZI WA UJENZI (PROJECT SUPERVISOR)
(a) rn:vt?:r; :tta::uwa na haki ya kuweka Msimamizi wa Ujenzi (Site Supervisor)
Va1 o ttos s 8 Sl 2 ez v i
Ui, 1 atatoa ushirikian i i7i
Supervisor) au Mwakiligh O wote kwa Msimamizi w

‘ a Ujenzi (Proje
wake katika kutimiza majukumu yake, retect
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(Site Supervisor) au

lekezo yatakayotolewa na Ms _ evote ambaye

(b)mzkﬂishi v)\llake kwa maandishi kwa Fundi au kwi'kr:t:if:ngu cha7(a)cha

amekasimishwa kazi na Fundi kama inavyoonekana k.a ! Mwaiiri kuhusu
Mkataba huu, yatakuwa ni sawa na maelekezo aliyoyatoa J

mambo yafuatayo:

imamizi wa Ujenzi

. i o
i. tafsiri ya maelekezo Yya Mwajiri, Mlc.horo., Maelelzo nniat\e/;\;;e;;\)g
(Specifications) Mchanganuo wa Vifaa vya Ujenzi (Schedule of "
uondoaji katika eneo la ujenzi vifaa vya ujenzi (materials) ambavyo viko

kinyume na Mkataba huu,
jii. maelekezo ya uharaka yahusuyo usalama au ulinzi wa watu na mali, na

maelekezo mengine ambayo Msimamizi wa Ujenzi (Site Supervisor) au
Mwakilishi wake amepewa mamlaka kwa maandishi na Mwajin

kuyasimamia.

iv.

(c) Maelekezo mengine yoyote yatakayotolewa na Msimamizi wa Ujenzi (Site
Supervisor) au Mwakilishi wake ambayo hayako katika Kifungu cha 8 (b) cha

Mkataba yatakuwa batili.

9. UJENZI UNAOFANYWA NA MWAJIRI AU MTU MWINGINE ALIYEAJIRIWA NA

MWAUJIRI
lkiwa taratibu za Ujenzi zinaelekeza kuwa sehemu vya ujenzi wa jengo

linalojengwa na Fundi ifanywe na Mwajiri au Mtu mwingine aliyeajiriwa na
Mwajiri, basi Fundi atamruhusu Mwajiri au Mtu mwingine aliyeajiriwa na Mwajiri

afanye ujenzi huo.

10. MABADILIKO YA UJENZI (VARIATIONS)
(a) LI:/l.waji.ri anaw.eza kgtoa maelekezo kwa Fundi akihitaji yafanyike mabadiliko ya
(Sjcel?ezcljt;)fautl na M1Fhoro .ya ujenzi pamoja na Mchnaganuo wa Vifaavya Ujenzi
ule of materials) vinavyoonesha. Mabadiliko yanaweza kuwa katika aina

ya usanify (design), ubora wa kazi .
) azZl 1 : s =
(quantity/extent of the works). fuatity)au Kasi cha kazi inayofanywa
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PRACTICAL
11. KUKAMILIKA KWA UJENZI NA MUDA WA MATAZAMIO YA UJENZI (

COMPLETION AND DEFECTS LIABILITY PERIOD)

13 i Hati ya
(a) Mwajiri atakapoona kuwa ujenzi umekamilika, atatoa .k'wa 'Fur“l?\loa:dﬂwj-':
kukamilika kwa ujenzi. Kukamilika kwa ujenzi kutakuwa ni siku ile 1y .
katika Hati ya kukamilika kwa ujenzi.

(b) Uharibifu wowote katika jengo utakaotokea ndani ya kipindi cha m_':‘Z] S‘[:
tangu siku Mwajiri ametoa hati ya kukamilika kwa ujenzi utiér_ekebls -NT' :
Fundi kwa gharama zake ndani ya siku thelathini tangu Mwa]_‘r.‘ amem]u i
Fundi juu ya uharibifu huo. Uharibifu utakaotokea ndani ya klp‘mdl cha mI'EZI'
sita utajulishwa kwa Fundi si zaidi ya siku thelathini tangu kuisha kwa miezi
hiyo sita.

®

(c) Mwajiri atakapoona Fundi amerekebisha uharibifu wote uliotokea ndani ya
miezi sita, atatoa Hati ya ukamilishaji wa ujenzi baada ya muda wa matazamlq
kwa Fundi.Kukamilika kwa ujenzi baada ya muda wa matazamio kutakuwa ni
siku ile iliyoandikwa katika Hati ya kukamilika kwa ujenzi baada ya muda wa
matazamio.

12. FEDHA YA ZUIO (RETENTION FUND)

Mwishoni mwa kazi iliyoanishwa katika Mkataba huu, Mwajiri atabaki na 5% ya
gharama ya ujenzi hadi pale muda wa matazamio ya ujenzi utakapokwisha. Fedha
hizo zinaweza kutumika pale tu ambapo kuna uharibifu utatokea katika ujenzi
ndani ya kipindi cha matazamio ya ujenzi na Fundi akashindwa au akakataa

kurekebisha uharibifu huo ndani ya muda wa majuma mawili (2) baada ya kupata
maelekezo ya Mwajiri.

13.VITU VYA THAMANI VITAKAVYOPATIKANA KATIKA ENEO LA UJENZI
(ANTIQUITIES)
V}'tu vyovyote vya thamani au vitakavyoonekana vinafaa kujulikana k
vitakavyopatikana au kuonekana na Fundi katika eneo la ujenzi wakati wa ujenzi

vitakuwalpi' rpali ya Mwajiri. Baada ya vitu hivyo kuonekana, Fundji atatoa taarifa
kwa Mwajiri ilia toe maelekezo juu ya vitu hivyo.

wa Mwajiri

14. MAMBO YALIYO NJE YA UWEZO WA KIBINADAMU
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ezo wa kibinadamu kama vile mafuriko,

Itakapotokea jambo lolote lililo nje ya uw bande zote mbili

. 0,
kimbunga, tetemeko la ardhi na mambo yanayo.fanana nak hay
zitapata nafasi ya kulijadili na kulipatia ufumbuzi wa haraka.

. NOTISI (NOTICES) tafanvika
Mawasiliano yote, Hati, Notisi yatakayofanyika katika Mkabata huu, ya ;\k tyba
kwa ama kupelekwa moja kwa moja (physically) kwa upande WOYVOte wa fisats
au kupitia anwani ya posta kwa barua iliyosajiliwa (registered mail).

16. SHERIA ZINAZOTUMIKA _ ,
& Sheria za kutafsiri Mkataba huu na ufanyaji wa kazi katika Mkataba huu ni Sheria
za Tanzania.

17. RUSHWA

Iwapo Fundi, watumishi au wasaidizi wake katika kutekeleza ujgnzi
watajihusisha na masuala yoyote ya rushwa ama jinai yoyote, basi Mwajiri

anaweza kuvunja Mkataba huu.

huu

18. KUVUNJWA KWA MKATABA
Mkataba huu unaweza kuvunjwa na upande wowote wa Mkataba huu.

(a) Mkataba kuvunjwa na Mwajiri:
Bila ya kuathiri haki zozote za Mwajiri, iwapo Fundi akifanya makosa
yafuatayo:
i. Kutofanya kazi kwa siku tatu (3) bila ya sababu yoyote ya msingi, au
ii. kutofuata maelekezo ya Mwajiri wakati wa ujenzi, au

iii. Fundi akimpa mtu mwingine kazi ya ujenzi bila ya kupata idhini ya Mwajiri

?asiMwajiri_atampa Fundi notisi ya siku saba ili arekebishe makosa hayo
wapo Fundi hatarekebisha makosa hayo ndanj ya muda huo Mwayjiri atavunja;

Mkataba huu na kudai kwa Fundi
. ndi gharam -
Zzimesababishwa na Fundj. : ? zote ambazo zinaweza kuwa

(b) Mkataba kuvunjwa na Fundi;
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19.

20,

. .. i akifanya makosa
Bila ya kuathiri haki zozote za Fundi, iwapo Mwajir AKNADY

yafuatayo:

, . da ya muda ambao

i.  Mwajiri kutomlipa Fundi ndani ya siku kumi na n“l? ba;—;\und}lf ndani ya siku

angepaswa kumlipa Fundi na akaendelea kujco.m 1pa .tisha Mkataba huu,
kumi na nne baada ya kupewa na Fundi notisi ya kusitis

au

1 1 i 1 i i thi i’ au
ii. Mwajiri anasitisha ujenzi kwa zaidi ya kipindi cha siku thelathin
Fun ienzi kwa Mwajiri,
iii. Fundi asipopata maelekezo yanayohusu uje zi kutoka ]

. a na Mwajiri
michoro pamoja na makabrasha mengine anayopaswa kupe\g ewa kutoa
ndani ya siku kumi nan ne baada ya muda ambao angep

maelekezo,michoro pamoja na makabrasha mengine, au

_ . ; esha
iv. Kuchelewesha upelekeji wa vifaa vya ujenzi (mate”?ls) au kUCheu:Av\iva'iri
ujenzi unaofanywa na Mwajiri au mtu mwingine aliyeajiriva na )

wakati ujenzi huo unaathiri kazi ya ujenzi inayofanywa na Fundi, au

v. Mwajiri kuchelewa kumkabidhi Fundi eneo la ujenzi kinyume na
makubaliano katika Mkataba huu,

Katika mazingira hayo, Fundi atampa Mwajiri notisi ya siku saba(7) ili arekebishe
makosa hayo, iwapo Mwajiri hatarekebisha makosa hayo ndani ya muda huo,
Fundi atasitisha Mkataba huu na kudai kwa Mwajiri gharama zote ambazo
zinaweza kuwa zimesababishwa na Mwajiri.

USIRI

Nyaraka zote zitakazokuwa zimetumika katika ujenzi unaohusu Mkataba huu

hazitatumika kwa madhumuni mengine yoyote isipokuwa kwa ujenzi unaohusu

maiaga :uu. Pia taarifa yoyote itakayopatikana wakati wa ujenzi unaohusu

ataba huu haitatumika kwa madhumuni mengine isi '
oyote i '

unaohusu Mkataba huu., Sne Yoy wipokuwa kwa uenz

MCHANAGANUO WA GHARAMA

Gharama za kazi zimeainishwa. A (Kupaka Rangi)
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1 Jengola utwala

2 Nyumba ya mkuu wa chuo
3 Jengo la Madarasa

4 Jengo lastoo

5 Nyumba ya Wafanyakazi

6 Jiko na Bwalo

7 Karakana ya ushonaji

8 Karakana ya Komputa na uhazili

9 Karakana ya uashi na umeme

10
11 Bwenila wavulana
12 Bweni la wasichana
13 Vyoo vitatu
14 Nyumba ya walinzi
15 POWER HOUSE

JUMLA NDOGO

Karakana ya magari na kuchomerea

3,100,000
1,200,000
2,400,000
800,000
1,376,000
2,600,000
2,200,000
2,200,000
2,200,000
3,600,000
3,300,000
3,300,000
1,560,000
300,000
600,000

30,736,000

B. KUWEKA USAWA WA SAKAFU NA TERRAZO( LEVELING & FIXING TERRAZO)

1 Jengo la stoo

2 Karakana ya ushonaji

3 Karakana ya Komputa na uhazili

4 Karakana ya uashi na umeme
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1,923,600
3,976,000
3,920,000

3,920,000
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5 Karakana ya magari na kuchomerea

6 POWER HOUSE

JUMLA NDOGO

C.KUWEKA MALUMALU (TILES FIXING)

1 Jengo la utwala
2 Nyumba ya mkuu wa chuo
3 Jengo la Madarasa

4 Nyumba ya Wafanyakazi

5 Jiko na Bwalo

6 Bwenila wavulana

7 Bweni la wasichana

8 Vyoo vitatu

9 Nyumba ya walinzi

JUMLA NDOGO

JUMLA KUU (A+B+C) = 81,484,600

21. USULUHISHI WA MIGOGORO

Mgogoro wowote utakaotokana na uteke

utekelezwaji wa Mkataba utasuluhishwa
Mkataba.
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ney

5,768,000
826,000

20,333,600

9,807,000
1,575,000
2,135,000
1,120,000
3,885,000
5,229,000
5,229,000
1,246,000
84,000

30,310,000

lezwaji wa Mkataba huu au baada ya
kwa majadiliano Ya pande zote za
kusuluhisha mgogoro, basi upande
a kuupeleka mgogoro usuluhishi kwa
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MESAINIWA NA KUWEKWA MHUR,, KWA NIABA YA MAMLAKA YA ELIMU NA
MAFUNZO YA UFUNDI STADI, NA CHUO CHA UFUNDI STADI (NA HUDUMA) CHA VETA
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